TIN TÀI TRỢ.

Nhật ký_ IUI_Tầng 17- đón năm mới, hạnh phúc mới, niềm vui mới, đón cả các con yêu về với lòng mẹ!

• 0 Lượt chia sẻ
  • 46.9K Lượt đọc
  • 1.48K Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 3,013 Bài viết

• 238 Được cảm ơn

Tầng mới lần này em xin phép được xây để chia sẻ với cả nhà mình niềm hạnh phúc mà em đang có!:LoveStruc::LoveStruc::LoveStruc::LoveStruc: ủn mông nào
    - Cùng với lời chúc nhà mình sang năm mới đón thật nhiều niềm vui mới, hạnh phúc mới!!!!!!!!:570::570::570::570::553::553::553::5 53::553::LoveStruc::LoveStruc::LoveStruc::LoveStru c::LoveStruc:
    - Chúc các mẹ nhà mình đang trong quá trình " chiến đấu" sẽ tự tin hơn, mạnh mẽ hơn, lạc quan hơn, yêu đời hơn...
    - Chúc các bé nhà mình sẽ nhanh chóng về với lòng mẹ, về với nơi yêu thương của các con:Kiss::Kiss::Kiss::LoveStruc::LoveStruc::LoveSt ruc::LoveStruc::LoveStruc:
    - Chúc nhà mình sang năm mới sẽ có thật nhiều 2V nét như sony.
    - Tuy đã chuyển sang nhà mang thai, nhưng em vẫn sẽ thường xuyên về nhà mình đấy, cả nhà đừng cho em ra khỏi danh sách nha!:Battin ey::Battin ey::Battin ey::Battin ey::Battin ey:
    - Nào chúng ta cùng nhảy, cùng nhậu để đón chào 1 năm mới hạnh phúc

Tầng 16 :https://www.webtretho.com/forum/f90/n...uc-moi-437494/

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 3,013 Bài viết

• 238 Được cảm ơn

xin lỗi Mod vì em chưa gửi link mới xin phép ạ, Mod đừng xóa Tầng mới này của nhà em nhá! em chưa biết địa chị của MOD để gửi, híc em sẽ hỏi và gửi cho Mod sớm nhất ạ!
    • 567 Bài viết

• 926 Được cảm ơn

Năm cũ đã qua, nhà cũ cũng đã hết mọi người hãy rũ bỏ những ưu phiền, những xui xẻo đã qua để chào đón 1 năm mới, 1 tầng mới thật nhiều may mắn và hạnh phúc nhé :Rose::Rose::Rose::Rose::Rose:

Cầu chúc cho tất cả các mẹ trong nhà IUI bước sang 1 nắm mới với thật nhiều may mắn và hạnh phúc sẽ đến bất ngờ như em Honey_duha nhé

Cầu mong tầng này cả nhà ta cùng đón 2V thật rực rỡ

Giờ thì mọi người cùng nâng ly chúc mừng nhà mới, chúc mừng năm mới, chúc mừng niềm vui mới đang lấp ló ngoài cửa nào

Mọi người mở loa lên nhé

http://www.youtube.com/watch?v=T23pZ...layer_embedded

Happy new year ! :Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose:

*** Cho Taynguyen đặt cục gạch cho bạn khỉ Mibi nhé

:Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose:
    Xin chào ngày mới với những niềm vui, xin chào hạnh phúc khát khao đời tôi :LoveStruc:

eNortjKzUjI0MzEyMlOyBlwwFYEC0g,,55
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 323 Bài viết

• 206 Được cảm ơn

May quá xí được nhà mặt phố rùi!!!!!!:Smiling:
    Năm mới quyết tâm mới, nhiều may mắn sẽ đến với nhà IUI chúng mình
    Chúc cả nhà sang năm mới thử que là thấy ngày 2V đỏ chói nha
    Hai con gấu lớn, 1 con gấu nhỏ rooling:rooling:rooling:rooling:

Hạnh phúc làm sao khi được ôm con yêu vào lòng!
    Gấu con NB = 3.3kg
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 92 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

chi mình xin phòng có ban công nào :Battin ey: tầng mới để đón các con yêu nào :LoveStruc:
    4b6Gp7

