TIN TÀI TRỢ.

Làm sao để đậu thai nhanh khi ox ở xa.

• 0 Lượt chia sẻ
  • 10.3K Lượt đọc
  • 138 Trả lời

• Trang 1/7

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 7

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 459 Bài viết

• 37 Được cảm ơn

Các mẹ ơi, cho em hỏi là ox em ở xa 1 năm về được 1 lần trong 1 tháng thôi. Tháng sau ox em lại về nên em tranh thủ cơ hội này để kiếm 1 em bé. Ngày xưa em từng uống thuốc diana 35 nhưng đã ngừng cách đây 2 năm rồi thì có ảnh hưởng gì ko? Chu kỳ của em rất đều, 30 ngày thì có.

Các mẹ có kinh nghiệm cho em bít làm thế nào để dễ dàng có em bé khi ox hay ở xa như thế ạ.

Cám ơn các mẹ nhiều....:Rose::Rose::Rose::Rose:

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 421 Bài viết

• 139 Được cảm ơn

đi sa canh trứng đi bạn ơi
    • 265 Bài viết

• 189 Được cảm ơn

Ui bạn ơi, nếu chu kỳ của bạn đều như vậy thì trứng sẽ rụng vào khoảng ngày 14-16 của chu kỳ.

Bạn đi siêu âm canh trứng thử trong những chu kỳ chồng chưa về để kiểm tra quy luật kích thước trứng vào ngày nào thì đạt tiêu chuẩn nhé.

Sau đó tới chu kỳ chồng về thì cứ thế tiến hành (đừng canh trứng chu kỳ đó nữa nhé vì tâm lý rất căng thẳng lại càng khó đậu).

Ngày trước chồng mình 3 tháng mới về một lần, toàn canh đứng canh ngồi. Đến lúc chán để thoải mái thì tự nhiên lại có.

Vì vậy hãy để mọi thứ thoải mái tự nhiên trong chu kỳ dự định có bạn nhé (dễ đậu lắm ý).

Chúc bạn thành công!
    Bán buôn hàng VNXK (0915 028 589):
    https://zaodich.com/forum/f2758/ban-b...-nhat-1338325/
    • 459 Bài viết

• 37 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Nắng vàng_82 Xem bài viết
    Ui bạn ơi, nếu chu kỳ của bạn đều như vậy thì trứng sẽ rụng vào khoảng ngày 14-16 của chu kỳ.

Bạn đi siêu âm canh trứng thử trong những chu kỳ chồng chưa về để kiểm tra quy luật kích thước trứng vào ngày nào thì đạt tiêu chuẩn nhé.

Sau đó tới chu kỳ chồng về thì cứ thế tiến hành (đừng canh trứng chu kỳ đó nữa nhé vì tâm lý rất căng thẳng lại càng khó đậu).

Ngày trước chồng mình 3 tháng mới về một lần, toàn canh đứng canh ngồi. Đến lúc chán để thoải mái thì tự nhiên lại có.

Vì vậy hãy để mọi thứ thoải mái tự nhiên trong chu kỳ dự định có bạn nhé (dễ đậu lắm ý).

Chúc bạn thành công!
    cám ơn mẹ nó nhiều nhé, mình sẽ đi khám xem thế nào để nhờ bác sĩ tư vấn luôn...hiiih...hy vọng vc khỏe mạnh sẽ tìm được 1 bé ^^
    • 459 Bài viết

• 37 Được cảm ơn

àh, nắng vàng ơi cho mình hỏi là tháng sau ox mình về rồi..giữa tháng sau đấy....mình thì lại sắp hành kinh...thế có cần phải đi canh trứng ko? mình định là sau khi hết của chu kỳ này thì sẽ đi canh trứng thì có được ko?
    • 984 Bài viết

• 363 Được cảm ơn

chu kỳ kinh của bạn 30 ngày thì thường RT vào ngày 16 tính từ ngày kinh đầu tiên. Khi hết CK này ngày 12 bạn đi canh trứng là dc
    :LoveStruc::LoveStruc::LoveStruc:
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 459 Bài viết

• 37 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi monkey_love82 Xem bài viết
    chu kỳ kinh của bạn 30 ngày thì thường RT vào ngày 16 tính từ ngày kinh đầu tiên. Khi hết CK này ngày 12 bạn đi canh trứng là dc
    cám ơn bạn nhiềuu nha
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 266 Bài viết

• 269 Được cảm ơn

Các chị ơi cho em tham gia hội những người có OX ở xa với. OX nhà em cũng ở xa nhưng được cái là tháng hoặc hơn 1tháng là em lại đi thăm được nên cũng đỡ hơn. Nhưng mà em canh mãi chẳng săn được con cọp nào chị a. Lần trước em cũng có rùi nhưng mà em không giữ được bé.
    :570::570::570::570::570::570::570::570::570::570: :570::570::570::570::570::570::570::570::570::570: :570::570::570::570::570::570::570::570::570::570: :570::570::570::570::570::570::570::570::570::570: :570::570::570::570::570::570::570::570::570::570: :570::570::570::570::570::570::570::570::570::570: :570::570:Cảm ơn con yêu đã về bên bố mẹ
    ubevp7
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 40 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Các chị ơi giúp em với!
    Em cưới được 2 tháng rồi, nhưng vợ chồng em lại ko ở gần nhau. Chồng em đi làm xa không về được, còn em 2 tuần mới bố trí lên thăm được. Giờ bọn em mong có em bé lắm,về lắm. Nhưng mỗi khi xxx xong mặc dù đã kê gối nhưng em vẫn thấy bị chảy ra quần các chị ạ. Hôm nay em có đi siêu âm trứng,bác sĩ nói đã có trứng nhưng 2vc lại phải xa nhau. Mỗi lần trứng có bao nhiêu ngày hả các chị, em không biết điều này. Em bị hôm 06/12, đến 24/12 này em định đi thăm chồng liệu có ăn thua không các chị? Em mong các chị tư vấn cho em với. Em cũng đã bị nhà chồng hỏi thăm rồi huhu
    • 518 Bài viết

