Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Dấu hiệu có thai (Tầng 35) - Hạnh phúc vô bờ, thử que 2 vạch, hân hoan chào đón, bé rồng xinh yêu!!!

• 0 Lượt chia sẻ
  • 104K Lượt đọc
  • 1.53K Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 687 Bài viết

• 678 Được cảm ơn

Loa loa loa ... Các mẹ thoải mái tinh thần, vào nhà dấu hiệu mẹ nào cũng nhanh chóng 2v, mẹ nào cũng bầu to bầu nhỏ, mong trai có trai, mong gái có gái, bé nào cũng khỏe, bé nào cũng ngoan.
    Chúc mẹ con meaudi cán đích an toàn, mẹ tròn con vuông, chúc các mẹ khác cũng vậy. Cả nhà ủn mông cho nhau về đích nhé.
    Mừng tân gia, mừng nhà mới, mẹ khỏe bé ngoan, đón con vào nhà nào?

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 223 Bài viết

• 317 Được cảm ơn

chậm chân chút thôi mà, đành dành 1 chỗ ở tầng 3 vậy. Hi vọng mìng cùng các mẹ tháng này đều 2v đậm nét.
    Chúc các mẹ bầu bí luôn khỏe, các con ngoan ngoãn.
    Ủn mông cho bọn mình lấy hên với nhé:Clown:
    PQw1p7 Go8yp7

30/09/2011: 2v rõ nét ^^ :LoveStruc:
    06/10/2011: Con yêu đã vào TC, ĐK túi ối: 7 mm :Applause:
    17/10/2011: 07w, ĐKTO: 28 mm, Tim thai: 136l/p, rau bám toàn diện
    24/10/2011: 08w, CRL: 14mm, tim thai: 173l/p, nc ối bt, túi ối ko tròn đều, thai hơi nhỏ :Sad:
    27/11/2011: 13w, tim thai: 158l/p, BPD: 20mm, DMDG: 1,3mm
    08/01/2012: 19w3d, Tim thai: 142l/p, DKLD: 43mm, CDXD: 30mm, CDXCT: 29mm, FW: 268gr
    01/02/2012: 22w3d, Tim thai: 148l/p, DKLD: 53mm, CDXD: 39mm, CDXCT: 36mm, FW: 576gr
    04/03/2012: 27w, Tim thai: 137l/p, DKLD: 70mm, CDXD: 51mm, CDXCT: 46mm, FW: 1050gr
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 1,325 Bài viết

• 2,294 Được cảm ơn

Chào mừng nhà mới, hy vọng nhà mới do mẹ audi xây mát tay sẽ mang niềm vui đến cho các mẹ đang mong 2v, chúc các mẹ bầu bí khỏe mạnh bình an bên con đủ tháng đủ ngày. chúc các bé hay ăn chóng lớn, ngoan ngoãn.
    Cảm ơn trời phật đã cho con về bên chúng con. Xin trời phật cho con yêu ở bên cạnh chúng con mãi mãi
    Ba mẹ thật hạnh phúc khi con về với ba mẹ, ngoan ở bên canh ba mẹ nha con. Yêu con nhiều lắm.

qZ9Rm7
    ap_20101001101930285
    7 tuần: CRL 11mm, tim thai 149l/p
    8 tuần 5 ngày: CRL 20.6
    9 tuần 1 ngày: CRL 24.6mm, tim thai 178 l/p
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 25 Bài viết

• 45 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi meaudi Xem bài viết
    Hi, có thêm 1 dũng sĩ diệt Ru nữa tham gia nhà mình nè. Đợi đến QKD thì thử que mẹ nó nhé!!! Chúc mẹ nó 2v tháng này!!!
    Cảm ơn các mẹ, em đang mong từng ngày để đến ngày 18/9 đây vì ck của em cũng khá đều.:Smiling:
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 223 Bài viết

