TIN TÀI TRỢ.

Ngày 10 sau chuyển phôi. Thử máu được 4.83

• 0 Lượt chia sẻ
  • 40K Lượt đọc
  • 25 Trả lời

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chào cả nhà, chúc cả nhà cuối tuần vui vẻ
    Vợ chồng mình lấy nhau hơn 3 năm rồi mà k có. Sau phải nhờ đến IVF để tìm kiếm may mắn... nhưng may mắn có vẻ chưa mỉm cười với vợ chồng mình.
    Lần chuyển phôi này đã là lần thứ 3 rồi. Hai lần trc thì dấu hiệu và triệu chứng đều có đủ. Cố gắng chờ đến 12, 14 ngày mới xét nghiệm. Thì kết quả máu lại chỉ được 0.5 và 0.8 (hay 1 gì đó mình không nhớ nữa)
    Lần chuyển phôi này (ngày 6/4) thì lại không có dấu hiệu gì cả. Người nhẹ tênh. Cũng hy vọng là người càng nhẹ thì càng có cơ hội hơn. Hôm nay là ngày 10 sau cp, xét nghiệm beta HCG chỉ được có 4.83 mình có gọi điện cho bác sĩ, thì được dặn là 2 ngày sau thử máu lại
    thực sự thì bây giờ k biết nên vui hay buồn nữa. Trong đầu thì vẫn hy vọng là ngày 12 thì beta nó sẽ lại lên
    có mẹ nào ở trong này, xét nghiệm beta thấp nhưng vẫn có và phát triển tốt không vậy
    cho vợ chồng mình một ít niềm tin được không
    buồn quá

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 74 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi tinhcuoi888 Xem bài viết
    Vợ chồng mình lấy nhau hơn 3 năm rồi mà k có. Sau phải nhờ đến IVF để tìm kiếm may mắn... nhưng may mắn có vẻ chưa mỉm cười với vợ chồng mình.
    Lần chuyển phôi này đã là lần thứ 3 rồi. Hai lần trc thì dấu hiệu và triệu chứng đều có đủ. Cố gắng chờ đến 12, 14 ngày mới xét nghiệm. Thì kết quả máu lại chỉ được 0.5 và 0.8 (hay 1 gì đó mình không nhớ nữa)
    Lần chuyển phôi này (ngày 6/4) thì lại không có dấu hiệu gì cả. Người nhẹ tênh. Cũng hy vọng là người càng nhẹ thì càng có cơ hội hơn. Hôm nay là ngày 10 sau cp, xét nghiệm beta HCG chỉ được có 4.83 mình có gọi điện cho bác sĩ, thì được dặn là 2 ngày sau thử máu lại
    thực sự thì bây giờ k biết nên vui hay buồn nữa. Trong đầu thì vẫn hy vọng là ngày 12 thì beta nó sẽ lại lên
    có mẹ nào ở trong này, xét nghiệm beta thấp nhưng vẫn có và phát triển tốt không vậy
    buồn quá
    Bạn mình lúc mới cấn bầu tầm tgian đó xn máu mà hcg tầm 2-3 thôi, bs kl ko có, qa bs khác thì nói có thai rồi
    Chúc vc bạn tháng này có tin vui luôn nhé 😋😋

Gởi từ ứng dụng Webtretho của girldn_dn
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 10 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Tình hình bạn như thế nào rồi ạ? Mình n11 scp cũng có beta rất thấp đây. Mong là bạn thành công, và cho mình thêm hy vọng
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 64 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Bạn kết quả sao rồi. Mình mới chuyển phôi ngày 15/06, bsy hẹn 29/6 xét nghiệm BHcg.
    Sáng nay là ngày 8scp, mình táy máy thử que lên 1v. Buồn ghê.
    • 22 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Cuối cùng kết quả sao roi bạn oi?
    • 685 Bài viết

