TIN TÀI TRỢ.

Nhật ký IUI tầng 29: Nhà mới khang trang chuẩn bị đón cơn bão 2v tràn về nhà IUI cuốn các mẹ nhà IUI sang hết nhà mang thai; các bé rồng nô nức kéo về

• 0 Lượt chia sẻ
  • 62.6K Lượt đọc
  • 1.5K Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 1,268 Bài viết

• 1,738 Được cảm ơn

Dạo này nhà IUI thông báo nhiều tin vui quá, em sợ nhà cũ không chịu nổi cơn bão 2v tuyệt vời của các mẹ lên em mạn phép xây nhà mới để chờ cơn bão 2v của các mẹ.
    Chúc cả nhà IUI đều bị cơn bão 2v cuốn hết qua nhà mang thai.

Chúc các mẹ 2v thì được bình an mạnh khỏe 9m10d.

Chúc cơn bão 2v cuốn bay cả nhà luôn nha.
    https://www.webtretho.com/forum/f90/n.../index151.html

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 725 Bài viết

• 1,463 Được cảm ơn

May quá. Mình chọn được mặt tiền.
    Chúc cả nhà IUI luôn vui + khỏe + may mắn + thành công rực rỡ. Các Mẹ đã và đang IUI Tháng 11 sớm đón Rồng Con. Sau 2 tuần thử que 2v đỏ chót. Chúc Các Mẹ chuẩn bị IUI thì trứng to, niêm mạc dày, tinh trùng tốt... " Thiên thời địa lợi nhân hòa" => Thành công rực rỡ

Cầu mong Bão 2V đánh sập nhà IUI để Các Mẹ chuyển sang Nhà Mang Thai ở cùng Mẹ vitbong155 và Mẹ Yasmina cho vui.
    Hãy cố lên Các Mẹ ơi!
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 261 Bài viết

• 187 Được cảm ơn

Cho em 1 suất mặt tiền để theo chân các mẹ 2v nào
    Chúc mừng nhà mới! Chúc tất cả các chị em nhà IUI nhanh chóng đón được rồng con nhé! Cảm ơn chị Mai 1609 đã xây nhà!
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 1,144 Bài viết

• 992 Được cảm ơn

Chúc mừng nhà mới nhé. 3 mẹ con mình ủn mông cho mọi người nhanh chóng 2v hết nè!!!
    Ôm Ta Rê Tút Ta Rê Tu Rê Soa Ha
    Cầu mong mọi sự bình an....

Ron và Ben khỏe mạnh chóng lớn con nhé
    J90vp7

P37Bp7
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 299 Bài viết

• 537 Được cảm ơn

Ah xí đc mặt tiền r, nhà mới, chúc tất cả các mẹ nhà mình ai ai cũng mau chóng 2v đỏ chót, tay bế tay bồng rồng con iu dấu nha! E chuẩn bị IUI, may hên xí đc mặt tiền, hy vọng niềm vui và may mắn sẽ mỉm cười với e, các mẹ đã 2v ủn mông cho e cho e với ah, cảm ơn cả nhà!
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 299 Bài viết

• 537 Được cảm ơn

Mẹ vitbong, mẹ yasmina và các mẹ 2v ơi, mau mau thổi bão khẩn cấp cuốn hết tất cả các mẹ nhà mình sang nhà mangthai hết thôi, cố lên cả nhà ới ời ơi...
    7 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 612 Bài viết

• 2,007 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Chúc mừng nhà mới!

Chúc cho nhà mới bị bão 2v cấp 14,15 càn quét hết các mẹ sang nhà mang thai ạ
    5 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 988 Bài viết

• 6,586 Được cảm ơn

Chúc mừng nhà mới!!! mấy nay nghén ngẩm quá nên cũng ít vào nhà, thấy nhà mình nhiều tin vui 2v vui ghê, chúc mừng các mẹ đã 2v nha, chúc mẹ con bình an.
    Chúc cho các mẹ nào đang mong 2v thì kỳ này bão 2v to luôn nha, cuốn hết hàng tồn chuyển sang nhà mang thai hết.
    Chúc mừng tầng 29 này thật nhiều may mắn.
    WsWaZoeobVtp7
    kissbyrose "Ôm Ta Rê, Tút Ta rê, Tu Rê Soa Ha"
    Trái Sung quả chín đầy cành. .
    Trái nho sung túc an lành yên vui.
    Con yêu giờ đã về rồi.
    Cảm ơn trời Phật thẳm nơi đáy lòng.
    :Rose::Rose::Rose:
    Con cảm ơn Mẹ Uyên My, Mẹ Đủ và các mẹ đã giúp đở cho con gặp được Mẹ Sung_Nho của con!!!
    • 89 Bài viết