• 230 Được cảm ơn

Bạn ơi, thường trứng rụng thì chỉ trong vòng 1 ngày thôi, tinh trùng thì có thể sống đến cả tuần trong cơ thể mình. Bạn cũng cần cung cấp thông tin cụ thể như là chu kỳ kinh nguyệt đều ko? vòng kinh bao nhiêu ngày. 2 vc bạn ở xa nhau thế cũng hơi bất tiện. Mà bạn cũng nên thoải mái tinh thần chút nha. Đừng căng thẳng quá, mới cưới 2 tháng thui mà
    • 78 Bài viết

• 130 Được cảm ơn

Bạn mới cưới 2 tháng mà đã căng thẳng quá là càng khó có đấy, còn việc bạn hỏi sau khi xxx xong TT chảy ra ngoài là chuyện bình thường vì vậy khi xxx xong bạn kê gối, khép chân lại và năm ít nhất 1 tiếng mới đứng dậy, còn nếu xxx vào buổi tối thì cứ để thế đi ngủ đến sáng luôn nhé! chúc bạn sớm có bé mèo!!!!!
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 670 Bài viết

• 227 Được cảm ơn

em thấy xx xong em ngủ tới sáng thì e ko ng duoc yên giấc, cứ trào trào ra làm khó ngủ wa vì m cũng ko nằm bất động được, mà sang hom sau thì bị ngứa, e chỉ nam cao lam 1 tieng em vô WC rùi,hihi.
    cbSzcbSzp7

CLuyp7
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 40 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

chi cutypig ah. xxx xong chi lam j cung dc. neu ma co bau thi se co thoi chu ko phai cho cho ca dem dau.hiiiiii e co be gai dc 4 thang tuoi ,cung chang biet luc nao co bau vi ke hoach hoa gia dinh ma nen ko nghi minh co bau nhanh the . the nen chi ko phai lo dau muon co bau cu tha roi cu binh thuong thoi ko nen quan trong hoa van de.
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 40 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

chi nen di vao tiem sach mua quyen sach ten la " sinh con theo y muon " trong do co het nhung j ve viec rung trung va sinh con day.chi co gang nha chuc chi may man ha .
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 40 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Chị ơi vòng kinh của em 30 ngày, rất đều đặn, nhưng mỗi lần có kinh thì đau bụng lắm, không biết có ảnh hưởng không chị? Em lo lắng và mong có em bé lắm chị ạ. Cứ nhìn thấy các bà bầu mà thèm quá các chị ạ
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 40 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

chi co vong kinh deu the rat la tot ,van de dau bung thi ko sao dau .dau thi uong thuoc giam dau nhe,cu xxxx vao ngay giua cua chu ki kinh ay cung de co bau lam .co bau la chuyen de nhung sinh con va nuoi con thi moi la chuyen vat va hon ca day .tinh trung song dc 2 den 3 ngay ma yen tam di nhe .chuc chi may man ha .
    • 8 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Các mẹ ơi, em cũng đang mong có con mèo con đây, chỉ giúp em với. Em với anh xã cũng ở xa nhau, nhưng trung bình thì 1 tháng gặp 1 lần. Em cưới đã gần 2 năm rồi, cũng đã từng có bầu, nhưng mà bị lưu, lần đó em cũng canh lên canh xuống, mãi chẳng thấy gì, đến khi mệt quá, chẳng để ý thì dính lúc nào không biết. Tháng này em có ngày 7/12, thu 6 này anh xã về, như thế xác xuất cao không ạ? Mà có rồi, phải làm sao vì em sợ lại bị hư nữa lắm, đau lòng lắm các mẹ ạ. Many thanks và chúc các mẹ sớm có bé mèo:Rose:
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 40 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

bay jo chi cu co di da nhe .dung co so bi hu j ca ,nhung bac si co bao chi la bi hu roi thi bao lau moi co bau dc lai ko ? phai ho ro dieu do nhe.o que e co 1 nguoi co bau cung bi hu nhieu lam nhung ma lan cuoi cung co bau chi y di benh vien kham . dc bac si cho o lai nhap vien 9 thang cho toi khi sinh de an toan moi thoi day.boi vi chi ay bi xa da con hay de bi say nen nguoi ta treo chan cua chi ay len cho do bi say day.chi ay cung ko phai giau co j nhung ma tinh kien tri cung cao lam. khi xxxxxxxxx xong thi di dung nhe nhang thoi va doi den thang sau thu xem co bau khong nhe roi minh di kham xem the nao .
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 40 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

chuc chi nhanh co baby nhe .
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em cũng mới lấy chồng thui các mẹ ạ, nhưng muốn có em bé luôn. Nhưng chồng em lại công tác xa năm mới về được 1 lần. Mà lần nào về cũng là ngày đèn đỏ không ah?
    Các mẹ mách em mới, làm thế nào bây giờ.
    Nhìn em bé nhà các mẹ thấy thích quá cơ. hìrooling:
  • Trang 1/7

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 7