TIN TÀI TRỢ.

Đau ngực ngay sau khi rụng trứng vẫn có thai

• 0 Lượt chia sẻ
  • 182K Lượt đọc
  • 201 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 95 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

Ban Nguyen Thanh Van oi tinh hinh mn the nao roi

Gởi từ ứng dụng Webtretho của JetKute

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chào cm! Em là thành viên mới tham gia diễn đàn, em cũng mong mỏi con iu lắm cơ, nên trc khi QKĐ ghé thăm thì mình lêm đây chia dẻ với tia hy vọng từ cm. Em ko để ý triệu chứng trước kia của mình ntn cả. Tháng nay để ý thì thấy SRT (chu kỳ 27-29 ngày nên mình tính đc ngày rụng) thì mình bị căng ngực lắm, người hâm hấp sốt tưởng ốm 5 ngày rùi, kèm theo đó là mình thấy ghê ở cổ, giống như trong trạng thái ngồi xe oto vậy đó. Hôm nay là ngày thứ 20 chu kỳ, thấy người mát chứ k nóng như mấy hôm nữa, nhưng ngưc vẫn thấy đau khi chạm vào, đâu ti thì ko thấy đau j cả. em sợ lại tạch quá! Nge cm mẹ là đầu ti pải đau thì mới có thai
    • 44 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

M cũng tưng có tháng có dấu hiệu như thế , vui mừng chờ đợi . Ai ngờ đúng ngày là QKĐ k tha! Khóc hết cả ngày!

Gởi từ ứng dụng Webtretho của Hoahongxanhdy
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chắc mình ko hy vọng quá, đôi khi mong con quá mà có dấu hiệu nghén giả nhưng mà sao ng cứ hâm hấp sốt thế này, cảm giác mình sắp ốm mất rồi huhu
    • 18 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Chào cm! Em là thành viên mới tham gia diễn đàn, em cũng mong mỏi con iu lắm cơ, nên trc khi QKĐ ghé thăm thì mình lêm đây chia dẻ với tia hy vọng từ cm. Em ko để ý triệu chứng trước kia của mình ntn cả. Tháng nay để ý thì thấy SRT (chu kỳ 27-29 ngày nên mình tính đc ngày rụng) thì mình bị căng ngực lắm, người hâm hấp sốt tưởng ốm 5 ngày rùi, kèm theo đó là mình thấy ghê ở cổ, giống như trong trạng thái ngồi xe oto vậy đó. Hôm nay là ngày thứ 20 chu kỳ, thấy người mát chứ k nóng như mấy hôm nữa, nhưng ngưc vẫn thấy đau khi chạm vào, đâu ti thì ko thấy đau j cả. em sợ lại tạch quá! Nge cm mẹ là đầu ti pải đau thì mới có thai
    Ôi mẹ này giống mình quá đi mất thôi. Mình còn kèm theo dấu hiệu là mệt lừ đừ. Nhưng mình thử que ùi, 1 vạch thui. Buồn lắm.

Thứ 4 tuần sau mới là QKĐ của mình. Vẫn hi vọng thôi. Chưa tới QKĐ là chưa hết hi vọng.
    Các mẹ cứ thoải mái nhé. Con yêu sẽ sớm về thôi.hì hì
    • 14 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

minh co thai dc 6tuan roi, may tuan dau nguc dau lam nhung 2 ngay nay lai thay do dau nhiu, k bit con iu co lam sao k, me nao co kn chia se voi m nha, m so thai luu hixhix

