Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Dấu hiệu có thai (Tầng 35) - Hạnh phúc vô bờ, thử que 2 vạch, hân hoan chào đón, bé rồng xinh yêu!!!

• 0 Lượt chia sẻ
  • 104K Lượt đọc
  • 1.53K Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 225 Bài viết

• 399 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi BTinJp Xem bài viết
    Sorry cả nhà. Không hiểu bị lỗi chỗ nào nữa.

c505e5a39a09a745c43d65cdd5b68898_35343489.photoque
    UI, Que đẹp thế chị. chúc mừng chị đã đón đc bé iu. 2V của chị nét quá. Ôi ước gì mấy nữa e cũng đc hưởng 1 que như thế
    5 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 223 Bài viết

• 317 Được cảm ơn

Cái que đẹp quá, 2v rõ ràng. Thèm quá
    PQw1p7 Go8yp7

30/09/2011: 2v rõ nét ^^ :LoveStruc:
    06/10/2011: Con yêu đã vào TC, ĐK túi ối: 7 mm :Applause:
    17/10/2011: 07w, ĐKTO: 28 mm, Tim thai: 136l/p, rau bám toàn diện
    24/10/2011: 08w, CRL: 14mm, tim thai: 173l/p, nc ối bt, túi ối ko tròn đều, thai hơi nhỏ :Sad:
    27/11/2011: 13w, tim thai: 158l/p, BPD: 20mm, DMDG: 1,3mm
    08/01/2012: 19w3d, Tim thai: 142l/p, DKLD: 43mm, CDXD: 30mm, CDXCT: 29mm, FW: 268gr
    01/02/2012: 22w3d, Tim thai: 148l/p, DKLD: 53mm, CDXD: 39mm, CDXCT: 36mm, FW: 576gr
    04/03/2012: 27w, Tim thai: 137l/p, DKLD: 70mm, CDXD: 51mm, CDXCT: 46mm, FW: 1050gr
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 613 Bài viết

• 912 Được cảm ơn

Chúc mừng BTinJp nhé!! Chúc 2 mẹ con bình an suốt 9 tháng 10 ngày!
    cN36p7
    EjHzp8
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 25 Bài viết

• 45 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi pamimit Xem bài viết
    Cho em tham gia với các mẹ. Theo kế hoạch tiêm sau 3 tháng rùi, em cũng vừa thả tháng này, QKĐ của em là 18/8, nhưng cả tuần nay em thấy ngực căng và đau, bụng dưới khó chịu, đau đầu nữa. E chưa thử vì chưa đến ngày. Ko bít cn iu đã về chưa nhỉ em hồi hộp quá cơ!
    Tình hình là đầu tuần em mang tin vui đến cho các mẹ đây.
    Chúc các mẹ mẹ nào cũng hên như em nhé. Em vừa mới thả xong mà đã có kết quả luôn rùi nè, hôm T7 em sốt ruột quá ko chờ được đến 18/9 nên thử cái xem sao thì thấy lên 2 vạch nét lệt các mẹ ạ. Hnay cũng vẫn thấy đau ngực và đầu ong ong, em chưa thử lại nhưng 99% là con yêu đã về rùi. Em vui quá vì thực lòng chẳng nghĩ em lại may mắn đc thía. Hiihi. Các mẹ chia vui với em và lây hên của em nhé!
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 225 Bài viết

• 399 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi pamimit Xem bài viết
    Tình hình là đầu tuần em mang tin vui đến cho các mẹ đây.
    Chúc các mẹ mẹ nào cũng hên như em nhé. Em vừa mới thả xong mà đã có kết quả luôn rùi nè, hôm T7 em sốt ruột quá ko chờ được đến 18/9 nên thử cái xem sao thì thấy lên 2 vạch nét lệt các mẹ ạ. Hnay cũng vẫn thấy đau ngực và đầu ong ong, em chưa thử lại nhưng 99% là con yêu đã về rùi. Em vui quá vì thực lòng chẳng nghĩ em lại may mắn đc thía. Hiihi. Các mẹ chia vui với em và lây hên của em nhé!
    Chúc mừng mẹ pamimit.Chúc 2 mẹ con ấy bình an 9m10d.
    Mình còn 10n nữa mới đc thử que, mà ko biết có kịp thử ko đây vì con bé QKĐ của mình đến chuẩn lắm.
    Mấy mẹ 2V ủn mông mình với nhé. Cảm ơn các mẹ trước.
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 451 Bài viết

• 933 Được cảm ơn

Ui cái que của mẹ BTinJp đẹp thế k bít, hehehe, nhìn mà thèm chảy nước miếng mẹ nó ạh.
    Tôi đã mất tất cả. Phải từ từ mới lấy lại được tất cả nhỉ!
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 223 Bài viết

