TIN TÀI TRỢ.

Dấu hiệu thành công sau 14 ngày chuyển phôi ( tầng 17 )

• 0 Lượt chia sẻ
  • 288K Lượt đọc
  • 2.03K Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 496 Bài viết

• 274 Được cảm ơn

Thấy Mod nhắc nhở nên mình mạo muội mở tầng mới nhé. Hi vọng nhiều nhiều niềm vui sẽ đến.
    Chúc mọi người may mắn và thành công như mong đợi.
    Ảnh 3 bé con nhà mình để mọi người lấy hên nhé. Là kết quả của 1 lần chuyển phôi tươi và 1 lần chuyển phôi trữ. 3 con nhưng không bị phạt. Hihi..
    Link nhà cũ:
    https://www.webtretho.com/forum/f90/d...-16-a-2160904/
    FB_IMG_1458263341727

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 496 Bài viết

• 274 Được cảm ơn

https://www.webtretho.com/forum/f90/dau-hieu-thanh-cong-sau-14-ngay-chuyen-phoi-tton-tang-16-a-2160904/
    Link tầng 16 cả nhà nhé.
    comment by WTT mobile view
    • 185 Bài viết

• 47 Được cảm ơn

Em cũng lóp dép lấy hên của chị Mattroinhoxinh nè. Trộm vía 3 bé nhà chị yêu quá!😍😍😍. Chúc chị và đại gia đình hạnh phúc vui vẻ nha. Em đã có 1 bé là kết quả của IVF rồi nên em mong đợt này bé con cũng sớm về bên em để em có thể về Bắc sớm nhất đoàn tụ cùng gia đình nhỏ của em. Chúc toàn thể gia đình TTON nhà mình thành công rực rỡ, bêta cao vút!!! 👍👍👍😄😄😄😄😄😊😊😄😄 🌺🌺🌺🌺🌺🌺🌺🌺🌺🌺
    image
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 50 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Hôm nay ngày đầu tiên scp, xí mặt tiền lấy hên

Gởi từ ứng dụng Webtretho của XaXiuXaXi
    • 185 Bài viết

• 47 Được cảm ơn

Chị chủ thớt ơi chị phải để link nhà mới ở nhà cũ để các mẹ biết mà qua nha!
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 140 Bài viết

• 46 Được cảm ơn

Xí mặt tiền để chuẩn bị chuyển phôi được may nắm thành công rực rỡ. Con yêu về với bố mẹ nhé

Gởi từ ứng dụng Webtretho của thu18876
    • 496 Bài viết

• 274 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Saobangbuon90 Xem bài viết
    Chị chủ thớt ơi chị phải để link nhà mới ở nhà cũ để các mẹ biết mà qua nha!
    Tks bạn. Mình đã comment bên đó rồi. Bạn có kết quả chưa?
    • 153 Bài viết

• 32 Được cảm ơn

Chúc cả nhà ivf thành công. Mình thứ 2 này sẽ biết kết quả ạ
    • 496 Bài viết

• 274 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi YenNguyen201088 Xem bài viết
    Chúc cả nhà ivf thành công. Mình thứ 2 này sẽ biết kết quả ạ
    Dự là có tin vui☺
    • 153 Bài viết

• 32 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mattroinhoxinh Xem bài viết
    Dự là có tin vui☺
    Cám ơn mn nhiều 😘😘
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 31 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

cp ngày 14/4 hoi hop qa huhu,lot dep ngoi hong thoi,chua bh thay tg troi cham v cac me oi
    • 47 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mattroinhoxinh Xem bài viết
    Thấy Mod nhắc nhở nên mình mạo muội mở tầng mới nhé. Hi vọng nhiều nhiều niềm vui sẽ đến.
    Chúc mọi người may mắn và thành công như mong đợi.
    Ảnh 3 bé con nhà mình để mọi người lấy hên nhé. Là kết quả của 1 lần chuyển phôi tươi và 1 lần chuyển phôi trữ. 3 con nhưng không bị phạt. Hihi..
    FB_IMG_1458263341727
    Nhìn 3 bé con nhà chị yêu quá. Lấy hên từ chị chủ thớt. E cũng mong rằng mình cũng thành công trong đợt này.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 13 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Mình cp ngày 2, hôm nay 7 ngày sau cp ko chịu được đã dậy thử que, và 1 vạch ko thể nét hơn, hic, tội ox cứ hỏi có dau hiẹu gì ko mà ko hề co bất cứ dấu hiệu gì kể cả nhói bụng, buồn và cảm giac thất bại đến tiếp lần t3 roi
    • 185 Bài viết