Gởi từ ứng dụng Webtretho của muihoasua
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 3 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mình lại đau ngực trước rụng trứng 1 ngày (mình biết là do đi sâ trứng) ko biết là có cơ hội đón con về ko. 7 ngày sau trứng rụng rồi, đợi 7 ngày nữa rồi thử vậy. 1 năm rồi, mong lắm luôn
    • 111 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Mình cũng đau ngực sau khi rụng trứng. Hay nghe mọi người nói đau ti, là sao hả mọi người, đau dữ dội hay là sờ vào mới có cảm giác hơi nhói thôi. Mình thì cảm giác căng ngực. Ti thì ấn vào mới hơi đau xíu xiu thôi ah. Mà chắc tạch rồi. Mình mới sau rt 3 ngày thôi.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 111 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Bella.QA Xem bài viết
    Mình mong con gần 1 năm rồi. Mình đọc kỹ các dấu hiệu mang thay của các chị em trên diễn đàn. TRong đó mình từng đọc là " Đau ngực ngay sau ngày rụng trứng sẽ không có thai" hoặc xác suất thấp . Tháng này mình cũng đau bụng dưới , đau lưng, mệt mỏi và đặt biệt là ngực đau căng suốt từ ngày rụng trứng... Cứ nghĩ là dấu hiệu sắp đèn đỏ như mọi khi chắc không có thai đâu nhưng thấy trễ cả tuần vẫn tò mò mua que thử . Hai vạch căng... ÔI thật không ngờ! Mình đã khóc vì mừng và bất ngờ quá .
    Các mẹ chú ý nhé! Cơ thể mỗi người khác nhau nên mình nghĩ dấu hiệu có thai cũng khác nhau ngoài các dấu hiệu chung thường thấy ^^
    Vui quá mà ko biết làm j tiếp theo, chỉ mới báo chồng không dám báo ai hết. Mẹ nào có biết bác sỹ tư nào khám thai o Tân Bình không? Chỉ mình với!
    Mn ơi, mấy tháng trước mình chỉ đau trước khi QKD 1 tuần thôi, kỳ này mình bị đau ngực từ ngày rt, nhưng nay là 11 ngày srt thì ko đau nữa. Mọi tháng cứ hết đau là bị liền. Nhưng tháng này mới là 11 srt thôi. Ko biết có khả năng dính ko nhỉ mn?
    • 30 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Mình tháng nào cứ sau rt cũng đều đau ngực( đau cả bầu ngực, có tháng đau ti có tháng không) và tháng nào em ấy cũng đến...Tháng này mình mới iui về. Ngày thứ 3 bắt đầu đau nhẹ. Mấy hôm nay ngày càng đau hơn. Tủi thân quá các mẹ ạ. Mình thì thất vọng muốn chết chồng thì cứ iui xong rồi là rượu bia, thuốc lá thả ga coi như xong nhiệm vụ chả thèm quan tâm vợ stress và mệt mỏi thế nào. Buồn quá cm oi!
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình cũng vậy, cũng mong con yêu nhanh về, lc đc 6th rùi. (. hôm qua SA trứng BS bảo đc 20mm trứng đẹp về xxx luôn. Sáng nay ngủ dậy cảm giác đau ngực đau đầu ti, giống như sắp đến QKĐ. Những tháng trước m cũng đau ngực nhưng ko đau sớm như vậy. Kỳ kinh của m là 40 ngày, hôm nay là ngày thứ 23. Tình hình này chắc lại trượt rùi, càng mong càng ko đc là sao??? stress mất các mẹ ơi.
    • 11 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Cac me oi. E cuoi duoc gan 3 thang roi. Cung dang mong con lam day. Thang nay e dau nguc sau rung trung 1 ngay. Dau toi bay gio. Kèm theo đau lưng và khó thở. Khoang môt tuan nữa mới dến ngayg Qkd. Ko biet thế nao
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 27 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Đánh dấu. Mình còn 3 hum nữa là đến ngày QKD mà thử que vẫn 1 vạch. Đầu ti thì đau từ hum rụng trứng tới h vẫn chưa hết. Ngoài ra thì chả có thêm hiện tượng j bất thường. K biết mình có hy vọng j k nữa.
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 101 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi nguyenthanhvantq91 Xem bài viết
    Hic.e cũng đang bị đau ngực ạ mà hôm nay mới là ngày thứ 16 của ck.vc e xxx đc 2 ngày thì e bị đau ngực rồi.hic.đành chờ đợi tơí cuối tháng thôi.huhu.mong con quá các mẹ ạ
    Mẹ nguyenthanhvantq91 đã có bé chưa? Mình cũng có dấu hiệu này. Ko biết tháng này sao nữa.
    • Thành viên tích cực 2015
    • 4 năm
    • 228 Bài viết