• 29 Được cảm ơn

bạn ơi sao rồi ạ
    • 2 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Kết quả sao rồi b
    • Thành viên Webtretho
    • 1 năm
    • 24 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Không biết mấy bạn làm ở bệnh viện nào. Chị của mình bị thai ngoài 2 lần, 1 lần cắt, 1 lần uống thuốc. Tử cung nhiều dịch nhầy. 10 năm rồi chưa có con. thế là chị ấy quyết định đi thụ tinh. mới 1 lần được luôn. chị làm ở bv mỹ đức sg ak. Mình nói thật, 3 chị đi cùng vs chị của mình cũng đậu thai ngay lần đầu, bây h mừng quá trời luôn.
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Ban oi cho minh hỏi lần đo ban co ebe ko vay.minh scp 9ngay xn beta dc 0.1 that vong quá.
    • Thành viên Webtretho
    • 1 năm
    • 8 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Bạn ơi, ko thấy bạn lên lại top này. Mình ngày 8 scp có 3.07. Ko biết có hi vọng ko nữa. Hjc
    • 52 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Chị ơi trước khi làm ivf chị có tiêm phòng mũi 3 trong 1 ko chị. Em định bỏ qua tiêm phòng làm ivf luôn mà hơi lo
    • Thành viên Webtretho
    • 1 năm
    • 8 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi meoyeuxinhxinh Xem bài viết
    Chị ơi trước khi làm ivf chị có tiêm phòng mũi 3 trong 1 ko chị. Em định bỏ qua tiêm phòng làm ivf luôn mà hơi lo
    T quên k tiêm bạn ạ
    • 1 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Bạn ơi..hồi đó 12 ngày hcg của bạn có lên không
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mấy mẹ ơi! Em cũng vậy nè. Chuyển phôi 3 lần đều thất bại. Nay chuyển lần 4. Sau 14 ngày xét nghiệm máu beta được 29,90. Bs hẹn hai ngày sau xét nghiệm tiếp. Em đang lo quá. Có mẹ nào beta thấp mà vẫn giữ được con yêu ko ạ
    • 133 Bài viết

• 33 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi girldn_dn Xem bài viết
    Trích dẫn Nguyên văn bởi tinhcuoi888 Xem bài viết
    buồn quá
    Bạn mình lúc mới cấn bầu tầm tgian đó xn máu mà hcg tầm 2-3 thôi, bs kl ko có, qa bs khác thì nói có thai rồi
    Chúc vc bạn tháng này có tin vui luôn nhé 😋😋

Gởi từ ứng dụng Webtretho của girldn_dn
    Thật ko bạn? Mẹ ấy giờ thai phát triển tốt ko? Đây là hi vọng của rấy nhiều ng mong bạn trả lời giúp???
    Cảm ơn nhiều!
    • 133 Bài viết

• 33 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Tình hình mẹ nó thế nào rồi? Cho mình chút hi vọng đc ko?
    • Thành viên Webtretho
    • 1 năm
    • 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Các mẹ ơi có mẹ nào như mình ko ạ. Mình chuyển 2 phôi n5 tính đến hôm nay là đc 8 ngày cả ngày chuyển phôi. Thử que 1v căng đét. Liệu có hvong gì ko ạ? Các mẹ cho e lời khuyên với ạ. Tại lần 1 e cũng thử que 1v rồi e thử máu luôn beta 0.1. E lo lắng quá các mẹ ạ
    • 2 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Chị đến Phòng khám 5D chuyên Sản Phụ khoa hiếm muộn do nhóm Bs Từ Dũ trực tiếp thăm khám thử đi chị,
    412 Cao Thắng nối dài, beta thấp là chưa có thai đâu chị
    • 9 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Hienyeon Xem bài viết
    Các mẹ ơi có mẹ nào như mình ko ạ. Mình chuyển 2 phôi n5 tính đến hôm nay là đc 8 ngày cả ngày chuyển phôi. Thử que 1v căng đét. Liệu có hvong gì ko ạ? Các mẹ cho e lời khuyên với ạ. Tại lần 1 e cũng thử que 1v rồi e thử máu luôn beta 0.1. E lo lắng quá các mẹ ạ
    Haiza. E cũng ngày 7 sau cp ngày 5 thử que 1 vạch căng đét, mất hết hy vọng, trời đất như xụp đổ luôn, k khóc nổi nữa. Đau lòng quá các mẹ ơi
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chào các chị ạ. E cũng hơn 5 năm rồi chưa có bé. Năm nsy e quyết định làm IVF.hnay e chuyển đc 10 hôm thì bị ra máu nâu. lo lắng lắm ạ đi khám thì hcg đc 112 và bác sĩ cũng chỉ duy trì thuốc để thứ 2 tới này xn lại. Lo qá các chị ơi
  • Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2