TIN TÀI TRỢ.

Đau ngực ngay sau khi rụng trứng vẫn có thai

• 0 Lượt chia sẻ
  • 182K Lượt đọc
  • 201 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 15 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mình mong con gần 1 năm rồi. Mình đọc kỹ các dấu hiệu mang thay của các chị em trên diễn đàn. TRong đó mình từng đọc là " Đau ngực ngay sau ngày rụng trứng sẽ không có thai" hoặc xác suất thấp . Tháng này mình cũng đau bụng dưới , đau lưng, mệt mỏi và đặt biệt là ngực đau căng suốt từ ngày rụng trứng... Cứ nghĩ là dấu hiệu sắp đèn đỏ như mọi khi chắc không có thai đâu nhưng thấy trễ cả tuần vẫn tò mò mua que thử . Hai vạch căng... ÔI thật không ngờ! Mình đã khóc vì mừng và bất ngờ quá .
    Các mẹ chú ý nhé! Cơ thể mỗi người khác nhau nên mình nghĩ dấu hiệu có thai cũng khác nhau ngoài các dấu hiệu chung thường thấy ^^
    Vui quá mà ko biết làm j tiếp theo, chỉ mới báo chồng không dám báo ai hết. Mẹ nào có biết bác sỹ tư nào khám thai o Tân Bình không? Chỉ mình với!

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 198 Bài viết

• 37 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Chúc mừng chị nha......... đang mong ngóng được như chị đây ạ @@
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 120 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

chúc mừng mn nhé,mn trong tg mong con có khám xét gì ko?mình 6 tháng chưa có đã lo sốt vó đi khám,kq bị viêm nhẹ mn ạ,hic

Gởi từ ứng dụng Webtretho của sandecon
    • 25 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

Mình thấy đau ngực ngay sau ngày rụng trứng mới là dấu hiệu có bầu thì đúng hơn đấy. Bt chỉ đau ngực trước ngày QKĐ khoảng 1 tuần thôi.
    6 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 71 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

Hic.e cũng đang bị đau ngực ạ mà hôm nay mới là ngày thứ 16 của ck.vc e xxx đc 2 ngày thì e bị đau ngực rồi.hic.đành chờ đợi tơí cuối tháng thôi.huhu.mong con quá các mẹ ạ
    • 1,262 Bài viết

• 196 Được cảm ơn

Bạn ơi mình thì đau ti sau rt 1 tuần đây, rùi nhức ngực dc 2 hum, ko biết có được giống bạn ko nhỉ?
    Xin số may mắn của Mẹ San Thái 315 hhihih

315- violetriver - tuyetnga22790
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 15 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Ngoài đau ngực bạn còn chú ý tới đau lưng và đau bụng dưới nữa nhé . Chúc bạn sớm có tin vui ^^
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 120 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

các mẹ đừng quá chú ý đến hiện tượng,mình tháng nào cũng đau ngực,đau đầu ti srt vậy mà cứ tạch hoài vậy á

Gởi từ ứng dụng Webtretho của sandecon
    • 68 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Bella.QA Xem bài viết
    Mình mong con gần 1 năm rồi. Mình đọc kỹ các dấu hiệu mang thay của các chị em trên diễn đàn. TRong đó mình từng đọc là " Đau ngực ngay sau ngày rụng trứng sẽ không có thai" hoặc xác suất thấp . Tháng này mình cũng đau bụng dưới , đau lưng, mệt mỏi và đặt biệt là ngực đau căng suốt từ ngày rụng trứng... Cứ nghĩ là dấu hiệu sắp đèn đỏ như mọi khi chắc không có thai đâu nhưng thấy trễ cả tuần vẫn tò mò mua que thử . Hai vạch căng... ÔI thật không ngờ! Mình đã khóc vì mừng và bất ngờ quá .
    Các mẹ chú ý nhé! Cơ thể mỗi người khác nhau nên mình nghĩ dấu hiệu có thai cũng khác nhau ngoài các dấu hiệu chung thường thấy ^^
    Vui quá mà ko biết làm j tiếp theo, chỉ mới báo chồng không dám báo ai hết. Mẹ nào có biết bác sỹ tư nào khám thai o Tân Bình không? Chỉ mình với!
    Chúc mừg mn nha♡♡♡♡
    Ủn môg cho mìh mau 2v gjốg mn nha
    • 17 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

mình cũng bị đau ngực và đầu ti srt các mẹ ạ! bh sau 1 tuần rt vẫn đau! hnay tự dưng lại đâu râ ran bụng dưới nữa. k biết thế nào!

