Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

khỉ vàng của mẹ 2016

• 0 Lượt chia sẻ
  • 3.54K Lượt đọc
  • 90 Trả lời

• Trang 4/5

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 3
  • 4
  • 5

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 75 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi jenny79 Xem bài viết
    Chị alysadong ơi!Thai e được 5w rồi! 8w siêu âm đểnghe tim thai. E nghén quá chẳng ăn uống gì, mệt lả người chị ạ!

Gởi từ ứng dụng Webtretho của jenny79
    Chúc mừng c nhé. Ủn mông cho em tí may mắn 2v nào.
    Ngày 28-5-2015 mẹ San Thái tặng số may mắn 158 ^^
    Cảm ơn con yêu đã đến bên ba mẹ.
    Mong con yêu luôn khỏe mạnh bình an

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 76 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi tjtkute Xem bài viết
    Chào các mẹ trong nhóm , mình sn 90 cũng đang tính bắt đầu từ tháng năm săn e khỉ đây. Chúc cm trong nhóm " khỉ vàng của mẹ" đều 2v căng đét đón đc bé khỉ về nhà 😋😋😋

Gởi từ ứng dụng Webtretho của tjtkute
    Gớm. Ở đâu cũng thấy maetj tui vs pà zậy. Hihi
    Mh cug đg săn con yêu, nên chúc cho cả nhà mh 2v đỏ choét ạ.
    • Thành viên tích cực 2015
    • 5 năm
    • 622 Bài viết

• 64 Được cảm ơn

Ủn mông cả nhà nào! Cơn bão 2v sắp đổ bộ vào khỉ vàng của mẹ đây. Các mẹ chuẩn bị đón bé yêu nhe

• 4 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mình cũng sn 90 nè, vc mình thả 6 tháng rùi mà chưa bắt được dê con, giờ để thả thế chỉ ước bắt được e khỉ là vui lắm rùi, huhu hi vọng tất cả cm đều 2v đỏ choét.
    • 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

tháng trước e chậm 5 ngày đang hí hửng thì lại bị roài, tháng này lại chuẩn bị tinh thần săn bé khỉ con tiếp, mẹ jenny79 ủn mông e cái nào
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 195 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

Mình cũng đang cbi tinh thần cao để chào đón một em khỉ con,mong là cũng may mắn như các mẹ có 2v,hihi
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 980 Bài viết

• 1,847 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mình cũng đang tính sinh con năm con khỉ đây mà sao nhiều người cứ bảo sinh năm con khỉ là vất vả nhỉ. Mình thì ko tin lắm vụ ăn gì uống gì để sinh con trai con gái, nhưng đang mong con gái quá nên cũng muốn thử. Có mẹ nào có kinh nghiệm gì ko. Nhìn các bé gái tết tóc buộc nơ mặc váy mà yêu quá quá chừng.
    • 5 năm
    • 622 Bài viết

• 64 Được cảm ơn

Ủn mông mẹ nganha2203 và tất cả những người mẹ đang mong con nào! Mình mở hàng đắc hàng lắm đấy nhé

• 86 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

E mới hút thai lưu dc 5tuần buồn quá các chị ạ mà bây giờ chưa thấy ckk mới gì cả niêm mạc thì mỏng bác sỹ cho uống thuốc nếu k ra kinh thì nghi dính tử cung, mà e thì mong có con thôi thì k săn dc dê thì khỉ cũng dc tóm lại cứ có con được là được, lâu nay e stress quá các chị có kinh nghiệm gì chia sẻ với e với
    • 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Cảm ơn mẹ jenny79 nhé.mong nhanh đc 2v như mn.săn e dê k đc nên giờ săn e khỉ
    • 5 năm
    • 622 Bài viết

• 64 Được cảm ơn

Mẹ ngocquyen91 niêm mạc mỏng với lại mới hút xong thì tử cung chưa hồi phục được nên mn để vài ck hãy thả lại sẽ tốt hơn. Con yêu sẽ mau về thôi. Đừng căng thẳng quá , chúc mn mau hồi phục sk để đón con yêu nhe!

• 86 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Mẹ ngocquyen91 niêm mạc mỏng với lại mới hút xong thì tử cung chưa hồi phục được nên mn để vài ck hãy thả lại sẽ tốt hơn. Con yêu sẽ mau về thôi. Đừng căng thẳng quá , chúc mn mau hồi phục sk để đón con yêu nhe!

Em cảm ơn c nhé tại là 5t rồi mà e chưa có ckk mới mà bác sỹ nó vậy lên lo lắng, c ủn mông cho e cái cho may mắn với 😘😘😘😘😘
    • 5 năm
    • 622 Bài viết

• 64 Được cảm ơn

Ủn mông mẹ ngocquyen nào. Thoải mái tinh thần đừng nghĩ nhiều về vđ này quá tự nhiên con sẽ về thôi mn ạ! Tích cực uống đậu nành ăn, sầu riêng sẽ tốt cho niêm mạc vì mới hút thai thường nm sẽ bị mỏng. Có đậu thai cũng khó bám lắm. Nếu thấy triệu chứng lạ phải đi bs liền để bs phụ mình giữ được con. Hi hi Chúc mn sức khoẻ dồi dào đón con yêu nhé!!

• 61 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Các mẹ ơi... gần 3 tháng r mà e chưa có gì hết .... bắt đầu cảm thấy lo lắng k bik mình có làm sao k nữa...hic hic... có mẹ nào như e k hic?
    • 14 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Hi. Hình như chị sn 81 ạ. Em cũng như chị. Em đag mong bé gái tập 2. Mà em săn dê cơ. Giờ trượt rồi. Ko biết có nên săn khỉ tiếp ko chị ơi. Vì em xem thì 2015 hợp cả 2vc. Giờ 2016 thì xung lắm. Mà em thì đag mong nhưng lại cũng lo lắng. Vào đây để học hỏi kn ạ.
    • 14 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Vậy em vẫn sinh dê vàng mà. Tháng 12 âm chứ em.
    • 14 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mà em vừa sảy xog lại có lại luôn được à. Chúc mừng em nhé.
    • 14 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Alysadong nếu kq chính xác thì e mở hàng đắc lắm nhe! E mở hàng cho " khỉ vàng của mẹ" chúc cả nhà sớm 2v căng nét nha. Chào mừng tất cả các chị đến với ngôi nhà nhỏ của khỉ con

Vậy em vẫn sinh dê vàng mà. Tháng 12 âm chứ em.
    • 14 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mà em vừa sảy xog lại có lại luôn được à. Chúc mừng em nhé. Mong em mẹ tròn con vuông.
    • 14 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Mykhanh81 Xem bài viết
    Hi! Chào e! Chị cũng săn hết năm này đến năm kia mà vẫn chưa thấy con yêu về! Chị cũng tập 2. Bé đầu là bé trai 10 tuổi. Hy vọng chị sớm có bé gái !! Chúc e cũng sớm có bé trong năm khỉ hihi

Gởi từ ứng dụng Webtretho của Mykhanh81
    Hi. Hình như chị sn 81 ạ. Em cũng như chị. Em đag mong bé gái tập 2. Mà em săn dê cơ. Giờ trượt rồi. Ko biết có nên săn khỉ tiếp ko chị ơi. Vì em xem thì 2015 hợp cả 2vc. Giờ 2016 thì xung lắm. Mà em thì đag mong nhưng lại cũng lo lắng. Vào đây để học hỏi kn ạ.
  • Trang 4/5

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 3
  • 4
  • 5