LOVE
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 1,537 Bài viết

• 724 Được cảm ơn

Ối, có 1 ngày không vào nhà mà nhà mình đã xây nhà mới rùi, may mắn quá kiếm được cái mặt tiền để ngồi hóng chuyện:Laughing:.
    Chúc nhà IUI sang nhà mới vạn sự may mắn, cầu gì được lấy ạ, mong trứng to, trứng sẽ to, mong NM dầy,NM sẽ dầy, mong 2V sẽ được 2V
    :Laughing::Silly::Silly::Silly:.Nào chị em ơi, cố lên:1025:5:5:5:5:5:5:5:5:5:5:5:5:5:5:5:5:5:5:5:5:5:5:5:5:5:5:5:5:5:5:5:5:5:5:5:5:5:5:5:5:5:5:5:5:5:5:5:5:5:5:5:5:5:5:5:5:5:5:5:5:5:5:5:5:5:5:5:5:5:5:5:5:5:5:
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,738 Bài viết

• 599 Được cảm ơn

Nhà mới đón năm mới !!!!!
    Chúc cả nhà mình sang nhà mới gặp nhiều may mắn , IUI bách phát bách trúng , nhà nhà đón con yêu , người người đón con yêu
    :Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::R ose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose
    :557::557::557::557::557::557::557::557::557::557: :557::557::557::557::557::557::557::557::557::557: :557::557::557::557::557::557::557::557::557::557: :557::557:
    Nhật ký vượt cạn của mẹ Cừu ạ :
    https://www.webtretho.com/forum/wttsh...&postcount=211
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 1,628 Bài viết

• 1,124 Được cảm ơn

Mừng quá, xí được mặt tiền rùi :577::577::577::577::577::577::577::577::577::577: :577::577::577::577::577::577:
    Chúc mừng tân gia nhà mới.... chúc cả nhà bước sang năm mới nhanh nhanh sớm có 2v cả nhé.
    Hy vọng mình sẽ được báo tin 2v trong tầng này, mọi người đợi em với nhé !!!
    :Kiss::Kiss::Kiss::Kiss::Kiss::Kiss::Kiss::Kiss::K iss::Kiss::Kiss::Kiss::Kiss::Kiss::Kiss::Kiss::Kis s::Kiss::Kiss::Kiss::Kiss::Kiss::Kiss::Kiss::Kiss: :Kiss::Kiss::Kiss::Kiss::Kiss::Kiss::Kiss::Kiss::K iss::Kiss::Kiss::Kiss::Kiss::Kiss::Kiss::Kiss::Kis s::Kiss::Kiss::Kiss:

HAPPY NEW YEAR !

7ncFp7

tY7kp7
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,045 Bài viết

• 297 Được cảm ơn

Chúc nhà mới của chúng ta thành công vang dội trong năm mới
    Mong ước duy nhất là có được con trong cuộc sống này

CẦU XIN TRỜI PHẬT PHÙ HỘ CON BÌNH YÊN 9 THÁNG 10 NGÀY TRONG LÒNG MẸ, CHÀO ĐỜI KHỎE MẠNH:Kiss::Rose:

Nhong nhong nhong cha làm con ngựa
    Để cho con vui thỏa tiếng cườ
    i.:Rose:rooling:rooling:rooling:
    • 1,023 Bài viết

