Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Dấu hiệu có thai (Tầng 35) - Hạnh phúc vô bờ, thử que 2 vạch, hân hoan chào đón, bé rồng xinh yêu!!!

• 0 Lượt chia sẻ
  • 104K Lượt đọc
  • 1.53K Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 1,418 Bài viết

• 4,366 Được cảm ơn

Mưa ơi! Đừng to quá!
    Ướt áo mẹ Audi
    Mẹ Audi về lạnh
    Sẽ lại ốm mất thôi

Mưa mùa hạ mát mẻ
    Cho hết cái nắng hanh
    Nhưng đừng to quá nhé
    Đừng gió bão bập bùng

Mẹ Audi hay ốm
    Nhưng mà rất là ngoan
    Đi đâu cũng cẩn thận
    Mang dù và áo mưa

Để nếu mưa bất chợt
    Mẹ có cái dùng ngay
    Không thì về cảm lạnh
    Bố yêu lại mắng cho

Ngày xưa mẹ đểnh đoảng
    Đi đâu cũng hay quên
    Bố Audi mắng suốt
    Cái tội như trẻ con

Nhưng giờ mẹ cẩn thận
    Vì mẹ có Audi
    Mẹ người lớn hơn chút
    Để Audi khỏi buồn!

Từ ngày có Audi mẹ cháu thấy cuộc sống có ý nghĩa hơn rất nhiều cả nhà ạ. Mẹ cháu tin bất cứ phụ nữ nào trên thế giới này cũng đều có mơ ước được làm mẹ và là một người mẹ tốt. Mẹ cháu cầu mong cho tất cả mơ ước đó đều trở thành hiện thực.

Mẹ cháu xây nhà này để ủn mông cho các mợ: HYC, Lanpk, Voiucachia, huyenthoa, Mebegold, me Ngodong9, meocon1998, TungDiep, Mongconbinhan, Coupon, meolazy, Scalet, mebeshu, biinxinh, Surimami, Hermione… và rất nhiều mẹ khác mà mẹ cháu ko nhớ hết tên!!! Chúc các mợ sớm đón được con yêu về bên mình!!!

Chúc các mợ bầu to, bầu nhỏ nhà mình luôn mạnh khỏe, bình an, siêu âm luôn vượt chuẩn và cán đích an toàn!!!

:LoveStruc::LoveStruc::LoveStruc::LoveStruc::LoveS truc::LoveStruc::LoveStruc::LoveStruc::LoveStruc:: LoveStruc::LoveStruc::LoveStruc::LoveStruc::LoveSt ruc::LoveStruc::LoveStruc::LoveStruc::LoveStruc::L oveStruc::LoveStruc::LoveStruc::LoveStruc::LoveStr uc::LoveStruc::LoveStruc::LoveStruc::LoveStruc::Lo veStruc::LoveStruc::LoveStruc::LoveStruc::LoveStru c::LoveStruc::LoveStruc::LoveStruc::LoveStruc::Lov eStruc::LoveStruc::LoveStruc::LoveStruc::LoveStruc ::LoveStruc::LoveStruc::LoveStruc::LoveStruc::Love Struc::LoveStruc::LoveStruc::LoveStruc:

Gửi lời chúc đặc biệt tới các mợ Jessica Nguyen, Binhminhtim, mekeo83,… Cảm ơn các mợ luôn sát cánh bên nhà mình, chia sẻ kinh nghiệm với chúng em. Chúc các mẹ nuôi con khỏe, dạy con ngoan!!! Các bé luôn là những thiên thần hạnh phúc của nhà mình!!!
    :Kiss::Kiss::Kiss::Kiss::Kiss::Kiss::Kiss::Kiss::K iss::Kiss::Kiss::Kiss::Kiss::Kiss::Kiss::Kiss::Kis s::Kiss::Kiss::Kiss::Kiss::Kiss::Kiss::Kiss::Kiss: :Kiss::Kiss::Kiss::Kiss::Kiss::Kiss::Kiss::Kiss::K iss::Kiss::Kiss::Kiss::Kiss::Kiss::Kiss::Kiss::Kis s::Kiss::Kiss::Kiss::Kiss::Kiss::Kiss::Kiss::Kiss: :Kiss::Kiss::Kiss::Kiss::Kiss::Kiss::Kiss::Kiss::K iss::Kiss::Kiss::Kiss::Kiss::Kiss::Kiss::Kiss::Kis s::Kiss::Kiss::Kiss::Kiss::Kiss::Kiss::Kiss::Kiss: :Kiss::Kiss::Kiss::Kiss::Kiss::Kiss::Kiss::Kiss::K iss::Kiss::Kiss::Kiss::Kiss::Kiss::Kiss::Kiss::Kis s:

