Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Dấu hiệu có thai (Tầng 35) - Hạnh phúc vô bờ, thử que 2 vạch, hân hoan chào đón, bé rồng xinh yêu!!!

• 0 Lượt chia sẻ
  • 104K Lượt đọc
  • 1.53K Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 808 Bài viết

• 1,116 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Mecubi2012 Xem bài viết
    Nhà mình đang có bão 2v rồi các mẹ nhỉ. Nghe các mẹ thông báo 2v mà mình vui và thèm quá. Chúc tất các các mẹ các bé bình an suốt 9m10d nhé. Chúc các mẹ đang mong 2v (có cả mình nữa) mau chóng được trận bão này cuốn trôi sang nhà mang thai nhé. Ủn mông cả nhà nào....làm sao để lấy biểu tượng ủn mông và nhảy chuối thế các mẹ nhỉ???)
    đúng rồi, mới có 2 hôm nay mà mấy mẹ báo tin 2v liền, tớ đọc mà cũng thấy phấn khởi, nôn nao trong người. Vui quá..
    Chúc các mẹ và các con luôn bình an, khỏe mạnh và nhiều may mắn.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 120 Bài viết

• 65 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thienanh_baoanh Xem bài viết
    đúng rồi, mới có 2 hôm nay mà mấy mẹ báo tin 2v liền, tớ đọc mà cũng thấy phấn khởi, nôn nao trong người. Vui quá..
    Chúc các mẹ và các con luôn bình an, khỏe mạnh và nhiều may mắn.
    Các mum ơi tháng này em 2v rùi ạ e mong cả nhà mình tháng này ai cũng 2v vèo vèo ạ mong các mum ủn cho em về đích phăng phăng nha...
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 243 Bài viết

• 404 Được cảm ơn

:Applause:Bão 2v đổ bộ vào nhà dấu hiệu đây,sáng nay sau 12 ngày làm IUI em đi xét nghiệm beta HCG,kết quả là 37.72 IU/L,em mừng quá đi thôi,ủn mông cả nhà may mắn nào
    Cuộc sống của gia đình mình bắt đầu từ ngày 06/07/2012, ngày SuRi yêu của ba mẹ chào đời!
    NB:3250gr-CD:50,1M-CN:4k2-CD:54cm, 2M-CN:5k5-CD:58cm
    9gt1MF49gt1p7
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 129 Bài viết

• 278 Được cảm ơn

Bão 2v đầu rùi, thổi bay em đi với. Em mới ngày 8 sau RT thui ợ. HIHI. E là hàng tồn của nhà mình từ 8 tháng nay rùi cơ. HIc. Hic.
    CON CỦA BỐ MẸ ĐÃ VỀ!! BỐ MẸ MỪNG LẮM CON Ạ!! HÃY BÌNH YÊN BÊN MẸ 9 THÁNG 10 NGÀY VÀ RA ĐỜI THẬT KHỎE MẠNH NHA CON!
    Ngày 4, 5, 6 tháng 02 năm 2012: Thử que đều lên 2V nhưng V2 mờ.

Ngày 6/02/2012: Thứ Beta HCG Của Medlatec sử dụng dịch vụ lấy mẫu tại nhà, kết quả 224U/l vậy là con yêu đã về bên bố mẹ thật rùi. Mong con bình an bên mẹ 9 tháng 10 ngày và ra đời thật mạnh khỏe!

BỐ MẸ YÊU CON NHIỀU LẮM!
    • 36 Bài viết

• 38 Được cảm ơn

Cảm ơn Hipboy nhiều nhé, nói vậy an ủi mình nhiều. Mình vui lắm nhưng niềm vui cũng không trọn vẹn thì cách đây 2 năm mình cũng đón nhận niềm vui nhưng đến tháng thứ 6 thì em bé rời bỏ mình. Nên lần này cũng lo lắm lắm. Cảm ơn Hipboy nhiều.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 223 Bài viết

• 317 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Babydeer Xem bài viết
    Bão 2v đầu rùi, thổi bay em đi với. Em mới ngày 8 sau RT thui ợ. HIHI. E là hàng tồn của nhà mình từ 8 tháng nay rùi cơ. HIc. Hic.
    Đây, mẹ con chị ủm mông em sang nhà mang thai nhé. 2 ngày nữa le 2v mờ rồi 6 ngày sau lên 2v đỏ chót nhé. THáng này có thay DH j ko em??
    PQw1p7 Go8yp7

