TIN TÀI TRỢ.

Nhiễm Chlamydia

• 0 Lượt chia sẻ
  • 168K Lượt đọc
  • 427 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 65 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

Các chị nào khám bs Luân o bvyd kg? E cũng khám va xét nghiệm bác phat hiện bị bệnh chlamydia này nè,bác đang cho uống thuốc 3 tuần .chị nao uong thuốc bác cho rồi có hết bệnh kg? Lo lang qua hichichci
    vuduyphuonglinh

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 66 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi khatvong8x_tb Xem bài viết
    xet nghiem cái này bạn thử 2 nơi xem kq như thế nào, bạn là nữ giớ vao bv phụ sản, da liễu, 108, nhiệt đới đó là bv xét nghiemj cại này chính xác, ở da liễu bs sỹ lấy mãu toàn trẻ tinh sv thực tạp sao, tơ lấy 2 lần xong ra khỏi phòng thấy sợ sợ
    the ha b?mong rang xet nghiem o da lieu la sai.hic.minh di xet nghiem o do duong tinh day.dang uong thuoc azithmocine ji ji do trong 7 ngay.thay nguoi met moi qua.
    • 66 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi cent Xem bài viết
    hic. Chia buồn cùng bạn. Thế xẩy xong bạn mới đi xn cái này ah? tức là bạn vẫn có thai trong lúc bị nhiễm nấm Chlamydia a? Bạn cố gắng uống thuốc rồi chờ sạch kinh đi xn lại. Phải có kết quả của cái này thì mới được chỉ định đi chụp TCVT, lúc đó mới biết tắc hay không? Cố lên nhé. Tớ cũng mong có e bé lắm nhưng vẫn phải lạc quan bạn a.
    ban lay chong may nam roi.t thi chac bi nhiem trong lan hut thai ra day.chu t moi lay chog ma.tu hoi day t moi om suot.chan wa ban a.
    • 66 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi jennifervu84 Xem bài viết
    Các chị nào khám bs Luân o bvyd kg? E cũng khám va xét nghiệm bác phat hiện bị bệnh chlamydia này nè,bác đang cho uống thuốc 3 tuần .chị nao uong thuốc bác cho rồi có hết bệnh kg? Lo lang qua hichichci
    ban duoc cho uong thuoc gi do ban oi
    • 66 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi chipchip86 Xem bài viết
    ban duoc cho uong thuoc gi do ban oi
    ban di xet nghiem mau ket qua nhu the nao ban post len cho t xem voi
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 72 Bài viết

• 33 Được cảm ơn

tớ lấy chồng được hơn nửa năm rùi. hix.Chẳng biết con vi khuẩn này từ đâu nữa. Vừa khó phát hiện vừa nguy hiểm . Tớ đang tính sẽ đi xn lại ở 1 nơi nữa cho chắc ăn bạn a. Để có gì còn chữa trị cho nó dứt điểm.
    • 66 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

tớ lấy chồng được hơn nửa năm rùi. hix.Chẳng biết con vi khuẩn này từ đâu nữa. Vừa khó phát hiện vừa nguy hiểm . Tớ đang tính sẽ đi xn lại ở 1 nơi nữa cho chắc ăn bạn a. Để có gì còn chữa trị cho nó dứt điểm.
    bạn xét nghiệm dịch âm đạo ở da liễu ấy bạn a.
    • 65 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

Bác Luân cho mình uống doxycyclin 100mg và alpha chymotrypsine choay .

Gởi từ ứng dụng Webtretho trên iPad
    vuduyphuonglinh
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 66 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi jennifervu84 Xem bài viết
    Bác Luân cho mình uống doxycyclin 100mg và alpha chymotrypsine choay .

Gởi từ ứng dụng Webtretho trên iPad
    bạn uống thấy tnao.cố lên.mình thi mệt wa.dang kqd
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 72 Bài viết

• 33 Được cảm ơn

Bạn xn ở đó bao jo chưa? Ko bit họ có làm t7 ko nhi? Để tuần này qua luôn bạn a
    • 66 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Bạn xn ở đó bao jo chưa? Ko bit họ có làm t7 ko nhi? Để tuần này qua luôn bạn a
    t xet nghiem vao thu 7 ma.nhug thu 3 moi co ket wa.
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 72 Bài viết

• 33 Được cảm ơn

Có cần fai mang chỉ của bs ko bạn. Hôm trc tớ làm ở viện C bs chỉ định vào 1 tờ giấy sau đó ở viện ng ta lại giữ lại rồi.
    • 66 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Có cần fai mang chỉ của bs ko bạn. Hôm trc tớ làm ở viện C bs chỉ định vào 1 tờ giấy sau đó ở viện ng ta lại giữ lại rồi.
    bạn cứ đến và yêu cầu xét nghiệm thôi bạn a
    • 66 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

moij nguoi dau het rui.cac me khoi het rui u.hic
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 72 Bài viết

• 33 Được cảm ơn

Bạn uống hết thuốc chưa? Tớ chưa có tg đi xn lại. Lúc nào có kq tớ báo nhé. Ko bit có mẹ nào đã chữa khỏi và có e bé chưa? Tớ mong con quá
    • 66 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

minh uong het thuoc roi ban a.cho t xem ket a xet nghiem mau cua ban di.ban xet nghiem o nghia dung dung ko.cho t bit nhe
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 72 Bài viết

• 33 Được cảm ơn

Ở nghĩa dũng của tớ ghi như này: Chlamydia trachomatis lgG kết quả: 2.7 U/m và Chlamydia trachomatis lgM kết quả: 3.01 U/mL chỉ số bình thường <= 10. Còn xn ở Viện C thì sơ sài hơn chỉ ghi mỗi Chlamydia dương tính. hic
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 22 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

các đống màu râu mà bị bệnh này nên gặp bác sỹ Hoài Bắc nam khoa BVviệt đức là ổn
    • 66 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi khatvong8x_tb Xem bài viết
    các đống màu râu mà bị bệnh này nên gặp bác sỹ Hoài Bắc nam khoa BVviệt đức là ổn
    ban da khoi roi a?ban uong thuoc trong bao lau thi di xet nghiem lai ban?
    • 66 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Ở nghĩa dũng của tớ ghi như này: Chlamydia trachomatis lgG kết quả: 2.7 U/m và Chlamydia trachomatis lgM kết quả: 3.01 U/mL chỉ số bình thường <= 10. Còn xn ở Viện C thì sơ sài hơn chỉ ghi mỗi Chlamydia dương tính. hic
    sau khi uong thuoc bao nhieu ngay thi ban di xet nghiem lai the?bac sy thuong bao sau khi uong thuoc 2 tuan moi di xet nghiem lai ban a.ket qua xet nghiem nhu the la ban chua nhiem chlamypia bao gio ma