TIN TÀI TRỢ.

dấu hiệu mang thai 13 ngày sau rụng trứng

• 0 Lượt chia sẻ
  • 6.51K Lượt đọc
  • 39 Trả lời

• Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 32 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi DiuHoaQuang Xem bài viết
    Tớ hôm nay là ngày 27 (ckk là 28-29 ngày) thôi dáng chờ xem có lên ngày ko vậy, tớ chỉ cần lên 2 ngày là chắc chắn có ý
    t ko dám mong nữa, hy vọng bao nhiêu thất vọng bấy nhiêu thôi
    chỉ mong chị nguyệt mau tới để đi kiểm tra vòi trứng rồi làm iui đây huhu

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 37 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi oanh955 Xem bài viết
    bình thường những tháng trc đến ngày là e chỉ bị đau ngực 3-4 ngày là khỏi tháng này bị thấy đau đến hơn 1 tuần là em cũng nghi nghi nóng ruột cũng liều thử que thì lên 2 vạch, tháng trước em cũng trễ 4 ngày cũng có những dấu hiệu như mang thai ý nhưng chỉ mỗi là ko đau ngực thì lại ko phải chỉ là chậm kinh thôi tháng này thì chứ trễ mà e thử đã thấy 2 vạch rồi
    Thế là gái chưa chậm ngày nào luôn hả, vậy sáng mai mình cũng thử mặc dù chỉ cần đợi 2 ngày nữa là biết nhưng thấy ngày dài quá cơ ệ
    • 37 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi 20142017 Xem bài viết
    bụng thì đỡ rồi nhưng ngực thì có dấu hiệu đau hơn mn ạ, ừ mình cũng chỉ bị đau lâm râm ban ngày thôi ý chả hiểu sao nữa. Gần tới ngày dự tính kkn thì nhiều dịch trắng hơn, ẩm ướt khó chịu lắm ý mn ạ.
    Mình đọc đoạn của mum này cũng hy vọng nhiều hơn này, vì những tháng trước vẫn những biểu hiện giống đến CKK nhưng ad rất khô dáo nhưng tháng này thì nhiều dịch trắng, ẩm ướt khó chịu mà ko dám đóng băng hàng ngày, đành phải chịu khó vệ sinh và thay đồ ý. đặc biệt dịch trắng ko có mùi gì luôn ớ
    • Thành viên Webtretho
    • 38 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Thế là gái chưa chậm ngày nào luôn hả, vậy sáng mai mình cũng thử mặc dù chỉ cần đợi 2 ngày nữa là biết nhưng thấy ngày dài quá cơ ệ
    e chưa chị ạ tháng này chưa trễ nhưng e thử cũng lên 2v rồi
    • 37 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Hôm ngày 10 mình thử rồi mà có 1v nên cảm thấy buồn và tự nhủ ko thử nữa chờ chậm thì có mà ko chậm thì tạch
    Đến hôm nay tự nhiên lại muốn thử ý
    • 37 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Gần đến ngày ckk e có ra dịch trắng ko?
    • Thành viên Webtretho
    • 38 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

có c ạ mà cũng ko nhiều lắm chỉ thấy ẩm ướt hơn lúc trc thôi c ạ
    • 37 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    sáng nay tớ chưa chậm nhưng cũng thử rồi, lên 2v nhưng vạch 2 hơi mờ nên vẫn lo dương tính giả
    • Thành viên Webtretho
    • 38 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