30/09/2011: 2v rõ nét ^^ :LoveStruc:
    06/10/2011: Con yêu đã vào TC, ĐK túi ối: 7 mm :Applause:
    17/10/2011: 07w, ĐKTO: 28 mm, Tim thai: 136l/p, rau bám toàn diện
    24/10/2011: 08w, CRL: 14mm, tim thai: 173l/p, nc ối bt, túi ối ko tròn đều, thai hơi nhỏ :Sad:
    27/11/2011: 13w, tim thai: 158l/p, BPD: 20mm, DMDG: 1,3mm
    08/01/2012: 19w3d, Tim thai: 142l/p, DKLD: 43mm, CDXD: 30mm, CDXCT: 29mm, FW: 268gr
    01/02/2012: 22w3d, Tim thai: 148l/p, DKLD: 53mm, CDXD: 39mm, CDXCT: 36mm, FW: 576gr
    04/03/2012: 27w, Tim thai: 137l/p, DKLD: 70mm, CDXD: 51mm, CDXCT: 46mm, FW: 1050gr
    • 808 Bài viết

• 1,116 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi muomduoclamme Xem bài viết
    :Applause:Bão 2v đổ bộ vào nhà dấu hiệu đây,sáng nay sau 12 ngày làm IUI em đi xét nghiệm beta HCG,kết quả là 37.72 IU/L,em mừng quá đi thôi,ủn mông cả nhà may mắn nào
    Chúc mừng mẹ muomduoclamme và mẹ mecarot86 đã đón được bé về. Bão 2v đổ bộ vào nhà mình thật rồi. Sáng giờ em đi đâu cũng thấy 2v. Thấy khí thế hẳn lên.
    • 1,556 Bài viết

• 1,245 Được cảm ơn

các mẹ 2v ui, e chậm 5,6 ngày rùi, e thử tận 12 que lận,hehe, mỗi ngày e thử 2que ah,tất cả đều 2v các mẹ ah,ngày hum nay thì nét nét lắm rùi, nh ma e đau bụng mầy hum liền, ko biết bao nhiêu ngày thì thai vào TC các mẹ nhỉ, có mẹ nào bị đau bung râm ran ko????
    Hãy bằng lòng với những gì mình đang có...
    6UbOp7
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 852 Bài viết

• 3,565 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi misspizza Xem bài viết
    các mẹ 2v ui, e chậm 5,6 ngày rùi, e thử tận 12 que lận,hehe, mỗi ngày e thử 2que ah,tất cả đều 2v các mẹ ah,ngày hum nay thì nét nét lắm rùi, nh ma e đau bụng mầy hum liền, ko biết bao nhiêu ngày thì thai vào TC các mẹ nhỉ, có mẹ nào bị đau bung râm ran ko????
    Đau bụng như vậy là phôi đang làm tổ trong tử cung rùi đó, chúc mừng mẹ con em nhé.
    as1cETb0g411700MDA3NjE3c3wwMDE1MjAwYnxXZSBhcmUgbWFycmllZCBmb3I

Một đời mẹ lo lắng, cho đứa con mẹ yêu
    • 99 Bài viết

• 39 Được cảm ơn

các mẹ ơi thai 3 tuần tuổi có cần uống sửa dành cho bà bầu chưa
    • 687 Bài viết

• 678 Được cảm ơn

Ôi rồng con được mùa rồi các mẹ nhỉ, bão 2v ầm ầm kéo về. Chúc mừng các mẹ, các bé nhé, ủn mông cho hội quay sổ số qua nhà mang thai với. Hôm nay là ngày 18 chu kỳ, chiều nay thấy cái dịch dai trong xuất hiện, vậy tối nay em trứng rụng hay ngày mai vậy các mẹ? Tối nay chiến đấu được chưa các mẹ ơi????
    • 808 Bài viết

