Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Dấu hiệu có thai (Tầng 34) - Niềm vui nối tiếp, 2v lên nhanh, mừng cho bé đến, mẹ khỏe con ngoan!!!

• 0 Lượt chia sẻ
  • 66K Lượt đọc
  • 1.54K Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 1,418 Bài viết

• 4,366 Được cảm ơn

Mẹ con cháu xin phép thay C Mevabe82 xây nhà mới nốt tầng này cho nhà mình. Hy vọng nhà mới sẽ mang lại nhiều may mắn cho tất cả các mẹ nhà mình!:LoveStruc::Rose::LoveStruc::Rose::LoveStruc::Rose ::LoveStruc::Rose::LoveStruc::Rose::LoveStruc::Ros e::LoveStruc::Rose::LoveStruc::Rose::LoveStruc::Ro se::LoveStruc::Rose::LoveStruc::Rose::LoveStruc::R ose::LoveStruc::Rose::LoveStruc::Rose::LoveStruc:: Rose::LoveStruc::Rose::LoveStruc::Rose::LoveStruc: :Rose::LoveStruc::Rose:

Chúc các mẹ nhà mình luôn mạnh khỏe, vui vẻ, ngày càng xinh đẹp hơn nữa!!!

Chúc các mẹ huyenthoa, lovesongs, Voiucachia, Scalet, Pooh_pooh, Xukem_sokiu, mongconbinhan, Tungdiep, tuongvycanhmong, Lannpk, meocon1886, kixu, Chip, maiyeu, ngodong9… và rất nhiều mẹ khác mà mẹ cháu ko nhớ hết tên tháng này 2v đậm nét.

Thân gửi lời chúc đến các bầu to, bầu nhỏ Beri, mebechu, HYC, Baoankhang, mehuuduy, hh1503, cavang, meobeoliu, vuha, mebeancon, Chervolet, dinhlongkimhong, teacoi, katineo, Heo_me_xinh, methu, codai83, hapytime, Dc songngu, mexuxi85, hopies, mevabe82… luôn mạnh khỏe, ít nghén, luôn đạt chuẩn ở tất cả các mốc siêu âm.

Đặc biệt gửi lời chúc tới Beri chuẩn bị vượt cạn thành công, hy vọng Chip phát triển tốt trong mấy tuần còn lại, ngoan, quay đầu ghen con!
    :LoveStruc::LoveStruc::LoveStruc::LoveStruc::LoveS truc::LoveStruc::LoveStruc::LoveStruc::LoveStruc:: LoveStruc::LoveStruc::LoveStruc::LoveStruc::LoveSt ruc::LoveStruc::LoveStruc::LoveStruc::LoveStruc::L oveStruc::LoveStruc::LoveStruc::LoveStruc:

Cầu chúc C mekityty những điều tốt đẹp nhất, mong con yêu sớm trở về bên chị!
    :Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::R ose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Ros e::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose:

Và không quên chúc các bé nhà mình luôn ngoan, mạnh khỏe, thông minh, đáng yêu!!!

:Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::R ose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Ros e::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose: :Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::R ose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Ros e:

Và chúc các mẹ sề của các bé chăm con khoẻ, dạy con ngoan, chuẩn bị sẵn sàng, để làm tập nữa!!!

Các mẹ theo dõi lại thông tin của nhà mình theo link này nhé:
    https://www.webtretho.com/forum/f90/d...-be-ve-885802/
    :Rose:Cảm ơn con đã về bên ba mẹ. Luôn mạnh khỏe và bình an con nhé!:Rose:an1cJX-0g410000NzIzNjMxfDczNDU2ZGF8QXVkaSBiZVwnIGJvbmc-IGN1YT8gbWUgZHVvYyA
    Audi: 8w: Bé tí xíu;:Kiss: 12w: 66gr;:Applause: 14w: 47gr;:Thinking: 18w: 223gr; 22w: 491gr; :Battin ey: 27w: 1150gr; 32w: 1858gr :Kiss: 35w: 2280gr :Thinking: 39w: 3010gr
    Mẹ Audi: 8w: 46kg;:Battin ey: 12w: 46kg;:Thinking: 14w: 46kg;:Crying: 18w: 47kg :Smiling: 22w: 48kg;:Smiling: 27w: 51Kg :Battin ey: 32w: 53kg:Sad: 35w: 55kg :Crying: 39w: 56kg :Crying:

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 106 Bài viết

• 402 Được cảm ơn

Có nhà mới rồi, "mẹ con cháu" xí mẹc tiền lấy hên tầng này :Laughing:, chúc các mẹ đang mong 2v sớm có 2v, chúc các bầu to bầu nhỏ luôn mạnh khỏe bình an, chúc các em ti ngoan ti khỏe mau ăn chóng lớn.