sáng nay tớ chưa chậm nhưng cũng thử rồi, lên 2v nhưng vạch 2 hơi mờ nên vẫn lo dương tính giả
    mn mua mấy que thử hãng khác thử xem nếu cũng 2v mà mờ là có rồi mn ạ mới nên chưa lên đậm thôi e cũng như vậy đó mn
    • 37 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    mn mua mấy que thử hãng khác thử xem nếu cũng 2v mà mờ là có rồi mn ạ mới nên chưa lên đậm thôi e cũng như vậy đó mn
    Chắc sáng mai thử lại mn ak. tính ra mai là đến ngày mụ đèn đỏ ghé đó mn ak
    • Thành viên Webtretho
    • 2 năm
    • 11 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mom cứ để vài bữa nữa thử lại xem thế nào, ủn mông cho mẹ nó nhé =) mình cũng mới đi SA về, bé dc gần 6 tuần rồi hi
    • 37 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Chắc sáng mai thử lại mn ak. tính ra mai là đến ngày mụ đèn đỏ ghé đó mn ak
    CKK của tớ rất chi là zin nếu hết ngày mai ko thấy đèn đỏ là chắc chắn có mn ak
    • Thành viên Webtretho
    • 2 năm
    • 11 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình đọc đoạn của mum này cũng hy vọng nhiều hơn này, vì những tháng trước vẫn những biểu hiện giống đến CKK nhưng ad rất khô dáo nhưng tháng này thì nhiều dịch trắng, ẩm ướt khó chịu mà ko dám đóng băng hàng ngày, đành phải chịu khó vệ sinh và thay đồ ý. đặc biệt dịch trắng ko có mùi gì luôn ớ
    ừm, tv mới thả cái mình có luôn rồi, mom cứ bình thường đi, có khi con còn nhỏ nên thử chưa lên đó. Lúc đc 13 ngày mình thử phải mất 3-4ph mới thấy mờ mờ ấy, sau để càng lâu thì lên đậm hơn 1 chút
    • 37 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi 20142017 Xem bài viết
    ừm, tv mới thả cái mình có luôn rồi, mom cứ bình thường đi, có khi con còn nhỏ nên thử chưa lên đó. Lúc đc 13 ngày mình thử phải mất 3-4ph mới thấy mờ mờ ấy, sau để càng lâu thì lên đậm hơn 1 chút
    lúc 4h sáng đi vệ sinh thử luôn mn ak. lên vạch 2 hơi mờ, thấy có mẹ nói dương tính giả nên có lẽ mai sẽ thử lại xem sao mn akCWuaMSKmpNVQhpuwuqVjYXST-RxBllIQavusHwZsaKaMj7JipCeKnEKGqaDmnikaHL59cm-Ycr8xSW6Bt2NVYLLLcf2e
    • Thành viên Webtretho
    • 38 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

lúc 4h sáng đi vệ sinh thử luôn mn ak. lên vạch 2 hơi mờ, thấy có mẹ nói dương tính giả nên có lẽ mai sẽ thử lại xem sao mn akCWuaMSKmpNVQhpuwuqVjYXST-RxBllIQavusHwZsaKaMj7JipCeKnEKGqaDmnikaHL59cm-Ycr8xSW6Bt2NVYLLLcf2e
    như vậy là có rồi đó mn ajj chúc mừng mn nha
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

chào các mẹ. vc mình lấy nhau được gần năm rưỡi mà chưa có bé sốt ruột lắm. cứ tháng nào đến là chui vào nhà vs khóc thôi. vào đây tâm sự mọi người cho vui. t tháng trước kpđ ngày 12/2. vc qh đến 26/2 thì chồng mình đi ctac. đang hồi hộp chờ đợi biểu hiện.

Gởi từ ứng dụng Webtretho của jenlycao9x
    • 37 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    như vậy là có rồi đó mn ajj chúc mừng mn nha
    Sáng nay mình thử hẳn 2 quê, lúc 1h sáng dậy đi vệ sinh thử, 6h dậy thử tiếp loại que khác.
    Chắc là có thật các mom nhỉ. Hjhj từ sáng 2vc vui như sáo😁😁😁😁
    • 37 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi jenlycao9x Xem bài viết
    chào các mẹ. vc mình lấy nhau được gần năm rưỡi mà chưa có bé sốt ruột lắm. cứ tháng nào đến là chui vào nhà vs khóc thôi. vào đây tâm sự mọi người cho vui. t tháng trước kpđ ngày 12/2. vc qh đến 26/2 thì chồng mình đi ctac. đang hồi hộp chờ đợi biểu hiện.

Mẹ nó ơi thoải mái tư tưởng con yêu sẽ về thôi, có j lên đây tâm sự cho khuây khỏa...
    Mẹ nó đi khám ở đâu chưa? Nếu lâu thì cả 2vc nên đi khám, đợt vừa rồi vc tớ khám tổng thể ở bv Bưu điện mn ak
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

hiện đã có em bé chưa mẹ? tớ kỳ kinh cũng không đều, thông thường 35-37 ngày, vừa rồi có uống thuốc bổ sung vitamin nên có 2 tháng gần nhất là 28 và 30 ngày, tháng này canh trứng các kiểu mà mãi ko có, hiện đã chậm kinh 2 ngày nhưng thử vẫn 1 vạch, có đau ngực, đau bụng dưới lâm râm mà chắc là dấu hiệu cbi QKĐ, tớ mong con 8 tháng nay rồi, buồn quámẹ à. huhu
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi jenlycao9x Xem bài viết

hiện đã có em bé chưa mẹ? tớ kỳ kinh cũng không đều, thông thường 35-37 ngày, vừa rồi có uống thuốc bổ sung vitamin nên có 2 tháng gần nhất là 28 và 30 ngày, tháng này canh trứng các kiểu mà mãi ko có, hiện đã chậm kinh 2 ngày nhưng thử vẫn 1 vạch, có đau ngực, đau bụng dưới lâm râm mà chắc là dấu hiệu cbi QKĐ, tớ mong con 8 tháng nay rồi, buồn quámẹ à. huhu
  • Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2