Gởi từ ứng dụng Webtretho của victorianguyen2831
    • 94 Bài viết

• 38 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Bella.QA Xem bài viết
    chúc mừng mn nhaaaa!! v là ăn tết vui qá xá tr vui luôn r... mình cũng đau ngực khoảng giữa ck đây, đau lâm râm bụng.. nhưng chưa khẳng định đc gì, cứ hoang mang.. hy vọng đc đón tết cùng dê con như mn.. chúc 2mc khỏe mạnh suốt thai kỳ nha..
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 9 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nguyenthanhvantq91 Xem bài viết
    Hic.e cũng đang bị đau ngực ạ mà hôm nay mới là ngày thứ 16 của ck.vc e xxx đc 2 ngày thì e bị đau ngực rồi.hic.đành chờ đợi tơí cuối tháng thôi.huhu.mong con quá các mẹ ạ
    Bình thường e cũng bị đau ngực trước ngày QKD khoảng 1tuan hoac hon. Nhưng đợt này sau ngày đi sa trứng bs bảo xx luôn. E xx luôn hôm sau thì ngực đau, bụng đau, đầu ti cũng đau. Giờ kèm theo đau lưng buổi tối khi nằm ngủ. Đến nay được 13 ngày rui. E thử lúc xx được 8 ngày nhưng 1vachj. E còn hi vọng nữa k ạ. Hn ngực e vẫn đau và căng lắm ạ.
    • 94 Bài viết

• 38 Được cảm ơn

cm ơi.. e vừa thử đã đc 2v r nè.. lên ngay và luôn, căng nét.. e mừng quá lên đây khoe ngay vs cm.. triệu chứng of e cũng đau ngực, đau ti, đau bụng lâm râm, mỏi lưng, và e còn bị nôn nữa đó.. (tất cả triệu chứng đều bắt đầu khoảng giữa ck) h.nay e liều mình thử xem sao.. ai ngờ có thật.. hp đã đến vs e thật r.. chúc cm cũng 2v căng nét luôn nha..!! cùng đón tết vs dê con nào
    • 80 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi monglamme999 Xem bài viết
    cm ơi.. e vừa thử đã đc 2v r nè.. lên ngay và luôn, căng nét.. e mừng quá lên đây khoe ngay vs cm.. triệu chứng of e cũng đau ngực, đau ti, đau bụng lâm râm, mỏi lưng, và e còn bị nôn nữa đó.. (tất cả triệu chứng đều bắt đầu khoảng giữa ck) h.nay e liều mình thử xem sao.. ai ngờ có thật.. hp đã đến vs e thật r.. chúc cm cũng 2v căng nét luôn nha..!! cùng đón tết vs dê con nào
    Oi chuc mung me no nha.Me no ơi.hôm nay la ngày thư bao nhiêu mn thư que lên 2 vách ak.
    • 94 Bài viết