• 129 Được cảm ơn

Nhìn thây que 2v của mẹ nó mà thèm quá cơ ! Chúc cả nhà ( và cả em nữa) mau chóng 2v !!!!
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 25 Bài viết

• 45 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mebeshu Xem bài viết
    Chúc mừng mẹ pamimit.Chúc 2 mẹ con ấy bình an 9m10d.
    Mình còn 10n nữa mới đc thử que, mà ko biết có kịp thử ko đây vì con bé QKĐ của mình đến chuẩn lắm.
    Mấy mẹ 2V ủn mông mình với nhé. Cảm ơn các mẹ trước.
    Mebeshu cứ bình tĩnh đừng hồi hộp lo lắng quá, em nè cũng xác định chắc fải 3,4tháng có khi mới có kết quả, nên cũng ko đặt nhiều áp lực, cứ knào thoải mái thì xxx thui, thậm chí là tần suất khá ít, nhưng em và ôx ăn uống tốt tâm lý thoải mái nên có khi thuận lợi vậy đấy. Khi biết kq ôx em còn tiếc vì chưa hết mình cơ ý. Hic. Chúc mebeshu sớm có kq 2v đẹp như em thông báo em biết chia vui nhé!
    • 582 Bài viết

• 311 Được cảm ơn

Em cũng thử Quickstick, quick trip 2 ngày liên tục với 6 que thử, đều lên 2 vạch màu hồng giống chị trên. Hok biết mấy cái que thử này cho kết quả có chính xác hok hả các Sis. vì em thấy em cũng vẫn bị đau bụng. Ý em là Que thử thì có chính xác hok ạ? em mua về thử cả 6 que trong 2 ngày (thứ 7 và chủ nhật)

Em chỉ băn khoăn là mấy cái que thử này liệu có cho kết quả chính xác ?
    5 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 584 Bài viết

• 1,248 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Silvia_Montresor Xem bài viết
    Em cũng thử Quickstick, quick trip 2 ngày liên tục với 6 que thử, đều lên 2 vạch màu hồng giống chị trên. Hok biết mấy cái que thử này cho kết quả có chính xác hok hả các Sis. vì em thấy em cũng vẫn bị đau bụng. Ý em là Que thử thì có chính xác hok ạ? em mua về thử cả 6 que trong 2 ngày (thứ 7 và chủ nhật)

Em chỉ băn khoăn là mấy cái que thử này liệu có cho kết quả chính xác ?
    Mẹ này đa nghi hơn cả Tào Tháo, thử đến 6 que trong 2 ngày đều 2v đậm rồi mà vẫn chưa tin. Mình chắc chắn bạn có thai rồi, xác suất 1 que thử cho kết quả sai cực kỳ ít, còn 6 que đều sai thì chưa thấy bao giờ. Chúc mừng nhé!
    • 582 Bài viết

• 311 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mebeancon Xem bài viết
    Mẹ này đa nghi hơn cả Tào Tháo, thử đến 6 que trong 2 ngày đều 2v đậm rồi mà vẫn chưa tin. Mình chắc chắn bạn có thai rồi, xác suất 1 que thử cho kết quả sai cực kỳ ít, còn 6 que đều sai thì chưa thấy bao giờ. Chúc mừng nhé!
    Dạ, hì hì tại lần đầu Sis. ui, nên em băn khoăn xíu :-D tính nghề nghiệp nổi cơn hay sao zậy đó ạ. Anh xã em còn nói em hok cần phải thử nữa, anh có nghe tiếng ai đó đạp trong bụng rùi, hix hix. Chắc thấy mặt em ngớ ngẩn quá khi thử cả 6 que hai ngày đều lên 2 vạch mà em còn bối rối. Hix hix.

Em cũng chúc các Sis vui và các bé ngoan :Rose::Rose::cool: Thứ 3 này em đi khám ở BS Trâm như các Sis. khen ngợi về PK của Bác đó quá trùi lun ah
    • 1,931 Bài viết

• 5,166 Được cảm ơn

que đẹp xế :LoveStruc::LoveStruc: chúc mừng mẹ nó nha :Kiss:
    Nhóc yêu, ngoan nha con :Kiss::Kiss::Kiss::LoveStruc::LoveStruc:
    BNvCp7
    Có một con đường... Mang tên là Tình Yêu....