• 317 Được cảm ơn

Phải chi hôm nào các mẹ cũng vào đây 888 ác liệt như hôm nay thì có phải nhà mình vui biết mấy không
    PQw1p7 Go8yp7

24/10/2011: 08w, CRL: 14mm, tim thai: 173l/p, nc ối bt, túi ối ko tròn đều, thai hơi nhỏ :Sad:
    08/01/2012: 19w3d, Tim thai: 142l/p, DKLD: 43mm, CDXD: 30mm, CDXCT: 29mm, FW: 268gr
    01/02/2012: 22w3d, Tim thai: 148l/p, DKLD: 53mm, CDXD: 39mm, CDXCT: 36mm, FW: 576gr
    04/03/2012: 27w, Tim thai: 137l/p, DKLD: 70mm, CDXD: 51mm, CDXCT: 46mm, FW: 1050gr
    5 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 223 Bài viết

• 317 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi pamimit Xem bài viết
    Cảm ơn các mẹ, em đang mong từng ngày để đến ngày 18/9 đây vì ck của em cũng khá đều.:Smiling:
    Còn có mấy ngày nữa, sắp đến đích rồi còn j, chúc mẹ nó 4 ngày nữa 2v đậm nét nhé
    PQw1p7 Go8yp7

6 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,353 Bài viết

• 1,023 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ZicEtZac Xem bài viết
    Phải chi hôm nào các mẹ cũng vào đây 888 ác liệt như hôm nay thì có phải nhà mình vui biết mấy không
    Dạo trước 888 ác liệt hơn đấy chứ mợ, cứ vài ngày chưa đến 1tuần đã xây nhà mới. Dnày các mợ mát tay xây nhà, nhà mình nhiều 2v quá nên các mợ 888 cũng ì ạch hơn
    Tầng này mẹ Audi xây nhà là lại sập nhà ăn mừng rồi :LoveStruc:
    L7qQvKdL7qQp7

sl0hp7
    7 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 277 Bài viết

• 422 Được cảm ơn

Em lần đầu tham gia vào diễn đàn này, mong các chị, các mẹ chỉ giáo và cũng mong sớm được 2v. hôm nay em đã đến ngày đèn đỏ rồi, hy vọng tháng này sẽ được may mắn khi tham gia vào nhà này và cầu mong cho nhà nhà 2v, người người 2 vạch niềm vui ngập tràn.:Laughing:
    • 98 Bài viết

• 68 Được cảm ơn

Em cũng theo dõi topic từ lâu, cũng cầu mong các chị được 2v từ xa, theo dõi hết các chị cứ lần lượt 2v mà em đã 3 năm rồi vẫn 1v, hôm nay xây nhà mới em mạo muội post bài, rất mong nhận được những cầu chúc của các chị cho em để tháng sau em được 2v. Tặng các chị hoa hồng này :Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::R ose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Ros e::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose: :Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::R ose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose:

Tháng này em chậm kinh tới hôm nay là 14 ngày rồi, hôm qua còn thấy ra một ít hồng hồng cứ tưởng là có tin gì vui, nhưng thử que vẫn 1v hôm nay nóng ruột quá đi siêu âm bác sỹ bảo "không có gì, niêm mạc mỏng có 7mm", rồi bảo "chắc do rối loạn nội tiết nên chậm kinh" mà làm em buồn quá cơ, chiều chả làm được việc gì, bây giờ 5 rưỡi rồi vẫn không muốn về nhà.

