TIN TÀI TRỢ.

Mang thai và chia sẻ cùng mẹ Uyên My (tầng 87) - Tiếp tục thanh lý hàng tồn kho - Nỗi buồn qua đi - Niềm vui lại đến - 2V tràn về.

• 4 Lượt chia sẻ
  • 46.8K Lượt đọc
  • 1.5K Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 626 Bài viết

• 3,379 Được cảm ơn

:Rose::Rose::Rose:Welcome to MUM's sweet home!!! :Rose::Rose::Rose:
    Cuối tuần nên các cao thủ nhà mình mai danh ẩn tích hết rồi, thôi cho em đặt viên gạch xây nhà mới nhé.
    Em xin mượn lại lời của hai mẹ con nhà Kiddo ở tầng trước để rước may mắn hạnh phúc sang tầng này cho tất cả mọi người trong nhà MUM nhé.
    Con xin cám ơn người - Quan Âm Bồ Tát, Lục Đỗ Mẫu và các đáng bề trên đã luôn theo dõi những tâm sự của chúng con, chỉ đường dẫn lối cho con yêu về với những người mẹ mong con như chúng con... Cầu xin người hãy phù hộ độ trì cho các bà mẹ, bé thơ được khỏe mạnh, bình an 9m10d, các thiên thần nhỏ bé hay ăn chóng lớn, và các bà mẹ khác có được niềm vui hạnh phúc như con ngày hôm nay...

DUOCSUPHAT11

tara1

01300000329092124832905584084

Nguyện cầu các Ngài phù hộ tất cả chị em chúng con luôn được bình an, hạnh phúc, may mắn....Xin các Ngài ban phước cho các chị em mong con yêu đều được 2v nét căng...

Cầu xin các Ngài phù hộ cho tất cả thành viên nhà Mẹ Uyên My, cho các chị, em gái của con đều toại nguyện....

Mẹ bầu bì sinh con trẻ bình an

Ai mong con sẽ chóng lên 2v...

Trẻ sinh ra khoẻ mạnh, thông minh, ngoan ngoãn, ti ngoan, chóng lớn, xinh trai, đẹp gái sẽ là niềm hãnh diện với ông bà, cha mẹ, thầy cô, bạn bè.... và sẽ là người hữu dụng với đất nước mai sau....

Cầu mong may mắn, tốt lành sẽ luôn ở bên cạnh mọi người

nhà cũ của mình đây ạ mang-thai-va-chia-se-cung-me-uyen-my-tang-86-xuan-ve-no-nuc-hanh-phuc-man-nguyen-un-mong-da-dit-xuat-hang-ton-kho-2v-mum-oi/

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 1,017 Bài viết

• 10,277 Được cảm ơn

Chúc mừng nhà mới, năm mới, hạnh phúc mới, niềm vui mới
    :Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::R ose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Ros e::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose: :Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::R ose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Ros e::Rose::Rose::Rose:
    Chúc cho nhà nhà hạnh phúc, rộn vang tiếng cười trẻ thơ
    Chúc các bầu to, bầu nhỏ bình an ... bình an ... mãi bình an

152z6350

100715002911-353-143

Xin xí mặt tiền cho tất cả thành viên trong nhà MUM đang mong mỏi que 2V
    5638378444_00c9110208_m

EJp0y7yEJp0p7
    • 1,206 Bài viết

• 6,413 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    xí nhà mới cho các mẹ đang mong con sớm đón được thiên thần, đặc biệt cho chị Hương ta hôm nay làm IUI thành công sau 14 ngày nữa tin tốt đẹp sẽ đến!
    Xí nhà mới cho các mẹ bầu bì được bình an khoẻ mạnh đi hết quãng đường 9m10d trọn vẹn.
    Xí cho các mẹ đã đc ôm con trong lòng đề các con luôn khoẻ mạnh.
    xí cho MUM để chúc MUM và các chị hai, chị ba,chị Tư ... nhà mình luôn hạnh phúc tươi trẻ!
    MTM3MzEwMzUyOQ
    MTM3MzEwMzM5OA
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 141 Bài viết

• 1,012 Được cảm ơn

Chúc mừng tân gia. Vạn sự cát tường nhé cả nhà! Chúc nhà mới này sẽ "thanh lý" hết hàng tồn kho nhá...hihihi. Chúc các bé hay ăn chóng lớn. Các bầu to, nhỏ bình an suốt thai kỳ.
    XUTjm4
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 92 Bài viết

