TIN TÀI TRỢ.

Em cần giúp đỡ!

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.15K Lượt đọc
  • 8 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em và bạn gái yêu nhau khá lâu.
    Cách đây khoảng 3 tuần, bọn em đã lỡ làm chuyện ấy
    (nhưng do không có kinh nghiệm( lần đầu) và sợ làm bạn gái em đau, em và bạn gái đã không thể thực hiện việc ấy đúng nghĩa, "cái" của em không thể vào được, chỉ ở bên ngoài, và em đã xuất tinh bên ngoài)

Tháng trước, bạn em có kinh vào khoảng đầu tháng.

Hôm nay là 15 tháng 2, bạn em vẫn chưa thấy gì.

Bạn gái em chuyện kinh nguyệt rất lung tung( theo lời cô ấy) có lúc thì 1 tháng 2 lần, lúc nhanh lúc chậm, có lúc đến 2 tháng mới thấy 1 lần.

Hiện tại bọn em đang rất băn khoăn, khó xử.
    Ai có kinh nghiệm chỉ giúp dùm bọn em, em chân thành cảm ơn. Nhanh lên, sắp tết rồi, em sợ lâu quá thì hỏng.( bạn em năm cuối, còn đang học)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 307 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Em ơi, cái chuyện "chỉ làm ở ngoài thôi" làm mình nghe nhiều lắm nhưng cũng có trường hợp dính bầu đó (tại vì các bạn chỉ nghĩ là ở ngoài...đôi khi tt chỉ cần 30 giây để vào đựoc bên trong thôi.

Mình nghĩ cách tốt nhất lúc này là nên mua que thử để bạn gái thử liền, vì nếu tháng trước có vào đầu tháng, mà tháng này là 15 thì dư khả năng que thử sẽ hiện chính xác. Bạn nên làm ngay đi !
    ocff
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

cảm ơn chị nhiều.
    Mai em sẽ phải làm ngay
    Cầu chúa để con được yên tâm ăn tết
    • 319 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi binhtinhnao Xem bài viết
    cảm ơn chị nhiều.
    Mai em sẽ phải làm ngay
    Cầu chúa để con được yên tâm ăn tết
    Chùi, chúa nào chứng cho bạn mah cầu .Chu kì của bạn gái bạn 49 ngày rồi, nếu dính thì thử là biết rồi đó.
    mBsk
    • 1,493 Bài viết

• 2,777 Được cảm ơn

Theo mình thì cũng chưa chắc đâu, nhiều khi do lo lắng quá lại hóa hiện tượng chậm kinh đấy. Để cho yên tâm thì mua 1 que về là ngon lành. Nhớ báo kết quả nhé!
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Ăn tết vui vẻ rồi, thanks mấy chị nhá
    • 307 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi binhtinhnao Xem bài viết
    Ăn tết vui vẻ rồi, thanks mấy chị nhá
    Lần sau có hành sự thì cẩn thận---->mà sao không đợi đến khi cưới hả để hành sự yên tâm hơn rồi đỡ tội con gái người ta nữa. Thôi dù gì cũng đỡ hơn là tin xấu
    ocff
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em sẽ cưới chứ, em sống có trách nhiệm mà.
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Xin lỗi cả nhà nhé, không phải mình vẽ đường cho hươu chạy đâu. Nhưng trong trường hợp của mình, không cho "nhập" tức là chỉ xuất tinh bên ngoài thì chẳng bao giờ dính cả. Mình dùng cách này để tránh thai được 2 năm rồi đấy