TIN TÀI TRỢ.

khỉ vàng của mẹ 2016

• 0 Lượt chia sẻ
  • 3.52K Lượt đọc
  • 90 Trả lời

• Trang 3/5

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3
  • 4
  • ...
  • 5

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em cũng đang mong ngóng quá, chị dâu em vừa bảo uống thuốc Elevit xem sao, các mẹ trên này có kinh nghiệm gì cho em xin với, thuốc này uống được ko các mẹ ??

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 31 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Theo e biết thì elevit có nhieu vitamins ( folix acid, iodine, iron,....)rất tốt cho trước và trong khi mang bầu. Nhưng giá thành hơi mắc. Nếu có đk thì mn cứ dùng elevit nhé.

Gởi từ ứng dụng Webtretho của thanhdao25
    • Thành viên tích cực 2015
    • 4 năm
    • 622 Bài viết

• 64 Được cảm ơn

Elevit tốt lắm á! Chị e đã 37 tuổi mang bầu chỉ uống elevit với sữa tươi k một giọt sữa bầu mà bé thông minh lắm. Ở nước ngoài k có sữa bầu như vn mình đâu cm! Mình uống hết hộp DHA này cũng chuyển qua elevit đây

Gởi từ ứng dụng Webtretho của jenny79
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 10 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mình đang dư hai lọ thuốc bổ cho bà bầuNature Made Prenatal Multi + DHA 150 viên, chưa mở nắp. Thuốc này đợt 30-4 vừa rồi chịmình đi Mỹ mang về cho. Date: Tháng 10-2016. Mẹnào cần, mình để lại 450k/lọ. Mình ở Hà Nội. sđt: 0982013692
    11012445_10153225646166192_7295383408090273661_o
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 13 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Chào mẹ nó. E xin chia buồn vs mn. E cũng bị mới bị sảy tợ nhiên hôm 27/4 vừa rùi. Đến nay e vẫn chưa cả sạch máu nữa mn ạ. E còn mới sảy tự nhiên hôm 15/3 nữa. Vậy là e sảy tự nhiên 2 tháng liên tiếp nè. E nản lắm ý các mẹ ạ nhưng vẫn phải cố gắng. Mẹ nó cố gắng lên nhé. E nghe mọi ng nói nếu ai máu dày sau sảy sẽ có lại ngay ý. E k tin nhưng e cũng có lại ngay mà có giữ được đâu. V/c e cưới được năm rưỡi bây giờ mới có mà lại bị như vậy đó. Mẹ nó cố lên nhé. Chúc mn nhanh 2v
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 13 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thanhdao25 Xem bài viết
    Mình bị sảy tu nhien hôm 18/4 bh dc 2 tuần rồi. Vẫn ko thể nào nguôi ngoai đc mn ah. E cũng ko bít tại sao nữa. Đang nằm ở nhà rồi đi vs thấy ra máu nên e nhập viện luôn thì bác sĩ bảo là sảy rồi.

Chào mẹ nó. E xin chia buồn vs mn. E cũng bị mới bị sảy tợ nhiên hôm 27/4 vừa rùi. Đến nay e vẫn chưa cả sạch máu nữa mn ạ. E còn mới sảy tự nhiên hôm 15/3 nữa. Vậy là e sảy tự nhiên 2 tháng liên tiếp nè. E nản lắm ý các mẹ ạ nhưng vẫn phải cố gắng. Mẹ nó cố gắng lên nhé. E nghe mọi ng nói nếu ai máu dày sau sảy sẽ có lại ngay ý. E k tin nhưng e cũng có lại ngay mà có giữ được đâu. V/c e cưới được năm rưỡi bây giờ mới có mà lại bị như vậy đó. Mẹ nó cố lên nhé. Chúc mn nhanh 2v
    • 31 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Gửi mẹ Girlit. Mn cứ từ từ giữ sức khoẻ từ 3-6 tháng thì hẵng có lại nhé. Ko thì dễ bị sảy lại lắm. Nó quen dạ cứ có là sảy thì chết. E cũng muốn có bé luôn lắm mà sợ bị sảy nên cũng sợ. Nếu mn có bầu lần sau thì nên đi bs thăm khám luôn nhé. Chúc mn khoẻ mạnh sớm 2 v. Bh 2 v nhớ báo mình nhé.ủn mông mn

