TIN TÀI TRỢ.

Làm sao để biết đậu thai khi chưa tới kỳ QKD tiếp theo-Tầng 59. Mong con yêu về bên ba mẹ

• 0 Lượt chia sẻ
  • 34.6K Lượt đọc
  • 276 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 14 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Em chào cả nhà, em chào chị San Thái, vk ck em cưới từ tháng 04.2019 mà nay vẫn chưa có tin vui. Mong 1 con số may mân từ chị San Thái, mong sớm có tin vui về với vk ck em ạ. Em cám ơn chị ạ

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 3 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

f3ifF2Z0f5_gnuK9GucOgjuF4UTz8ijqbSP2EsLQHLr30F4A-XniZhasAuQSxBgv24EOKZyZnrOYNnP-fmAtC9ZM7yTvsg

Em ké nhà các mẹ ạ. Ủn mông cho các mẹ sớm 2v đỏ chói ạ
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 27 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Cho mình nhập hội với, mình cũng đang trong những ngày chờ đợi sau rụng trứng, 1 chủ đề xưa như quả đất nhưng lúc nào cũng hót hòn họt. Ko biết có nên hi vọng ko đây. Ước gì 2 tuần nữa được như các mẹ thử ra 2v đậm lè
    • 28 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mẹ San Thái ơi! E có 1 bé SN 2017 rồi, lần đó cũng xin mẹ San Thái cho số. Giờ vợ chồng em muốn sinh thêm bé thứ 2 mà mấy tháng rồi chưa được. Mẹ San Thái cho em xin 1 số may mắn để vợ chồng em sớm đón được bé nhé! E cảm ơn ạ!
    • Thành viên Webtretho
    • 1 năm
    • 45 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chị San Thái ơi , cho em xin số với chị. Vợ chồng em lấy nhau 1 năm mà chưa có em bé. Em lo và áp lực lắm😢

Gởi từ ứng dụng Webtretho của Hue0912
    • Thành viên Webtretho
    • 1 năm
    • 45 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi San Thái Xem bài viết
    [COLOR="#0000FF"]Chị ở topic mới, nhà mới số đẹp nên nhà mình 2v tô xanh sang nhà mang thai hết nha

Danh sách sẽ update luôn
    [/COLOR]
    Chào chị, em mong chị cho em số để may mắn sớm có em bé. Vợ ck em lấy nhau 1 năm rồi mà chưa có, em hoang mang và áp lực lắm😢

Gởi từ ứng dụng Webtretho của Hue0912
    • 12 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Chị San có thể nào cho em xin số may mắn với ạ. Xin đa tạ chị nhiều! Thân ái!
    • Gacontvhi Khách
    • 2 năm
    Chị ơi! Em đang mong con lắm. Vc e thả mấy tháng nay rồi mà chưa có. Chị cho e xin lấy hên với ạ ❤️
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chị San Thái cho em xin số may mắn với ạ. Em có bầu 22 tuần bị lưu hôm đầu tháng 6. Giờ em mong con lắm.
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mẹ San Thái ơi, vk e thả cả năm nay rồi mà chưa thấy gì, em có canh rụng trứng các thể loại mà vẫn tạch, lần mò mãi vào được topic nay. Mong mẹ San thái mát tay cho vk e xin một con số may mắn với ạ. Em cảm ơn
    • Gacontvhi Khách
    • 2 năm
    Các mom ơi, còn hơn tuần nữa em mới đến CK, mà em đang có các biểu hiện như là đau bụng râm ran ở bụng dưới (chủ yếu đau buổi chiều tối), bầu ngực to nhưng ko đau, đầu ti thì hơi đau & nhạy, thân nhiệt tăng, tâm trạng cáu gắt, xì hơi nhiều & k tự chủ luôn, đi tiểu nhiều hơn bt. Ki biết có cơ hội ko ạ, e thả 4 tháng rồi mà chưa dính, tháng rồi thì buồn nôn mà gần đến ck thử 1v, ít hôm là QKD đến luôn
    Có mẹ nào có các biểu hiện như e ko ạ.
    • Gacontvhi Khách
    • 2 năm
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Gacontvhi Xem bài viết
    Các mom ơi, còn hơn tuần nữa em mới đến CK, mà em đang có các biểu hiện như là đau bụng râm ran ở bụng dưới (chủ yếu đau buổi chiều tối), bầu ngực to nhưng ko đau, đầu ti thì hơi đau & nhạy, thân nhiệt tăng, tâm trạng cáu gắt, xì hơi nhiều & k tự chủ luôn, đi tiểu nhiều hơn bt. Ki biết có cơ hội ko ạ, e thả 4 tháng rồi mà chưa dính, tháng rồi thì buồn nôn mà gần đến ck thử 1v, ít hôm là QKD đến luôn
    Có mẹ nào có các biểu hiện như e ko ạ.
    Tháng này e có uống elevit từ hôm bị ngày đầu luôn ạ! 
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mong mẹ san thái mát tay cho vk ck e xin số với ạ.Mong cả nhà mình ai cũng sớm có 2 vạch <3
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 70 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Mẹ San Thái ơi hồi năm 2015 em đã may mắn nhận được số của chị và có bạn Khỉ con. Giờ e thả 2 năm chưa có, e mất niềm tin quá, chị cho e xin số lấy may nha chị. Em cảm ơn chị nhiều ạ.
    100Ôm Ta Rê, Tút Ta Rê, Tu Rê Soa Ha100
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em chào cả nhà, em chào chị San Thái, vk ck em đang rất mong bé chuột, mong 1 con số may mắn từ chị San Thái, để vợ chồng em sớm có tin vui, mong cả nhà cũng sớm có được tin vui. Em cám ơn chị San Thái nhiều ạ
    • 49 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Cũng vào tầm này cách đây 6 năm em cũng xin số chị San Thái và may mắn cũng mỉm cười với em. Hôm nay em lại vào đây xin số may mắn nữa. Em cảm ơn chị
    • Thành viên Webtretho
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chào chị San Thái, em mổ tntc hồi tháng 7 vợ chồng em rất mong có bé, chị cho em xin 1 số may mắn để bé mau về với vợ chồng em ạ. Em cảm ơn chị