• 387 Được cảm ơn

EM XÍ ĐƯỢC TẦNG 1 CỦA NHÀ MỚI RỒI NHÉ , SR CÁC CHỊ VÌ MẤY HÔM NAY BẬN QUÁ NÊN KO VÀO NHÀ BÁO CÁO TÌNH HÌNH ĐC VÌ NÀO LÀ NHUỘM TÓC , DUỖI TÓC RỒI LẠI CẮT TÓC , TỪA LƯA.... HEHE BIẾT CHẮC CON CHƯA VỀ NÊN LÀM ĐẠI LUÔN CHO ĐẸP. TẦNG MỚI CŨNG LÀ SẮP NĂM MỚI EM CHÚC CÁC CHỊ , CÁC MẸ ĐỀU ĐÓN NHỮNG CÁI MỚI NHẤT CHO MÌNH , MÌNH CHỈ CHẬM THUI CHỨ KO PHẢI LÀ KO CÓ , CÁC MẸ PHÃI NGHĨ NHƯ THẾ NHÉ , ĐỪNG TUYỆT VỌNG , ĐỪNG BUÔNG XUÔI , VÀ ĐỪNG NẢN LÒNG NHÉ:Kiss::Kiss::Kiss::Kiss::Kiss::Kiss::Kiss::Kis s::Kiss::Kiss:
    ÀH CÒN TÌNH HÌNH CỦA EM LÀ BÉ QKD ĐANG LẤP LÓ LẤP LÓ Ở NGÕ NHÀ EM RỒI , EM ĐUỖI MÃI MÀ KO CHỊU ĐI HỨC HỨC.... EM SẮP Ý Ý RỒI CÁC CHỊ UI CÓ THỂ NGAY MÙNG 1 LUN RỒI EM THẤY CÁC DẤU HIỆU NÊN CHẴNG THÈM THỬ QUE NỮA , VÌ THỬ CŨNG CHĨ 1 V VÀ TỐN CÁI QUE ( UỖNG XIỀN) :Silly::Silly::Silly::Sick::Sick:
    BÉ IU MAU VỀ VỚI BA MẸ CON NHÉ....MONG CON TỪNG NGÀY :Kiss::Kiss::Kiss::Kiss::Kiss:
    • 34 Bài viết

• 47 Được cảm ơn

happy new year cả nhà nha
    mừng nhà mới 2v nhiều nhiều nhé
    hạnh phúc khi được làm mẹ
    VTW8p7
    w4LIp7
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 1,308 Bài viết

• 566 Được cảm ơn

Tân gia tân gia, đón mừng năm mới và bão nhà IUI trong tâng này nào. 2v ầm ầm các mẹ nhé

eNortjK1UrI0MjW3VLIGXDAS5AKs09
    NB: 3.6kg - 1M: 4.8kg - 2M: 6.3kg - 3M: 7.2kg - 4M: 8kg - 5M: 8.3kg - 6M: 8.6kg - 7M: 9.4kg - 8M: 9.7kg - 9M: 9.5kg - 10M: 10kg - 11M: 10.3kg - 12M: 10.5kg 79cm
    • 6,522 Bài viết

• 5,089 Được cảm ơn

hihi, may mắn vẫn xí được tầng 1. Chúc cho nhà mới, năm mới, các mẹ đều được 2v và bị đá sang nhà mang thai hết nhé. Trong đó có em.
    Ôm ta rê, tút ta rê, tu rê soa ha

ta vẫn mơ về ngôi nhà và những đứa trẻ...................

Cầu trời cho con sức khỏe để con có thể hoàn thành ước mơ của mình.

Hạnh phúc đôi khi là những điều nhỏ nhặt mà trên đường đời ta vô tình bỏ quên

RE8mp7
    • 6,522 Bài viết

• 5,089 Được cảm ơn

tớ xin báo tình hình của tớ cho các mẹ là: sau hơn 70 ngày chờ đợi và cũng tốn ko ít que (kể cả que của tối hôm nay), tớ đã thấy bóng dáng của em QKD (tớ thấy có ít dịch đỏ), chắc sáng mai là em ý đến ồ ạt.

Coi như năm cũ tớ cho qua, em ý đến tớ cũng mừng vì không tránh được cho tớ mùng 1, năm mới mong là may mắn sẽ đến với tớ và các mẹ mong con trong diễn đàn là được ẵm đứa con yêu thương của mình.

Ăn tết, quậy tết thôi các mẹ ơi..............................................

RE8mp7
    • 626 Bài viết

• 1,972 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    CHÚC MỪNG NĂM MỚI !!!
    :Smiling::Smiling::Smiling::Smiling::Smiling::Smil ing::Smiling::Smiling::Smiling::Smiling::Smiling:: Smiling:
    Nothing is impossible
    • 284 Bài viết

