TIN TÀI TRỢ.

Dấu hiệu thành công sau 14 ngày chuyển phôi ( tầng 19)

• 0 Lượt chia sẻ
  • 186K Lượt đọc
  • 1.82K Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 12 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi megiahuy2011 Xem bài viết
    mn ơi mn có kinh nghiệm j chia sẻ đi mình thứ 6 chuyển phôi trữ đây hồi hộp quá. ước j mình cũng đậu như nm nhỉ.

Gởi từ ứng dụng Webtretho của megiahuy2011
    Kinh nghiệm của em là tinh thần hết sức thoải mái. Lần cp tươi tâm lý nặng nề nên k đc. Lần này e kệ xừ nó, được thì được mà k được thì thôi. Đi lại nhẹ nhàng, k nằm nhiều. Kết quả là e có sau 12 ngày đấy. Mặc dù cp trữ này k có dấu hiệu gì nhiều ngoài cơ thể có cảm giác nóng hơn và hơi mỏi lưng.

Link nhà cũ:
    https://www.webtretho.com/forum/f90/d...-18-a-2304764/
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 124 Bài viết

• 36 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ULy Xem bài viết
    Có Mẹ nào bị động thai thời gian đầu mà các con vẫn bình an ko? Vào an ủi em cái Bắt đầu từ ngày 17 scp em bị ra huyết đỏ nâu, tới giờ ngày 21 rồi vẫn ra nhiều. Đi khám thì BS nói thai yếu lắm, bị động thai mà ko cho thêm thuốc gì cả. Em lo quá.

Mẹ nào có kinh nghiệm vào hướng dẫn em zùm với

Mong các con được bình an
    sao lại bs nói thai yếu mà k cho thuốc dưỡng nhỉ, trong khi đang động thai, lần đầu tiên m nghe bs vô trách nhiệm như vậy á, mn đi bs khác xem sao
    • 124 Bài viết

• 36 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi boconganh1589 Xem bài viết
    Chưa đến ngày siêu âm nhưng nghén quá voi ra chút máu màu nâu nên e đi siêu âm thử thì 3 túi thai.bs ở bệnh viện kêu 6 tuần.có mẹ nào trường hợp 3 thai như e k.e chuyển 3 phoi dk cả 3 mà giờ lo quá.bs noi về suy nghĩ cho thật kỹ

Gởi từ ứng dụng Webtretho của boconganh1589
    chúc mừng em nhé nhưng hơi lo, thường 3 thì bs khuyên nên giảm 1 để đảm bảo an toàn cho mẹ và các con. Vc em nên suy nghĩ thật kỹ trước khi quyết định nhé
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 124 Bài viết

• 36 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi halynn Xem bài viết
    Sáng nay em đi khám rồi chị, trộm vía em bé khoẻ, bs nói trong 12 tuần đầu ra máu chút xíu cũng không sao, dặn em đừng quan hệ, mà từ lúc chuyển phôi tới giờ đâu có dám làm gì. Bữa nay em được 10 tuần 3 ngày rồi chị ah. chị khi nào tk vậy chị? thông tin em biết với nhé.
    oh vậy tốt quá, chúc mừng 2 mẹ con em nhé. Chị thì ngày 11/12 này tới hẹn 12w đi đo đmdg đây. Cứ qua mốc nào là mừng mốc đó em nhỉ!
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 30 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi megiahuy2011 Xem bài viết
    mn ơi mn có kinh nghiệm j chia sẻ đi mình thứ 6 chuyển phôi trữ đây hồi hộp quá. ước j mình cũng đậu như nm nhỉ.

Em cũng làm lần đầu nên cũng lên đây học hỏi của mấy c đi trước.e ăn cháo cá chép dk 5 ngày liền sau cp.e cũng k nằm nhìu đi lại nhẹ nhag.tinh thần là quan trọng nhất c ak.e sau cp 10 ngày thay ng nhẹ tênh k có dấu hiẹu gì cũng thấy thất vọng rui.nhug mà lên đấy thấy mấy c kêu fai có log tin vậy là lấy lại tinh thần chờ đợi đến ngày thử máu e cug k dám thử que trước nói cug hồi hộp căng thag lắm.nhug thôi cứ an ủi là con cái là cái duyên troi cho.trước khi làm e hay đi chùa xin mẹ quan âm nữa.Chị cứ giữ tinh thần thoải mái .với lại vận động ít thôi .e làm như thế nào thì e chia sẽ như vậy.hy vọng ai cũng sẽ may mắn thành công

• 30 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nhatphuongdli Xem bài viết
    chúc mừng em nhé nhưng hơi lo, thường 3 thì bs khuyên nên giảm 1 để đảm bảo an toàn cho mẹ và các con. Vc em nên suy nghĩ thật kỹ trước khi quyết định nhé
    Dạ cảm ơn c.e cũng rối lắm mà giờ chắc đợi t7 lên gặp bs rui xem tư vấn sao làm vạy.chứ gio nhà e nội ngoại k ai dám đưa ra quyết định c ak.hic mỗi giai đoạn mỗi cái lo

• 154 Bài viết

• 59 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi littletea Xem bài viết
    Kinh nghiệm của em là tinh thần hết sức thoải mái. Lần cp tươi tâm lý nặng nề nên k đc. Lần này e kệ xừ nó, được thì được mà k được thì thôi. Đi lại nhẹ nhàng, k nằm nhiều. Kết quả là e có sau 12 ngày đấy. Mặc dù cp trữ này k có dấu hiệu gì nhiều ngoài cơ thể có cảm giác nóng hơn và hơi mỏi lưng.

