TIN TÀI TRỢ.

lo lắng . Mang thai 7w chưa thấy tim thai

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.32K Lượt đọc
  • 5 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Các mẹ ơi , ai đã trải qua rồi cho e kinh nghiệm với . Hôm qua e đi siêu âm 4 chiều .. bác sĩ nói e bé của e được 6 tuần 5 ngày . túi ối 24mm sao to thế ?. ko giống mấy mẹ 13mm chưa thấy tim thai . ko nhìn rõ não hoàn . Dạo gần đây e hay suy nghĩ , áp lực nhiều ăn uống thất thường ko tốt lắm , ko biết bé của e có sao ko ... hôm qua e đi tư vấn thì người ta chả nói gì .. đã bảo thai hỏng rồi .... đi bỏ đi , rồi 5 ngày sau đến đây tư vấn lại ...E đọc của các mẹ thấy ngta còn có thuốc cho uống và tiêm , đây thì chưa nói gì cả đã bảo thai hỏng ? E rất lo và buồn .. ko biết bé của e thế nào . Mong các mẹ tư vấn dùn em với . Có địa chỉ khám úy tín nào ở hà nội ko ạ e ơ hà nội

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 622 Bài viết

• 243 Được cảm ơn

Chắc không sao đâu mẹ nó ah! Có người 9w mới có Tim thai, nhưng mà mẹ nó theo dõi beta hcg xem sao nhé! Nêu cứ sau 2 đến 3 ngày mà tăng gấp đôi là OK mà!
    • 203 Bài viết

• 116 Được cảm ơn

Mẹ nó cố găng mạnh mẽ nhé, cứ kiên định. Phải khám xét cẩn thận đã, và cần thời gian chờ đợi. Mẹ nó thử ra PK của Bs Ánh, Bs Trí ở Vạn Phúc xem (thấy nhiều mẹ khen BS Trí về vđề này), hoặc BS Sơn ở Văn Quán nhé! Lúc này phải thật bình tĩnh mẹ nó ạ.
    ...những tháng ngày buồn...
    ---------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
    Ôm Ta Rê, Tút Ta Rê, Tu Rê Soa Ha
    binhsua11
    • 130 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Mẹ nó nên đi khám lại chỗ uy tín khác koi sao. 7w chưa có tim thai k đáng lo, SA xem có vấn đề j khác k. Có nhìu nơi dù còn ít hi vọng bs vẫn cố gắng cứu chữa, vẫn có hi vọng mẹ nó yên tâm
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 172 Bài viết

• 37 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi yeube_2004 Xem bài viết
    Các mẹ ơi , ai đã trải qua rồi cho e kinh nghiệm với . Hôm qua e đi siêu âm 4 chiều .. bác sĩ nói e bé của e được 6 tuần 5 ngày . túi ối 24mm sao to thế ?. ko giống mấy mẹ 13mm chưa thấy tim thai . ko nhìn rõ não hoàn . Dạo gần đây e hay suy nghĩ , áp lực nhiều ăn uống thất thường ko tốt lắm , ko biết bé của e có sao ko ... hôm qua e đi tư vấn thì người ta chả nói gì .. đã bảo thai hỏng rồi .... đi bỏ đi , rồi 5 ngày sau đến đây tư vấn lại ...E đọc của các mẹ thấy ngta còn có thuốc cho uống và tiêm , đây thì chưa nói gì cả đã bảo thai hỏng ? E rất lo và buồn .. ko biết bé của e thế nào . Mong các mẹ tư vấn dùn em với . Có địa chỉ khám úy tín nào ở hà nội ko ạ e ơ hà nội
    Ban oi,tinh hinh cua ban the nao roi? Mjnh cung giong nhu ban, dang lo qua...
    • 353 Bài viết

• 162 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    tình hình của bạn thế nào rồi bạn