Đặc biệt chúc mừng Beri mới cán đích an toàn. Mong Beri sớm khỏe, nhanh hết đau để quay lại buôn bán hoành tráng với chị em. Chúc Chip chưn dài, xinh đẹp, ti ngoan, chóng lớn!!!

:Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::R ose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Ros e::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose: :Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::R ose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Ros e::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose: :Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::R ose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Ros e::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose: :Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::R ose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Ros e::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose: :Rose::Rose::Rose::Rose::Rose:

Cầu mong những điều tốt đẹp nhất sẽ đến với mẹ con em Teaxinh, Chúc mẹ con em luôn khỏe mạnh, bình an suốt 9 tháng 10 ngày!!!

Các mẹ có thể theo dõi nhà cũ theo link này nhé:
    https://www.webtretho.com/forum/f90/d...-ngoan-897762/
    :Rose:Cảm ơn con đã về bên ba mẹ. Luôn mạnh khỏe và bình an con nhé!:Rose:an1cJX-0g410000NzIzNjMxfDczNDU2ZGF8QXVkaSBiZVwnIGJvbmc-IGN1YT8gbWUgZHVvYyA
    Audi: 8w: Bé tí xíu;:Kiss: 12w: 66gr;:Applause: 14w: 47gr;:Thinking: 18w: 223gr; 22w: 491gr; :Battin ey: 27w: 1150gr; 32w: 1858gr :Kiss: 35w: 2280gr :Thinking: 39w: 3010gr
    Mẹ Audi: 8w: 46kg;:Battin ey: 12w: 46kg;:Thinking: 14w: 46kg;:Crying: 18w: 47kg :Smiling: 22w: 48kg;:Smiling: 27w: 51Kg :Battin ey: 32w: 53kg:Sad: 35w: 55kg :Crying: 39w: 56kg :Crying:

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 209 Bài viết

• 506 Được cảm ơn

Hiiii, e lại xin xí mặt tiền với hi vọng tháng tới con sẽ về với chúng e. e cũng hi vọng các mẹ Bang chủ Huyền Đồgn, Trần Cúc, Heo mập, pha lê, Bong mebe, Thảo Thanh, ngọc moon, lyly Vu, Đỗ Bích Diệp, e nữa ....và các mẹ khác mong ngóng 2v sẽ đc toại nguyện như ý, con yêu đã về với các mẹ Trần Thu Giang, Trần Mỹ Hạnh, Quỳnh Anh Mai (Ku Cà), mẹ Hue nguyen, mẹ kitty le, chị xư ký xinh đẹp, e huyền anh mi nhon, Vũ Quỳnh Chi, chị Phan Bạch Vân (4 zdú bên trăng), Quỳnh Hoa Nguyễn, Quỳnh Nga Lê, mẹ xuxi, ai nữa nhỉ e ko nhớ hết sẽ bình an 9t10n, chúc các bé a cả Chivas, a hai Sumo, Chị cả Kem, e zin, e chíp chân dài, ...và các bé khác nhà mình ti ngoan chóng lớn, e cầu mong cả nhà mình tầng mới sẽ gặp thật nhiều niềm vui và hạnh phúc.

:Kiss::Kiss::Kiss::Kiss::Kiss::Kiss::Kiss::Kiss::K iss::Kiss::Kiss::Kiss::Kiss::Kiss::Kiss::Kiss::Kis s::Kiss::Kiss::Kiss:

Tạ ơn Trời Phật đã cho con yêu về với vc chúng con
    nam mô a di đà Phật....nam mô a di đà Phật....nam mô a di đà Phật....

