TIN TÀI TRỢ.

lấy chồng 1.5 năm mà chưa có em bé!

• 0 Lượt chia sẻ
  • 859 Lượt đọc
  • 3 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Xin chào cả nhà! Mình là thành viên mới ne`. Mình lấy chồng được 1.5 năm rồi mà chưa có tin vui gì. Chán quá!

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 12 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

bạn đã đi khám j chưa? phải đi khám đã rồi mới tìm cách khắc phục dược. Mình lập gia đình đc hơn 1 năm, nhưng cũng chwa thấy có j, đi khám bảo là chẳng có vấn đề j nhưng chờ mãi chẳng thấy, buồn quá
    • Đã bị khóa
    • 11 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 1,178 Bài viết

• 275 Được cảm ơn

có nhiều vấn đề ảnh hưởng tới có thai lắm. Chẳng hạn tâm lý căng thẳng cũng không tốt. Các bạn nên đi khám cả 2 vợ chồng xem trứng và tinh dịch, tử cung có vấn đề gì không. Nếu mọi thứ đều ổn thì có thể do tâm lý và ăn uống nữa. Cả cách tư thế lúc xxx cũng quyết định lắm nhất là những người tử cung nằm lệch đó. Các bạn hãy thử đi kiểm tra và xin tư vấn của các BS có chuyên môn nhé. Chúc các bạn mau có tin vui.
    MTIzODQwMTczMA
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình bị lạc nội mạc tử cung, đã mổ nội soi rồi, sau đó tiêm 3 mũi Zolatex để không tái phát. Tháng này mình đang canh trứng của cô Phương Lan ở 193G Bà Triệu, ngày kia sẽ làm iui.
    Mọi người ơi ! Có ai chữa ở cô Phương Lan mà khỏi bệnh này ko? Mình nghe nói cô là bác sỹ tốt nhất ở Hà Nội rồi. Mình ở Hà Nội