• 68 Được cảm ơn

Khóc nhè xin báo cáo tình hình đây ạ:
    Hôm thứ 2 đi siêu âm, bsi phán 1 em egg 19 ở bên phải, 1 em egg 17 ở bên trái, xong roài bsi siêu âm còn đọc thêm 1 em ở phải d=10, 2 em ở trái d=8, xong roài bsi còn phán còn mấy nang nữa ặc ặc, khóc nhè nằm trên bàn siêu âm muh run, bsi hỏi có uống thuốc kích trứng ko, khóc nhè gật đầu lia lịa là có có, mình có hỏi lại bsi siêu âm là nhiều nang lắm sao bác thì ko được trả lời ( bsi siêu âm lạnh lùng ghia), cuối cùng trên tờ giấy siêu âm chỉ ghi 2 nang noãn, noãn trội buồng trứng phải hehe
    Hôm thứ 4, mình iui bên YD, bệnh nhân duy nhất và cuối cùng của ngày cuối năm, bác Luân kiu iui những ngày cuối cùng như vậy, thành công cao lém, hy vọng mình nằm trong số người may mắn này.
    Chúc cả nhà mình năm mới huy hoàng hơn nha, cả đám mình dắt nhau wa nhà mang thai hết hén...
    Cọp ơi cọp, mau về đi cọp ơi...
    • 6,522 Bài viết

• 5,089 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi khocnhe2004 Xem bài viết
    Khóc nhè xin báo cáo tình hình đây ạ:
    Hôm thứ 2 đi siêu âm, bsi phán 1 em egg 19 ở bên phải, 1 em egg 17 ở bên trái, xong roài bsi siêu âm còn đọc thêm 1 em ở phải d=10, 2 em ở trái d=8, xong roài bsi còn phán còn mấy nang nữa ặc ặc, khóc nhè nằm trên bàn siêu âm muh run, bsi hỏi có uống thuốc kích trứng ko, khóc nhè gật đầu lia lịa là có có, mình có hỏi lại bsi siêu âm là nhiều nang lắm sao bác thì ko được trả lời ( bsi siêu âm lạnh lùng ghia), cuối cùng trên tờ giấy siêu âm chỉ ghi 2 nang noãn, noãn trội buồng trứng phải hehe
    Hôm thứ 4, mình iui bên YD, bệnh nhân duy nhất và cuối cùng của ngày cuối năm, bác Luân kiu iui những ngày cuối cùng như vậy, thành công cao lém, hy vọng mình nằm trong số người may mắn này.
    Chúc cả nhà mình năm mới huy hoàng hơn nha, cả đám mình dắt nhau wa nhà mang thai hết hén...
    Cọp ơi cọp, mau về đi cọp ơi...
    Chúc khóc nhè năm mới có lì xì thật lớn thật ý nghĩa nhé.

RE8mp7
    • 6,522 Bài viết

• 5,089 Được cảm ơn

:Crying: :Crying:Crying:Crying:Crying:Crying:Crying:Crying: cả nhà cho phép em khóc 1 lúc nhé, phút yếu lòng của em nó đến, em thấy buồn các mẹ ạ.

Em thèm có baby, huuuuuuuuuuuuuuuuuuuuu

Ông trời còn bắt con đợi đến bao giờ nữa.

RE8mp7
    • 1,223 Bài viết

• 598 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mailan261082 Xem bài viết
    :Crying: :Crying:Crying:Crying:Crying:Crying:Crying:Crying: cả nhà cho phép em khóc 1 lúc nhé, phút yếu lòng của em nó đến, em thấy buồn các mẹ ạ.

Em thèm có baby, huuuuuuuuuuuuuuuuuuuuu

Ông trời còn bắt con đợi đến bao giờ nữa.
    :Sad::Sad::Sad::Sad: buồn 1 lúc thôi nhé, tháng sau thì ML trễ luôn 9t10n nhé
    l129p7

5SwCp7

• 1,045 Bài viết

• 297 Được cảm ơn

có tui khóc với bà nè:Crying:
    Mong ước duy nhất là có được con trong cuộc sống này

CẦU XIN TRỜI PHẬT PHÙ HỘ CON BÌNH YÊN 9 THÁNG 10 NGÀY TRONG LÒNG MẸ, CHÀO ĐỜI KHỎE MẠNH:Kiss::Rose:

Nhong nhong nhong cha làm con ngựa
    Để cho con vui thỏa tiếng cườ
    i.:Rose:rooling:rooling:rooling: