TIN TÀI TRỢ.

Dấu hiệu thành công sau 14 ngày chuyển phôi ( tầng 20 )

• 0 Lượt chia sẻ
  • 256K Lượt đọc
  • 2.13K Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 386 Bài viết

• 53 Được cảm ơn

E mạn phép lập tầng mới nhé. Hy vọng lần này chuyển phôi thành công, beta cao vút. Mấy mẹ beta cao ủn mông cho tầng mới nhé
    5 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 286 Bài viết

• 47 Được cảm ơn

Hihi,chị vào dc rồi,chúc cả nhà beta cao nhé,ngày mai chị đi thử lại đây

Gởi từ ứng dụng Webtretho của Hoatuylip84
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 105 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Chúc chị hoatuylip beta cao vút nhé

Gởi từ ứng dụng Webtretho của tata_heoxu
    • 159 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

chúc mọi người thành công, sớm đón bé yêu về nhà
    • 386 Bài viết

• 53 Được cảm ơn

Các c beta cao vút rồi, ủn mong cho những mẹ đi sau nhé, điênr hình là em sắp lâm trận rồi.
    • 159 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

hôm nào mẹ conlatatca làm thế, mình thứ 4 mới khám lại
    • 111 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

chúc cả nhà thành công nhé. Tự chúc cả mình luôn. *tung hoa*

Gởi từ ứng dụng Webtretho của Thaont0210
    • 386 Bài viết

• 53 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Apollinaire Xem bài viết
    hôm nào mẹ conlatatca làm thế, mình thứ 4 mới khám lại
    M thứ 4 cũng khám lại nè. Xong chắc uống giảm thuốc thêm mấy ngày nữa rồi chuyển, chắc đầu tuần sau mới chuyển
    • 247 Bài viết

• 38 Được cảm ơn

Chúc chúng ta beta cao vút nhé
    comment by WTT mobile view
    • 27 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Chào cm mình là thành viên mới, mình chuyển phôi tươi dc 11 ngày rui thứ 5 tới đây mình đi thử máu nhưng ngày 9 với ngày hôm nay mình co thử que thì thấy lên 2 vạch mờ mờ liệu mình có thể hy vong dc k cm. Mình chuyên tại DHYD Huế chuyển phôi ngày 2. Mong dc cm tư vấn

Gởi từ ứng dụng Webtretho của Chung1993
    • 1,003 Bài viết

• 1,035 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    ủn mông cho các mẹ chuẩn bị cp nhé. chúc nhà mình sẽ đón đc con yêu hết, mẹ nào đã có 2v thì 9tháng 10 ngày bình an k nghén^^. các mẹ đừng lo lắng gì nhiều nhé. Hnay mình đi siêu âm tuần 11 để test dị tật. trốm vía tỉ tỉ lần là độ mờ da gáy 1.0, các chỉ số khác ổn, còn double test thì phải 11 ngày nữa mới có kq. em bé của mình tương đương 12 tuần rồi. Mỗi tội mình vẫn lẹt đẹt 36,5kg. Đang lo hết 3 tháng đầu thai sống bằng dinh dưỡng của mẹ mà mình thì ăn uống như con dở hơi, cái j cũng ghê cũng sợ. híc...ăn gì ngọt hay hi chua là biết tay nhau ngay. gần 2 tháng trời mình vẫn sợ cơm, ngửi mùi cơm là sợ xanh mắt,chiều qua ăn mây quả me ngọt mà nôn cả tối. Ở nhà có mỗi mình nên phải nhờ chị hàng xóm mua hộ cái bánh mỳ, vừa gặm vừa khóc vì mệt. chẳng biết đến bjo mới thoát khỏi cảm giác nghén nữa.

Gởi từ ứng dụng Webtretho của mimosa_90
    • 386 Bài viết

• 53 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mimosa_90 Xem bài viết
    ủn mông cho các mẹ chuẩn bị cp nhé. chúc nhà mình sẽ đón đc con yêu hết, mẹ nào đã có 2v thì 9tháng 10 ngày bình an k nghén^^. các mẹ đừng lo lắng gì nhiều nhé. Hnay mình đi siêu âm tuần 11 để test dị tật. trốm vía tỉ tỉ lần là độ mờ da gáy 1.0, các chỉ số khác ổn, còn double test thì phải 11 ngày nữa mới có kq. em bé của mình tương đương 12 tuần rồi. Mỗi tội mình vẫn lẹt đẹt 36,5kg. Đang lo hết 3 tháng đầu thai sống bằng dinh dưỡng của mẹ mà mình thì ăn uống như con dở hơi, cái j cũng ghê cũng sợ. híc...ăn gì ngọt hay hi chua là biết tay nhau ngay. gần 2 tháng trời mình vẫn sợ cơm, ngửi mùi cơm là sợ xanh mắt,chiều qua ăn mây quả me ngọt mà nôn cả tối. Ở nhà có mỗi mình nên phải nhờ chị hàng xóm mua hộ cái bánh mỳ, vừa gặm vừa khóc vì mệt. chẳng biết đến bjo mới thoát khỏi cảm giác nghén nữa.

Sợ c thật luôn đấy. Chưa nổi 37kg, người chắc bộ xương mất. Thôi vì con yêu c pải cố lên. Nhanh nhỉ, vừa hôm nao c em noi chuyen c đag lo vụ nuôi phôi. Vậy mà giờ đã 12 tuần rồi.
    • Thành viên Webtretho
    • 2 năm
    • 64 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Thứ 4 này mình đi siêu âm nghe tim thai và xác định đc bao nhiêu thai. Hi vọng mọi chuyện ổn hết cm ạ. Hix
    • 53 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Chào các Mẹ. Ủn mông cho các Mẹ thành công nhé. Hôm nay mình được 7 tuần 2 ngày. Trộm vía hai bé lần lượt CRL 10mm và 12mm, nhip tim 152 lần/phut và 157 lần/phut. Như vậy có ổn ko các Mẹ ? hẹn hai tuần sau siêu âm lại. Chúc cả nhà beta cao vút nhé.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 53 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Mẹ mimosa_90 ơi ! Hôm nay 7 tuần 2 ngày Bác Hồng cho mình dừng Dusphaton và Vaiera, chỉ còn đặt Cyclogest thêm hai tuần nửa siêu âm, mà Bác nói có thể 2 tuần nửa ngừng luôn Cyclogest. Vậy mn thì sao? ngưng thuốc là mình thấy lo lo àh. Mẹ nó Bác cho ngưng nhưng vẫn đặt đúng ko? còn thuốc uống thì sao hả mn? Cảm ơn mn nhiều. Chúc mẹ và bé khỏe, mn nhớ bồi bổ để mau lên ký nha.

Trích dẫn Nguyên văn bởi mimosa_90 Xem bài viết

• Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 48 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Chung1993 Xem bài viết
    Chào cm mình là thành viên mới, mình chuyển phôi tươi dc 11 ngày rui thứ 5 tới đây mình đi thử máu nhưng ngày 9 với ngày hôm nay mình co thử que thì thấy lên 2 vạch mờ mờ liệu mình có thể hy vong dc k cm. Mình chuyên tại DHYD Huế chuyển phôi ngày 2. Mong dc cm tư vấn

Gởi từ ứng dụng Webtretho của Chung1993
    hy vọng tràn trề thử bạn thử que thấy mờ mờ, mình thử ko thấy được vạch mờ nữa, hôm nay là sáng của ngày thứ 11 tính từ Lúc chuyển phôi. Chuyến này thất bại nữa rồi.

Gởi từ ứng dụng Webtretho của Bienloc
    • 103 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

mọi người ơi, ngày 9 scp (+ phôi 5 ngày), mình có hcg là 270. ngày 11 scp (+ phoi 5 ngày) thì hcg tăng len là 616. mình thấy tăng như vậy không được cao phải không mn? mình lo quá, vì mình từng bị không có tim thai ở tuần thứ 7, và hcg của mình cũng tăng chậm như vậy. cám ơn mn
    • 101 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Chào cả nhà. Mình nay là 18scp rồi. Thỉnh thoảng buồn nôn tý thôi chứ vẫn chưa nghén lắm. Mình đang cố gắng chạy đua với cviec mấy hôm nay nên thời gian trôi nhanh hơn. Ngày 15 mình lại hiến máu thì beta đc 1940 rồi. K biết lần này đc 1 hay 2 bé đây. Hy vọng con yêu phát triển tốt. Ủn mông các mẹ khác đều đc beta cao nhé!

Gởi từ ứng dụng Webtretho của Sunshine.2014
    • 101 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Beta của mẹ hoa dai cũng tăng trên 2 lần sau 2 ngày rồi mà. Yên tâm đi mn,

• 103 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

cùa mn ngày 18 tính luôn số ngày phôi chưa? mình không biết tính cùa mình như thế nào? ví dụ ngày 11 + 5 ngày phôi đi thử máu thì gọi là ngày 11 hay là ngày 16 hả Sunshine? của bạn quá cao thì yên tam rồi. mình thấy nhiều người ngày 11 hay 16 của mình mà 600 là thấp rồi...mình chuyển 2 phoi, luc dau mình bị ngưng ở tuần thứ 7 vì khong có tim thai, chỉ so hcg cũng tăng giống vậy, nên giờ minh lo quá là lo...
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Sunshine.2014 Xem bài viết
    Chào cả nhà. Mình nay là 18scp rồi. Thỉnh thoảng buồn nôn tý thôi chứ vẫn chưa nghén lắm. Mình đang cố gắng chạy đua với cviec mấy hôm nay nên thời gian trôi nhanh hơn. Ngày 15 mình lại hiến máu thì beta đc 1940 rồi. K biết lần này đc 1 hay 2 bé đây. Hy vọng con yêu phát triển tốt. Ủn mông các mẹ khác đều đc beta cao nhé!