TIN TÀI TRỢ.

Híc ... Chồng em bị thiếu Testosteron.. Có phải khó sinh con lắm không?? Các mẹ giúp em vơiiiiii :(

• 0 Lượt chia sẻ
  • 919 Lượt đọc
  • 2 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 51 Bài viết

• 30 Được cảm ơn

Vợ chồng em thả cũng lâu rồi các mẹ ah ... Tháng trước chồng em theo lời khuyên đi xét nghiệm thì thấy kết quả ghi là lượng Testosteron thấp .... híc híc .... Em hoang mang quá ... Không biết bị thấp thế này có thể sinh con được không các mẹ ơi .... Em và chồng đang lo sầu quá các mẹ ah ... Mong các mẹ nhiều kinh nghiệm chia sẻ với vợ chồng em với ....

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 19,210 Bài viết

• 4,828 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi minhanh_2012 Xem bài viết
    Vợ chồng em thả cũng lâu rồi các mẹ ah ... Tháng trước chồng em theo lời khuyên đi xét nghiệm thì thấy kết quả ghi là lượng Testosteron thấp .... híc híc .... Em hoang mang quá ... Không biết bị thấp thế này có thể sinh con được không các mẹ ơi .... Em và chồng đang lo sầu quá các mẹ ah ... Mong các mẹ nhiều kinh nghiệm chia sẻ với vợ chồng em với ....
    E hãy tích cực bồi dưỡng cho ox 1 số thực phẩm có tác dụng bổ sung testosterone như hàu sống, trái bơ, cá hồi, măng tây, hạnh nhân và các loại quả hạch, trứng, sữa chua, bắp cải, tỏi và bột yến mạch.

Tham khảo thêm ở đây e nhé

http://www.vatgia.com/hoidap/4255/29...tosterone.html

Ngoài thực phẩm, có thể bổ sung testosterone bằng cách uống thuốc e ạ. E và ox thử đi gặp BS xin tư vấn xem sao
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 51 Bài viết

• 30 Được cảm ơn

@81vantreranh: hihi .. Vâng .. E cám ơn chị nhiều lắm .. Để em mua ngay hào với cá hồi về bồi bổ cho ông ý mới được ..^^