1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 37 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Hi mọi người! Chúc mọi người 1 buổi tối thật thư giản và ngủ ngon nhé
    Do mình bận con nhỏ và đi làm nên ko cập nhật cùng các bạn và các chị thường xuyên nhưng có thời gian là mình vào nhà ngay hihi
    Chào mừng các bạn mới vào nhà "khỉ vàng nhe" chúc nhà khỉ vàng 2v căng đét. Mẹ jenny79 mở hàng nhé. Khi nào đi bác sĩ nhớ kể tình hình thế nào nhé. Chúc 2 mc nhiều sức khỏe
    • 37 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Mẹ nào vừa xảy cũng đừng buồn và quá lo lắng .giữ tinh thần thoải mái rồi con sẽ về đội chúng ta. Giữ gìn sức khỏe nữa. Có gì cứ chia sẽ với mọi người .ko chỉ về con mà về các vấn đề tâm sinh lý khác hihi.
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 13 Bài viết

• 42 Được cảm ơn

Vc em cũng thả mấy tháng mà chưa có thấy chồng đi khám bị tinh trùg yếu. Cho c uống nước giá với ăn hàu rồi. Tháng này cũng đag cố gắng. Lúc đầu cũng muốn dê mà giờ thật sự cứ có là hạnh phúc lắm rồi

Gởi từ ứng dụng Webtretho của Nananh
    • 37 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Mình thấy vấn đề sức khỏe trước khi mang thai quan trọng lắm. Đứa đầu mình ko tìm hiểu nên chủ quan . nghĩ có bầu là bthuong nhưng giờ đã thấy .ko bình thường chút nào.cho nên bạn cứ chuẩn bị sức khỏe rồi làm 1 phát ăn ngay.hihi
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 13 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thanhdao25 Xem bài viết
    Gửi mẹ Girlit. Mn cứ từ từ giữ sức khoẻ từ 3-6 tháng thì hẵng có lại nhé. Ko thì dễ bị sảy lại lắm. Nó quen dạ cứ có là sảy thì chết. E cũng muốn có bé luôn lắm mà sợ bị sảy nên cũng sợ. Nếu mn có bầu lần sau thì nên đi bs thăm khám luôn nhé. Chúc mn khoẻ mạnh sớm 2 v. Bh 2 v nhớ báo mình nhé.ủn mông mn

Minh cảm ơn mn nhé. M cũng đang cố gắng nè. Chỉ tại hôm nay m vẫn bị ra huyết nên thây lo lo sao ý mn ạ. Mn cũng nhanh nhanh 2v nhé.
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 13 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi alysadong Xem bài viết
    Mẹ nào vừa xảy cũng đừng buồn và quá lo lắng .giữ tinh thần thoải mái rồi con sẽ về đội chúng ta. Giữ gìn sức khỏe nữa. Có gì cứ chia sẽ với mọi người .ko chỉ về con mà về các vấn đề tâm sinh lý khác hihi.
    Mẹ alysadong nói đúng đó. Các mẹ cứ thoải mái lên rùi con yêu sẽ về nhanh thuui. Chúc cho cả đội "Khỉ vàng của mẹ 2016" tất cả đều 2v nha.
    • 31 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

@Girlit: Nếu mn chảy máu hơn 2 tuần thì nên đi khám lại xem còn sót rau vs nhau ko nhé. Mình khám ở đây bs bảo máu sẽ chảy trong vòng 2 tuần nếu ko hết mà vẫn ra nhiều máu thì phải khám lại.

• 37 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Hi moi nguoi hôm nay thế nào? ? Co gì vui hok???
    Mình hom nay bận túi bụi .đi làm rồi về đón con . mệt tơi tả
    • 110 Bài viết

• 127 Được cảm ơn

Các mẹ ơi bây h mà có bầu thì có kịp năm khỉ ko hay vẫn còn trong năm mùi nhỉ, em vừa mới thử 2 v xong, đang phân vân quá vì mục tiêu của em là năm thân cơ , cứ nghĩ là thả bây h thì chậm nhất cũng vài tháng nữa mới có, ai dè đầu tháng lấy vòng ra cuối tháng có luôn. Nhân tiên ủn mông cho các mẹ ai cũng 2v hết nhé
    • 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chào các mẹ. E mới lấy chồng dc 4 tháng cũng mon men săn khỉ 2016 nên các mẹ cho e nhập hội vs ạ. Chúc các mẹ mau mau 2v
    • 37 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Theo mình là đầu dê đít khỉ a'.theo mình phỏng đoán bạn sẽ sanh đầu tháng giêng
    • 37 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Theo mình là đầu dê đít khỉ a'.theo mình phỏng đoán bạn sẽ sanh đầu tháng giêng .chúc mừng nhé .em khỉ thứ 2 đã vào nhà 💐
    • Thành viên tích cực 2015
    • 4 năm
    • 622 Bài viết

• 64 Được cảm ơn

Chị alysadong ơi!Thai e được 5w rồi! 8w siêu âm đểnghe tim thai. E nghén quá chẳng ăn uống gì, mệt lả người chị ạ!

Gởi từ ứng dụng Webtretho của jenny79
  • Trang 3/5

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3
  • 4
  • ...
  • 5