TIN TÀI TRỢ.

mong con yêu về với mẹ

• 0 Lượt chia sẻ
  • 948 Lượt đọc
  • 12 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 6 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

mọi người ơi giúp e với. e chậm kinh 16 hôm rồi mà thử que vẫn 1 vạch. liệu có khả năng có thai không ạ. vc e cưới được hơn 6 tháng rồi. mong con sốt ruột lắm. huhu
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 4 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Thế thì do chậm thôi bạn ạ.
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 6 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

mn ơi. mình đọc trên diễn đàn thấy cũng nhiều người chậm lâu sau vẫn 2 vạch làm mình hy vọng ghê cơ. hnay là chậm 27 hôm rồi mà vẫn chẳng dám thử que sợ thất vọng. hjc. ngực mình thì căng tức 2 tuần nay rồi. chẳng biết thế nào nữa
    • 141 Bài viết

• 33 Được cảm ơn

vậy mn đi thử máu đi là biết liền chứ e nghĩ mn cứ đợi chờ thế mệt mỏi lắm
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 6 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

úi. buồn quá mn ạk. hôm qua em đèn đỏ ghé thăm rồi. thất vọng ghê lắm. lại sắp đến tết rồi. chẳng muốn đi đâu. mọi người hỏi nhiều làm mình sót ruột thêm. hjc
    • 141 Bài viết

• 33 Được cảm ơn

Cố lên mn ơi lấy tinh thần chiến đấu chắc tại mn nghĩ ngợi nhiều quá r .mẹ nó thả lâu chưa?
    Nam mô quan thế âm bồ tát cứu khổ cứu nạn phù hộ cho vc con sớm được đậu thai
    Ngày 3/12 mẹ San Thái tặng số may mắn 444. Mong con yêu sớm về với bố mẹ
    Ngày 11/12 2v đỏ chót rồi, cảm ơn con đã về với mẹ.Chúc mẹ con mình 9m10d khỏe mạnh bình an
    Nam mô quan thế âm bồ tát, con xin quan thế âm bồ tát phù hộ cho 2 mẹ con được bình an suốt thai kỳ
    • 141 Bài viết

• 33 Được cảm ơn

Mới 6t thì mn cứ bình tĩnh, nhiều mẹ gần năm mới có mà.mn cứ để tâm lý thoải mái ra nhé.Mong con quá lại a.hưởng đến qt thụ thai mà.chúc mn sớm 2v nha.
    Nam mô quan thế âm bồ tát cứu khổ cứu nạn phù hộ cho vc con sớm được đậu thai
    Ngày 3/12 mẹ San Thái tặng số may mắn 444. Mong con yêu sớm về với bố mẹ
    Ngày 11/12 2v đỏ chót rồi, cảm ơn con đã về với mẹ.Chúc mẹ con mình 9m10d khỏe mạnh bình an
    Nam mô quan thế âm bồ tát, con xin quan thế âm bồ tát phù hộ cho 2 mẹ con được bình an suốt thai kỳ
    • 55 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi xuxu_ss Xem bài viết
    úi. buồn quá mn ạk. hôm qua em đèn đỏ ghé thăm rồi. thất vọng ghê lắm. lại sắp đến tết rồi. chẳng muốn đi đâu. mọi người hỏi nhiều làm mình sót ruột thêm. hjc
    - Mẹ nó đừng buồn mà hãy lên kế hoạch thật chi tiết để có thành công - Chúc mẹ nó sớm có bé
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 168 Bài viết

• 77 Được cảm ơn

Mẹ nó ơi, minh cưới 10 thánh mới dính nè, đừng buồn b nhé, b nên uống vitamin e va sắt jhi kinh nguyệt vừa dứt nhé, mình đi canh trứng và uống thuốc 1 tháng là dính đó

Gởi từ ứng dụng Webtretho của Baby90dn
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 6 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

thế mn uống cả vtm e với sắt luôn hả. mà mẹ nó đi canh trứng có mất nhiều tg ko bởi vì mình đi làm hc chẳng có tg gì cả
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 6 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi kemdau2015 Xem bài viết
    Mới 6t thì mn cứ bình tĩnh, nhiều mẹ gần năm mới có mà.mn cứ để tâm lý thoải mái ra nhé.Mong con quá lại a.hưởng đến qt thụ thai mà.chúc mn sớm 2v nha.
    ukm. đành lấy tinh thần chiến đấu tiếp thôi. cảm ơn mn nhé
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 8 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

minh cung nhu ban.con 5 ngay nua la den ck,,,nguoi minh ca tuan nay ki cuc lam,,,kh cho doi duoc,,sang nay mua que thu,,nhung chi 1v thoi,,,may chi noi thoi doi vai ngay nua,neu tre kinh thi thu lai,,minh mong con con hon ck minh nua..hic..ck cu noi thoi de tu nhien di vo,,nhung minh cu nghi den hoai,,co le vi stress..chuc cac ban som co tin vui
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

các mẹ ơi cho e hỏi tí với ạ. e cưới ck đc hơn 1 năm rồi nhưng vẫn chưa có e bé. vì điều kiện 2vc ở xa nhau. nhưng thang vừa rồi vc e đi khám đông y rồi bốc thuốc uống bs cho vc e ngày sinh hoạt sau sạch kinh ngày thứ 8,9,10 nhưng sau sạch kinh 2 ngày vc e có sh, cách 3 ngày sau vc mới sh rồi sau đó đến ngày 8,9,10 sau sackj kinh vc e sh theo lịch của bs cho vậy vc e có khả năng có e bé ko à. e mong con quá. mong các mẹ có kinh nghiệm trả lời giúp e với ạ.