TIN TÀI TRỢ.

hỏi về dấu hiệu của ngực khi mang thai

• 6 Lượt chia sẻ
  • 204K Lượt đọc
  • 51 Trả lời

• Trang 3/3

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 6 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi yool_bluespill Xem bài viết
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Pepepapa Xem bài viết
    Giờ e ms nhập hội mình đc!
    E cưới đc 6t .. ckk của e từ 32-39 ngày . Tháng này e có qh vào ngày trứng rụng( e đi siêu âm canh trứng ) đến hôm nay 9 ngày sau khi qh e chả có triệu trứng gì ngoài đau đầu ti mà ngực mềm .. bụng dưới hơi râm râm.. e thử que chỉ
    Có 1v 😞 .. e cũng mong con lắm các mẹ ạ!
    Bạn chu kỳ dài thế cănh trứng thì nó rơi vào tầm ngày thứ bao nhiêu vậy

Gởi từ ứng dụng Webtretho của yool_bluespill
    Mình đi canh trứng thì rơi vào ngày 26 nhé bạn

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 52 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Lúc mìn mới có chỉ đau tức bầu ngực và đầu ti, đau kinh luôn còn k thích cả mặc áo ngực. ngoài ra còn có thêm hiện tượng mụn mọc tùm lum nữa. mà mìn hết tuổi dậy thì rồi 😂😂
    Mỗi ng có 1 dấu hiệu khác nhau, và mẹ nên lắng nghe cơ thể mình để biết chính xác sự thay đổi nhé.
    Như mình thì mình ko ra ít máu gì gọi là máu báo luôn, tịt hẳn luôn ấy. Cũng ko đau bụng gì cả. Chỉ có chậm kinh 2 tuần là dấu hiệu đầu tiên mình nghi ngờ. Thử thì nó lên v2 mờ mờ rồi nhưng vẫn nhìn rõ
    Chúc các mẹ sớm có tin vui nhé.

Gởi từ ứng dụng Webtretho của myhuy1
    • 10 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

các mẹ ơi cho mình hỏi. mình bị đa nang buồng trứng. kinh mấy tháng có lần ko theo chu kì. kinh 2 chu kì gần đây nhất của mình là ngày 22/4 và 22/7. đến đầu tháng 8 thì mình uống thuốc đông y một tháng , sau đó từ đầu tháng 9 mình uống cao ích mẫu đồng gia. uống đến 3/9 thì có biểu hiện đau đầu ti. sờ vào đau. cho đến hnay 16/9 vẫn đau đầu ti. trước khi uống cao ích mẫu mình có mua que thử nhưng 1 vạch. đau ngực tính đến ngay là 13 ngày rồi. thỉnh thoảng đau bụng dưới và mỏi lưng. âm đạo thi thoảng ẩm ướt. vậy cho mình hỏi khả năng là qkđ tới hay có baby rồi ạ. mình k dám mua que thử sợ 1 vạch lại buồn
    • 29 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    mon đã thử que chưa ạ? kết quả thế nào rồi mon.
    Mẹ yêu con ! và nhớ con nhiều lắm !!!
    • 10 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mình thử que rồi mom ạ. hai vạch đậm luôn. mình hạnh phúc lắm. nhờ có cao ích mẫu đồng gia ấy
    • 29 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    chức mừng mon nhé. chúc 2 mẹ con mạnh khỏe nhé.
    Mẹ yêu con ! và nhớ con nhiều lắm !!!
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

E thì QH đk 9 ngày rồi, ngực đau 3 ngày rồi nhưng đầu ti mềm, thi thoảng đau lưng, nhưng thử que thì lên có 1 thôi à. K biết e có k nữa các mom ạ
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi bo.cap Xem bài viết
    Có mn srt bị đau đầu ti sau 2/3 hôm đầu ti bớt đau thì chuyển sang căng tức ngực mà có bầu ko? Mình kích trứng và tiêm rụng ck này là lần 2 rồi ko biết có nên cơm cháo gì ko. Hic mong con gần năm rồi mà vẫn ko có
    B giống t quá giờ b có em bé chưa ạ
    • Thành viên Webtretho
    • 1 năm
    • 27 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

ngực là dấu hiệu khá rõ khi mang thai hjhj
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Các me oi cho e hoi la e thu 2vach nét cang di sa bs bao la co tui dịch buồng tu cung kick thuoc 8mm thi e dc may tuần rui a e ko thay bs noi dc may tuần e no ưa nguc e dau va rat nua e cham dc 13 ngay rui a co me nao biet noi e biet voi a
    • 8 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Từ sau rụng trứng, ngực mình đau tức kinh khủng, nhưng núm vú mềm, k đâu. Âm đạo khô ráo thỉnh thoảng có ra dịch màu trắng sữa, hơi đặc, bột, k mùi.
    Như vạy mình có khả năng k các mom???
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 17 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi congchuaghe Xem bài viết
    Từ sau rụng trứng, ngực mình đau tức kinh khủng, nhưng núm vú mềm, k đâu. Âm đạo khô ráo thỉnh thoảng có ra dịch màu trắng sữa, hơi đặc, bột, k mùi.
    Như vạy mình có khả năng k các mom???
    Tình hình bạn sao rồi ạ. Tháng đó bạn có em bé ko ạ
  • Trang 3/3

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3