mong con

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.14K Lượt đọc
  • 8 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Các mẹ ơi có ai giống em không, cưới hơn 1 năm mà mong mãi chẳng thấy bé về.
    Buồn vô cùng, các mẹ có bí quyết gì mách em với.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 816 Bài viết

• 336 Được cảm ơn

Thành viên cảm ơn nhiều 2018Thành viên tích cực 2018
    Chị đoán e sn 92 (tên nick). Em còn trẻ mà, đừng quá lo lắng. Hai vợ chồng nên đi khám sức khỏe sinh sản chỗ nào thật uy tín để biết nguyên nhân rồi điều chỉnh hoặc chữa. Giờ Y học hiện đại mà.
    Trước chị gần 10 năm chữa trị mới có con gái đầu lòng mà, chị đang mang thai bé thứ 2 đây. May được chồng ủng hộ và gặp thày gặp thuốc.
    Vững tin lên em nhé. Đôi khi những lúc mình nản thì niềm vui lại tới. Hihi.
    Chúc nhà em sớm có tin vui nhé !

Gởi từ ứng dụng Webtretho của vananh1983
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 115 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

tình hình ck tt yếu hay sao em nếu tt yếu inbox
    • 1,504 Bài viết

• 1,066 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Bạn thử dùng bộ sản phẩm Elevit và tinh chất hàu của Úc xem, bạn tham khảo loại này này
    https://www.facebook.com/tranhuyen88...42472905778398
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

cảm ơn chị nhiều nhé. Tính em hay suy nghĩ chj ơi, e chậm kinh gần 4 tháng rồi chị nhỉ, xét nghiệm cũng rồi siêu âm cũng rồi, nhưng chẳng có chị ơi.
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bemon2404 , em chưa đi khám 2vkck nên chưa pik chị ơi, mà chắc do e,
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 13 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mình cũng gần 1 năm rồi. Cứ hy vọng rồi lại thất vọng. Cuối tháng này ông chồng lại đi công tác nước ngoài gần 2 năm . Cứ mong có 1 cục cưng để thủ thỉ với mình cho vui mà sao khó quá. Tháng này là tháng cuối rồi nếu ko có thì phải 2 năm sau -((( Nghe mà rầu. 2 vc cũng đi khám họ bảo mình đa nang buồng trứng trái với viêm lộ tuyến tái tạo. Dùng thuốc cũng khá nhiều rồi mà chưa có biến chuyển gì. Trong khi đó CKK của mình rất đều 30 ngày. Giờ cứ thấy ai có bầu bí là mình thèm với ganh tỵ lắm các mẹ ạ! Chả hiểu sao nữa 😑
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 1,437 Bài viết

• 355 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi chaichaj Xem bài viết
    Mình cũng gần 1 năm rồi. Cứ hy vọng rồi lại thất vọng. Cuối tháng này ông chồng lại đi công tác nước ngoài gần 2 năm . Cứ mong có 1 cục cưng để thủ thỉ với mình cho vui mà sao khó quá. Tháng này là tháng cuối rồi nếu ko có thì phải 2 năm sau -((( Nghe mà rầu. 2 vc cũng đi khám họ bảo mình đa nang buồng trứng trái với viêm lộ tuyến tái tạo. Dùng thuốc cũng khá nhiều rồi mà chưa có biến chuyển gì. Trong khi đó CKK của mình rất đều 30 ngày. Giờ cứ thấy ai có bầu bí là mình thèm với ganh tỵ lắm các mẹ ạ! Chả hiểu sao nữa 😑
    Hội chứng buồng trứng đa nang là do chức năng nội tiết buồng trứng bị rối loạn. Bạn nên chữa gốc bệnh là điều hòa nội tiết tố buồng trứng nhé, trên lâm sàng thường dùng bài Kinh phụ thang.
    Còn viêm lộ tuyến tái tạo mức độ nhẹ thì Bạn nên đặc thuốc sẽ khỏi nhé. Chỉ có Viêm lộ tuyến độ 3 hoặc 4 thì cần phải đốt để diệt tuyến. Hiện có nhiều phương pháp đốt LT như áp lạnh, cao tần, lazer,....
    • 14 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mình nè gần 1 năm,kinh nguyệt rất đều,uống thuốc bổ trứng tinh trug cho cả 2 vk ck,mà chắc chưa có suyên với con hic