Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Dấu hiệu có thai (Tầng 35) - Hạnh phúc vô bờ, thử que 2 vạch, hân hoan chào đón, bé rồng xinh yêu!!!

• 0 Lượt chia sẻ
  • 104K Lượt đọc
  • 1.53K Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 12 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

Các mẹ ơi,hôm nay e chậm đèn đỏ 3 ngày rùi, e thử sau khoảng 3p lên 1 vạch đạm, 1 vạch hồng mờ,mà từ hwa e cứ bị đau nhói ở bụng bên phải, liệu e có e bé chưa ha các mẹ? mà e đau nhói bụng vậy có sao ko a?mong các mẹ giúp e!!!cảm ơn các mẹ nhiều^^
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 257 Bài viết

• 300 Được cảm ơn

Chậm kinh mà thử lên 2v là có thai rồi mẹ nó nhé, bây giờ phải đi nhẹ nói khẽ cười duyên nha
    Trích dẫn Nguyên văn bởi hoahongvang128 Xem bài viết
    Các mẹ ơi,hôm nay e chậm đèn đỏ 3 ngày rùi, e thử sau khoảng 3p lên 1 vạch đạm, 1 vạch hồng mờ,mà từ hwa e cứ bị đau nhói ở bụng bên phải, liệu e có e bé chưa ha các mẹ? mà e đau nhói bụng vậy có sao ko a?mong các mẹ giúp e!!!cảm ơn các mẹ nhiều^^
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 53 Bài viết

• 47 Được cảm ơn

thất vọng nữa rồi ^_^ qe mình vẫn 1 vạch đẻ lè
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,485 Bài viết

• 1,515 Được cảm ơn

Chúc mừng lovesong nhé. Chúc 2 mẹ con khoẻ mạnh bình an 9m10d.

/wdpAYSgwdpAp7 [/IMG]

G]cMpGULA i4RUp7[/URL]
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 506 Bài viết

• 1,061 Được cảm ơn

Chúc mừng em lovesong lần nữa nha,chúc mừng hoahongvang nha,
    báo cáo cả nhà từ hôm 1/10 đến nay tớ lại mới thấy mặt em QKĐ,hi vọng tháng tới sẽ có em trứng đẹp đón tết
    chúc nhà mình luôn có niềm vui 2V
    nhmieenhf lên tầng 153 rùi mẹ nào xây nhà mới đi,em voi lâu nay ko thấy đâu hầy
    Nam Mô Hắc Ra Đát Na Đa Ra Dạ Da
    Con xin hồi hướng công đức đến tất cả các mẹ nhà DH đều được 2v nét căng
    • 73 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

Hic hic...em không kìm chế nổi, em đã thử rồi các chị ui, một vạch duy nhất ah
    Buồn quá em viết luôn 1 bài về cảm xúc của em, muốn post lên để các chị em một vạch như em chia sẻ, nhưng sợ chật đất nên hỏi ý kiến các chị trước
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 277 Bài viết

• 422 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi iu be ne... Xem bài viết
    Buồn quá em viết luôn 1 bài về cảm xúc của em, muốn post lên để các chị em một vạch như em chia sẻ, nhưng sợ chật đất nên hỏi ý kiến các chị trước
    Bạn à, cứ viết lên, vì đây là nơi để mình có thể chia sẻ gửi gắm mà, các mẹ nhà mình đều sẽ hiểu tâm trạng của bạn, chúc bạn và các mẹ trong nhà mình chưa 2v sẽ được toại nguyên 2v, bạn viết đi để nhà mình sang tầng mới.
    • 968 Bài viết

• 2,163 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi chipyeu1610 Xem bài viết
    Chúc mừng lovesong nhé. Chúc 2 mẹ con khoẻ mạnh bình an 9m10d.
    Em cảm ơn chị nhé, chả mấy chốc chị lại được ôm con yêu vào lòng rồi. Chúc 2 mẹ con chị bình an, vượn cạn an toàn, mẹ tròn con vuông nha
    Trích dẫn Nguyên văn bởi scarlet_82 Xem bài viết
    Chúc mừng em lovesong lần nữa nha,chúc mừng hoahongvang nha,
    báo cáo cả nhà từ hôm 1/10 đến nay tớ lại mới thấy mặt em QKĐ,hi vọng tháng tới sẽ có em trứng đẹp đón tết
    chúc nhà mình luôn có niềm vui 2V
    nhmieenhf lên tầng 153 rùi mẹ nào xây nhà mới đi,em voi lâu nay ko thấy đâu hầy

Cảm ơn chị. Luôn lạc quan nha chị, em thích nhất chị ở điểm này đó, dù thế nào cũng không từ bỏ dù chỉ là một cơ hội nhỏ nha chị. Em chúc chị mau đón được bé rồng con, ủn mông cho chị nè
    Trích dẫn Nguyên văn bởi iu be ne... Xem bài viết
    Cứ tự nhiên chia sẻ đi em, mình gặp nhau ở đây cốt để tìm sự chia sẻ và an ủi mà. Lạc quan lên, bé yêu sẽ nhanh về với vc em thôi mà

Trích dẫn Nguyên văn bởi Hipboy Xem bài viết
    Bạn à, cứ viết lên, vì đây là nơi để mình có thể chia sẻ gửi gắm mà, các mẹ nhà mình đều sẽ hiểu tâm trạng của bạn, chúc bạn và các mẹ trong nhà mình chưa 2v sẽ được toại nguyên 2v, bạn viết đi để nhà mình sang tầng mới.
    Ủn mông cho mẹ Hipboy mau 2v nha
    Cảm ơn Vic đã dẫn em Mercy về với ba mẹ, hãy phù hộ để Mercy luôn bình an nha con
    6fvAL8S6fvAp7
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 968 Bài viết

• 2,163 Được cảm ơn

Cảm ơn Vic đã dẫn em Mercy về với ba mẹ, hãy phù hộ để Mercy luôn bình an nha con
    6fvAL8S6fvAp7