• 301 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Hura, lần đầu tiên e mới vào được tầng 1.E vào xí mặt tiền nhà mới mình lấy may ạ.
    Chúc nhà mình có nhà mới rồi xây thêm nhiều nhà mới nữa cho các mẹ 888 chia sẻ mọi chuyện, đem lại tinh thần lạc quan, yêu đời, mạnh khỏe ạ.
    Chúc các mẹ bầu to, bầu nhỏ và... các mẹ chưa bầu đều mạnh khỏe, sớm đón con yêu bình an. Nhanh thì túm đuôi miu con còn chậm hơn tẹo thì đón đầu rồng con ạ.
    E chúc riêng c MUM&gđình luôn mạnh khỏe, chúc anh xã nhà c luôn yêu thương và thông cảm, chúc các cháu ngoan không quấy MUM để c tư vấn giúp chúng em cũng có được các cách cách đáng yêu thế!
    E cầu trời khấn phật năm nay đã hên xí được mặt tiền thì mẹ con em cũng bình an cán đích.
    Be yeu la loc troi cho!
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 1,505 Bài viết

• 5,741 Được cảm ơn

Chúc mừng tân gia. :Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose:
    Cuối cùng thì em cũng có mặt tiền. Em giàu to rồi.
    ....
    Nhưng em chỉ cần 1 thứ thôi ...
    xSGtLyTxSGtp7
    Ôm Ta Rê, Tút Ta Rê, Tu Rê Soa Ha
    Điều kỳ diệu đã đến. Ngoan nha bé yêu của mẹ.
    GUJUZcEGUJUp7xjBvp7

MẸ CHÁU BÁN BUÔN BÁN LẺ LĂN KHỬ MÙI PERSPIREX - CÁC CÔ CÁC BÁC ỦNG HỘ NHÉ - GIÁ 250K - 098.359.8182
    SỮA DEVONDALE - HÀNG ÚC CÓ BILL MUA TẠI SIÊU THỊ - GIÁ 380K/GÓI/KG
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 230 Bài viết

• 238 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Chúc mừng tân gia, chúc nhà mới vạn sự như ý, các mẹ cầu được ước thấy. Chúc các mẹ trong ngôi nhà của mẹ uyên my mọi điều tốt lành, hạnh phúc bên con yêu, đón con yêu.
    • 1,859 Bài viết

• 4,929 Được cảm ơn

Mặt tiền nè
    Em thề em hứa, e đảm bảo là từ ngày vào WTT thì đây là lần đầu tiên e đc mặt tiền đẹp.
    Em chúc mọi người, mọi nhà hạnh phúc đón tiếng khóc trẻ thơ, em chúc cho em và các chị em đang là hàng tồn kho mau mau đc thanh lý.
    Em kính chúc! kính chúc!:LoveStruc::Rose:
    • 1,017 Bài viết

• 10,277 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mevabe82 Xem bài viết
    Chúc mừng tân gia. :Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose:
    Cuối cùng thì em cũng có mặt tiền. Em giàu to rồi.
    ....
    Nhưng em chỉ cần 1 thứ thôi ...
    Em ơi, cố lên ... cố lên ... cố lên ... rồi thế nào cũng giành được chiến thắng vẻ vang với phần thưởng là que 2V. Con yêu sẽ về với vợ chồng em thật bất ngờ em nhé :553::553::553::553::553::553::553::553::553::553: :553::553::553::553::553::553::553::553::553::553: :553::553::553::553:
    5638378444_00c9110208_m

EJp0y7yEJp0p7
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 626 Bài viết

• 3,379 Được cảm ơn

Em xin phép được đặt cục vạch ở tầng 1 cầu mong 2V cho các chị: Mẹ Trà My, Swanny, Hươngta, Cà rốt Xanh, Kittymon, Mailan261082,vo_sake, Hoi_Dung, Sweet-November, Duyen_Nguyen, Bongbonbi, qh_conyeu, MENGOCKHOI, moonhn, taynguyenvaoha, mewis, Nhulinh, G1904_T0106 ...............................................
    Tặng mọi người món quà như thế này nhé rooling:rooling:rooling:rooling:rooling:
    ss10
    Hay là như vầy :Battin ey::Battin ey::Battin ey::Battin ey::Battin ey::Battin ey:
    images?q=tbn:ANd9GcRb7t-siNC8gNSsXBcHl78ZXwJ-hLnd8aY_Hos4A-BandMRyVH2KA
    Hay nhiêu đây luôn ????? :Laughing: :Laughing: :Laughing: :Laughing: :Laughing: :Laughing: :Laughing:
    images?q=tbn:ANd9GcRNXDY04ekSxYQOg0MfDKMOo045DFCYZ1ePr0vpPLSuR2F30NFifg
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 1,000 Bài viết