Chúc mừng nhà mới, chúc cả nhà luôn mạnh khỏe bình an :Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Kiss::K iss::Kiss::Kiss::Kiss::Kiss::Kiss::Kiss::Kiss::Kis s::LoveStruc::LoveStruc::LoveStruc::LoveStruc::Lov eStruc::LoveStruc::LoveStruc::LoveStruc::LoveStruc ::LoveStruc::LoveStruc::LoveStruc::LoveStruc:
    an1cF3O0g411700MTAwMzNsfDAwMDAxM2RhfFdlIGhhdmUgYmVlbiBtYXJyaWVkIA

Cầu trời phật phù hộ tháng này con yêu sẽ về với vc con và các mẹ đang mong chờ 2v để cho nhà nhà đều vui vẻ hạnh phúc
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 209 Bài viết

• 506 Được cảm ơn

híc híc e hóng mãi, chúc mừng chị xư kí xinh đệp 2v, chúc các mẹ nhatnga, scarlet, đỗ bích diệp, mẹ trần cúc, mẹ tường vi, mẹ thảo thanh,e nữa....và các mẹ nào e chả nhớ hết tên đc nên e lôi cả bên FB sang đang dình dập 2v nhanh chóng show hàng xịn hết thágn này nhá

Tạ ơn Trời Phật đã cho con yêu về với vc chúng con
    nam mô a di đà Phật....nam mô a di đà Phật....nam mô a di đà Phật....

Cầu Trời Phật phù hộ con yêu khoẻ mạnh, bình an đủ tháng đủ ngày
    nam mô a di đà Phật....nam mô a di đà Phật....nam mô a di đà Phật....
    • 1,089 Bài viết

• 2,264 Được cảm ơn

Cho e xí mặt tiền cho các mợ tồn kho nhé! Như chị Huyền Thoa, chị mecun1905, c herbowl, chị voiucachia, các bạn như tungdiep, mebeshu..... Chúc các mợ 2v trong tầng này nhé! Rùi đá đít e nữa, e chắc phải vài tầng nữa cơ :LoveStruc:

Chúc các bà bầu to nhỏ đều bình an khỏe mạnh, các bé k dọa mẹ nha! :Rose:

Chúc cho các bé như Chivas, Kem, Sumo hay ăn chóng nhớn! Dễ thương chăm chỉ dc sâu hình cho các cô ngắm nhá! :Rose:

Iu nhà mình! :Rose::LoveStruc::Kiss:
    • 1,387 Bài viết

• 3,662 Được cảm ơn

Học hỏi các mợ cún "mẹ con cháu" cũng giành giật tý mặt tiền lấy hên tháng này! Chúc cả nhà luôn đoàn kết, gắn bó :love struck:, các bí nhỏ bầu to mạnh khỏe cán đích bình an 9th10ng :love struck:, các mợ đang mong 2v được người người 2v nhà nhà 2v , mà 2v rõ nét như fin 3D tháng này :love struck:
    nJ1yp7
    NB: 4,1kg , 1M: 5,3kg , 2M: 6,3Kg viêm phổi cấp cứu , 3M: 6,8kg viêm phế quản, 4M
    : 7,5kg
    vTZjp7
    • 1,485 Bài viết

• 1,515 Được cảm ơn

Mẹ con tớ cũng xí mặt tiền lấy hên. Chúc cả nhà mình mạnh khỏe, trẻ trung. Mẹ bầu thì khỏe, xinh. Mẹ chuẩn bị 2v mau khoe 2v. Gửi hoa đến các mẹ xinh đẹp:Rose::Rose::Rose:

/wdpAYSgwdpAp7 [/IMG]

G]cMpGULA i4RUp7[/URL]
    • 193 Bài viết

• 493 Được cảm ơn

Ối may quá, có nhà mới, nhảy vào đặt cục gạch lấy hên tháng 9 này quyết tâm 2v nào:Angel::Angel::Angel:

Chúc các mẹ nhà mình luôn mạnh khỏe, vui vẻ, ai chưa 2v thì mau 2v, ai 2v thì mẹ khỏe con khỏe 9m10d, ai sanh rùi thì nhiều sữa cho con ti và bé ngoan mau ăn chóng lớn!!! :Rose:

Đặt gạch và chúc các mẹ , huyenthoa, lovesongs, Voiucachia, Pooh_pooh, Xukem_sokiu, mongconbinhan, Tungdiep, tuongvycanhmong, Lannpk, meocon1886, kixu, Chip, hermione, maiyeu, ngodong… và rất nhiều mẹ khác mà em ko nhớ hết tên tháng này 2v đậm nét :Rose:

Thân gửi lời chúc đến các bầu to, bầu nhỏ Beri, mebechu, HYC, Baoankhang, mehuuduy, hh1503, cavang, meobeoliu, vuha, mebeancon, Chervolet, dinhlongkimhong, teacoi, katineo, Heo_me_xinh, methu, codai83, hapytime, Dc songngu, mexuxi85… luôn mạnh khỏe, ít nghén, luôn đạt chuẩn ở tất cả các mốc siêu âm :Rose:

Đặc biệt gửi lời chúc tới mevebe82: nhất định là có bé ruì chị nhé, đừng lo lắng, nhớ ủn mông em nhen :Rose:

Chúc các bé con nhà mình ngoan ngoãn, mau ăn chóng lớn :Rose:

GbZ2p7

Gold ơi, Ruby ơi, đừng mãi chơi nữa, mau về bên ba mẹ đi con
    Ba mẹ mong con từng phút từng giờ, về đi con nhé
    • 1,485 Bài viết

• 1,515 Được cảm ơn

Một lần nữa gửi lời chúc mừng tốt đẹp nhất tới em Thùy - Thư ký yêu quý của nhà mình. Chúc 2 mẹ con khỏe, bình an trong 9 tháng tới. Trước mắt là con mau vào tổ, mẹ sớm được nghe thấy tim thai của con, sau nữa là bé con luôn vượt chuẩn các mốc SA nhé.

/wdpAYSgwdpAp7 [/IMG]

G]cMpGULA i4RUp7[/URL]
    8 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 8 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 1,175 Bài viết

• 1,009 Được cảm ơn

Tâng 34 số tiến đẹp rồi, mong những ai còn tồn kho sớm đẩy đi sang nhà mang thai nhé
    Nhưng mẹ 2V thì luôn khỏe để chở 9m10d mẹ tròn vuông, con xinh con khỏe như thế này ạ
    011802622
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 82 Bài viết

• 233 Được cảm ơn

Chúc mừng tân gia! Cảm ơn meaudi đã xây nhà :Kiss:
    6 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 486 Bài viết

• 1,243 Được cảm ơn

mẹ con em ở tầng 2 cho mát mẻ hjhj , chúc mừng tân gia , các bé về nhà với các mẹ hết nhé ....
    chúc các mẹ bầu bí con ngoan ngoãn , nghén nhưng khỏe ....
    các hot boy , hot girl hay ăn chóng lớn , ti ngoan ...
    em ủn mông đá đít hết nhà mình
    Bé yêu
    tlL3p7
    ...giờ mẹ mới hiểu hành trình tìm con đã khó , giữ được con khó gấp vạn lần ,con ơi hãy ở bên bố mẹ suốt thời gian còn lại nha con , đừng dọa mẹ nữa nha , mẹ hứa sẽ ngoan ngoãn mà
    7 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 2,796 Bài viết

• 5,232 Được cảm ơn

hề lô các mợ
    Havana Cafe - 102 Vạn Phúc - Ba Đình - HN. Mời các mẹ qua ủng hộ mẹ Chíp. 0vskp7
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 1,418 Bài viết