Cầu Trời Phật phù hộ con yêu khoẻ mạnh, bình an đủ tháng đủ ngày
    nam mô a di đà Phật....nam mô a di đà Phật....nam mô a di đà Phật....
    • 687 Bài viết

• 678 Được cảm ơn

UI ah...Có nhà mới rồi, em xí được mặt tiền, đặt viên gạch đầu tiên cho nhà thêm vững chắc.
    Cảm ơn meaudi nhiều nhé.
    Chúc các mẹ đã 2v cán đích an toàn.
    Chúc chị em đang mong 2v sẽ có 2v đỏ chót. Mong con yêu nhiều lắm, tháng này em sẽ đón được con yêu, sớm được bé con yêu khỏe mạnh là hạnh phúc cả đời của bố mẹ rồi.
    Mẹ khỏe, bé ngoan, đón chào nhà mới, đón con yêu về...vui vui vui.!!!
    • 451 Bài viết

• 933 Được cảm ơn

Ui e canh nhà này từ sáng tới giờ để được đặt gạch. Cảm ơn mẹ audi đã vất vả xây nhà mới nhé. E ở nhà kế bên cũng hay sang nhà ta hóng hớt lắm ạh, e thả 3 tháng rùi mà vẫn chưa được, tháng này đang hy vọng các mẹ ạh, các mẹ bầu đá đít ủn mông cho e với nhé.
    Tôi đã mất tất cả. Phải từ từ mới lấy lại được tất cả nhỉ!
    • 106 Bài viết

• 402 Được cảm ơn

Cảm ơn mẹ Audi xây nhà mới :Kiss:, mình vào điểm danh, xí mặt tiền lấy hên cái nào, chúc mừng nhà mới, chúc các mẹ đang mong 2v sẽ sớm 2v (mình nữa nè) :LoveStruc:, chúc các mẹ bầu luôn mạnh khỏe, con ngoan ngoãn trong bụng mẹ đủ tháng đủ ngày, chúc các bé ngoan, ti giỏi để luôn mạnh khỏe cho mẹ đỡ vất vả.:Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Ro se::Rose::Rose::LoveStruc::LoveStruc::LoveStruc::L oveStruc::LoveStruc::LoveStruc::LoveStruc::LoveStr uc::LoveStruc::LoveStruc::LoveStruc::Applause::App lause::Applause::Applause::Applause::Applause::App lause::Applause::Applause:
    an1cF3O0g411700MTAwMzNsfDAwMDAxM2RhfFdlIGhhdmUgYmVlbiBtYXJyaWVkIA

Cầu trời phật phù hộ tháng này con yêu sẽ về với vc con và các mẹ đang mong chờ 2v để cho nhà nhà đều vui vẻ hạnh phúc
    • 1,485 Bài viết

• 1,515 Được cảm ơn

Chúc mừng nhà mới nhé. Chúc các mợ chưa bầu mau mau 2v, các mẹ bầu to, bầu nhỏ khoẻ mạnh, bình an
    Chúc các công chúa, hoàng tử nhà DH khoẻ, ngoan, măm nhiều, chóng lớn và đặc biệt chúc mừng bé Chíp nhà beri chào đời. Trộm vía, nhìn Chíp yêu quá. Hôn Chíp 1 cái thật kêu nhé.