• 3,100 Được cảm ơn

CHÚC MỪNG NHÀ MỚI:Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Ro se::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose :
    CHÚC NHÀ MÌNH LÚC NÀO CŨNG TRÀN NGẬP TIN VUI 2V:LoveStruc::LoveStruc::LoveStruc:

CHÚC CÁC BẦU BÌ NHÀ MÌNH AN TOÀN CẬP BẾN,2 TAY ÔM TRỌN CON YÊU:37:

CHÚC CÁC BÉ HOT BOY,HOT GIRL TI NGOAN HAY ĂN CHÓNG NHỚN:557::557::557::557:
    tscyi46fwgeNortjKzUjI0NTE2MlGyBlwwFXkC0A,,38AMdecJ9AMdep7
    Kho ảnh của Mr.Ken
    :https://s1033.photobucket.com/albums/a411/pikidoll/
    [Cu-Ken[/B][/COLOR]: Star:: 3.6k-51 cm:LoveStruc:- 1M:5k-56cm :LoveStruc:-2M:6.2k - 60cm:LoveStruc:-3M:7.4k - 63cm:LoveStruc:-4M:8.3k - 67cm:LoveStruc:-6M:9k-71cm:LoveStruc:-7M3W:9.4k:LoveStruc:-9M1W : 10k1:Smiling:
    • 109 Bài viết

• 1,034 Được cảm ơn

Chà, thợ xây nào mà chuẩn thật. Xây nhà nhanh ơi là nhanh. Vừa rời mạng khoảng 1 tiếng thôi nhà mới đã lên tầng 2 rồi. Cảm ơn Weakly nhé.
    Mình xí một góc nhỏ tầng 1 hay 2 cũng được.
    Chúc ngôi nhà của MUM luôn tràn ngập hạnh phúc. Chúc các chị, các em, các bạn chưa bầu sẽ bầu, bầu rồi sẽ khỏe, mẹ tròn con vuông, nuôi con khéo, dạy con ngoan...như mẹ UM ấy.
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 1,088 Bài viết

• 4,567 Được cảm ơn

LẦN ĐÂU TIÊN XÍ ĐƯỢC MẶT TIỀN ĐỂ LẤY HÊN 2V .CHÚC CẢ NHÀ CUỐI TUẦN VUI VẺ.:Rose:

CẦU MONG CÁC MẸ ĐANG MONG 2V SỚM ĐƯỢC TỌA NGUYỆN.:Kiss::Rose:
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 6,153 Bài viết

• 17,250 Được cảm ơn

Xí mặt tiền cho hết xui nè...
    Cảm xúc khi 2 vạch

Ai chưa 2 vạch thì có 2 vạch, ai có 2 vạch rồi thì bình an 9m10d, con yêu khoẻ mạnh, thông minh, đáng yêu nhất trên đời!!!

Om ta rê, tút ta rê, tu rê soa hoa Tự hào vì là Thành viên Nhà MUM
    • 109 Bài viết

• 1,034 Được cảm ơn

Nhà MUM 86 chắc đóng cửa rồi. Cả nhà cho mình xin thêm tẹo đất gửi cho MUM lời cảm ơn của mình một lần nữa.
    " Cảm ơn mẹ UM nhiều thật nhiều.
    Đọc câu trả lời của chị em bớt lo hẳn.
    Em sẽ làm theo lời khuyên của chị. Tuần sau kết quả như thế nào em xin phép được hỏi tiếp, chị tư vấn để em làm lại lần nữa chị nhé. Mẹ UM ơi, cho em một căn phòng nhỏ xíu xíu trong ngôi nhà của mẹ UM với nhé.
    Giá mà các bác sĩ sản chỉ cần có một nửa sự ân cần của mẹ UM thôi thì chúng em hạnh phúc biết chừng nào, và việc sinh nở cũng trở nên nhẹ nhàng hơn, ít nhất là về tâm lí...
    Một lần nữa cảm ơn chị. Chúc chị luôn hạnh phúc. "
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 1,088 Bài viết

