TIN TÀI TRỢ.

Dấu hiệu mang thai của các mẹ như thế nào vậy?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 3.21K Lượt đọc
  • 5 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 8 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Tháng trước có kinh nhưng ít hơn những tháng bình thường, cũng buồn nôn và khó chịu nhưng thử que thì không thấy. Tháng này chậm kinh 5 ngày, 3 ngày gần đây hay buồn nôn vào buổi sáng, người khó chịu. Nóng tính và hay cáu gắt, hay đau bụng râm ran dù đói hay no. Không biết liệu có tin vui k hay lại mừng hụt như tháng trước. hu hu Dấu hiệu mang thai của các mẹ như nào vậy?

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn cứ đợi trễ kinh 1-2 tuần rồi thử là chắc ăn nhất. mình cũng từng mong con từng ngày đây, vừa trễ kinh 2 ngày thử ko thấy, 2 tuần sau thử lại thì 2 vạch mừng lắm
    Dấu hiệu của mình là căng ngực và mệt mỏi, chán ăn , đau bụng dưới râm ran
    Chúc bạn mau có tin vui nha.
    • 205 Bài viết

• 30 Được cảm ơn

Kinh nguyệt mình đều chằn chặn. Chỉ đến hôm biết có thai là ăn tết xong ak, trễ kinh 5 ngày, thử thì 2v đậm luôn hihi. Giờ mình dc 5 thág rùi. Mình bầu ko nghén j hết, bsi khám bảo có thai trog tết, mà có biết đâu vì đâu có nghén j, tết còn đi chơi, uống bia wa trời, nghĩ lại buồn cười.
    Mình bầu ko nghén, j cũng cháp được, chỉ là ghét cá, tôm, thích ăn ngọt, mặn 1 tý. Ko nổi mụn luôn, ko biết wa thág thứ 6 7 j đó thế nào. Đó là dấu hiệu bầu của mình đó hihi

Gởi từ ứng dụng Webtretho của letrantamanh
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 17 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mẹ thanhsunny đã thử lại chưa? Mình còn 1 tuần nữa là đến ngày kinh. Đang ngóng quá. Chỉ thấy mỏi lưng còn ngực thì mềm oặt.

Gởi từ ứng dụng Webtretho của LienCami
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Các me oi.hom nay mình cham kinh 7 ngay thư 2 vach.minh vui lăm ạ.ko biet con yeu that su da ve chua.kinh nguyet cua m ko deu lam.như the bjo mình có the di kham dc ạ.
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Minh chỉ có dau hieu dau ngực thui ạ.