/wdpAYSgwdpAp7 [/IMG]

G]cMpGULA i4RUp7[/URL]
    • 514 Bài viết

• 296 Được cảm ơn

cảm ơn me con audi nhiều nha cho em đặt viên gạch ...kịch...kịch lấy hên tháng này em thử que 2v nét căng nào.
    chúc các mẹ đang mong 2v tháng này 2v đỏ chói nhé. còn các mẹ đã 2v rùi thì bình an 9th10d nhé
    Ngày 5/2 thử que lên 2v
    Ngày 5/3 Con yeu có tim thai 160L/P
    Ngày 5/04 con yeu 12w tim thai 170L/P
    Ngày 29/04 Con yêu 16w tim thai 146L/P con nặng 100gr
    Ngày 15/07 Con yêu 27w nặng 1kg3
    con yêu đã dc 6 tháng roài...iu con nhieu lắm
    Cảm ơn con đã về với ba mẹ, bình yên bên ba mẹ 9th10 con nhé: Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Ro se:
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 16 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Cảm ơn mẹ Audi nhé!
    Em cũng tranh thủ xí mặt tiền để sớm đón con về với em!
    Chúc cả nhà mình mau được toại nguyện.
    8 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 225 Bài viết

• 399 Được cảm ơn

E lót dép hóng mãi, cuối cùng cũng xí được cái mặt tiền.Nên là e phải xí phần luôn cho mấy mẹ ko nhanh chân..hi`hi`
    Chúc các mẹ đang mong 2v sẽ sớm 2v như:Chị huyenthoa, Chị scalet, ChịVoiucachia, Pooh_pooh,HYC , mongconbinhan, Tungdiep, , Lannpk, meocon1886, kixu, Chip, hermione, maiyeu,Suri,mekittyty, herbowl, mecun, mecun_dethuong… và rất nhiều mẹ khác tháng này sẽ sớm 2v đậm nét. Nhảy chuối ăn mừng luôn

Chúc các mẹ bầu bí :meAudi, mebechu, Baoankhang, mehuuduy, hh1503, cavang, meobeoliu, vuha, mebeancon, Chervolet, dinhlongkimhong, teacoi, katineo, , methu, codai83, hapytime, mexuxi, lovesongs, nhatnga,mevabe, Tuongvi, Koi bình an 9m10d

Chúc mẹ con nhà Chíp đã hoàn thành nhiệm vụ xuất sắc.

hihi và các bé nhà dấu hiệu hay ăn chóng nhớn

Và nhiều nhiều lắm nữa, nhug thôi để dành cho các bác , các dì vào xí mặt tiền nữa.
    Tặng hoa cả nhà lấy may mắn cho tầng nè : :Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::R ose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Ros e::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose:
    • 1,387 Bài viết

• 3,662 Được cảm ơn

Chúc mừng tưn gia :Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose:

Xí mẹt xiền cho các mợ đang mong 2v: mẹ Voi, mẹ PA-BA, mẹ cún, mẹ hơ bầu, mẹ Suri, mẹ bé Shu, mẹ bé bin, mẹ bin xinh, mẹ Lân, mẹ Diệp, mẹ ngodong, mẹ kitty, … và tất cả các mẹ đang mong 2v :Kiss:

Các mợ bầu nhỏ:LoveStruc:, Các mợ bầu nhỡ:LoveStruc:, Các mợ bầu to:LoveStruc:... :Kiss: luôn bình an mạnh khỏe, con yêu phát triển vượt chuẩn cùng nhau vượt qua các mốc thai kỳ 9th10ng an lành đến ngày vượt cạn mẹ tròn con vuông :Kiss:

Các thiên thần nhỏ Chivas, Kem, Sumo, Kẹo, Zin, Chíp chị... hay ăn chóng nhớ, ti ngoan, ngủ ngoan làng gương cho các em học hỏi ná :Kiss: :LoveStruc::Kiss:

Đặc biệt dành 1 căn biệt thự vườn thoáng mát cho 2 mẹ con Chíp, 2 mẹ con bạn CHíp vừa cùng nhau vượt cạn hùng dũng xuất sắc :Kiss::LoveStruc:

Cảm ơn mẹ audi xinh đệp đã xây nhà mới :Kiss::Kiss:, chúc 2 mẹ con luôn vui khỏe hoàn thành 9th10ng xuất sắc :Kiss::Kiss::Kiss::Kiss:
    nJ1yp7
    NB: 4,1kg , 1M: 5,3kg , 2M: 6,3Kg viêm phổi cấp cứu , 3M: 6,8kg viêm phế quản, 4M
    : 7,5kg
    vTZjp7
    • 190 Bài viết

