TIN TÀI TRỢ.

khỉ vàng của mẹ 2016

• 0 Lượt chia sẻ
  • 3.49K Lượt đọc
  • 90 Trả lời

• Trang 5/5

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 4
  • 5

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 86 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi jenny79 Xem bài viết
    Ủn mông mẹ ngocquyen nào. Thoải mái tinh thần đừng nghĩ nhiều về vđ này quá tự nhiên con sẽ về thôi mn ạ! Tích cực uống đậu nành ăn, sầu riêng sẽ tốt cho niêm mạc vì mới hút thai thường nm sẽ bị mỏng. Có đậu thai cũng khó bám lắm. Nếu thấy triệu chứng lạ phải đi bs liền để bs phụ mình giữ được con. Hi hi Chúc mn sức khoẻ dồi dào đón con yêu nhé!!

Gởi từ ứng dụng Webtretho của jenny79
    Hihi e cảm ơn c nhé hi vọng mọi thứ sẽ may mắn với e, chứ mấy tháng qua e mệt mỏi quá , chúc 2 mẹ con c cán đích 9t10

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 76 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi jenny79 Xem bài viết
    Ủn mông mẹ nganha2203 và tất cả những người mẹ đang mong con nào! Mình mở hàng đắc hàng lắm đấy nhé

Hi vọng cả nhà mh bão 2v. Mẹ jenny 79 mở hàng nhà nhà 2v. Mong con yêu wa các mẹ ơi...
    • Thành viên tích cực 2015
    • 4 năm
    • 622 Bài viết

• 64 Được cảm ơn

Chị nangthuytinh ơi!đúng là tháng 12al nhưng dl qua khỉ rồi chị! Hi hi e có lại ngay sau sảy. Bs bảo k sao nên e thả luôn hi hi. Chúc cả nhà sớm 2v nhe! Cầu mong cho tất cả các chị em mong con sớm được như ý ạ!!

• 76 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Các mẹ thông thái cho e hỏi xí nha, e bị chậm kinh hơn 40 ngày rùi, mấy hn ngực sưng và đau ghê lắm, bụng dưới đau dữ dội theo từng con, chủ yếu lúc nằm bị đau còn ngồi và đi lại thì bthg. Đợt bụng đau lâm râm và ngực đau e cũng có thử nhg kq chỉ 1v. E đg định đi sa xem có bị sao ko nhg vì cuối tuần sợ đông ng phải chờ lâu. Nóng ruột wa nên e hỏi cm, có mẹ nào bị như e k ạ. Help me !!!
    • 91 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Nhiet do ban huongkha co tang cao khong?

Gởi từ ứng dụng Webtretho của Trangbuon86
    • 15 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Các chị cho em gia nhập với. Em cũng đang chờ đón em khỉ. Hiện tại bé mới dc 4 tuần 😍😍😍 em cũng mua Pro care nhưng sau thấy mọi ng bảo ELeVit tốt hơn nên đặt mua thêm ELevit 1.250k ạ. Các chị cho em hỏi thuốc này uống ntn? Uống từ giờ tới khi sinh ạ?

Gởi từ ứng dụng Webtretho của Tinhcau2508
    • 76 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

E cũng k để ý chuyện nhiệt độ c à, vde này còn lơ mơ nên chẳng hỉu nữa.
    • 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

uống từ bây giờ đến sau sinh mẹ nó nhé, elevit tốt hơn procare đấy chúc 2 mn cán đích 9t10n nhé
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Tinhcau2508 Xem bài viết
    Các chị cho em gia nhập với. Em cũng đang chờ đón em khỉ. Hiện tại bé mới dc 4 tuần ���������������� � em cũng mua Pro care nhưng sau thấy mọi ng bảo ELeVit tốt hơn nên đặt mua thêm ELevit 1.250k ạ. Các chị cho em hỏi thuốc này uống ntn? Uống từ giờ tới khi sinh ạ?

Gởi từ ứng dụng Webtretho của Tinhcau2508
    • 76 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Hn mh đi sa, niêm mạc dày 20cm nhg vẫn k thấy túi ối, bs bảo nghi là có thai . Mh và ax 2tuần nay cũng k xxx rùi, vì chồng mh xa nhà, vậy có kiểu j mà bs nghi các mẹ nhỉ, mh bảo bị ck hơn 40 ngày rùi , h đg đau lưng vs bụng, ngực, bs bảo biết đâu cí thai tháng này mà k pải tháng sớm thì sao. KL 1 tuần nữa ktra lại. Haizzz. Mệt mỏi.
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 410 Bài viết

• 79 Được cảm ơn

ủn mông các mẹ, m đang canh con trai 2016 đay, có mẹ nào có kinh nghiệm ko ^^
    • Điều hành
    • 6 năm
    • 3,892 Bài viết

• 1,317 Được cảm ơn

https://www.webtretho.com/forum/f90/s...016-a-1916891/

Các bạn sang nhà trên tham gia tiếp nhé.
    Muốn về giao diện CŨ, bạn ấn vào ĐÂY

Email của Smod5: smod5@webtretho.com.vn

Thông báo về việc mở các topic về lựa chọn giới tính thai nhi: https://www.webtretho.com/forum/wttsh...72&postcount=2
    Thông báo về việc đóng topic và mở tầng mới khi 1500 bài: https://www.webtretho.com/forum/f86/t...0-bai-1663824/
    Quy định của diễn đàn: https://www.webtretho.com/forum/f48/q...-2012-a-50995/

• Trang 5/5

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 4
  • 5