12409251237767918
    https://spreadsheets.google.com/spre...hl=en_US#gid=2
    • 1,258 Bài viết

• 1,326 Được cảm ơn

các mẹ giành chút thời gian vote giùm cho bé nhận quà nha các mẹ, tks các mẹ nhiều!
    https://www.webtretho.com/forum/f2322...2/index45.html
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 129 Bài viết

• 278 Được cảm ơn

Chị sư ký xinh đẹp cập nhật cho e với! Tình hình là chiều nay e sốt ruột quá vì hôm 11 CK xx e ra dịch lạ, và y như rằng e lại bị tái viêm rùi. HUHUHU. E muốn treo cổ quá cơ. Trứng đợt này của e lại đẹp như mơ mới khổ e chứ! Ngày 13 CK kích cỡ trứng được 21.5 mm x 21mm, chắc trứng khủg long. Bác sĩ kêu trứng e tròn vành vạch đẹp lắm nhưng để e tự quyết là chữa viêm dứt điểm hay là thử chút hi vọng mong manh, HIC. Em quyết định thử hi vọng chị ạ. Bác sỹ kêu trứng e chưa rụng được phải ngày kia cơ. HUHUHU> Ước gì ước gì e không bị viêm thì tháng này e thắng chắc rùi. Hi vọng của e chỉ còn có mấy % thui chị ạ.

Dù sao cũng mừng vì buồng trứng e phát triển bình thường,, mọi người đá đít ủn mông em với! Biết đâu tháng này e trúng xổ số nhỉ??? ƯỚC GÌ, ƯỚC GÌ!
    CON CỦA BỐ MẸ ĐÃ VỀ!! BỐ MẸ MỪNG LẮM CON Ạ!! HÃY BÌNH YÊN BÊN MẸ 9 THÁNG 10 NGÀY VÀ RA ĐỜI THẬT KHỎE MẠNH NHA CON!
    Ngày 4, 5, 6 tháng 02 năm 2012: Thử que đều lên 2V nhưng V2 mờ.

Ngày 6/02/2012: Thứ Beta HCG Của Medlatec sử dụng dịch vụ lấy mẫu tại nhà, kết quả 224U/l vậy là con yêu đã về bên bố mẹ thật rùi. Mong con bình an bên mẹ 9 tháng 10 ngày và ra đời thật mạnh khỏe!

BỐ MẸ YÊU CON NHIỀU LẮM!
    • Thành viên tích cực 2015
    • 10 năm
    • 156 Bài viết

• 201 Được cảm ơn

Chào các mẹ, đi tàu ngầm 1 thời gian, h mới có time để onl và update... Em đã tiêm phòng đầy đủ.. h e bắt đầu thả để đón bé năm tới r... cơ mà e thấy bảo là tử cung e cao nên sẽ hơi khó để thụ thai.. có mẹ nào có kinh nghiệm về vde này k ạ? .. đợt rồi e bị 1/9.. e thử que rụng trứng vào ngày 12 của chu kỳ mà đã thấy đỏ chót r.. ( bt chu kỳ e phải hơn 30 ngày ).. que thử rụng trứng liệu có chính xác không các mẹ.. thấy mấy đứa xug quanh mình bầu bí rồi mà e sốt ruột quá .. E vs chồng cứ liên tục từ đầu chu kỳ đến h .. liệu có tốt k nhỉ? có phải nhẹ nhàng hay ntn k ạ.. ai cho e lời khuyên vs
    1Ou5p7
    xEMPp7
    f9Wfp7
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 1,682 Bài viết

• 4,442 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Luna89 Xem bài viết
    Chào các mẹ, đi tàu ngầm 1 thời gian, h mới có time để onl và update... Em đã tiêm phòng đầy đủ.. h e bắt đầu thả để đón bé năm tới r... cơ mà e thấy bảo là tử cung e cao nên sẽ hơi khó để thụ thai.. có mẹ nào có kinh nghiệm về vde này k ạ? .. đợt rồi e bị 1/9.. e thử que rụng trứng vào ngày 12 của chu kỳ mà đã thấy đỏ chót r.. ( bt chu kỳ e phải hơn 30 ngày ).. que thử rụng trứng liệu có chính xác không các mẹ.. thấy mấy đứa xug quanh mình bầu bí rồi mà e sốt ruột quá .. E vs chồng cứ liên tục từ đầu chu kỳ đến h .. liệu có tốt k nhỉ? có phải nhẹ nhàng hay ntn k ạ.. ai cho e lời khuyên vs
    Lâu lắm mới thấy em nha, chúc em gái trở lại và lợi hại gấp trăm lần, . Chị chưa nghe thấy tử cung cao khó thụ thai bao giờ, nên cứ yên tâm vụ đó, mỗi người cấu tạo khác nhạu mà. Nếu chu kỳ đều thì que RT chị thấy khá chính xác đấy, nhưng vc em qh đều đặn thì cần gì que RT nhỉ, cứ 2 ngày/lần kiểu gì chả hứng được trứng. Chúc em tháng này 2v nhá:LoveStruc:
    • Thành viên tích cực 2015
    • 10 năm
    • 156 Bài viết

