TIN TÀI TRỢ.

Mình mới bơm iui . Mẹ nào iui thành công cho mình ít chia sẻ với ạ

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.18K Lượt đọc
  • 4 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Các mẹ iui ơi diễn đàn mình còn hoạt động k ạ,,vì mình thấy tòa tin củ,,gần đây có ai làm iui thành công k, những dấu hiệu khi mới cấn thai là như thế nào ạ? mình mới bơm iui hôm 23/05/2019 nay 4 ngày oy hồi hộp lắm luôn..suốt ngày đi lang thang đọc những gì liên quan đến iui,,mẹ nào iui thành công cho mình ít chia sẽ với ạ, Thank các mẹ

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 147 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

M k có iui, nhưng mà m có biết nhiều người iui thành công. Mn phải thoải mái, thì nội tiết mới ổn định và con yêu mới đậu dễ. Mà nói thật cũng khó, vì tâm trạng mong con, lo lắng ... làm sao mà coi như k có gì. Mn cố gắng lên.
    • 330 Bài viết

• 44 Được cảm ơn

Em thì chưa dùng iui bao giờ. Nhưng chị nên để tinh thần thật thoải mái. Sáng chị và chồng ra công viên đi dạo và hít thở không khí trong lành. Tâm trạng tốt thì dịch nội tiết mới tốt được. Đừng quá bi quan lo lắng nhiều sẽ không tốt đâu chị ah
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

• 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Lần iui vừa ròi mẹ nó có thành công ko. Mik sau iui 15 ngày rồi mà ko có 1 dấu hiệu nào hết. Sáng nay vừa thử que lên 1v căng buồn qtqd lun