TIN TÀI TRỢ.

Nhật ký IUI - Chào đón các bé về với các mẹ nhà IUI - Tầng 51

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.65K Lượt đọc
  • 19 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 71 Bài viết

• 57 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Chào cả nhà,

Link nhà cũ tầng 50 đây nhé các mẹ
    https://www.webtretho.com/forum/f90/nhat-ky-iui-chao-don-cac-be-ve-voi-cac-me-nha-iui-tang-50-a-2486601/index80.html#post37036654

Nhà cũ cao quá nên smod đề nghị xây nhà mới, hổng thấy mẹ nào xây nhà mới nên mình ti toe lập vậy (dù k biết cách làm đúng chưa). Hihi
    Hi vọng nhà mới sẽ có nhiều thật nhiều mẹ đón tin vui nhé

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Kì kinh của mình thì đều tháng 31-32, khám cũng k bị gì. Ck thì tt cũng hơi yếu. Vậy mk thả cả năm không được. Quyết tâm làm iui mk thất bại rùi. Lúc kích trứng thì bác sĩ nói tỉ lệ thành công của mình rất cao. Trứng và nội mạc rất tốt. TT thì được 10tr. Về nhà cũng nhem nhóm hi vọng. Cuối cùng lại thất vọng tràn trề. Còn k có cơ hội thử que nữa 😔😔😔
    Chắc mình nghĩ 1 kì. Qua tháng 9 làm tiếp thêm lần nữa. Thôi cùng cố gắng các mom ak. Rồi con sẽ về vs chúng ta.

• Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 139 Bài viết

• 42 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Chúc mừng mẹ seven88 nhé! Chúc bạn có 1 thai kỳ mạnh khỏe và bình an!
    Bạn Xì tin có kế hoạch gì tiếp chưa? Mình từ bữa tạch đến giờ ko làm gì cả, cũng ko biết có nên thử vận may IUI tiếp hay là làm IVF luôn đây.
    • Thành viên Webtretho
    • 2 năm
    • 14 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Các mẹ ở Hn là IUI bác sỹ nào đấy ạ. Em bị lạc nội mạc buồng trứng thì có nên làm IUI ko ạ. Các mẹ gthieu cho em bác sỹ mát tay với ạ

Gởi từ ứng dụng Webtretho của Koinghe
    • 6 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Em chào cả nhà ạ. e là thành viên mới, Em cũng mơi làm IUI lần đầu được 7 ngày rùi, làm hôm 13/7 mà chẳng có biểu hiện gì cả lo quá các mẹ ạ, các mẹ có kinh nghiệm gì chỉ cho em với. Chúc cả nhà mình đều đón được bé yêu ạ.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 6 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Em thấy bảo Bác Hợi ở viện C bác ấy cũng mát tay lắm ạ. Chị thử xem thế nào ạ
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Các mẹ có kinh nghiệm cho mình hỏi. Muốn đi bơm iui thì khám từ lúc nào tính khi bắt đầu có kinh
    • 6 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Lethuy_209 Xem bài viết
    Các mẹ có kinh nghiệm cho mình hỏi. Muốn đi bơm iui thì khám từ lúc nào tính khi bắt đầu có kinh
    Bạn đi khám từ ngày thứ 2 bắt đầu có kinh nhé
    • 10 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Bạn làm ở đâu vậy,
    • 6 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Ở tphcm, làm iui ở bệnh viện nào tốt và yên tâm nhất các mẹ??? Em đã theo bác sĩ tư kích trứng bằng thuốc và quan hệ tự nhiên 3 lần nhưng hụt ạ. Giờ em tính vào bệnh viện làm iui luôn ạ?
    • Thành viên Webtretho
    • 13 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Cảm ơn mom Haiyen84 nha, mom cố lên nhé, chúc mom sớm đón con yêu nha
    • 6 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi seven88 Xem bài viết
    Chúc mừng bạn đón đc con yêu nhé. Bạn ơi cho mình hỏi bạn IUI lần thứ mấy đc vậy, bạn có uống thuốc gì ko vậy. Mình mới làm lần đầu mà ko đc buồn quá bạn ạ.
    • 6 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi seven88 Xem bài viết
    Chúc mừng bạn đón đc con yêu nhé. Bạn ơi cho mình hỏi bạn IUI lần thứ mấy đc vậy, bạn làm ở đâu vậy?. Mình mới làm lần đầu mà ko đc buồn quá bạn ạ.
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chào các mẹ. Cho mình xin 1 chân gia nhập với. Mình ở hà nội các mẹ đang iui ở những bác sĩ nào vậy? cho mình xin chút thông tin nhé. Cảm ơn các mẹ
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em chào các mẹ. Em gia nhập hội với.
    Vk ck kết hôn được 1 năm rồi. Tháng trước em đi chụp VT thì không có vấn đề gì. Bác sĩ hẹn ngày thứ 2 của CK đến để làm tiếp xét nghiệm nội tiết. em đang định đi khám nội tiết rồi soi trứng để làm iui tháng này luôn.
    Mấy lần trước em đi khám ở viện C mà thấy bác sĩ tư vấn không nhiệt tình, kiểu nhanh nhanh cho xong nên đang muốn theo bác sĩ ở ngoài. Các mẹ ở HN cho em xin kinh nghiệm vụ này với ạ.
    • 6 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Có mẹ nào ún Femara 2.5mg mà bị ra máu ko?? Toa của mình 10 viên, ngày ún 2 viên. Nhưng ún được tới ngày thứ 3 mình bị ra máu chút chút. Lo quá ạ
    • 76 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

E có chị từng đi làm iui ở pk nhật anh bác sĩ ở đây hướng dẫn nhiệt tình và mát tay lắm chị . Chị e đã làm và mang thai rồi đó chị . trong quá trình mang thai chị có nhưng thắc mắc nào thì có thể gọi cho bác sĩ tư vấn thêm không phải lo đâu ạ . Chị ấy làm bên bv san tw nên chỉ làm ở pk vào buổi chiều thôi , chị có thể gọi điện xin tư vấn trước mà chưa cần đến pk chị nạ . Số của chị bs đó là 0904461179. E chúc các chị có tin vui như chị e
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em làm iui lần 1 trược rồi. Lần 2 này em làm mới được 10 ngày, có mẹ nào có dấu hiệu gi sau iui đến nay có bé chưa ak. Cho em xin kinh nghiệm với
    • 10 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi yennhi9391 Xem bài viết
    em làm iui lần 1 trược rồi. Lần 2 này em làm mới được 10 ngày, có mẹ nào có dấu hiệu gi sau iui đến nay có bé chưa ak. Cho em xin kinh nghiệm với
    bạn làm iui ở đâu vậy, chi phí bao nhiêu vậy bạn?
    • 10 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi heomapmap2019 Xem bài viết
    có mẹ nào ún femara 2.5mg mà bị ra máu ko?? Toa của mình 10 viên, ngày ún 2 viên. Nhưng ún được tới ngày thứ 3 mình bị ra máu chút chút. Lo quá ạ
    là thuốc gì vậy bạn, phải kích trứng k