• 65 Được cảm ơn

Nhà mới nhiều niềm tin,nhiều may mắn, Chúc cả nhà ta đều 2v đỏ chót vót.
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,344 Bài viết

• 1,117 Được cảm ơn

Chúc nhà mới mình thật nhiều niềm vui, các mẹ IUI kỳ này 2V hết nha, các mẹ 2V rùi bình an, khỏe mạnh. Chúc mọi người thật nhiều may mắn và hạnh phúc
    lCJMp7
    QIqRp7
    6 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 202 Bài viết

• 245 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mai1609 Xem bài viết
    Dạo này nhà IUI thông báo nhiều tin vui quá, em sợ nhà cũ không chịu nổi cơn bão 2v tuyệt vời của các mẹ lên em mạn phép xây nhà mới để chờ cơn bão 2v của các mẹ.
    Chúc cả nhà IUI đều bị cơn bão 2v cuốn hết qua nhà mang thai.

Chúc cơn bão 2v cuốn bay cả nhà luôn nha.
    https://www.webtretho.com/forum/f90/n.../index151.html
    hickhong xí được mặt tiền rùi!chúc nhà 29 2v ầm ầm nhá!
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 6 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

chúc cả nhà sang nhà mới may mắn và hạnh phúc .sẽ đcj bão 2 vạch cuốn hết sang nhà mang thai.nhớ cuốn cả em theo nhé bão.
    • 36 Bài viết

• 36 Được cảm ơn

Chúc mừng nhà mới, mong cho mình và các mẹ IUI may mắn và thành công, sớm được đón bé yêu về nhé

Mình uống 10 viên Duphaston để chờ ra kinh, hôm nay là sang ngày thứ 3 rồi mà chẳng thấy dấu hiệu QKĐ về gì cả......

Cầu mong Ông Trời hiểu lòng mình để mọi chuyện thuận lợi và kỳ tới IUI thành công vang dội!!!!!!
    Nam Mô Đại Bi Quan Thế Âm Bồ Tát
    Con cầu xin Đức Mẹ Quan Thế Âm phù hộ cho vợ chồng con sớm đón được con yêu
    • 612 Bài viết

• 2,007 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi dinhbichthuy Xem bài viết
    Chúc mừng nhà mới, mong cho mình và các mẹ IUI may mắn và thành công, sớm được đón bé yêu về nhé

Mình uống 10 viên Duphaston để chờ ra kinh, hôm nay là sang ngày thứ 3 rồi mà chẳng thấy dấu hiệu QKĐ về gì cả......

Cầu mong Ông Trời hiểu lòng mình để mọi chuyện thuận lợi và kỳ tới IUI thành công vang dội!!!!!!
    Ôi, mẹ dinhbichthuy giống em thế. em cũng vừa uống hết 10v Duphaston từ hôm CN, hôm nay là sang ngày thứ 2 rồi mà cũng chả thấy dấu hiệu QKD về gì cả.
    Thấy các mẹ bảo là cứ chờ vài ngày nữa, nếu ko có QKD thì sẽ thử que. Chúc mẹ nó và cả em nữa sẽ sớm có 2v mà ko cần phải IUI nhé.

