Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Mong có con

• 0 Lượt chia sẻ
  • 860 Lượt đọc
  • 15 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 29 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Xin chào các anh,chị trong diễn đan. Đây là lần đầu e đăng bài trong wtt. Nên có điều gì sai sót cũng mong ace thông cảm. Tình hình là vc e cưới nhau cũng đã gần 4 tháng rồi, trước khi cưới bọn e cũng đã quan hệ với nhau nhưng đên bây giờ vẫn chưa thấy gì cả,vc e thấy sốt ruột lắm các bác ạ. Thông qua diễn đàn này e mong các bác chỉ cho e ít kinh nghiệm để con sớm về với vc e. E xin cảm ơn.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 65 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

E giống c chủ pic nè, cuoi cg gần 4t rồi cũng sốt rột mong con y lm tháng vừa r , e có len 2v 1 đậm 1 mờ nhg 5 hòm sau thay đau bụng ra như hk bt luôn ý, buồn oi là buồn

Gởi từ ứng dụng Webtretho của lstranganh
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 29 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Uh mình cũng đã thử rất nhiều chỉ đc 1đậm 1 mờ thôi. Bây giờ hoang mang lắm mà k bít phải làm ntn

Gởi từ ứng dụng Webtretho của dungabu
    • Thành viên tích cực 2015
    • 6 năm
    • 1,103 Bài viết

• 130 Được cảm ơn

mới 4th các mẹ đừng lo lắng nhé, mình hơn 1 năm rồi đây này
    Được mẹ San Thái cho số 229 lấy hên 2v của mẹ PEOPIZZA, 229 phát huy tác dụng đi nào, mau về nhà mang thai nhé, LEO ơi, về nhà mình nha con , ba mẹ mong con, đừng mê chơi nữa nha, ba mẹ sẽ thương con và chăm sóc con thật tốt!!!

• Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 29 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Trong lòng cũng tụ động viên như thế. Nhưng lo vẫn cứ lo

• 32 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi dungabu Xem bài viết
    Xin chào các anh,chị trong diễn đan. Đây là lần đầu e đăng bài trong wtt. Nên có điều gì sai sót cũng mong ace thông cảm. Tình hình là vc e cưới nhau cũng đã gần 4 tháng rồi, trước khi cưới bọn e cũng đã quan hệ với nhau nhưng đên bây giờ vẫn chưa thấy gì cả,vc e thấy sốt ruột lắm các bác ạ. Thông qua diễn đàn này e mong các bác chỉ cho e ít kinh nghiệm để con sớm về với vc e. E xin cảm ơn.
    Hic. Em cũng thế nè chị ơi vc em cưới được nửa năm rồi để tự nhiên mà mãi chẳng có em bé hic. Buồn lắm, nhà chồng em còn hay hỏi nên càng bị tâm lý nữa. 😞😞😞
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 29 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Thế mình còn may chán. Nhà chồng mình không nói gì,ox cũng tâm lý nữa

• Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 29 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Hy vọng tháng này có. Nói thật là mình để hoàn toàn tự nhiên, không có đi canh trứng hay làm gì hết. Theo các mẹ như thế liệu có ổn k nhỉ.

• 32 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi dungabu Xem bài viết
    Thế mình còn may chán. Nhà chồng mình không nói gì,ox cũng tâm lý nữa

Hic. Chị đã đi khám hay làm xét nghiệm gì chưa ạ. Em đợt rồi cũng đi kiểm tra thì bị thấy chỉ số ahm 7,8 em đọc trên mạng thấy cao vậy là bị buồng trứng đa nang.hic. Ko biết ntn nữa, em cũng đang tính để tự nhiên nhưng cũng thấy sốt ruột quá 😞😞😞
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 29 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Mình chưa đi kham hay xét nghiẹm gì bạn ah. Chờ nghỉ lễ này rồi mới đi được. Mà làm những xét nghiệm gì vậy bạn.

• 62 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Các mẹ canh trứng đi , % thụ thai cũng cao hơn mà , cơ mà tâm lý thoải mái cũng qtrong lắm

Gởi từ ứng dụng Webtretho của phuongvu8691
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 29 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Mình cũng đã mua que thử rụng trứng về thử,cũng làm đúng như hướng dẫn ma sao chỉ được 1 vạch.

• Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 35 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

• 32 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Em xét nghiệm máu để kiểm tra các chỉ số AHM, LH, FSH ạ. Mà chị đi khám nếu cần bác sĩ sẽ tự yêu cầu ạ. Nhà em cũng mong có bé rồi nên xét nghiệm luôn một thể tất cả ạ.
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 29 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Những xét nghiệm này thì bệnh viện tuyến huyện cũng làm đc các mẹ nhỉ

• 11 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Các mẹ ơi. Em cưới được 8 tháng rồi chả kế hoạch gì sất mãi mà chả thấy động tĩnh gì, cũng mua que thử rụng trứng, siêu âm canh trứng nhưng vẫn trượt e bắt đầu lo rồi đấy, e cũng lên kế hoạch ăn uống cho 2 vc rồi ko biết tháng tới có kết quả gì ko? Chán nghe những lời xì xèo từ bên ngoài quá rồi. Có mẹ nào giống như em ko ạ?