• 1,116 Được cảm ơn

Ôi rồng con được mùa rồi các mẹ nhỉ, bão 2v ầm ầm kéo về. Chúc mừng các mẹ, các bé nhé, ủn mông cho hội quay sổ số qua nhà mang thai với. Hôm nay là ngày 18 chu kỳ, chiều nay thấy cái dịch dai trong xuất hiện, vậy tối nay em trứng rụng hay ngày mai vậy các mẹ? Tối nay chiến đấu được chưa các mẹ ơi????
    tối mẹ nó về xxx ngay đi nhé. Sáng mai chặn đuôi 1 lần nữa cho chắc ăn. thế mấy hôm nay mẹ nó có xxx không? tớ thấy các mẹ hay khuyên là nên xxx trước RT vài ngày vì tinh trùng sống được lâu hơn và chờ trứng rụng, khả năng thụ thai sẽ cao hơn.
    Tháng 11 báo tin 2v nhé mẹ nó. Chúc may mắn.
    • 687 Bài viết

• 678 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thienanh_baoanh Xem bài viết
    tối mẹ nó về xxx ngay đi nhé. Sáng mai chặn đuôi 1 lần nữa cho chắc ăn. thế mấy hôm nay mẹ nó có xxx không? tớ thấy các mẹ hay khuyên là nên xxx trước RT vài ngày vì tinh trùng sống được lâu hơn và chờ trứng rụng, khả năng thụ thai sẽ cao hơn.
    Tháng 11 báo tin 2v nhé mẹ nó. Chúc may mắn.
    Cảm ơn mẹ nó nhiều nhé. Mình không siêu âm trứng được nên chỉ đoán ngày thôi, ngày 15 thấy có triệu trứng đã xxx rồi, ngày 17 cũng lại thấy triệu trứng và xxx nữa, hôm nay ngày 18 thấy có dịch dai nên không biết trứng rụng chưa nữa. Tháng này mình cũng nuôi hy vọng nhiều lắm mẹ nó ah. Mình luôn có linh cảm tháng này con yêu sẽ về. Vậy tối nay lại chiến đấu tiếp thôi. Cảm ơn mẹ nó lần nữa nhé.
    • 243 Bài viết

• 404 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi misspizza Xem bài viết
    CÓ em cũng bị đau bụng ram ran đây,lúc bị lúc k chả biết đường mà lầ,k biết có sao không nhỉ?
    Cuộc sống của gia đình mình bắt đầu từ ngày 06/07/2012, ngày SuRi yêu của ba mẹ chào đời!
    9gt1MF49gt1p7
    • 99 Bài viết

• 39 Được cảm ơn

hxihixh các mẹ ơi e buồn quá muốn được tâm sự , em vừa mang thai được 3 tuần , sáng hôm đó chạy đi mua thuốc obimin dưỡng thai , em bắt gặp chồng em chờ người khác ôm cứt gắt em đau khổ quá , em thật sự tuyệt vọng , em bị sốc . lúc đo cố gang đuổi theo , mà không kịp , chân tay em rung hêt em thờ không nổi , huhuhuhhuhuhuh em gọi dt ảnh không bắt máy , sáng nay còn nói a đi công tác ở vũng tàu 3 ngày mới về mà giờ thế đó các chị cho em lời khuyên nên làm gì đây em thật sự rất buồn , buồn khóc có làm ảnh hưởng thai không ạ huhuhuhh muốn chết quá
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 299 Bài viết

• 537 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi meolazy Xem bài viết
    Em chào các mẹ, hôm nay là 28CK của em, em vừa xét nghiệm HCG. Kết quả là 116.5 U/L. Em ko biết kết quả này như thê nào. Các mẹ chỉ em với
    chị ơi thế c có biểu hiện j ko (chẳng hạn như đau ngực, đi tiểu nhiều, đau bụng râm ran và âm đạo ẩm ướt nữa) vì e nghe nói dấu hiệu cấn thai cũng giống như chuẩn bị qkd vậy đó nên ko bit sao muốn hỏi thăm thử chị nào mới có bé để bit sẽ có những biểu hiện j khi mới bdau cấn thai. Em cảm ơn nhiu ah. Chúc chị mang bé khỏe mạnh suốt hành trình nhé!!!
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 299 Bài viết