Với các dấu hiệu thế các chị bảo em còn tý hy vọng gì không ạ? :Crying:
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 82 Bài viết

• 233 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ZicEtZac Xem bài viết
    chậm chân chút thôi mà, đành dành 1 chỗ ở tầng 3 vậy. Hi vọng mìng cùng các mẹ tháng này đều 2v đậm nét.
    Chúc các mẹ bầu bí luôn khỏe, các con ngoan ngoãn.
    Ủn mông cho bọn mình lấy hên với nhé:Clown:
    Mẹ con chị ủn mông nhiệt tình cho em nè
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Yellow_Oriole Xem bài viết
    Em cũng theo dõi topic từ lâu, cũng cầu mong các chị được 2v từ xa, theo dõi hết các chị cứ lần lượt 2v mà em đã 3 năm rồi vẫn 1v, hôm nay xây nhà mới em mạo muội post bài, rất mong nhận được những cầu chúc của các chị cho em để tháng sau em được 2v. Tặng các chị hoa hồng này :Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::R ose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Ros e::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose: :Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::R ose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose:

Tháng này em chậm kinh tới hôm nay là 14 ngày rồi, hôm qua còn thấy ra một ít hồng hồng cứ tưởng là có tin gì vui, nhưng thử que vẫn 1v hôm nay nóng ruột quá đi siêu âm bác sỹ bảo "không có gì, niêm mạc mỏng có 7mm", rồi bảo "chắc do rối loạn nội tiết nên chậm kinh" mà làm em buồn quá cơ, chiều chả làm được việc gì, bây giờ 5 rưỡi rồi vẫn không muốn về nhà.

Với các dấu hiệu thế các chị bảo em còn tý hy vọng gì không ạ? :Crying:
    Mình nghĩ bạn bị RLNT rồi, thấy mọi người bảo uống nước dừa hoặc thuốc Duphaston cho QKD nhanh đến đó. Chúc bạn tháng sau đón được bé yêu nhé.
    Thời gian 3 năm của bạn thì quả là khá dài đó, bạn đã đi khám xét gì chưa? Nếu chưa bạn nên đi xn nội tiết và khám phụ khoa nhé. Chúc bạn may mắn
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 82 Bài viết

• 233 Được cảm ơn

Cảm ơn meaudi mát tay đã xây nhà mới :Kiss:
    Đặc biệt cầu chúc cho những mẹ đang chờ đón con yêu. Chúc cho các mẹ vào một ngày đẹp trời nhìn thấy cái que 2V nét nèn nẹt
    Chúc các bâu to bầu nhỏ bầu nhỡ đều bình an mạnh khỏe 9t10n :Kiss:
    Chúc các bé ngoan ngoãn, xinh đẹp, thông minh, tăng cân vượt chuẩn :Kiss:
    Chúc cho những bạn mới gia nhập nhà Dấu hiệu sẽ sớm được đón bé yêu
    • 98 Bài viết

• 68 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi pomete Xem bài viết
    Mình nghĩ bạn bị RLNT rồi, thấy mọi người bảo uống nước dừa hoặc thuốc Duphaston cho QKD nhanh đến đó. Chúc bạn tháng sau đón được bé yêu nhé.
    Thời gian 3 năm của bạn thì quả là khá dài đó, bạn đã đi khám xét gì chưa? Nếu chưa bạn nên đi xn nội tiết và khám phụ khoa nhé. Chúc bạn may mắn
    Em cảm ơn chị pomete chắc bây giờ đi làm về em mua mấy quả dừa chị nhỉ. Vợ chồng em chỉ đi khám phụ khoa thôi thì không vấn đề gì còn chưa làm các xét nghiệm vô sinh chị ạ, chắc mai kia vợ chồng em phải đi mới được, không thể để lâu như thế này đc, tháng nào cũng chờ đợi rồi thất vọng cảm giác đó thật kinh khủng ấy ạ.
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 63 Bài viết

• 36 Được cảm ơn

Chào các chị,
    Em lấy chồng được 5 tháng rùi mà vẫn chưa có dấu hiệu gì nên em lo quá. Chu kì của em không đều nên không tính được ngày RT. Tháng này 2 vợ chồng em xxx bắt đầu từ ngày thứ 12 tình từ ngày đầu tiên bị QKD đến ngày hôm nay là ngày thứ 18. Hôm qua em bắt đầu thấy đau bụng dưới âm ỉ từ sáng rồi lại chuyển sang đau ở bên trái. Rồi bụng cứ thỉnh thoảng lại kêu ọc ọc và cứ tức tức từ hôm qua đến giờ và kèm theo cả mệt mỏi đau lưng, đau đầu nữa. Có chị nào nhiều kinh nghiệm có thể nói cho em biết là đấy là triệu trứng có thai hay là RT ạ ?
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 82 Bài viết

