TIN TÀI TRỢ.

Làm sao để biết đậu thai khi chưa tới kỳ QKD tiếp theo-Tầng 59. Mong con yêu về bên ba mẹ

• 0 Lượt chia sẻ
  • 28.8K Lượt đọc
  • 259 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 44 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

vợ chồng em thả để sinh bé chuột. Mong chị San Thái cho em xin số may mắn với ạ.em cảm ơn chị

Gởi từ ứng dụng Webtretho của Vandiny

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 44 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

vợ chồng em đang thả để săn chuột. Mong chị San Thái cho em xin số may mắn với ạ. em cảm ơn chị

Gởi từ ứng dụng Webtretho của Vandiny
    • 47 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi San Thái Xem bài viết
    Chị ở topic mới, nhà mới số đẹp nên nhà mình 2v tô xanh sang nhà mang thai hết nha

Danh sách sẽ update luôn

Mong mon San Thái cho e xin số lấy hên . vk ck e mong con 3 năm, iui 1 lần rớt rồi ạ
    Cuộc sống luôn kì diệu, con là một trong số những điều kì diệu đó. vì thế nhanh về với bố mẹ nhé con yêu
    • Thành viên Webtretho
    • 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em rất mong mẹ San Thái cho em xin một số để nhanh có bé ạ. Em cưới được 4 tháng rồi và đang mong e!

Trích dẫn Nguyên văn bởi San Thái Xem bài viết
    Chị ở topic mới, nhà mới số đẹp nên nhà mình 2v tô xanh sang nhà mang thai hết nha

Danh sách sẽ update luôn
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 1,218 Bài viết

• 1,419 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Các mẹ chạy qua các hội nhóm fb nhiều rồi mà chị San Thái vẫn ở đây, cần mẫn dò số và tặng số may mắn cho các mẹ mong con. Cảm ơn chị nhiều!
    Chúc ce sớm 2v như ý nguyện nhé!
    Ôm Ta Rê, Tút Ta Rê, Tu Rê Soa Ha
    BÁN BUÔN BÁN LẺ QUẦN ÁO VNXK NAM, NỮ
    Facebook: https://www.facebook.com/phuonguyenvnxk
    Hàng nhà máy, công ty, hãng thiết kế chuẩn, đẹp bán shop
    Liên tục tuyển sỉ, ctv nhặt size chọn màu thoải mái
    Hàng nhập trực tiếp, không qua trung gian, giá cả cạnh tranh
    Chiết khấu cao, nhiều ưu đãi (giảm 5% hóa đơn ngày đầu tháng mới, thưởng đạt doanh số cao mỗi tháng)
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 147 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

Xin số gì vậy các mom. Cho m xin với, mình cũng mong con.
    • 133 Bài viết

• 31 Được cảm ơn

Chào chị San Thái, vk ck em đang săn chuột , nên chị cho e con số may mắn để làm iui chị nhé, em cám ơn chị
    • 91 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Chị cho em xin 1 con số may mắn nhé chị San Thái. Zk ck em cũng monh con quá. Xin chút may mắn từ chị hihi. Em cám ơn chị
    • 33 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Chị cho em xin 1 con số may mắn nhé chị San Thái
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 12 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chị nào giải thích giúp em xin số là sao ạ? E cũng đang mong ạ

Gởi từ ứng dụng Webtretho của mainhungzzz
    • 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chị ơi, chị cho em xin số may mắn với ạ. nhà e cưới gần dc 1 năm thả rồi mà vẫn chưa có tin vui chị ạ

Em cảm ơn chị !
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

vợ chồng em thả để sinh bé chuột. Mong chị San Thái cho em xin số may mắn với ạ..Eem cảm ơn chị nha
    • 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Cho em xin số nữa me santhai ơi ... em mong 1 năm nay rồi mà ko có. Em bi đa nang. Hiccc

Gởi từ ứng dụng Webtretho của vuonganh310
    • 12 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em chậm 15 ngày rồi thử 1ue chỉ 1 vạch... Chị cho e số máy mắn với ajh..trông con đến bên bố mẹ
    • 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mẹ San Thái ơi cho em xin 1 con số để săn chú tí với ạ 🥰🥰🥰

Gởi từ ứng dụng Webtretho của hoangoanh199
    • 2 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Em chào chị San Thái ạ. Vợ chồng em đang săn bạn chuột. Chị cho em xin số may mắn với ạ. Vc em mong con quá. Em cám ơn c a^^. Em chờ tin từ chị ạ
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 25 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chị ơi, lần trước e có xin số của chị và đã thành công, giờ e thả 2 năm chưa có, e mất niềm tin quá, chị cho e xin số lấy may nha chị, e cam kn chi
    • 25 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi minhanhtran_hn Xem bài viết
    Em cảm ơn chị San Thái đã tặng em số 305. Em cũng mới biết mình được 2v rồi ạ, nhưng vẫn đang trong giai đoạn chờ nghe tim thai ạ. Em xin giữ số qua 3 tháng để 2 mẹ con em được bình an chị nha.
    bạn ơi, tình hình e bé thế nào? mình xin lại số của bạn lấy hên nha, cảm ơn ban
    • 199 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Các mẹ ơi! Năm rồi em xin số của chị San Thái đã có được chú cún con nay được 10 tháng rồi ak, Kinh nguyệt sau sinh lung tung hết ak. Em bị đau bụng phía bên trái phía dưới 5 ngày rồi. Hôm qua em thử que và siêu âm thì chưa thấy gì cả. Niêm mạc dày 13mm. Em bị mệt mỏi, ăn không ngon, buồn nôn. Như vậy có bé không ạ?
    Bé Cún 10 tháng tuổi. Đang chờ bé Seoul đây ak. Seoul ơi, mau về với ba mẹ và anh Hai nhé!
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chào chị San Thái,
    Vc em cưới nhau được gần 2 năm mong từ bạn cún sang bn hợi vẫn chưa được giờ mong có bạn chuột. Mong nhận được số may mắn từ chị để được 2v hạnh phúc như các chị các mẹ khác ạ♡♡♡