• 537 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi abuaisa92 Xem bài viết
    hxihixh các mẹ ơi e buồn quá muốn được tâm sự , em vừa mang thai được 3 tuần , sáng hôm đó chạy đi mua thuốc obimin dưỡng thai , em bắt gặp chồng em chờ người khác ôm cứt gắt em đau khổ quá , em thật sự tuyệt vọng , em bị sốc . lúc đo cố gang đuổi theo , mà không kịp , chân tay em rung hêt em thờ không nổi , huhuhuhhuhuhuh em gọi dt ảnh không bắt máy , sáng nay còn nói a đi công tác ở vũng tàu 3 ngày mới về mà giờ thế đó các chị cho em lời khuyên nên làm gì đây em thật sự rất buồn , buồn khóc có làm ảnh hưởng thai không ạ huhuhuhh muốn chết quá
    chị ơi đừng buồn nhé, hãy nghĩ đến bé iu trong bụng mà cố gắng nhé c, e bit là khó chịu và khó chấp nhận chuyện đó lắm nhưng e tin chồng c sẽ hối hận và xin tha thứ nếu bit c đang mang bé mà, c yên tâm và đưng si nghĩ nhìu mà ảnh hưởng đến con mình nha. Chúc gia đình c sớm vượt qua chuyện này và vuive hạnh phúc đón bé iu chị nhé!!
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 1,505 Bài viết

• 5,741 Được cảm ơn

Cảm ơn mẹ nó nhiều nhé. Mình không siêu âm trứng được nên chỉ đoán ngày thôi, ngày 15 thấy có triệu trứng đã xxx rồi, ngày 17 cũng lại thấy triệu trứng và xxx nữa, hôm nay ngày 18 thấy có dịch dai nên không biết trứng rụng chưa nữa. Tháng này mình cũng nuôi hy vọng nhiều lắm mẹ nó ah. Mình luôn có linh cảm tháng này con yêu sẽ về. Vậy tối nay lại chiến đấu tiếp thôi. Cảm ơn mẹ nó lần nữa nhé.
    Theo mình thấy thì có dịch dai và trong thì 2-3 ngày sau trứng mới rụng, và khi rụng thì mình có cảm giác tức tức, nhói nhói 1 chút. Theo mình bạn để sáng CN xxx thêm 1 lần nữa đi. Chúc bạn may mắn nhé. Đang mùa 2V ở nhà mình. Mình và con ủn mông cho bạn lấy may mắn nè
    Em chào các mẹ, hôm nay là 28CK của em, em vừa xét nghiệm HCG. Kết quả là 116.5 U/L. Em ko biết kết quả này như thê nào. Các mẹ chỉ em với
    Hôm qua đọc kết quả của em rồi mà không kịp comment chúc mừng em. Vậy là 1 hàng tồn kho đã được thanh lý rồi. CN tuần sau em hãy đi sâ nhé, lúc đó bé đã nằm gọn trong lòng em rồi đó. :Rose:
    Trích dẫn Nguyên văn bởi voiucachia Xem bài viết
    hi hi, chắc em giống chị với em Kòi rồi , chỉ hơi ậm ọe tý với đau ngực thôi chị ạ :Battin ey:, em đã bảo các mẹ đưa hết nghén cho em em xử lý hết, mà sao chả ăn thua gì :Laughing::Silly:. Giờ mong tới 12w quá chị ui, mau mau sao cho hết 3 tháng đầu em mới tạm yên tâm đc, ko thì còn no nắng nỗn nận dài dài :Thinking::RollingEy:
    Giờ chị lại ậm ọe mới khổ chứ, cái gì bé không thích là 1 lúc sau bắt mẹ cho ra luôn. Chúc bé Voi sớm mọc trym giống anh nhé
    Hóa ra Sóc bông là chị mevabe à :Battin ey:. Cứ tưởng ai mới mới cơ. Hnay em xét nghiệm HCG được 116,5 U/L roài chị ạ. Hí hí. em vui quá cơ chị ạ :LoveStruc:
    Chị Sóc bông không phải là chị em à
    Trích dẫn Nguyên văn bởi hopeis2012 Xem bài viết
    UI, cuối tuần nhận đc tin vui của em Meolazy, chúc mừng 2 mẹ con em! Chị mevabe là pomete cơ, mẹ Soc bong viết thiếu trích dẫn đấy. Nhảy chuối chúc mừng em! Em có ngày cưới cùng chị .
    Cảm ơn em iu. :Kiss:
    2 ngày sau nữa bạn nhớ xét nghiệm lại nhé, bạn có đặt thuốc hỗ trợ nội tiết gì không? Nếu chưa thì bạn nên đặt nhé. :Rose:
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Babydeer Xem bài viết
    Vén váy tung xòe đá cho hươu con về với mẹ nào
    CÓ em cũng bị đau bụng ram ran đây,lúc bị lúc k chả biết đường mà lầ,k biết có sao không nhỉ?
    Bé đang làm tổ đấy, không sao em ạ, đi lại hạn chế em nhé. :Rose:
    Trích dẫn Nguyên văn bởi abuaisa92 Xem bài viết
    Em nói chuyện thẳng thắn với chồng đi, không thể để tâm trạng u uất như vậy được đâu. Mình không vui thì em bé sinh ra sẽ có đôi mắt rất buồn, tội nghiệp bé lắm. Em nên nói rõ chuyện này cho ra ngô khoai đi. Chúc cho mọi chuyện của em chỉ là hiểu lầm thôi, chúc gia đình em sẽ mãi hạnh phúc. :553::553::553::553::553::553::553:
    xSGtLyTxSGtp7
    Ôm Ta Rê, Tút Ta Rê, Tu Rê Soa Ha
    Điều kỳ diệu đã đến. Ngoan nha bé yêu của mẹ.
    GUJUZcEGUJUp7xjBvp7