• 47 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi THIENCAMBUON Xem bài viết
    Mình cp ngày 2, hôm nay 7 ngày sau cp ko chịu được đã dậy thử que, và 1 vạch ko thể nét hơn, hic, tội ox cứ hỏi có dau hiẹu gì ko mà ko hề co bất cứ dấu hiệu gì kể cả nhói bụng, buồn và cảm giac thất bại đến tiếp lần t3 roi
    Trời! Ngày 7 chưa nói lên dc điều j đâu mn. Nhất là phôi ngày 2 thì ít ra cũng phải ngày 9 or 10 trở lên. Đó là sớm còn có người ngày 13 scp test k lên mà ngày 14 test máu có thai đó mn. Yên tâm đi chưa tới ngày đừng có lo để thai làm tổ tốt dễ đậu nha! Chúc mn 14scp bêta cao nha! 👍💐💐💐
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 148 Bài viết

• 42 Được cảm ơn

Chào các mẹ! Mình cp 2 lần tb.
    Lần này cpt ngày 3 hôm 12/4, đến nay là ngày 5scp. Mình chỉ lâm râm bụng dưới suốt từ hôm cp, còn lại kg có dấu hiệu gì khác. Nm mỏng chỉ có 6mm, 3 lá, lòng tc còn vết sẹo của mấy lần xử lý polyp. có hy vọng gì kg cm?
    • 185 Bài viết

• 47 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi aki2601 Xem bài viết
    Chào các mẹ! Mình cp 2 lần tb.
    Lần này cpt ngày 3 hôm 12/4, đến nay là ngày 5scp. Mình chỉ lâm râm bụng dưới suốt từ hôm cp, còn lại kg có dấu hiệu gì khác. Nm mỏng chỉ có 6mm, 3 lá, lòng tc còn vết sẹo của mấy lần xử lý polyp. có hy vọng gì kg cm?
    Nội mạc của c vậy hơi mỏng but k có nghĩa là k có hy vọng đâu. Còn dấu hiệu thì mỗi người mỗi khác, trước e chuyển phôi cũng k có dấu hiệu j đâu. Lúc e chuyển cũng bị bs đánh giá là nội mạc mỏng khả năng đậu rất thấp mà 14scp bêta 2547 đó c. Chúc c thành công!
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 148 Bài viết

• 42 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Saobangbuon90 Xem bài viết
    Nội mạc của c vậy hơi mỏng but k có nghĩa là k có hy vọng đâu. Còn dấu hiệu thì mỗi người mỗi khác, trước e chuyển phôi cũng k có dấu hiệu j đâu. Lúc e chuyển cũng bị bs đánh giá là nội mạc mỏng khả năng đậu rất thấp mà 14scp bêta 2547 đó c. Chúc c thành công!
    Thế nm của mn lúc đấy bn ạ?
    • 185 Bài viết

• 47 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi aki2601 Xem bài viết
    Thế nm của mn lúc đấy bn ạ?
    E cao hơn c là nm of e 8,5mm.but điều j cũng có thể xảy ra c ah
    • 13 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Hic, nghe bạn nói mà hy vọng thêm phần nào, ko thử que thi ko chiu dc mà thử rồi lại buồn, lại kem thêm ngừoi cứ nhẹ tênh nữa ni
    • 185 Bài viết

• 47 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi THIENCAMBUON Xem bài viết
    Hic, nghe bạn nói mà hy vọng thêm phần nào, ko thử que thi ko chiu dc mà thử rồi lại buồn, lại kem thêm ngừoi cứ nhẹ tênh nữa ni
    Chị cứ tính như thế này là ra ngay mà. Ngày 3 scp thì phôi mới bắt đầu làm tổ,hôm c test que mới là ngày 5 sau khi thai làm tổ. Vậy test k lên đâu, nhất là phôi ngày 2 bao giờ cũng lên chậm hơn phôi ngày 5 . Test que ít nhất fai 7-10 ngày sau khi thai làm tổ nha c. Có người ngày 8scp test lên đó là do nhiều khả năng thai đôi bêta cao nên que test lên nhanh. Cứ bình tĩnh cố chờ qua ngày 12scp đi chị. Có thì cũng có rồi, k thì cũng k rồi. C test sớm nếu có càng vui, còn k lên vạch thì hụt hẫng lắm đó. Cứ để quá ngày cho chắc,con cái là của trời cho,tuỳ duyên đi c ah. E cũng tính tháng này chuyển phôi thì cố đợi 12scp mới test. Chúc c thành công!