Mà mẹ nó cũng tính CK này IUI à? Mẹ nó đang theo bác sỹ nào thế? Em mới vô nhà mình nên còn lơ ngơ lắm
    • 290 Bài viết

• 260 Được cảm ơn

mừng nhà mới, mình ko xí dc mặt tiền thui ở tầng nào cũng dc hehe
    I'm waiting for you! my baby
    • 290 Bài viết

• 260 Được cảm ơn

hi vọng.... rùi thất vọng... rùi hi vọng... rùi lại thất vọng tràn trề.... rùi tiếp tục hi vọng.... rùi càng thất vọng... nhưng vẫn tiếp tục hi vọng...... và tiếp tục cố gắng.... cho đến khi nào giành được con yêu dzề thì thôi....
    không sợ đâu...
    nói thì nói dzậy nhưng sợ lắm....
    I'm waiting for you! my baby
    • 375 Bài viết

• 518 Được cảm ơn

Hic, canh cả hôm qua và sáng nay để đặt cục gạch tầng trệt mà xui quá chiều nay lại đi công tác mất, thui thì chịu khó trèo lên lầu 1 vậy, vẫn gần tầng trệt nên vẫn lấy hơi được của các mẹ 2v đây, các mẹ 2v ở tầng trệt ủn mông thổi gió hết sức mình cho cả nhà kỳ này bay qua nhà MT nhé. chúc nhà mới người người 2v để chuẩn bị ăn 1 cái tết thật vui nào.
    • 725 Bài viết

• 1,463 Được cảm ơn

Hu. Mình mới IUI hôm 10/11, nay lại bị viêm rùi. Buồn quá huuuuuuuuu
    Mình nghe các Bạn nói Uống thuốc Dusphaton ra kinh á? Sao Mình IUI xong mà BS Lan lại cho Em uống Dusphaton nhỉ? Tận 30 viên , ngày 2 viên cơ.
    Có Mẹ nào biết, chỉ giúp Mình với.
    Cảm ơn Các Mẹ.
    Hii
    Bão sắp đổ vào nhà mình rồi đó. Cả nhà chuẩn bị đồ đạc di chuyển nhá. Hiii
    G9 !
    • 375 Bài viết

• 518 Được cảm ơn

Chào mẹ pp253, hồi đó mình mổ nội soi vì đi chụp X quang tử cung thì thấy tắc 2 vòi trứng nên bác sĩ chỉ định mô để thông. Ai ngờ khi mổ thì phát hiện u lạc nội mạc và nó là nguyên nhân gây tắc vòi trứng, vừa lấy cục u ra là 2 vòi thông luôn. Sau mổ phải chích thuốc 3 tháng, sau 3 tháng thả thì có thai. Bây giờ thì lại "không rõ nguyên nhân" hiếm muộn! Thông thuờng khi không rõ nguyên nhân mà canh hoài, IUI hoài ko đuợc thì bác sĩ có thể cho mổ nội soi để tìm nguyên nhân. Mổ nội soi thì lúc mổ mình bị gây mê nên chẳng biết đau đớn, tỉnh dậy thì xong rồi, nằm viện 3 ngày là về nhà đuợc. Nghỉ ngơi 1 tuần là đi làm được rồi. Tóm lại cũng phải theo chỉ định của bác sĩ thôi.
    • 375 Bài viết

• 518 Được cảm ơn

Binhtrieu82 ơi chị cũng chưa có kế hoạch lên mế dân tộc ở Thanh Hóa lại vì chưa có điều kiện nghỉ và đường đi xa xôi quá : phải bay ra Vinh, bắt xe ra Thanh Hoá, từ Thanh Hóa bắt xe lên huyện Muờng Lát (đường lên huyện mường Lát xấu nên đi mất 9 tiếng lận đó), chị còn số điện thoại của cháu trai mế đó nên nếu em cần thì chị sẽ gửi cho em. Thực ra hồi đó đọc báo nói về Mế Mụi chữa vô sinh ở Mường Lát nên chị quyết tâm đi, nhưng lên đó may thay lại có người quen giới thiệu cho 1 mế giỏi hơn mế Mụi này nữa nên chị uống thuốc của mế kia. Nếu có thời gian thì ở lại mế sẽ cho tắm lá, xông hơi, uống thuốc mế sắc luôn, ở nhà mế bao lâu cũng đc. Ở trên đó không khí thật thích nhưng hồi đó ko có thời gian nên chị chỉ ở lại 1 tối thôi. Lần đầu tiên ở lại nhà nguời dân tộc thú vị lắm. Nói chung dù sau đó thất bại nhưng chị đã có 1 chuyến đi thật đáng nhớ và đẹp. Mong rằng sau này nếu đuờng sá đi lại thuận tiện nhất định chị sẽ lên chơi 1 lần nữa.