• 201 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi vuha86 Xem bài viết
    Lâu lắm mới thấy em nha, chúc em gái trở lại và lợi hại gấp trăm lần, . Chị chưa nghe thấy tử cung cao khó thụ thai bao giờ, nên cứ yên tâm vụ đó, mỗi người cấu tạo khác nhạu mà. Nếu chu kỳ đều thì que RT chị thấy khá chính xác đấy, nhưng vc em qh đều đặn thì cần gì que RT nhỉ, cứ 2 ngày/lần kiểu gì chả hứng được trứng. Chúc em tháng này 2v nhá:LoveStruc:
    Chu kỳ e k đều lắm .. Toàn dao động trong khoảng 30 - 35 ngày chị ạ.. Mà e vs chồng e tháng này gần như ngày nào cũng.. xxx .. .. trộm vía chồng sức khỏe tốt :Laughing: .. nhưng mà e vẫn thấy lo .... Sau mỗi lần xxx e thường nằm 1 lúc rồi rửa luôn, nthe có nên không hả c .. Em bé của c dạo này thế nào r c? Mong được như các mẹ quá đi ..
    1Ou5p7
    xEMPp7
    f9Wfp7
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 613 Bài viết

• 912 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Babydeer Xem bài viết
    Chị sư ký xinh đẹp cập nhật cho e với! Tình hình là chiều nay e sốt ruột quá vì hôm 11 CK xx e ra dịch lạ, và y như rằng e lại bị tái viêm rùi. HUHUHU. E muốn treo cổ quá cơ. Trứng đợt này của e lại đẹp như mơ mới khổ e chứ! Ngày 13 CK kích cỡ trứng được 21.5 mm x 21mm, chắc trứng khủg long. Bác sĩ kêu trứng e tròn vành vạch đẹp lắm nhưng để e tự quyết là chữa viêm dứt điểm hay là thử chút hi vọng mong manh, HIC. Em quyết định thử hi vọng chị ạ. Bác sỹ kêu trứng e chưa rụng được phải ngày kia cơ. HUHUHU> Ước gì ước gì e không bị viêm thì tháng này e thắng chắc rùi. Hi vọng của e chỉ còn có mấy % thui chị ạ.

Dù sao cũng mừng vì buồng trứng e phát triển bình thường,, mọi người đá đít ủn mông em với! Biết đâu tháng này e trúng xổ số nhỉ??? ƯỚC GÌ, ƯỚC GÌ!
    mẹ con tớ ủn mông mẹ nó nè
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Luna89 Xem bài viết
    Chu kỳ e k đều lắm .. Toàn dao động trong khoảng 30 - 35 ngày chị ạ.. Mà e vs chồng e tháng này gần như ngày nào cũng.. xxx .. .. trộm vía chồng sức khỏe tốt :Laughing: .. nhưng mà e vẫn thấy lo .... Sau mỗi lần xxx e thường nằm 1 lúc rồi rửa luôn, nthe có nên không hả c .. Em bé của c dạo này thế nào r c? Mong được như các mẹ quá đi ..
    Ko nên xxx liên tục như thế. Theo kinh nghiệm của các mẹ trên này thì để con giống khỏe thì nên để từ 3-5 ngày thì sẽ đạt chất lượng tốt nhất. Chúc em quay lại chiến dịch thành công mỹ mãn.
    cN36p7
    EjHzp8
    • 584 Bài viết

• 1,248 Được cảm ơn

Cả ngày nay mọi người không vào thăm nhà à? Có mối mình mình quanh quẩn ở đây không biết nói chuyện với ai chán quá.
    • 1,387 Bài viết

• 3,662 Được cảm ơn

Chẹp, chúc mừng chị nhé :LoveStruc:, nhìn cái que 2v của chị đẹp nong nanh, xèm quá rooling:. Chúc 2 mẹ con luôn vui khỏe, an lành 9th10ng cán đích bình an, mẹ tròn con vuông luôn nhé :Kiss:
    P/S: chị thử que này lúc ngày mấy ck vậy chị? đã trễ ngày nào chưa chị?
    nJ1yp7
    NB: 4,1kg , 1M: 5,3kg , 2M: 6,3Kg viêm phổi cấp cứu , 3M: 6,8kg viêm phế quản, 4M
    : 7,5kg
    vTZjp7