• 4,366 Được cảm ơn

@ C Mevabe: E còn bài thơ hot nha!!! Khi nào C tung diễn văn thì E cũng quăng thơ hot nha!!!
    :Rose:Cảm ơn con đã về bên ba mẹ. Luôn mạnh khỏe và bình an con nhé!:Rose:an1cJX-0g410000NzIzNjMxfDczNDU2ZGF8QXVkaSBiZVwnIGJvbmc-IGN1YT8gbWUgZHVvYyA
    Audi: 8w: Bé tí xíu;:Kiss: 12w: 66gr;:Applause: 14w: 47gr;:Thinking: 18w: 223gr; 22w: 491gr; :Battin ey: 27w: 1150gr; 32w: 1858gr :Kiss: 35w: 2280gr :Thinking: 39w: 3010gr
    Mẹ Audi: 8w: 46kg;:Battin ey: 12w: 46kg;:Thinking: 14w: 46kg;:Crying: 18w: 47kg :Smiling: 22w: 48kg;:Smiling: 27w: 51Kg :Battin ey: 32w: 53kg:Sad: 35w: 55kg :Crying: 39w: 56kg :Crying:
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 218 Bài viết

• 384 Được cảm ơn

Chị xư ký viết diễn văn lâu xế! :Battin ey:
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 486 Bài viết

• 1,243 Được cảm ơn

huhu wtt khìn rồi huhu , k biết mẹ con cháu con ở tầng 2 ko hay leo tầng mấy rùi huhu ,
    chúc mừng tân gia , các bé về nhà với các mẹ hết nhé ....
    chúc các mẹ bầu bí con ngoan ngoãn , nghén nhưng khỏe ....
    các hot boy , hot girl hay ăn chóng lớn , ti ngoan ...
    em ủn mông đá đít hết nhà mình
    Bé yêu
    tlL3p7
    ...giờ mẹ mới hiểu hành trình tìm con đã khó , giữ được con khó gấp vạn lần ,con ơi hãy ở bên bố mẹ suốt thời gian còn lại nha con , đừng dọa mẹ nữa nha , mẹ hứa sẽ ngoan ngoãn mà
    • 193 Bài viết

• 493 Được cảm ơn

Chào chị Beri
    GbZ2p7

Gold ơi, Ruby ơi, đừng mãi chơi nữa, mau về bên ba mẹ đi con
    Ba mẹ mong con từng phút từng giờ, về đi con nhé
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 486 Bài viết

• 1,243 Được cảm ơn

haha lag làm em post hẳn 2 bài @@
    Bé yêu
    tlL3p7
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 584 Bài viết

• 1,248 Được cảm ơn

Chúc mừng nhà mới!
    • 1,931 Bài viết

• 5,166 Được cảm ơn

mẹ con cháu ung dung ở tầng 2 mát mẻ thoai
    tầng này mẹ con cháu đặc biệt ủn mông cho bác Huyền Thoa và cô Mebegold nhá :Kiss::Kiss::Kiss::Kiss::Kiss::LoveStruc: Tháng sau thì bác Voi xinh đệp ợ Mong các mẹ tồn kho mộng năng mau mau đc 2v để nhà mềnh còn chuẩn bị chiến dịch PR rầm rộ cho các bé để còn tuyển giai xinh gái đệp nữa chứ
    chết, ủn mông con chim chích chòe Nhatnga nữa, không em ý lại đòi treo cổ nữa thì chít Nhatnga mẹ con chị lại tiếp tục vén váy đá đít em nhá, tháng này 2V nét như Sony nhá :Smug:
    Nhóc yêu, ngoan nha con :Kiss::Kiss::Kiss::LoveStruc::LoveStruc:
    BNvCp7
    Có một con đường... Mang tên là Tình Yêu....

12409251237767918
    https://spreadsheets.google.com/spre...hl=en_US#gid=2
    6 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 182 Bài viết

• 491 Được cảm ơn

úi giời ơi, lần này em chính thức xí được tầng 2 :Battin ey:, không biết tháng này có mắn k ta :Battin ey::Battin ey::Battin ey:

Cảm ơn các mẹ đã xí mặt xiền hộ em :Kiss::Kiss::Kiss::Kiss::Kiss:
    Nhà mới chúc chúc cho các mẹ nặng mông nhanh nhanh chóng chóng 2v ( trong đó có em :P)
    Chúc các mẹ bầu to bầu nhỏ khỏe mảnh ,vui tươi, luôn luôn xinh đẹp, các bé ngoan ngoãn , bình an bên mẹ đủ tháng đủ ngày :Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose:
    Chúc các bé như ChiVas, Sumo, bé Kem.... hay ăn chóng nhớn, xinh đẹp bội phần :LoveStruc::LoveStruc::LoveStruc::LoveStruc::LoveS truc::LoveStruc:

Mừng tân gia, 2v phát tài .......
    H2X5p7 h60Bp7
    5 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)