TIN TÀI TRỢ.

làm iui

• 0 Lượt chia sẻ
  • 775 Lượt đọc
  • 10 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 23 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Các mẹ ơi! Chỉ giáo cho e với.tình hình là e làm đang làm iui được 5 ngày r.ngay tối hòm làm iui e cảm thấy rất mệt.chân tay mỏi nhừ.các ngày sau thỉnh thoảng cũng có triệu chứng như vậy.còn có cả non ra chất màu nâu nữa nhưng có 1 lần thoi.cho e hỏi như vậy có phải là dấu hiệu trứng đã thụ tinh khong. Vợ chồng e đang rất mong có con.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 45 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Có khả năng là như thế đó mẹ. Ngày xưa mình cũng có triệu chứng tương tự.
    Cuộc sống là phải biết chấp nhận thực tại mà thôi.
    • 23 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Thật hả mẹ heo.bé nhà mẹ bao tuổi r?
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 29 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mình cũng đang chuẩn bị tinh thần làm IUI, đánh dấu ngồi học hỏi kinh nghiệm.
    Cho minh hoi chi phi ntn ah?
    • 23 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Mình làm ở Bv an thịnh.chi phí mỗi lần bơm là 2tr500. Thuốc kích trứng và sieu âm canh trứng nữa hết khoảng 3tr500
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 29 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Chi phí như vậy thì cũng không có gì quá khả năng Chồng mình vừa làm tinh dịch đồ, bình thường rồi. Mình thì hôm nay là ngày thứ hai của chu kỳ, không biết có thể đến khám trước khi tiến hành IUI không, hay mình phải chờ sạch kinh mới có thể khám cho mình được trước khi tiến hành IUI nhỉ?
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 29 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Nhutrang311214 Xem bài viết
    Các mẹ ơi! Chỉ giáo cho e với.tình hình là e làm đang làm iui được 5 ngày r.ngay tối hòm làm iui e cảm thấy rất mệt.chân tay mỏi nhừ.các ngày sau thỉnh thoảng cũng có triệu chứng như vậy.còn có cả non ra chất màu nâu nữa nhưng có 1 lần thoi.cho e hỏi như vậy có phải là dấu hiệu trứng đã thụ tinh khong. Vợ chồng e đang rất mong có con.
    Mn ơi, tình hình sao rồi? Cho mình hỏi, khi mn đi khám trước khi làm IUI là lúc ngày thứ hai của vòng kinh hay là khám lúc sạch kinh? Mình còn lờ mờ quá, cụ thẻ như thế nào vậy ạ? Cho mình ít kinh nghiệm.
    • 23 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Mình có baby r nè.hqa đi xét nghiệm máu bs Thông báo có bầu mà mình sướng quá. Mn đi xét nghiệm nội tiết vào ngày thứ 2 của vòng kinh.đến khi hết kinh 3 ngày thì mn đến chụp vòi trứng.nhưng mn phải quan hệ trước 1 năm r thì mới chụp nhé.chụp xong thì bs sẽ kê thuốc ks về uống. Nhưng trúc khi chụp mn phải đảm bảo là không bị bệnh phụ khoa tránh tình trang viêm ngược.chúc con yêu sẽ sớm về vs mn
    • 23 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Carolita Xem bài viết
    Mn ơi, tình hình sao rồi? Cho mình hỏi, khi mn đi khám trước khi làm IUI là lúc ngày thứ hai của vòng kinh hay là khám lúc sạch kinh? Mình còn lờ mờ quá, cụ thẻ như thế nào vậy ạ? Cho mình ít kinh nghiệm.
    Mình có baby r nè.hqa đi xét nghiệm máu bs Thông báo có bầu mà mình sướng quá. Mn đi xét nghiệm nội tiết vào ngày thứ 2 của vòng kinh.đến khi hết kinh 3 ngày thì mn đến chụp vòi trứng.nhưng mn phải quan hệ trước 1 năm r thì mới chụp nhé.chụp xong thì bs sẽ kê thuốc ks về uống. Nhưng trúc khi chụp mn phải đảm bảo là không bị bệnh phụ khoa tránh tình trang viêm ngược.chúc con yêu sẽ sớm về vs mn

• 24 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Bạn Nhutrang ơi cho mình hỏi tý? Mình bị btdt và chồng bình thường thì có nên làm IUI. Và những trường hợp như thế nào thì cần làm IUi. Mình cũng định làm nhưg đag phân vân quá. Cho mình hỏi vk ck bạn cưới nhau bao lâu rồi thì giờ mới có thai? Bạn và ck bạn có bị vấn đề gì k? Bạn làm IUI lần đầu tiên là có luôn hay sao? Mình xl vì mình hỏi hơi nhiều nhé? Chúc mừng bann vì có baby rồi nhé

Gởi từ ứng dụng Webtretho của hiheo012345
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 15 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Bạn iui bao lau thì biet minh co thai vay??

Gởi từ ứng dụng Webtretho của Mising