Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Nhật ký iui (tầng 43): Chào đón các bé ngựa về với các mẹ nhà IUI.

• 3 Lượt chia sẻ
  • 101K Lượt đọc
  • 1.5K Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 71 Bài viết

• 56 Được cảm ơn

Cam on me Mai xay nha moi nghen , me konic va cop con dau ui nhi ? Co tin vui gi thong bao chua ? Minh hn la ngay 15 iui ui , 1v , qua kinh 6 ngay ui , vi trung rung muon, ngay 17ck trung moi rung ma ck minh 26 ngay . Buon , ma ai cung an ui ko kich trung nen hcg chua len ro , chang bit lam tn nua cac me ah .

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 230 Bài viết

• 158 Được cảm ơn

Mẹ con em vào ủng hộ chị Mai, ủn mông cả nhà nào.
    Con yêu ơi cám ơn con đã về với ba mẹ nha, ba mẹ yêu con nhiều lắm, mong con luôn bình yên.
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 30 Bài viết

• 28 Được cảm ơn

Mình mới IUI 1-6, bác sỹ dặn có thể quan hệ ngay sau đó, nhưng bụng tức, trương lên như có bầu ý, lưng mỏi như sắp QKD thì có nên xxxx để tăng cơ hội ko các mẹ. Cầu mong mẹ Mai sớm đá mình sang nhà mang thai.
    • 28 Bài viết

• 44 Được cảm ơn

Chào các mẹ, em vào báo cáo với cả nhà, hôm nay em vừa thử máu về, beta Hcg được 115 rồi, cả nhà mừng cho mẹ con em nào
    Vậy là sau 3 lần iui, sau mổ nội soi em đã đón con yêu về rồi, ủn mông cho các mẹ nhanh cán đích 2v nét căng, beta cao vút nhé!!!
    Cầu mong trời phật phù hộ cho mẹ con em chín tháng mười ngày bình an, hạ cánh an toàn.
    • 1,010 Bài viết

• 880 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mua_thu_cho_em Xem bài viết
    Chào các mẹ, em vào báo cáo với cả nhà, hôm nay em vừa thử máu về, beta Hcg được 115 rồi, cả nhà mừng cho mẹ con em nào
    Vậy là sau 3 lần iui, sau mổ nội soi em đã đón con yêu về rồi, ủn mông cho các mẹ nhanh cán đích 2v nét căng, beta cao vút nhé!!!
    Cầu mong trời phật phù hộ cho mẹ con em chín tháng mười ngày bình an, hạ cánh an toàn.
    đặt gạch vào nhà mới bằng câu chúc mừng bạn nhìu nhé, mong đc như bạn quá, hức hức
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 1,268 Bài viết

• 1,738 Được cảm ơn

chúc mừng bạn. hàng ngày niệm phật quan âm cho bé khỏe mạnh, bình an nhé.
    Nam mô quan thế âm bồ tát. Cầu xin người phù hộ đội trì cho hai mẹ con con bình an, khỏe mạnh 9m10d. Bé sinh ra thông minh, khỏe mạnh, kháu khỉnh.
    Ngày 24/5: beta188. Chào đón công chúa về với bố mẹ.
    Ngày 15/6: CRL 7mm. Tim thai đập 144l/phút. Thật hp
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 1,268 Bài viết

