TIN TÀI TRỢ.

Mom nào uống Conceive well gold Blackmores có kết quả chưa ạ?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 28.5K Lượt đọc
  • 72 Trả lời

• Trang 2/4

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • 3
  • ...
  • 4

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 1 năm
    • 13 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi tranhung18 Xem bài viết
    Trích dẫn Nguyên văn bởi HATU91 Xem bài viết
    MOM ơi! sao rồi?
    hnay là ngày dự kiến CKK, mình thấy đau bụng nhưng mọi tháng, chắc tối nay ngày mai dâu về thôi
    chưa chắc đâu mom, mình vừa đi sâ về,thai 4 tuần rồi nhé. mà mom chưa hết hi vọng đâu,vì tháng này mình cũng biểu hiện như đến tháng,tức tức chướng bụng,chả nghén ngẩm gì,mình thử que chơi vậy thôi chứ có nghĩ là có đâu,thế mà có.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 68 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

chưa chắc đâu mom, mình vừa đi sâ về,thai 4 tuần rồi nhé. mà mom chưa hết hi vọng đâu,vì tháng này mình cũng biểu hiện như đến tháng,tức tức chướng bụng,chả nghén ngẩm gì,mình thử que chơi vậy thôi chứ có nghĩ là có đâu,thế mà có.
    À các đây 2-3 ngày mình thử 1 que vào buổi trưa thấy 1v thôi nên tạch là chắc rồi
    Ngày 21/08/18 Nhận được số may mắn từ mẹ San Thái "Tặng em số 297 lấy hên 2v của mẹ mumit89 mau 2v nhé"
    Mong con iu sớm về
    • Thành viên Webtretho
    • 1 năm
    • 13 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

À các đây 2-3 ngày mình thử 1 que vào buổi trưa thấy 1v thôi nên tạch là chắc rồi
    bạn thử cho ck uống menevit nữa xem sao.
    • 68 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Chắc tuần tới mua menevit cho chồng uống thôi
    Ngày 21/08/18 Nhận được số may mắn từ mẹ San Thái "Tặng em số 297 lấy hên 2v của mẹ mumit89 mau 2v nhé"
    Mong con iu sớm về
    • Thành viên Webtretho
    • 1 năm
    • 13 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Chắc tuần tới mua menevit cho chồng uống thôi
    c mua loại 30 viên thôi,tính ra đắt hơn loại 90v nhg,như nhà e,ck e chưa uống đc 1 thag là chưa hết 30v đã dính rồi. còn 60v mang đi cho nta. c nhớ nhắc a uống vào bsang sau ăn cơm nhé,k đc bỏ hôm nào cả,ngày 1v
    • 68 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

c mua loại 30 viên thôi,tính ra đắt hơn loại 90v nhg,như nhà e,ck e chưa uống đc 1 thag là chưa hết 30v đã dính rồi. còn 60v mang đi cho nta. c nhớ nhắc a uống vào bsang sau ăn cơm nhé,k đc bỏ hôm nào cả,ngày 1v
    uh, t cũng thấy mấy mom hay bị thừa menevit nhưng loại 30 viên lại phải chờ đặt về cơ. Mà hnay t bị chậm sang ngày thứ 3 rồi nên cũng chưa mua gì cả
    Mong con iu sớm về
    • 68 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Hôm nay mình đã gặp dâu rồi. Chậm 3 ngày chắc do thuốc làm thay đổi
    Mong con iu sớm về
    • Thành viên Webtretho
    • 1 năm
    • 13 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Đừng buồn bạn ak, tự tin cho tháng tiếp theo, bởi vì quan trọng vẫn là tâm lý mà. tháng t dính đấy, t còn k biết rụng trứng ngày nào nên chả canh đc, thế là chả biết dính hôm nào!
    và k biết do cơ địa hay do thuốc, t chả thấy nghén ngẩm gì ngoài việc tức tức bụng.
    • 3 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

tinh dầu hoa anh thảo mua ở đâu thế bạn ơi
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 15 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    mình uống cả BCWG cả EPO hơn 4 tháng rồi, ko có gì bạn ạ, kì kinh thì vẫn thất thường
    Ngày 07/05/2018 mẹ San Thái cho số may mắn 293, mong con yêu mau về bên mẹ!!!
    • Thành viên Webtretho
    • 1 năm
    • 13 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi phuongpham011091 Xem bài viết
    bạn vào fb thai ha myatt nhe! hoặc shoppee cũng có đấy,giờ mình vẫn dùng black more bầu,sắt của c ấy.nhg tinh dầu hoa anh thảo uống chỉ rút ngắn chu kỳ thôi,chứ chưa đều đâu.nhưng với mình dùng chung conceive và anh thảo thì lại dính bầu đấy. các bạn có thể thử
    • Thành viên Webtretho
    • 1 năm
    • 13 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

bạn vào fb thai ha myatt hoặc shoppee của c ấy cũng có nhé. nhìn con c ấy thích lắm!
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

bạn vào fb thai ha myatt nhe! hoặc shoppee cũng có đấy,giờ mình vẫn dùng black more bầu,sắt của c ấy.nhg tinh dầu hoa anh thảo uống chỉ rút ngắn chu kỳ thôi,chứ chưa đều đâu.nhưng với mình dùng chung conceive và anh thảo thì lại dính bầu đấy. các bạn có thể thử
    C ơi trk c uong anh thao va coceive thi co bầu ạ..do e chu ki ngan ..nen dag tim sp de dung
    • 16 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Em chả hiểu sao mấy đồ của Úc lại nổi tiếng ở vn như vậy. Chứ em ở Hàn, em ra hiệu thuốc hỏi họ ko biết gì luôn. E cũng từng dùng thuốc bổ của Úc rồi, ko bằng hàng Hàn hoặc là e mua phải fake
    • Thành viên Webtretho
    • 2 năm
    • 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

có mom nào uongs black more well gold có bầu chưa ạ , chia sẻ cho em lấy động lực để uống tiếp ạ, em mới uống đến vỉ thứ 2 của hộp đầu tiên thôi ạ
    • 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi PHATSON Xem bài viết
    có mom nào uongs black more well gold có bầu chưa ạ , chia sẻ cho em lấy động lực để uống tiếp ạ, em mới uống đến vỉ thứ 2 của hộp đầu tiên thôi ạ
    Mình cũng giống bạn. Uống được hai vỉ rồi. Mà tháng này không canh được trứng. Không biết có tin vui không. Mong quá
    • 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn đã có bé chưa. Cho mình xin ý kiến với
    • 42 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Mình cũng uống được 2 vỉ rồi. Chậm kinh 2 ngày ko dám thử. Ko thấy dấu hiệu gì nên chắc ko hi vọng nhiều

Gởi từ ứng dụng Webtretho của dailammoc2000
    • 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi dailammoc2000 Xem bài viết
    Mình cũng uống được 2 vỉ rồi. Chậm kinh 2 ngày ko dám thử. Ko thấy dấu hiệu gì nên chắc ko hi vọng nhiều

Mình uống vào bị táo bón và khó tiêu. Bạn có bị giống mình không
    • 42 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Mình thử que sau 2 hôm chậm kinh thì 2v rồi các chị ah. K biết do trùng hợp hay do có thuốc hỗ trợ. Mình uống còn hơn 1 vỉ. Thử 2 que là vẫn 2v. Mình uống ko bị táo bón và khó tiêu bạn ơi. Chắc tuỳ cơ địa đấy.

• Trang 2/4

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • 3
  • ...
  • 4