Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Dấu hiệu có thai (Tầng 36)- Thử que 2v, đón được rồng con, cả nhà vui Tết hạnh phúc, ngập tràn tiếng cười

• 1 Lượt chia sẻ
  • 116K Lượt đọc
  • 1.53K Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 968 Bài viết

• 2,163 Được cảm ơn

Nhà mình đã lên tầng cao quá mà các mẹ không có ai về xây nhà mới nên mình mạn phép xây tầng 36 cho các mẹ đang mong con yêu vào đây chia sẻ nỗi niềm và dấu hiệu có thai .

Tầng 36 số đẹp 9 nút , mình cầu chúc cho các mẹ đang ngày đêm mong ngóng con yêu Mai_yeu, Huyenthoa,Biin_xinh, Mebeshu_87,Huongdat2802, BABY-OLD, Susu_suhao_2012, Herbowl, Babydeer, Scarlet_8 , Huongsea, MENGOCKHOI Kixu1986, Lannpk, Mimixuxi , Meo_luoi86, Chip2011,Coupon, O_mai_mo, Meomup310, Medongdong2012 Mecun1905, Beyeu_88 (mebebin_2012), YURINGUYEN, lan.hoa05, Bebum11111, Lina4ver, Cuonlo, Salemtim862003, Bicua , TelexaNgoc, Hannia, Happy_smile , Blurose79, Nxinh2004, Yaolounicác mẹ mới gia nhập nhà DH mau nhìn thấy que 2v.

Chúc các mợ bầu to bầu nhỏ nhà mình Nhatnga19, Mexuxi85, Katieneo, hh1503, Ann87 , Mevabe82, Hopeis2012, Kokubu-karin, Heo_me_xinh, Luna89, Hunganh12122005, Mekittyty, HYC Chuotlylom, Cavang, , Mebeoliu, Voiucachia, Mexuxi, Koiiok, và nhiều mẹ mình không nhớ tên luôn bình an mạnh khỏe suốt 9m10d. Chúc các mẹ sắp nhảy ổ vượt cạn an toàn, mẹ tròn con vuông. Đặc biệt gửi lời chúc đến chị Mehuuduy, cố gắng giữ gìn chị nhé, những ngày nằm viện sẽ qua rất nhanh và chị sẽ được ôm Audi Q7 trong tay. Chúc 2 mẹ con chị vượt cạn an toàn, mẹ tròn con vuông

Chúc cho các bé yêu nhà DH bé Kem, bé Chip, bé Audi, anh Chivas, anh Sumo hay ti chóng lớn, ăn ngoan ngủ ngoan, tăng cân vượt chuẩn cho mẹ và bà vui lòng

Và không quên chúc mừng các mẹ vừa thử que lên 2v, chúc các mẹ sớm nhìn thấy con yêu vào tổ an toàn, mau có tim thai , niềm vui vỡ òa, hết mọi lo lắng

Link nhà cũ đây Dấu hiệu có thai (Tầng 35) - Hạnh phúc vô bờ, thử que 2 vạch, hân hoan chào đón, bé rồng xinh yêu!!!
    Cảm ơn Vic đã dẫn em Mercy về với ba mẹ, hãy phù hộ để Mercy luôn bình an nha con
    6fvAL8S6fvAp7

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 53 Bài viết

• 47 Được cảm ơn

mặt tiền nhè ... chúc mẹ lovesong khỏe mạnh ... chúc các mẹ 2v đỏ chót ( nhớ ủn mông cho em nhé )
    6 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 288 Bài viết

• 271 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    hi, mình cũng xí một chỗ ở tầng này, hi vọng sẽ sớm dc 2v, chúc các bạn/các em đang mong baby sẽ sớm dc như ý.
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 62 Bài viết

• 107 Được cảm ơn

lần đầu nhanh tay e xí được mặt tiền... hi vọng tháng này có tin vui... chúc cho mình và các mẹ cùng 2v đỏ chót :X :X
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 541 Bài viết

• 1,191 Được cảm ơn

hi,lần đầu tiên tự nhiên xí đc mặt tiền,hi vọng điềm may mắn
    chúc sang nhà mới nhà mình sẽ đón đc thật nhiều tin vui của các mẹ đang mong 2v.và các mợ bầu to,bầu nhỏ luôn bình an,con luôn phát triển vượt chuẩn!
    b
    8 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 968 Bài viết

• 2,163 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Surimami Xem bài viết
    hi,lần đầu tiên tự nhiên xí đc mặt tiền,hi vọng điềm may mắn
    chúc sang nhà mới nhà mình sẽ đón đc thật nhiều tin vui của các mẹ đang mong 2v.và các mợ bầu to,bầu nhỏ luôn bình an,con luôn phát triển vượt chuẩn!
    Chị chờ que 2v của em để mở hàng cho tầng này đó nha :X. Hi vọng mình mát tay, tầng này sẽ nhiều mẹ 2v
    Cảm ơn Vic đã dẫn em Mercy về với ba mẹ, hãy phù hộ để Mercy luôn bình an nha con
    6fvAL8S6fvAp7
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 142 Bài viết

