TIN TÀI TRỢ.

Ngày 10 sau chuyển phôi. Thử máu được 4.83

• 0 Lượt chia sẻ
  • 40K Lượt đọc
  • 25 Trả lời

• Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 64 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mình ivf thất bại 2 lần, đến lần thứ 3 may mắn mới mỉm cười, ngày 13scp của mình xn bhcg đc 1200, giờ 2 bé đang đc 15w3 ngày rồi.
    Chúc các mẹ sớm đón con yêu và đừng từ bỏ hy vọng nhé.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 1 năm
    • 45 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

đã xem oke men , ae thấy sao nào !!!!
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mệt mỏi lắm rồi mọi người ạ, muốn buông rồi. Vc mình cưới 7 năm, chọc trứng 3 lần, chuyển phôi 4 lần đều ko thành công

• 77 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Hoducdanh Xem bài viết
    Mệt mỏi lắm rồi mọi người ạ, muốn buông rồi. Vc mình cưới 7 năm, chọc trứng 3 lần, chuyển phôi 4 lần đều ko thành công
    Mình cũng 5 năm rồi mong quá riết k làm ăn j dc luôn mn ơi
    • Thành viên Webtretho
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi tranthuyngoc89 Xem bài viết
    Chào các chị ạ. E cũng hơn 5 năm rồi chưa có bé. Năm nsy e quyết định làm IVF.hnay e chuyển đc 10 hôm thì bị ra máu nâu. lo lắng lắm ạ đi khám thì hcg đc 112 và bác sĩ cũng chỉ duy trì thuốc để thứ 2 tới này xn lại. Lo qá các chị ơi
    Bạn xét nghiệm beta lại chưa

• 15 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi tinhcuoi888 Xem bài viết
    Chào cả nhà, chúc cả nhà cuối tuần vui vẻ
    Vợ chồng mình lấy nhau hơn 3 năm rồi mà k có. Sau phải nhờ đến IVF để tìm kiếm may mắn... nhưng may mắn có vẻ chưa mỉm cười với vợ chồng mình.
    Lần chuyển phôi này đã là lần thứ 3 rồi. Hai lần trc thì dấu hiệu và triệu chứng đều có đủ. Cố gắng chờ đến 12, 14 ngày mới xét nghiệm. Thì kết quả máu lại chỉ được 0.5 và 0.8 (hay 1 gì đó mình không nhớ nữa)
    Lần chuyển phôi này (ngày 6/4) thì lại không có dấu hiệu gì cả. Người nhẹ tênh. Cũng hy vọng là người càng nhẹ thì càng có cơ hội hơn. Hôm nay là ngày 10 sau cp, xét nghiệm beta HCG chỉ được có 4.83 mình có gọi điện cho bác sĩ, thì được dặn là 2 ngày sau thử máu lại
    thực sự thì bây giờ k biết nên vui hay buồn nữa. Trong đầu thì vẫn hy vọng là ngày 12 thì beta nó sẽ lại lên
    có mẹ nào ở trong này, xét nghiệm beta thấp nhưng vẫn có và phát triển tốt không vậy
    cho vợ chồng mình một ít niềm tin được không
    buồn quá
    Mình sau chuyen phôi 14 ngày beta 8.5 , ngày 16 minh xn lại chỉ còn 1.7 . Thế là tạch rồi cac mẹ ạ , mình không có phôi trữ luôn .. Chuẩn bị tinh thần để làm IVF lần 2 . Các mẹ cũng cố lên nhé .
  • Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2