• 619 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Chúc mừng tân gia, chúc cho nhà mới gập tràn tiếng cười trẻ thơ, chúc cho các mẹ đang mong 2v sẽ được toại nguyện vào một ngày sớm nhất, chúc bầu lớn bầu nhỏ nhà ta ai ai cũng cán đích thành công, chúc các thành viên nhí ti ngoan chóng nhớn trở thành những người con thông minh ngoan ngoãn.:Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose:: Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Ro se::Rose::Rose::Rose:
    bg80p7
    8 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 1,765 Bài viết

• 4,197 Được cảm ơn

Ko kịp xí tầng 1, mẹ con mềnh đủng đỉnh ở tầng 2 dzị.
    Chúc mừng nhà mới.
    Chúc các bé hay ti chóng lớn ngoan ngoãn, các mẹ nhanh lấy lại dáng.
    Chúc các mẹ bầu to bầu vừa bầu nhỏ luôn khoẻ, ít nghén, tăng cân vừa đủ, con luôn đạt chuẩn.
    Chúc các mẹ chưa 2v được như ý, tầng này nhà mình lại có bão 2v.
    Chúc các mẹ đang đình chiến nhiều sức khoẻ, quay trở lại chiến dịch thì trúng độc đắc luôn.
    Iu cả nhà. :Kiss::Kiss::Kiss::Kiss::Kiss::Kiss::Kiss::Kiss::K iss::Kiss::Kiss::Kiss::Kiss::Kiss::Kiss::Kiss::Kis s::Kiss::Kiss::Kiss::Kiss::Kiss:
    BeuYt6RBeuYp7
    NB: 3,3kg
    1m: 4 kg - 58cm
    2m: 5kg - 61cm
    3m: 6,1kg - 65cm
    4m: 6,7kg - 70cm
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 25 Bài viết

• 45 Được cảm ơn

Cho em tham gia với các mẹ. Theo kế hoạch tiêm sau 3 tháng rùi, em cũng vừa thả tháng này, QKĐ của em là 18/8, nhưng cả tuần nay em thấy ngực căng và đau, bụng dưới khó chịu, đau đầu nữa. E chưa thử vì chưa đến ngày. Ko bít cn iu đã về chưa nhỉ em hồi hộp quá cơ!
    • 1,353 Bài viết

• 1,023 Được cảm ơn

Cảm ơn mẹ Audi đã cất công xây nhà mới với mong ước cho các chị các mẹ các bé nhà dấu hiệu đều bình an, như ý nhé!
    Mẹ Audi làm bài thơ hay quá :LoveStruc: Chúc mẹ Audi luôn khỏe và cán đích thành công :Kiss:
    Cảm ơn chị Lantrinh, bạn mebeshu đã đặt gạch cho em, chúc chị và bạn cùng mình tháng này đều đón đc bé nha :LoveStruc:
    Chúc mừng chị Beri đã vượt cạn thành công, mẹ tròn con vuông, chúc cho bé Chip ti ngoan ngủ say :LoveStruc:
    Mong mọi điều tốt lành bình an đến với bạn tuongvi, chị teacoi, chị xư ký xinh đệp, cavang... :LoveStruc:
    Chị Voi thân iu ơi mấy hôm tới dò xổ số 2v chói lóa đá e theo nha chị :LoveStruc:
    Mong mọi điều may mắn như ý đến với mẹ HYC :Rose:
    Mong các bé Chivas, Kem, Sumo, Zin... nhà mình luôn khỏe mạnh :Kiss:
    Chúc cho các mẹ bầu mebechu, mebeoliu, nhatnga, chị Tre, chị Hạnh (e quên mất tên chị bên này ^^), bạn thutrang... luôn luôn khỏe mạnh :LoveStruc:
    Chúc các mợ chưa bầu sẽ sớm được như ý! :Rose::Rose::Rose:
    L7qQvKdL7qQp7

sl0hp7
    • 687 Bài viết

• 678 Được cảm ơn

Các mẹ thoải mái tinh thần để đón con yêu nhé, vào nhà mình mẹ nào cũng nhanh chóng 2v, mẹ nào cũng bầu bí sồ sề rồi đẹp tươi như hoa đón bé trào đời nhé. Chúc cả tân gia vui vẻ, mẹ khỏe, con ngoan, đủ tháng an toàn, cả nhà đoàn tụ, vui cùng con yêu.
    7 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 541 Bài viết