• 161 Được cảm ơn

Em cũng mong tháng này lắm lắm ý. chúc cả nhà mình sang nhà mới đều 2v đỏ chót nhé
    • 474 Bài viết

• 262 Được cảm ơn

E cũng đang mong 2v nét căng đây. CHúc cả nhà đều đạt chỉ tiêu tốt nhé.
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 79 Bài viết

• 154 Được cảm ơn

Xí dc mặt tiền rùi, chúc các mẹ 2v rồi thì bình an 9t10n, các mẹ đang mong mỏi thì sớm dc 2 vạch
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 8 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 1,057 Bài viết

• 1,427 Được cảm ơn

em cứ trả lời, hông biết được mặt tiền k? không thì phòng đầu tầng 2 cũng được, he he, mẹ lovesongs ơi, hum nay là ngày thứ 3 sau rụng trứng rùi, hồi hộp lắm í. Mong là 10 ngày nữa em thử que, 2 vạch để được buôn tiếp với mẹ nó bên nhà này, Hi Hi yêu cả nhà
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 53 Bài viết

• 47 Được cảm ơn

tháng này ko đc ^^ chắc tháng sau thử lại ckkn của mình chẳng đều nên giờ chả biết canh lúc nào là vừa nữa
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 225 Bài viết

• 399 Được cảm ơn

Cảm ơn chị lovesong đã xây nhà. Chúc 2 mẹ con chị và các mẹ bầu to bầu nhỏ trong nhà luôn khoẻ mạnh bình an.
    Chúc các bé nhà Dấu hiệu hay chóng lớn, ti khoẻ măn ngoan...
    Chúc các mẹ và e chưa 2V sẽ sớm đc 2v để đón 1 năm mới đầy ý nghĩa và hạnh phúc.
    E đang ngày 9sau RT rồi....HI vọng tầng mới e có niềm vui đc diện kiến cái que 2V và con bé QKĐ chia tay e 9m10d.
    6 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 1,682 Bài viết

• 4,443 Được cảm ơn

Á, bác Lovesongs k thấy kê tên em vào nhớ, ứ chịu đâu. Chúc mừng nhà mới nè, chúc các mẹ mong đón con yêu sớm 2v nhé, đặc biệt chúc riêng cho chị scarlet yêu quí sớm đón niềm vui và hạnh phúc bất ngờ.
    Các bầu to bầu nhỏ bình an trọn vẹn nha
    7 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 257 Bài viết

• 300 Được cảm ơn

Vậy là mình xí mặt được tầng 2, hy vọng tháng này được 2v đỏ chót để mở hàng cho nhà mình
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 11 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

các mẹ ơi giúp em với em có hiện tượng đau bụng âm ỉ và đau nhói bụng dười khi chậm kinh 1 tuần em thử thai thì thấy có 2 vạch nhưng đi siêu âm thì chưa thấy thai.em lo lắm có phải em bị thai ngoài tử cung hay không em thấy đau bụng hơn 1 tuần nhưng giờ thì không đau mấy nữa các mẹ cho em lời khuyên với.
    • 231 Bài viết

• 107 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mình cũng xí 1 chỗ nào . Cầu mong con yêu về với tất cả các mẹ
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 1,682 Bài viết

• 4,443 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi trangphuong_8883 Xem bài viết
    các mẹ ơi giúp em với em có hiện tượng đau bụng âm ỉ và đau nhói bụng dười khi chậm kinh 1 tuần em thử thai thì thấy có 2 vạch nhưng đi siêu âm thì chưa thấy thai.em lo lắm có phải em bị thai ngoài tử cung hay không em thấy đau bụng hơn 1 tuần nhưng giờ thì không đau mấy nữa các mẹ cho em lời khuyên với.
    Hiện tượng đấy là bt khi mới cấn thai em nhé, chờ 3-4 ngày nữa hãy đi siêu âm lại sẽ thấy con thôi
    • 11 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

dạ em cảm ơn ạ.em đọc các bài viết em thấy hiện tượng đau nhói bụng dưới là khi thai xuống làm tổ ở tử cung nhưng em thấy đau nhói bụng dưới mấy hôm mà đi siêu âm không thấy gì em rất lo lắng em mới mang thai lần đầu vợ chồng em đang rất mong em bé.em hỏi bác sĩ thì bs bảo 1 tuần nữa đi khám lại em rất lo lắng cho em bé của em.các mẹ có thông tin gì thì chia sẻ cho em với em cảm ơn các mẹ.
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 129 Bài viết

• 50 Được cảm ơn

Mình cũng xí chỗ ở tầng 2, mong bé yêu sớm về với cả nhà chị em mình
    • 292 Bài viết

• 240 Được cảm ơn

Các mẹ cho e xí tầng 2 với, e cũng đang mong lắm r đây!