MẸ CHÁU BÁN BUÔN BÁN LẺ LĂN KHỬ MÙI PERSPIREX - CÁC CÔ CÁC BÁC ỦNG HỘ NHÉ - GIÁ 250K - 098.359.8182
    SỮA DEVONDALE - HÀNG ÚC CÓ BILL MUA TẠI SIÊU THỊ - GIÁ 380K/GÓI/KG
    • 243 Bài viết

• 404 Được cảm ơn

Chị ơi đến Thứ 2 em mới đi đến bác sĩ,lâu như vậy có sao không ạ? Em vẫn đang uống vitamin E 400iu ngày 2v và Utrogestan 200mg ngày 1v bằng đường uống,như thế có ảnh hưởng gì không ạ?
    9gt1MF49gt1p7
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 1,505 Bài viết

• 5,741 Được cảm ơn

Chị ơi đến Thứ 2 em mới đi đến bác sĩ,lâu như vậy có sao không ạ? Em vẫn đang uống vitamin E 400iu ngày 2v và Utrogestan 200mg ngày 1v bằng đường uống,như thế có ảnh hưởng gì không ạ?
    Với chỉ số HCG của em như vậy mới là chớm có thai thôi, thứ 2 đến bsi cũng chưa nhìn thấy gì đâu em ạ. Em có thể thử que 2 ngày 1 lần, nếu que đậm dần lên thì ok. CN tuần sau có thể sâ đường bụng để nhìn thấy túi ối rồi. Còn thuốc uống thì Vitamin E là ok rồi nhưng em nên đặt Utrol theo đường AD tốt hơn đường uống, em có thể đặt tăng liều lên 400mg 1 ngày chia 2 lần trưa và tối cho tăng nội tiết lên(trong khoảng 1w rồi đi sâ xem em bé thế nào tính tiếp nhé). Chúc bé của em ngoan ngoãn, phát triển vượt chuẩn nhé. :Rose:
    xSGtLyTxSGtp7
    Ôm Ta Rê, Tút Ta Rê, Tu Rê Soa Ha
    Điều kỳ diệu đã đến. Ngoan nha bé yêu của mẹ.
    GUJUZcEGUJUp7xjBvp7

MẸ CHÁU BÁN BUÔN BÁN LẺ LĂN KHỬ MÙI PERSPIREX - CÁC CÔ CÁC BÁC ỦNG HỘ NHÉ - GIÁ 250K - 098.359.8182
    SỮA DEVONDALE - HÀNG ÚC CÓ BILL MUA TẠI SIÊU THỊ - GIÁ 380K/GÓI/KG