TIN TÀI TRỢ.

Gửi chị bị thai lưu 3 lần liên tiếp và các chị cũng cùng cảnh ngộ !

• 3.95K Lượt chia sẻ
  • 140K Lượt đọc
  • 41 Trả lời

• Trang 3/3

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 1,589 Bài viết

• 381 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Annhien0312 Xem bài viết
    Dây cứt quạ này ở đâu có ạ
    Để kết hợp điều hòa chức năng nội tiết buồng trứng thì BẠn nên dùng bài Kinh phụ thang- gia thêm Dây cứt quạ.
    Bài Kinh phụ thang- Thành phần các vị thuốc thì Bạn seach google nhé.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Viethang1516 Xem bài viết
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Mocliendd Xem bài viết
    Trích dẫn Nguyên văn bởi yenanh91 Xem bài viết
    Trích dẫn Nguyên văn bởi badmama1009 Xem bài viết
    Em văn ko có hay, em chỉ viết trong cảm xúc thôi. Mọi người biết không, Đau khổ chị ấy vẫn chưa chấm dứt, còn bi luỵ hơn.. Hôm nọ chị ấy gọi điện cho em, chị ấy nói " Các em sắp có chị dâu mới rồi"! Rồi chị ấy kể sau khi đưa tiền cho ông anh đưa con bồ đi giải quyết, cứ ở nhà hi vọng... Ai ngờ, đời có đơn giản thế đâu.. Ảnh cầm số tiền đó đưa con bồ lên Sa Pa chơi, rồi còn ghé vào nhà vợ cũ chơi.. Chị vợ cũ thấy thế, bực quá gọi về cho chị dâu em mách.. các chị tưởng tượng được tâm trạng chị ấy như thế nào không??? Khó lắm phải không?? Chạy vạy khắp nơi vay tiền cho chồng, hi vọng để cứu lấy hạnh phúc nhỏ nhoi.. Đứa con thì còn chưa biết gì.. Biết than với ai, mẹ thì già yếu vất vả, chẳng dám kêu ca lời nào.. Thương chị chẳng biết làm sao, em thì cũng đang chửa, nên cũng hiểu tâm trạng chị như thế nào, đằng này đẻ xong, con cái cũng đủ tối tăm mặt mày rồi, đằng này chồng ko đỡ đần, tiền ko có, lại đâm vào chị nhát dao như thế... Bất hạnh quá

Gởi từ ứng dụng Webtretho của badmama1009
    E giờ cũng đang nằm trên giường bệnh với sự thật đau lòng e k dám tin, e mới mất đi đứa con ngày đêm mong ngóng, lần này là lần thứ 2 e mất đi cơ hội làm mẹ, lần đầu tiên e đau 1 thì lần thứ 2 này e đau gấp 10, e k hiểu và k biết được nguyên nhân vì sao mình lại có thể sảy thai tự nhiên được, trong khi phát hiện chậm kinh là e nằm 1 chỗ mọi thứ đều do chồng e lo, k dám bước chân xuống giường, k dám cử động mạnh ... vậy mà kết quả vẫn là con số 0 khi e lại sảy... mọi người vẫn nói e vẫn có nhiều cơ hội làm mẹ nữa, e vẫn hi vọng nhưng e lại sợ, e sợ 1 nỗi đau mà mình vẫn phải chịu lấy nhiều lần, đau đớn thể xác, đau đớn tâm hồn, nhưng đau đớn hơn e thấy mình thật có lỗi với chồng, chồng e vẫn là chỗ dựa vững chắc cho e lúc này dù trong lòng a ấy đau cũng như e, nhưng a ấy cố gắng chăm sóc , động viên e, lo cho e từng thứ, vừa đi làm vừa cơm nước , quần áo cho e... bình thường e hạnh phúc bao nhiêu thì giờ e lại thấy có lỗi, thương chồng bấy nhiêu... Đoc bài này e mới thấy ai cũng có cái bất hạnh và ai cũng có cái may mắn cả, chí ít giờ đây chị cũng đã có được một đứa con trai , c hãy cố gắng sống và vượt qua hết lo cho con, còn 1 người chồng như thế k đáng cho mẹ con chị phải khổ thêm nữa. Sống vì con chị ơi... Còn e e vẫn hi vọng cơ hội làm mẹ sẽ đến với vc e bình an...
    Cố lên mẹ nó ơi. E cũng lưu thai 2 lần. Đau đến thắt tim gan. Hai lần có thai em đều khỏe mạnh. Lần đầu được 9 tuần lần thứ 2 được 7 tuần. Chỉ đi kiểm tra thử mới biết thai lưu chứ không có biểu hiện gì. Bác sỹ nói e bị lỗi gen di truyền có thai là 50% sẽ không giữ được. Tới nay đã gần 1 năm mà e vẫn chưa có thai lại. Giờ có cũng sợ không có cũng buồn các mẹ ah.
    B ơi. B có lại chưa
    Mình cũng vậy
  • Trang 3/3

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3