TIN TÀI TRỢ.

Dấu hiệu thành công sau 14 ngày chuyển phôi ( tầng 18)

• 0 Lượt chia sẻ
  • 194K Lượt đọc
  • 1.76K Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 144 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

e xin phép được xây tầng mới để mọi người tiếp tục chia sẻ cùng nhau......

Gởi từ ứng dụng Webtretho của Ngoclan988
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 144 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

https://www.webtretho.com/forum/f90/dau-hieu-thanh-cong-sau-14-ngay-chuyen-phoi-tang-17-a-2227808/

Gởi từ ứng dụng Webtretho của Ngoclan988
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 185 Bài viết

• 47 Được cảm ơn

Hjhj. Tầng 17 e cũng hên được là ng vào nhà mới sau c chủ thớt. Hôm nay e cũng lại dc vinh hạnh tiếp nè. Hy vọng e cũng như tất cả các mẹ mong con đều khoẻ mạnh, bầu bí cán đích 9m10d bình an ah. Ủn mông cả nhà mình tầng mới bão 2 vạch, beta cao vút, sớm đón con yêu ah. 👍👍👍🍀🍀🍀🍀🍀🍀🍀🍀🍀 .
    comment by WTT mobile view
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 185 Bài viết

• 47 Được cảm ơn

E mạn phép up tầng mới lên đầu trang để các mẹ vào nha. Tầng cũ quá số trang qđ rồi ah. Chúc nhà mình may mắn tháng này!
    • 33 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Mình xí được mặt tiền rùi, chúc cả nhà ai chưa 2v thì 2v ( trong đó có mình) , các mẹ bầu bình an 9t10, cảm ơn Mẹ Ngoclan988 đã xây nhà nhé 💐💐💐

Gởi từ ứng dụng Webtretho của mariapham666
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 90 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

Xí mặt tiền lấy hên
    Chúc cả nhà may mắn
    • 27 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Mình cũng thế, hy vọng cả nhà sẽ có 2 vạch, cùng cố gắng nhé, quyết tâm , quyết tâm, cầu trời cho chúng con dc làm mẹ.
    • 74 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Xí mặt tiền lấy hên. Chúc tất cả các mẹ mong con sớm gặp đc con yêu nha😊😊😊😊😊
    • 97 Bài viết

• 43 Được cảm ơn

Minh cung mong co nha moi ma ko biet cach lam the nao, may qua co me Ngoclan988 giup xay roi... Cam on mn nhe!

Minh muon chia xe voi cac ban IVF de co them dong luc. Minh da 42 tuoi roi, 6 lan lam IVF voi du cac kieu tu mang thai den nho mang thai ho... ma van that bai. Lan nay xin trung cua em gai duoc 29 trung ma duoc co 3 phoi loai 2, va bay gio cuoi cung duoc 1 thai dang o tuan thu 9... Trai qua biet bao nhieu lo lang, hoi hop, that vong, buon chan .. roi den vui mung nhung van lo lang ko biet con phat trien the nao trong giai doan cuc ky quan trong nay.... Cau Troi Phat cho con duoc khoe manh.. Nhung ma cung ko dam cau xa... Qua duoc moc nao, thi vui mung toi moc do... IVF la vay nhung cac ban dung tu bo hy vong khi ma minh con co the tiep tuc.... Hay co gang len nhe.... Un mong that manh cho cac me dang mong tin vui ne....
    • 499 Bài viết

• 123 Được cảm ơn

"Cuộc đời như biển cả, ai không bơi sẽ chìm", luôn phải cố gắng hơn nữa cả nhà nhé.
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 81 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thothongthai Xem bài viết
    "Cuộc đời như biển cả, ai không bơi sẽ chìm", luôn phải cố gắng hơn nữa cả nhà nhé.
    đúng vây! ivf là chuỗi ngay hồi hộp lo âu, buồn...hy vọng...vui mừng..lẫn lộn.giờ minh cung đang rất mông lung ngày 13 xn beta 37.5 ngay 16scp là 114, bsi bảo beta tang đều rất có hy vong hom nay 17 scp lại bị ra một ít dịch màu hồng..chẳng biet ntn nua...that là trớ trêu mà. Cầu mong mọi thứ sẽ ổn, có mẹ nào như minht mà đón đc con yeu ko, vào ủn mong cho mình cai nào.
    • 185 Bài viết