Gởi từ ứng dụng Webtretho của littletea
    uh ai cũng nói tâm lý thoải mái là quan trọng. mình thứ 6 này cũng cpt đây tử cung ngã trước nm 10mm chả biết có ai như mình k nữa. nm đặt thuốc thế nào ấy nhỉ sao mình thấy vụ này khó khăn quá có cần đặt sâu k bạn.

• 154 Bài viết

• 59 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi boconganh1589 Xem bài viết
    Em cũng làm lần đầu nên cũng lên đây học hỏi của mấy c đi trước.e ăn cháo cá chép dk 5 ngày liền sau cp.e cũng k nằm nhìu đi lại nhẹ nhag.tinh thần là quan trọng nhất c ak.e sau cp 10 ngày thay ng nhẹ tênh k có dấu hiẹu gì cũng thấy thất vọng rui.nhug mà lên đấy thấy mấy c kêu fai có log tin vậy là lấy lại tinh thần chờ đợi đến ngày thử máu e cug k dám thử que trước nói cug hồi hộp căng thag lắm.nhug thôi cứ an ủi là con cái là cái duyên troi cho.trước khi làm e hay đi chùa xin mẹ quan âm nữa.Chị cứ giữ tinh thần thoải mái .với lại vận động ít thôi .e làm như thế nào thì e chia sẽ như vậy.hy vọng ai cũng sẽ may mắn thành công

cảm ơn bạn nhé có lẽ tinh thần là quan trọng nhất thôi cứ nghĩ con cái là lộc trời cho nếu trời đã cho là sẽ có còn k thì chịu

• 23 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Hôm nay của em ngày 14 scp kết quả beta là 1766 các mẹ ạ. Em mừng quá. Cuối cùng sau 2 lần chọc trứng 4 lần chuyển phôi em đã đc nhìn thấy 2v đậm ạ

Gởi từ ứng dụng Webtretho của monkeys-elsa
    • 23 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi littletea Xem bài viết

Gởi từ ứng dụng Webtretho của littletea
    Kinh nghiệm của mình là nằm ít đi lại cho thoải mái lưu thông máu lưu ý ngày 2 đến ngày 5 đi lại ít hơn nằm nhiều hơn và nhất là tư tưởng thoải mái mặc kệ mọi thứ k nghĩ ngợi cứ nằm xem phim mà mình thích mỏi mắt ngủ. Thế là xong đúc kết sau 3 lần thất bại

• 30 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi monkeys-elsa Xem bài viết
    Hôm nay của em ngày 14 scp kết quả beta là 1766 các mẹ ạ. Em mừng quá. Cuối cùng sau 2 lần chọc trứng 4 lần chuyển phôi em đã đc nhìn thấy 2v đậm ạ

Ban này giống mình nè sau 14ngay cp beta cung 1700 và giờ siêu âm có 3 thai đây. Dag vừa mug vừa lo đây.k biet mn sao chứ dk cỡ 20 ngày scp là mình nghén lam k an uog dk gi an vào là ói ra ngay.mn tranh thủ uống sữa bầu voi an nhiu thứ có chất luc chua nghén đi

• 50 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Mai có mn xét nghiệm máu sau 14 ngày ko nhỉ , hồi hộp quá

Gởi từ ứng dụng Webtretho của Dyhen8990
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 54 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Chúc mừng mn nhé, tranh thủ ăn uống lấy sức nha, ít bữa nghén sẽ mệt lắm đó. Nhưng cũng có mẹ không nghén đâu.

• 50 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

MAi có mn xét nghiệm máu sau 14 cp ko vậy. Hồi hộp quá

• Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 54 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Chúc mn thành công nha, cố lên cố lên.
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Dyhen8990 Xem bài viết
    Mai có mn xét nghiệm máu sau 14 ngày ko nhỉ , hồi hộp quá

• 117 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

Chúc mừng mẹ nó nhé, chúc các mẹ ai cũng thành công và may mắn.

Gởi từ ứng dụng Webtretho của kunyeu2015
    • 99 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Dyhen8990 Xem bài viết
    MAi có mn xét nghiệm máu sau 14 cp ko vậy. Hồi hộp quá

mai có mình nhé. Que hai vạch rồi nhưng vạch hai vẫn mờ nên cũng hồi hộp. Mn cũng ngày mai xn à? Chúc may mắn nhé
    • 99 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Ôi kết quả tốt quá. Chúc mừng mẹ nó nhé
    • 41 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

E mới cpt hôm nay xong đây. Nằm nhiều mỏi hết lưng rồi chờ tới ngày bao nhiêu thì thử que được nhỉ ? E nằm thẳng mỏi qá nằm nghiêng có sao ko các mẹ ? Tử cung em ngả sau

Gởi từ ứng dụng Webtretho của meocon2017
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

có mn chuyển phôi ngày 5/12 giống mình ko. scp đc 3 ngày rồi. người chưa có dấu hiệu gì. đag nằm hi vọng từng ngày nè..😊😊

Gởi từ ứng dụng Webtretho của Quynguyenpy