TIN TÀI TRỢ.

Mong con - khám và chữa tại PK Hoàng Gia Nguyễn Trọng Tuyển, bác sĩ Trung Loan

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.27K Lượt đọc
  • 2 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 27 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Chào các mẹ,

Nhờ các mẹ tư vân giùm mình. Mình cảm ơn trước nha.
    Mình đang mong con nhưng có 1 số bất thường về nội tiết và chu kỳ, hơi viêm nhẹ. Thấy mọi người trên wtt khen bác Trung và bác Loan tại PK Hoàng Gia đường Nguyễn Trọng Tuyển, cũng ko xa chỗ làm lắm nên mình đến khám kết hợp khám phụ khoa và siêu âm thăm khám sức khỏe sinh sản luôn.
    Mình thấy pk cũng bình thường, ko đông khách lắm, chắc vì giá hơi đắt. Pk sạch sẽ, thiết bị đầy đủ. 2 bác Trung và Loan thì tử tế, nhiệt tình, nhỏ nhẹ. Sau khi nghe mình trình bày thì bác Trung hẹn mình ngày 2 ck sau đến. Mình nghĩ để kích trứng và theo dõi.
    Bác Trung là tiến sĩ, giảng viên DH Y Dược. Bác Loan là bs chuyên khoa 2 bv Từ Dũ nên mình nghĩ về chuyên môn sản thì rất tốt, nhưng kinh nghiệm chữa hiếm muộn thì mình ko nghe các mẹ nói nhiều, nên cũng hơi lăn tăn 1 chút. Mình thấy pk còn có cả IUI lọc rửa tinh trùng và bơm nữa.
    Có 1 việc thực sự mình mới phát hiện ra và hơi lăn tăn, ko biết mình có đa nghi ko. Mình thấy tên nick của các mẹ nói tốt, ca ngợi pk Hoàng Gia trên wtt gần như đều có chung 1 kiểu đăng ký là mẹ nào đó... kiểu như mexinh08 hay mebich09, kiểu kiểu vậy á. Mong là mình đa nghi thôi, chỉ là trùng hợp chứ ko fai PR hay gì đó
    Mẹ nào từng khám chữa, đặc biệt các mẹ mong con từng canh trứng, hay kích trứng, chữa hiếm muộn thành công ở đây cho mình biết với. Mình cũng cảm thấy mình ko đúng khi nghi ngờ bác sĩ, nhưng sẽ tốt hơn nếu mình tin tưởng khi mình theo bác sĩ nào đó đúng ko các mẹ.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 107 Bài viết

• 197 Được cảm ơn

Quan tâm
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 107 Bài viết

• 197 Được cảm ơn

<small style="font-weight:bold;">
    </small>