• 233 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi sushichouchou Xem bài viết
    Chào các chị,
    Em lấy chồng được 5 tháng rùi mà vẫn chưa có dấu hiệu gì nên em lo quá. Chu kì của em không đều nên không tính được ngày RT. Tháng này 2 vợ chồng em xxx bắt đầu từ ngày thứ 12 tình từ ngày đầu tiên bị QKD đến ngày hôm nay là ngày thứ 18. Hôm qua em bắt đầu thấy đau bụng dưới âm ỉ từ sáng rồi lại chuyển sang đau ở bên trái. Rồi bụng cứ thỉnh thoảng lại kêu ọc ọc và cứ tức tức từ hôm qua đến giờ và kèm theo cả mệt mỏi đau lưng, đau đầu nữa. Có chị nào nhiều kinh nghiệm có thể nói cho em biết là đấy là triệu trứng có thai hay là RT ạ ?
    Muốn biết rõ nhất thì em nên đi siêu âm trưng. Đối với ng CK dài thì chỉ xác định được trứng rụng qua siêu âm thôi em a. Chúc em sớm có bé yêu nhé.
    • 1,931 Bài viết

• 5,166 Được cảm ơn

chúc mừng nhà mới chúc tất cả các mẹ đang mong 2V sẽ lần lượt đc hưởng niềm hạnh phúc khi cầm cái que 2V trên tay Chúc các mẹ bầu to bầu nhỏ mạnh khỏe, cán mốc vượt chuẩn,:Kiss::Kiss: chúc các bé yêu của nhà dấu hiệu ăn ngoan chóng lớn nhé :Kiss::Kiss:
    Nhóc yêu, ngoan nha con :Kiss::Kiss::Kiss::LoveStruc::LoveStruc:
    BNvCp7
    Có một con đường... Mang tên là Tình Yêu....

12409251237767918
    https://spreadsheets.google.com/spre...hl=en_US#gid=2
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 541 Bài viết

• 1,191 Được cảm ơn

mợ Chu chìu nay đi đâu mờ lặn mất tăm mất tik thế mợ
    b
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 9 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 437 Bài viết

• 1,455 Được cảm ơn

Lâu lắm mình mới về nhà, mấy bận về rồi lại lủi thủi đi ra vì ko bắt kịp tốc độ 88 của các mợ hihi nay biết tin em mẹ Audi xây nhà mới nên mình cũng muốn phụ 1 tay ủn mông cho các mẹ đang mong chờ 2 chu kỳ này, các mẹ mekityy, em Voiucachia, HYC, Pooh Pooh, bà bạn huyenthoa, mecun1905, TungDiep, Lanpk, Mebegold, me Ngodong9, meocon1998, Mongconbinhan, Coupon, meolazy, Scalet, mebeshu, biinxinh, Surimami và nhìu mẹ nữa mà mình ko nhớ hết sẽ lần lượt được hưởng niềm vui 2v nha
    Chúc các bầu nhỏ mau hết nghén, vượt qua mốc 12w an toàn, các bầu nhỡ thì phè phỡn tẩm bổ & shopping cho con, các bầu lớn thì tăng tốc chờ ngày cán đích mẹ tròn con vuông hen, sắp tới là mẹ beancon rồi tới em mẹ Audi phải ko nhỉ
    Chúc các thiên thần nhỏ nhà DH anh cả Chivas, Kem, Sumo, Zin, Bíp, nàng Chip xinh...ti ngoan mau lớn con nhé
    Chúc cả nhà ngày nào cũng đón niểm vui 2v, tình thương mến càng thêm gắn bó
    Lâu rồi ko dùng icon này, nay ra sức ủn các chị em nhà ta mau 2v nhé
    • 1,485 Bài viết