• 47 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ngngntn Xem bài viết
    đúng vây! ivf là chuỗi ngay hồi hộp lo âu, buồn...hy vọng...vui mừng..lẫn lộn.giờ minh cung đang rất mông lung ngày 13 xn beta 37.5 ngay 16scp là 114, bsi bảo beta tang đều rất có hy vong hom nay 17 scp lại bị ra một ít dịch màu hồng..chẳng biet ntn nua...that là trớ trêu mà. Cầu mong mọi thứ sẽ ổn, có mẹ nào như minht mà đón đc con yeu ko, vào ủn mong cho mình cai nào.
    If k ra nhiều và đau bụng thì chắ k sao đâu mn ah. E thì thấy các mẹ đi trc nói vậy. If ra nhiều thì mn đi khám bs nha.
    • 90 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

Em sau 2 ngayd xn lại cũng tăng hơn gấp 2. Bs bảo chỉ số beta ko đánh giá là thai khoẻ thai yếu đâu chị ạ thời gian đầu cứ 2 ngày tăng đều là ổn chị ạ. Cầu mong mọi thứ sẽ ổn đón đc con yêu về.
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 81 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Saobangbuon90 Xem bài viết
    If k ra nhiều và đau bụng thì chắ k sao đâu mn ah. E thì thấy các mẹ đi trc nói vậy. If ra nhiều thì mn đi khám bs nha.
    cam on mn nhe, minh theo dõi neu mai bi ra nhieu sẽ đi khám liền.
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 81 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi pincess_cua2016 Xem bài viết
    Em sau 2 ngayd xn lại cũng tăng hơn gấp 2. Bs bảo chỉ số beta ko đánh giá là thai khoẻ thai yếu đâu chị ạ thời gian đầu cứ 2 ngày tăng đều là ổn chị ạ. Cầu mong mọi thứ sẽ ổn đón đc con yêu về.
    cam on e đã động viên, chi cubgx mong may mắn sẽ đến....đón đc con yêu an toan 9tg10n. trước beta của e là bnhieu? gio đc bnhieu tuân rui? chuc me con e bình an, khoe manh nha.
    • 36 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Chào các mẹ. Tháng trước cpt mà ko đc.
    • 36 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Tháng trước e có cp tươi mà ko thành công. Tháng này lại tiếp tục chiến đấu. E cpt ngày 12/08 niêm mạc e có 9mm thôi các mẹ a E cũng đã từng IUI rồi mới chuyển
    • 36 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Tháng trước e có cp tươi mà ko thành công. Tháng này lại tiếp tục chiến đấu. E cpt ngày 12/08 niêm mạc e có 9mm thôi các mẹ ạ. Chắc cũng chẳng có hy vọng gì.
    • 90 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

cam on e đã động viên, chi cubgx mong may mắn sẽ đến....đón đc con yêu an toan 9tg10n. trước beta của e là bnhieu? gio đc bnhieu tuân rui? chuc me con e bình an, khoe manh nha.
    Em hnay ngày 16 scp rồi chị ạ. Ngày 14 em beta có 31 thôi. Bs bảo chỉ số lên tốt ko nên lo lắng quá. Chị cũng yên tâm nhé cố gắng giữ gìn coi như chị em mình tạm qua đc mốc đầu tiên.
    Cố lên
    • 90 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi doquyen91 Xem bài viết
    Tháng trước e có cp tươi mà ko thành công. Tháng này lại tiếp tục chiến đấu. E cpt ngày 12/08 niêm mạc e có 9mm thôi các mẹ ạ. Chắc cũng chẳng có hy vọng gì.
    Mn à luôn giữ vững tinh thần nhé chẳng có điều j là ko thể xảy ra cả. Vừa rồi mình cũng chuyển phôi trữ nm có 8,8 thôi hiện tại kết quả beta cũng dương tính nên bạn hãy yên tâm nhé may mắn và thành công sẽ đến với bạn.