• 47 Được cảm ơn

mình 2 vạch rồi nè chia sẻ với các mẹ nhé sau 1 năm các triệu chứng cứ lặp đi lặp lại vận tạch hoài. tháng rồi mình cũng vẫn như 1 vài tháng trước ngực căng srt chính sác là đàu ti căng sau đó gần ngyaf fkqd thì hết cũng như các tháng trước chuẩn bị tinh thần mua bvs trễ 2 ngyaf không thấy mụ ý đâu trong khi chả có triệu chứng gì đánh quả liều thử phát lên 2 vạch mặc dù v2 hơi mờ nhưng mình biết ông trời không phụ lòng tốt bạn à.. cố gắng lên tùy cơ địa mỗi người thôi có mẹ nào cần chia sẻ thì mình chia sẻ kinh nghiệm tí thôi
    chúc cm sớm đón con yru
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 14 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Bạn ơi kết quả thế nào rồi?
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 14 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Tháng này mình tính rụng trứng hôm 20/5. VC mình xxx trước và trong ngày đó. Vậy mà chỉ sau 2 ngày rụng trứng là mình đã có hiện tượng đau ngực, đau bụng dưới nhưng đau nhiều về bên trái. Sáng ngủ dậy thấy miệng ứa nhiều nước miếng, buồn nôn nữa. Nhưng buồn nôn vào buổi sáng thôi. Mình đang mong có bé lắm. Thả mấy tháng trước đều trượt. Hôm nay mới là sau rụng trứng 4 ngày mà mình hồi hộp quá. Cố đợi thêm ít nhất sau rụng trứng 7 ngày mới dám thử. Chờ thêm 3 ngày nữa mà lâu quá! Có ai như mình ko chia sẻ với mình nhé!!!
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 714 Bài viết

• 87 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Kaka0812 Xem bài viết
    Tháng này mình tính rụng trứng hôm 20/5. VC mình xxx trước và trong ngày đó. Vậy mà chỉ sau 2 ngày rụng trứng là mình đã có hiện tượng đau ngực, đau bụng dưới nhưng đau nhiều về bên trái. Sáng ngủ dậy thấy miệng ứa nhiều nước miếng, buồn nôn nữa. Nhưng buồn nôn vào buổi sáng thôi. Mình đang mong có bé lắm. Thả mấy tháng trước đều trượt. Hôm nay mới là sau rụng trứng 4 ngày mà mình hồi hộp quá. Cố đợi thêm ít nhất sau rụng trứng 7 ngày mới dám thử. Chờ thêm 3 ngày nữa mà lâu quá! Có ai như mình ko chia sẻ với mình nhé!!!
    M cũng giống mn nè...m có đo nđ nđ tăng lên f2 đc 4ng rồi chỉ xyz trước rt thôi sao đó mệt wá k làm gì..mà m kháx mn là m đau ngực trước rt 1 đến 2 ng..bây giờ thì đau nhiều lắm khó chịu wá..ck này lại ko hi vọng...hjhj chuẩn bị tinh thần chờ bà dì đến .
    • Thành viên tích cực 2015
    • 4 năm
    • 228 Bài viết

• 47 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Kaka0812 Xem bài viết
    triệu chứng này gàn giống mình tháng này đó. rụng trứng sau đó đau đầu ti bụng lại nhói bên phải( vì trứng phát triển bên nào thì bên đó nhói nhiều hơn) cũng có hiện tượng chảy nước miengs nhưng không đau bụng... nhưng hiện tượng này mình cũng bị lặp đi lặp lại nhiều tháng rồi vẫn tạch tháng này cũng triệu chứng đó mà con yêu về đấy
    chúc mn sớm 2v nhé. thoải mái tâm lý đi đừng căng thẳng nhé
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 101 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    mẹ kimkoils còn có dấu hiệu gì nữa không? mình cũng bị đau đầu ti và đau bụng mấy hôm. Hôm nay thì hết đau bụng rồi nhưng bầu ngực và đầu ti vẫn còn đau. Mình xxx từ hôm 21/5 (dự tính ngày rụng trứng trong khoảng từ 21/5-23/5). Mới được 4 hôm mà mình sốt ruột quá