• 1,515 Được cảm ơn

Chào cả nhà. Chúc cả nhà một ngày mới nhiều niềm vui và hạnh phúc.
    Nhà cửa vắng vẻ quá, mình đang pha nước mời cả nhà vào họp đây. Loa, loa, loa nhà DH ở đâu vào đây tụ họp nào

/wdpAYSgwdpAp7 [/IMG]

G]cMpGULA i4RUp7[/URL]
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 250 Bài viết

• 448 Được cảm ơn

Mừng tân gia nhà mới. Cám ơn các mẹ đã giành đất cho mình. Chúc các mẹ đang mong 2v, sẽ gặp điều bất ngờ trong tầng này, cá mẹ bầu to bầu nhỏ bầu nhỡ vượt qua các mốc siêu âm vượt chuẩn, mạnh khỏe bình an bên các con. Đặc biệt chúc cho các mẹ bầu to vượt mặt bình an cán đích, ôm trọn bé yêu vào lòng. Các con Chivas, Sumo, Kem, Chip, Bông,.... ti ngoan chóng lớn. Yêu cả nhà nhiều :Kiss::LoveStruc::Kiss::LoveStruc::Kiss::LoveStruc ::Kiss::LoveStruc::Kiss::LoveStruc::Kiss::LoveStru c::Kiss::LoveStruc::Kiss::LoveStruc::Kiss::LoveStr uc::Kiss::LoveStruc::Kiss::LoveStruc::Kiss::LoveSt ruc::Kiss::LoveStruc::Kiss::LoveStruc::Kiss::LoveS truc::Kiss::LoveStruc::Kiss::LoveStruc::Kiss::Love Struc::Kiss::LoveStruc::Kiss::LoveStruc::Kiss::Lov eStruc::Kiss::LoveStruc::Kiss::LoveStruc::Kiss::Lo veStruc::Kiss::LoveStruc::Kiss::LoveStruc::Kiss::L oveStruc::Kiss::LoveStruc::Kiss::LoveStruc::Kiss:: LoveStruc::Kiss::LoveStruc::Kiss::LoveStruc::Kiss: :LoveStruc::Kiss::LoveStruc::Kiss::LoveStruc::Kiss ::LoveStruc::Kiss::LoveStruc::Kiss::LoveStruc::Kis s::LoveStruc::Kiss::LoveStruc::Kiss::LoveStruc::Ki ss::LoveStruc::Kiss::LoveStruc::Kiss::LoveStruc::K iss::LoveStruc::Kiss::LoveStruc::Kiss::LoveStruc:: Kiss::LoveStruc::Kiss::LoveStruc::Kiss::LoveStruc: :Kiss::LoveStruc::Kiss::LoveStruc::Kiss::LoveStruc ::Kiss::LoveStruc::Kiss::LoveStruc::Kiss::LoveStru c::Kiss::LoveStruc::Kiss::LoveStruc::Kiss::LoveStr uc::Kiss::LoveStruc::Kiss::LoveStruc::Kiss::LoveSt ruc::Kiss::LoveStruc::Kiss::LoveStruc::Kiss::LoveS truc::Kiss::LoveStruc::Kiss::LoveStruc::Kiss::Love Struc::Kiss::LoveStruc:
    4CzV4CzVp7
    MẸ ĐANG CHỜ CON- VỀ BÊN BA MẸ CON NHÉ:Applause::LoveStruc::Kiss:
    Trông chờ ngày mai trời lại sáng
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 223 Bài viết

• 317 Được cảm ơn

Cho mình tham gia với nào.
    Trời mưa mãi, chán quá các mẹ nhỉ.
    Đường trơn, Mấy mẹ bầu bí nhớ đi đường cẩn thận nhé.
    PQw1p7 Go8yp7