• 1,191 Được cảm ơn

aaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa,ra ngoài có tí xíu,ko kịp ở mặt xiền roài,thui ở lầu 2 cho mát vậy,mẹ sr Suri nhá,hức hức.
    chúc các mợ chưa 2v sẽ sớm = nè,các mợ bầu thì cả mẹ và con đều khỏe nhé,còn các bé nhà mình hay ăn chóng nhớn,lấy sức đá các dì nặng mông lên nhóm 1 nhá.nhảy chuối lấy khí thế bù nhể
    b
    • 1,353 Bài viết

• 1,023 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi pamimit Xem bài viết
    Cho em tham gia với các mẹ. Theo kế hoạch tiêm sau 3 tháng rùi, em cũng vừa thả tháng này, QKĐ của em là 18/8, nhưng cả tuần nay em thấy ngực căng và đau, bụng dưới khó chịu, đau đầu nữa. E chưa thử vì chưa đến ngày. Ko bít cn iu đã về chưa nhỉ em hồi hộp quá cơ!
    Sáng mai thử que đi bạn ơi, chúc bạn sẽ thấy 2v đỏ chói :Rose:
    L7qQvKdL7qQp7

sl0hp7
    5 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 1,418 Bài viết

• 4,366 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi pamimit Xem bài viết
    Hi, có thêm 1 dũng sĩ diệt Ru nữa tham gia nhà mình nè. Đợi đến QKD thì thử que mẹ nó nhé!!! Chúc mẹ nó 2v tháng này!!!
    :Rose:Cảm ơn con đã về bên ba mẹ. Luôn mạnh khỏe và bình an con nhé!:Rose:an1cJX-0g410000NzIzNjMxfDczNDU2ZGF8QXVkaSBiZVwnIGJvbmc-IGN1YT8gbWUgZHVvYyA
    Audi: 8w: Bé tí xíu;:Kiss: 12w: 66gr;:Applause: 14w: 47gr;:Thinking: 18w: 223gr; 22w: 491gr; :Battin ey: 27w: 1150gr; 32w: 1858gr :Kiss: 35w: 2280gr :Thinking: 39w: 3010gr
    Mẹ Audi: 8w: 46kg;:Battin ey: 12w: 46kg;:Thinking: 14w: 46kg;:Crying: 18w: 47kg :Smiling: 22w: 48kg;:Smiling: 27w: 51Kg :Battin ey: 32w: 53kg:Sad: 35w: 55kg :Crying: 39w: 56kg :Crying:
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 541 Bài viết

• 1,191 Được cảm ơn

máy e bị lỗi font roài,ko cm bên fb đc,thật lòng sr mợ kitty và mợ thutrang1802,e đã ko thể hoàn thành nv các mợ giao phó vì em có việc phải đi ra ngoài,hức hức
    b
    7 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,089 Bài viết

• 2,264 Được cảm ơn

Thui mẹ con e ở tầng 2 cho thoáng mát, Chúc các mợ chưa 2v sẽ 2v hết trong tầng này nhá, đặc biệt là hàng tồn kho như chị PABA, chị Voi, mebeshu, mẹ Tung Diệp, mẹ bé Gold, mẹ suri, mẹ meocon........... :Rose:

Chúc cho mọi sự tốt lành, bình an với mẹ con Teacoi, mẹ con chị lovesongs, và các bà bầu to nhỏ trong nhà mình nhé! :Rose:

Chúc mừng mẹ con Chíp đã gặp nhau, Chíp ti ngoan chóng nhớn nghe con! :Kiss:

Chúc cả nhà vui vẻ, hạnh phúc! :Rose::LoveStruc: