TIN TÀI TRỢ.

Làm gì khi mẹ bị tiền sử thai lưu, thai dị tật?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 54.6K Lượt đọc
  • 44 Trả lời

• Trang 3/3

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • thuquynh245 Khách
    • 2 năm
    Có ai có kinh nghiệm chia sẻ đi

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• thuquynh245 Khách
    • 2 năm
    Em đang có lần 2 được 4 tuần. Lần trước bị lưu ở tuần thứ 8. Đợt này thì lại nói thai yếu, em đang rất lo. Mong mọi người chia sẻ kinh nghiệm với ạ
    • 26 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thuquynh245 Xem bài viết
    Em đang có lần 2 được 4 tuần. Lần trước bị lưu ở tuần thứ 8. Đợt này thì lại nói thai yếu, em đang rất lo. Mong mọi người chia sẻ kinh nghiệm với ạ
    Mẹ có em bé khỏe ko ạ. Mình cũng như bạn
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 1,630 Bài viết

• 385 Được cảm ơn

Nếu có tiền sử thai lưu(còn gọi là lưu thai định kì) thì sau khi lưu thai lần đầu nên dùng dây Cứt quạ, nấu nước dùng thay nước lọc nhé.
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Bluesky_mum Xem bài viết
    Trích dẫn Nguyên văn bởi mupmip_mummim Xem bài viết
    Mẹ Bluesky cho mình hỏi thăm tí, mình hiện chưa có bé, mình bị hiếm muộn, mình đã IUI 2 lần và IVM 1 lần nhưng thất bại, sau khi IUI mình có thai tự nhiên nhưng bị thai lưu dưới 12 tuần vì phôi ko phát triển, ko có tim thai ( sau khi làm IVM cũng có và bị lưu), vợ chồng mình phải làm gì để biết nguyên nhân thai lưu, bạn chỉ mình với
    Ngay đến bác sĩ nhiều khi cũng không tìm được nguyên nhân thai lưu bạn ạ. Nhưng bạn đã đến tư vấn bác sĩ chưa?
    Khi có thai, bạn có được nghỉ ngơi và chăm sóc không? Có làm việc nặng nhọc không? Có tiếp xúc với chất độc hại (vd khói thuốc lá) ko?
    C ơi làm sao để em inbox cho chị được ạ mà lsao để đọc được thông báo bài mình đã bình luận ạ em cảm ơn ạ
  • Trang 3/3

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3