• 1,738 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nguyenphamthanhthao Xem bài viết
    đặt gạch vào nhà mới bằng câu chúc mừng bạn nhìu nhé, mong đc như bạn quá, hức hức
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Nhít Xem bài viết
    Mình mới IUI 1-6, bác sỹ dặn có thể quan hệ ngay sau đó, nhưng bụng tức, trương lên như có bầu ý, lưng mỏi như sắp QKD thì có nên xxxx để tăng cơ hội ko các mẹ. Cầu mong mẹ Mai sớm đá mình sang nhà mang thai.
    Trích dẫn Nguyên văn bởi nguyentrami-3082 Xem bài viết
    Cam on me Mai xay nha moi nghen , me konic va cop con dau ui nhi ? Co tin vui gi thong bao chua ? Minh hn la ngay 15 iui ui , 1v , qua kinh 6 ngay ui , vi trung rung muon, ngay 17ck trung moi rung ma ck minh 26 ngay . Buon , ma ai cung an ui ko kich trung nen hcg chua len ro , chang bit lam tn nua cac me ah .
    Trích dẫn Nguyên văn bởi ngochien02011987 Xem bài viết
    cho em phan hen voi hihi
    Trích dẫn Nguyên văn bởi me_giabinh Xem bài viết
    Chúc cả nhà 2v nét như Sony nhé....
    Trích dẫn Nguyên văn bởi hoacucvang8182 Xem bài viết
    mình cũng mới iui lần 1 ko thành công. Đang rất buồn nên vào đây góp gạch xây nhà mới để mau mau đón ngựa yêu nào
    chúc các mẹ sang nhà mới 2v ầm ầm nhé
    mong các bé ngựa yêu phi thật nhanh vào nhà mới nào
    Trích dẫn Nguyên văn bởi cat1506 Xem bài viết
    Mẹ bầu ủn mông cho iem nữa nha, iem ngày 8 sau IUI rùi. hội hộp wa.
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Nguyenanhtuanduc Xem bài viết
    Cảm ơn me Mai1609 nhé, Cho mình xin một cái ủn mông của mẹ con nhà Mai1609 lấy hên nào. Chúc cả nhà mình kỳ này ai cung 2v hết và bình an 9t10. Chúc mẹ con nhà Mai1609 cán đích an toàn nhé.
    ủn mông + đá đít thật mạnh cho các mẹ qua nhà mang thai hết nhé.
    Nam mô quan thế âm bồ tát. Cầu xin người phù hộ đội trì cho hai mẹ con con bình an, khỏe mạnh 9m10d. Bé sinh ra thông minh, khỏe mạnh, kháu khỉnh.
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 1,268 Bài viết

• 1,738 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi heo_nam Xem bài viết
    Oai, me con em vao cham, un mong cac co cac bac nhiet tinh ne, nha minh don dc nhieu em ngua vang, ai ai cung 2v do chot nhe, cac me bau thi binh an 9 thang 10 ngay ne
    lâu rùi mới thấy nàng xuất hiện. chúc 2 mẹ con bình an, khỏa mạnh 9m10d nhé
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 1,268 Bài viết

• 1,738 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ngoctrai2020 Xem bài viết
    Mẹ con em vào ủng hộ chị Mai, ủn mông cả nhà nào.
    cảm ơn mẹ nó. chịu khó vô ủn mông cho cả nhà nhé. chúc 2 mẹ con bình an.
    • 501 Bài viết

• 208 Được cảm ơn

Chúc mừng chúc mừng, bé và mẹ 9th10ng bình an!
    Mong sao sắp tới may mắn như mẹ này hjhj
    • 269 Bài viết

• 135 Được cảm ơn

Chào các mẹ, em vào báo cáo với cả nhà, hôm nay em vừa thử máu về, beta Hcg được 115 rồi, cả nhà mừng cho mẹ con em nào Vậy là sau 3 lần iui, sau mổ nội soi em đã đón con yêu về rồi, ủn mông cho các mẹ nhanh cán đích 2v nét căng, beta cao vút nhé!!!Cầu mong trời phật phù hộ cho mẹ con em chín tháng mười ngày bình an, hạ cánh an toàn.
    Hnay da la 5 thag ke tu lan iui dau tien that bai giap tet 2013. E lai vao nha iui lan nua.mong duoc lay cai hen cua cac me. Chuc mung me mua_thu_cho_em nhiu nha¡ chuc 2 me con that khoe manh suot qua trinhn un mong m that manh cai nao. M sap 3 nam den noi rui.!!!"
    • 71 Bài viết