• 4,567 Được cảm ơn

Chiều nay sao nhà mình vắng thế, chỉ từng này người thôi,:mewis,pikidoll,iuchongem.
    Cuối tuần chắc đi chơi hết rồi.
    Nhà mới , chị em mới bắt đầu có 2v vào chia vui cho đỡ bùn.
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 1,088 Bài viết

• 4,567 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi iuchongem Xem bài viết
    Nhà MUM 86 chắc đóng cửa rồi. Cả nhà cho mình xin thêm tẹo đất gửi cho MUM lời cảm ơn của mình một lần nữa.
    " Cảm ơn mẹ UM nhiều thật nhiều.
    Đọc câu trả lời của chị em bớt lo hẳn.
    Em sẽ làm theo lời khuyên của chị. Tuần sau kết quả như thế nào em xin phép được hỏi tiếp, chị tư vấn để em làm lại lần nữa chị nhé. Mẹ UM ơi, cho em một căn phòng nhỏ xíu xíu trong ngôi nhà của mẹ UM với nhé.
    Giá mà các bác sĩ sản chỉ cần có một nửa sự ân cần của mẹ UM thôi thì chúng em hạnh phúc biết chừng nào, và việc sinh nở cũng trở nên nhẹ nhàng hơn, ít nhất là về tâm lí...
    Một lần nữa cảm ơn chị. Chúc chị luôn hạnh phúc. "
    Bạn vào nhà MUM rồi thì cứ an tâm đi. MUM ta nổi tiếng chu đáo , nhiệt tình với chị em lắm :Rose:. Có gì lo lắng bạn cứ hỏi MUM nhé, MUM sẽ trả lời hết đó. Mà sao dạo này em cũng it gặp MUM ghê, hay lúc em vào MUM lại out, hoặc ngược lại nhỉ. Nhớ MUM quá.:Kiss::Rose:
    • 2,390 Bài viết

• 2,335 Được cảm ơn

mừng nhà mới , ngôi nhà đầy tình yêu <3
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 626 Bài viết

• 3,379 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi MENGOCKHOI Xem bài viết
    Bạn vào nhà MUM rồi thì cứ an tâm đi. MUM ta nổi tiếng chu đáo , nhiệt tình với chị em lắm :Rose:. Có gì lo lắng bạn cứ hỏi MUM nhé, MUM sẽ trả lời hết đó. Mà sao dạo này em cũng it gặp MUM ghê, hay lúc em vào MUM lại out, hoặc ngược lại nhỉ. Nhớ MUM quá.:Kiss::Rose:
    MUM đang bận chị ơi. Chắc qua đầu tuần nhà MUM lại tấp nập thôi mà.
    :LoveStruc: MUM, :LoveStruc: cả nhà...... :Kiss::Kiss::Kiss::Kiss::Kiss::Kiss::Kiss::Kiss::K iss::Kiss::Kiss::Kiss::Kiss::Kiss::Kiss::Kiss::Kis s::Kiss::Kiss::Kiss::Kiss::Kiss::Kiss::Kiss::Kiss:
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 6,153 Bài viết

• 17,250 Được cảm ơn

Mẹ Trà My post bài 2 lần vào mặt tiền thì sẽ được 2 vạch nhá, hehe...

Em có bảo là tam tai thì không được có bé đâu chị? Ngược lại hoàn toàn nha, có bé thì hạn gì cũng giải hết. Chị có bé đi chị, hihihi... Năm sau là đẹp nhất rồi, vừa giải hạn tam tai, vừa giải hạn năm tuổi. Oh la la... 1 mũi tên hạ 2 con nhạn, à, 2 cơn hạn... hihi
    Cảm xúc khi 2 vạch

Ai chưa 2 vạch thì có 2 vạch, ai có 2 vạch rồi thì bình an 9m10d, con yêu khoẻ mạnh, thông minh, đáng yêu nhất trên đời!!!

Om ta rê, tút ta rê, tu rê soa hoa Tự hào vì là Thành viên Nhà MUM