• 38 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thuongnhovecon91 Xem bài viết
    Oi chuc mung me no nha.Me no ơi.hôm nay la ngày thư bao nhiêu mn thư que lên 2 vách ak.
    ck of m thường là 40ngay.. mà tháng vừa r mới 24 ngày mà m đã có r (4/1).. ngày 22, 23 gì đó m bắt đầu cảm thấy đau ngực, mỗi lần ox chạm vào là m ko cho sau vài ngày m đau ti luôn, sáng 31/1 thì t.nhiên m buồn nôn, nôn toàn nước, mình cứ nghĩ trúng thực ko đó.. 2/2 thì bụng bắt đầu đau lâm râm mỏi lưng nữa.. tới h.nay là 35 ngày of ck.. mình liều thử đại xem sao.. nếu ck 40 ngay thi 5 ngày nữa mời tới QKĐ of mình, còn so vs tháng trc' (24 ngày) thì mình trễ r b à.. m cũng ko hiểu ck m sao nữa, chỉ là do triệu chứng đáng nghi vs cảm tính of m thôi, ko ngờ đc 2v.. b xem có triệu chứng giống m ko nhé!! chúc b mau mau 2v đón tết vui vẻ
    Triệu Chứng:--QKĐ bắt đầu ngày 4/1/2015 =>22/2/2015 đau ngực => 31/1/2015 đau bụng lâm râm + đau lưng
    =====> Trưa 8/2/2015 TQ 2v căng nét
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 76 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Nghe các mẹ khoe 2v mà em thèm quá. Vch em cũng đang mong lắm đây mà nửa năm nay rồi chưa thấy gì cả. Các CK trước cứ 1 tuần trước QKĐ là em đau ngực, đau dữ dội luôn ý. Mà tháng này lại ko. Mãi tới hôm qua mới bắt đầu có tý tức tức, ấn vào mới thấy đau, nhưng ko đau đầu ti. Có mẹ bảo ko đau ngực là do trứng ko rụng nên sắp đến CK mới đau, phải đau đầu ti thì lúc đó mới có tin vui. Em hoang mang quá. Còn 2 ngày nữa là đến CK tiếp rồi mà em ko dám thử
    • 94 Bài viết

• 38 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hoangmaiphuong25 Xem bài viết
    Nghe các mẹ khoe 2v mà em thèm quá. Vch em cũng đang mong lắm đây mà nửa năm nay rồi chưa thấy gì cả. Các CK trước cứ 1 tuần trước QKĐ là em đau ngực, đau dữ dội luôn ý. Mà tháng này lại ko. Mãi tới hôm qua mới bắt đầu có tý tức tức, ấn vào mới thấy đau, nhưng ko đau đầu ti. Có mẹ bảo ko đau ngực là do trứng ko rụng nên sắp đến CK mới đau, phải đau đầu ti thì lúc đó mới có tin vui. Em hoang mang quá. Còn 2 ngày nữa là đến CK tiếp rồi mà em ko dám thử
    có người có Triệu Chứng rất sớm nhưng cũng có người ko hề có Triệu Chứng gi hết nha b!! b ráng đợi trễ kinh xem sao.. m có bà chị ko hề có triệu chứng gì hết, trễ kinh 15ngay bã mua que thử mấy lần mà que chỉ có 1v.. trễ gần 1 tháng đi SÂ mới phát hiện có thai đó b.. vậy mà thử mãi chỉ có 1v thôi đó
    Triệu Chứng:--QKĐ bắt đầu ngày 4/1/2015 =>22/2/2015 đau ngực => 31/1/2015 đau bụng lâm râm + đau lưng
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 76 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi monglamme999 Xem bài viết
    có người có Triệu Chứng rất sớm nhưng cũng có người ko hề có Triệu Chứng gi hết nha b!! b ráng đợi trễ kinh xem sao.. m có bà chị ko hề có triệu chứng gì hết, trễ kinh 15ngay bã mua que thử mấy lần mà que chỉ có 1v.. trễ gần 1 tháng đi SÂ mới phát hiện có thai đó b.. vậy mà thử mãi chỉ có 1v thôi đó
    Cảm ơn mn đã an ủi em nhé. Trưa thấy thấy dấu hiệu QKĐ rồi, chán quá. Lại tiếp tục mong mỏi tháng sau vậy.
    • 94 Bài viết

• 38 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hoangmaiphuong25 Xem bài viết
    Cảm ơn mn đã an ủi em nhé. Trưa thấy thấy dấu hiệu QKĐ rồi, chán quá. Lại tiếp tục mong mỏi tháng sau vậy.
    ủn mông mn nè..!! chúc mn sớm 2v nha!!
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 95 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

Mình cũng đau ngực ngay sau hôm rt mà k biết ntn đây các mẹ ơi hic hic

Gởi từ ứng dụng Webtretho của JetKute