• 56 Được cảm ơn

Chuc mung me mua thu cho em nhe . them cam giac cua me no nhe . Gau me co len , co cong mai sat co ngay nen kim ma . Minh cung dang nin tho cho doi day .
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 306 Bài viết

• 495 Được cảm ơn

ái chà. mẹ Mai vừa xây nhà xong đã có 1 mẹ báo tin vui rồi. mong là bão 2v lần này có cả mẹ mai sẽ đủ sức thổi tung nhà iui sang nhà mang thai hết. vui tóa là vui
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 28 Bài viết

• 44 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nguyenphamthanhthao Xem bài viết
    Sẽ nhanh thôi mẹ nó ah, mình tin con cái là cái duyên đấy, chăm chỉ ôm ấp trẻ con thì sẽ bén hơi, ủn mông đá đít mẹ nó nhanh chóng cán đích 2v nhé, muah!
    • 28 Bài viết

• 44 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mai1609 Xem bài viết
    chúc mừng bạn. hàng ngày niệm phật quan âm cho bé khỏe mạnh, bình an nhé.
    Vâng ạ, nhờ Phật độ đó chị ah, chắc thấy em hay cầu nguyện nên Đức Phật từ bi thương mẹ con em đấy.
    Ngay như tháng vừa rồi em đọc kinh trước khi đi ngủ, cảm thấy an bình và được che chở hơn. Em cảm ơn chị và các mẹ trong diễn đàn nhiều. Mỗi ngày sau IUI dài kinh khủng, cũng thất bại 2 lần rồi nên em không dám hi vọng nhiều, còn tính gom góp mà làm IVF cơ. Ơn trời, ơn Phật.
    • 28 Bài viết

• 44 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi familyyyy Xem bài viết
    Chúc mừng chúc mừng, bé và mẹ 9th10ng bình an!
    Mong sao sắp tới may mắn như mẹ này hjhj
    Ủn mông, ủn mông, nhanh sang nhà mang thai với mình nhé!
    • 28 Bài viết

• 44 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nguyentrami-3082 Xem bài viết
    Chuc mung me mua thu cho em nhe . them cam giac cua me no nhe . Gau me co len , co cong mai sat co ngay nen kim ma . Minh cung dang nin tho cho doi day .
    Chúc mẹ nó nhúng que lên luôn 2 vạch nha!!!!!!
    • 28 Bài viết

• 44 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi gaume8586 Xem bài viết
    Hnay da la 5 thag ke tu lan iui dau tien that bai giap tet 2013. E lai vao nha iui lan nua.mong duoc lay cai hen cua cac me. Chuc mung me mua_thu_cho_em nhiu nha¡ chuc 2 me con that khoe manh suot qua trinhn un mong m that manh cai nao. M sap 3 nam den noi rui.!!!"
    Miễn là ta đến được đích mẹ nó ah, mẹ nó hãy cố gắng để tinh thần thật thoải mái, thế nội tiết mới tốt lên được chứ! Chúc mẹ nó nhanh chóng được 2v nha!!!!!!!!
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 1,268 Bài viết

• 1,738 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi MebeNhi2012 Xem bài viết
    ái chà. mẹ Mai vừa xây nhà xong đã có 1 mẹ báo tin vui rồi. mong là bão 2v lần này có cả mẹ mai sẽ đủ sức thổi tung nhà iui sang nhà mang thai hết. vui tóa là vui
    bác không nhanh là chậm chân mất phần ráng chịu. đá đít bác 7 ngày sau beta cao vút
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 335 Bài viết

• 211 Được cảm ơn

mình cũng xin đặt gạch tầng này, mẹ mai1609, mẹ ngoctrai2020, mẹ muathuchoem và e ms.h, ... ủn mông, đá đít cho mình và các mẹ khác sang nhà mang thai cùng các mẹ nào.