Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Dấu hiệu có thai (Tầng 23) - Hè về rộn rã, ve kêu râm ran, 2 vạch ngập tràn, nhà nhà hạnh phúc

• 0 Lượt chia sẻ
  • 51.8K Lượt đọc
  • 1.5K Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 9 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 437 Bài viết

• 1,455 Được cảm ơn

Lần đầu tiên mình đặt gạch xây nhà từ khi bước chân vào WTT, chưa xây nhà bao giờ nên ko biết có mát tay hay không nhưng mình tin với tất cả tấm lòng mong cho các mẹ tồn kho nhà Dấu hiệu và các mẹ đang mong chờ con yêu sẽ nhanh chóng 2v hết nha, để mỗi khi qua một tầng mới là lại thêm nhiều cái ủn mông từ các mẹ vừa có niềm vui 2v, để tiếp thêm niềm tin tiếp thêm sức mạnh cho chị em phía sau vững tin bước tiếp trong hành trình tìm kiếm con yêu.
    Chúc cho các mẹ bầu to bầu nhỏ luôn mạnh khỏe bình an, và luôn nhớ về ngôi nhà Dấu hiệu như ngôi nhà đầu tiên của chúng ta trong những ngày đầu tìm kiếm con yêu và cập bến bờ hạnh phúc.:LoveStruc:
    Ủn mông cho tất cả các mẹ dù là hàng tồn kho hay mem mới thì cùng vững tin tiếp bước nha, chị em nhà DH luôn bên bạn dù bạn ở nơi đâu từ Nam ra Bắc

Link nhà cũ đây ạ
    https://www.webtretho.com/forum/f90/d...n-nhau-787804/

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 486 Bài viết

• 1,243 Được cảm ơn

e đặt gạch cho cả nhà nào , hy vọng tầng này em đc nhảy chuối :****
    Bé yêu
    tlL3p7
    ...giờ mẹ mới hiểu hành trình tìm con đã khó , giữ được con khó gấp vạn lần ,con ơi hãy ở bên bố mẹ suốt thời gian còn lại nha con , đừng dọa mẹ nữa nha , mẹ hứa sẽ ngoan ngoãn mà
    • 50 Bài viết

• 209 Được cảm ơn

lần đầu tiên em xí được mặt tiền nhà dấu hiệu.Hihi em vui quá trời.Em xin đặt gạch cho tất cả các mẹ đang mong 2v : mebechu , nhatnga , huyenthoa , me khoai ,pooh pooh , cherry 1 .... còn các mẹ em ko thể nhớ hết ạ.Chúc em và các mẹ đang mong sớm 2v trong tầng 23 này. Báo cáo hôm nay là ngày thứ 2 của CKK 37 ngày ạ.mẹ boom cập nhật lại thông tin cho em nhé.
    là lá la vui mừng quá
    • HYC
      Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 1,230 Bài viết

• 2,442 Được cảm ơn

hehe,em vớ đc mẹt tiền để tháng này 2v,chị che xây nhà đúng giờ hot.mọi ng mải mê cơm nc cho chồng con.chưa ai vô cả.
    chúc nhà mới,tầng mới, nhìu mẹ 2v,các mẹ đã 2v rùi thì bình an 9 tháng 10 ngày,các mẹ đã đón đc con iu thì mẹ khỏe con ngoan.
    và sau đây em xin xí mặt tiền cho các mẹ.Mebedau,chi huyen thoa,me hh1503,mebeoliu,mebechu,em nhatnga19,mẹ Q.C.mẹ chíp,mẹ poor,mẹ mai yeu,bà khoai,mẹ chuột ly lợm,chị katieneo,chị mevabe82,.........và tất cả các mẹ đang mong 2v trong nhà mình(vì e ko nhớ hết tên ạ)chúc các mẹ 2v hết trong tầng này nhé:Rose::Rose::Rose:
    khỏe mạnh bình an con nhé
    D3NIp7
    Mẹ gọi con là Gin vì con là hot boy nhé.
    13w con đã biết máy.16w con đã biết đạp.
    • 50 Bài viết

• 209 Được cảm ơn

Em xí thêm cho : baoanhkhang , lovesongs <Q.C> , HYC , mevabe , mebeliu , hh1503 nữa ạ.Chắc h này các mẹ đang trên dg về nhà hoặc đang phải nấu cơm.Em thì rảnh dỗi quá nên em xí hộ các mẹ hết .hehe
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 9 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 437 Bài viết

• 1,455 Được cảm ơn

Mình đang làm báo cáo thì nhận được tin nhắn của mẹ Audi 'chị ơi xây nhà mới cho các mẹ nhà mình nhé chị', thật sự mình chưa xây bao giờ nên ko biết xây làm sao cả, ngố thế đấy hihi
    Giờ này chắc các mẹ cũng ít online, mình đặt gạch xí phần hên hết cho tất cả các mẹ đang trong danh sách tình nghi, action và cả đình chiến luôn nhé, may mắn sẽ đến tất cả mọi người, chỉ cần chúng ta có niềm tin các mẹ ạ, các mẹ cố lên nhé. Iu cả nhà mình nhiều, dù ko thường xuyên vào 888 cùng các mẹ nhưng ko có nghĩa là tình cảm của mình vơi đi đâu nhé :LoveStruc::LoveStruc::LoveStruc:
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 1,505 Bài viết

• 5,741 Được cảm ơn

Chúc mừng nhà mới! :Kiss:

Hy vọng tầng mới mình sẽ được ngắm cái que 2V đỏ chót. :Kiss:

Xí luôn tầng 1 cho: Mexuxi85, MENGOCKHOI, Mebechu2011, Baoankhang(mebeDau), Natalie_nguyen, Coupon, Teacoi, hh1503, Ntt21183, Kokubu-karin, chị Huongsea, Meocon1886(medongdong), Katieneo, Chip2011, Babydeer, Cu ti de thuong, Mai_yeu, TelexaNgoc, neu...thi... Tranghoang_2410, Huongdat2802, Hoaianh_fpt, Kixu1986, Hannia, Lina4ver, Olalachuka, Avocado, Ann87, Mehuuduy, Chuotlylom, HYC, Tien.architectus, Quynhduong2010, Luna89, Be_beo82, Cinderella9, Beyeu_88, Hunganh12122005,Toong_Teng, Pooh Pooh, mebeoliu, koiiok, nxinh2004, mecun1905, Scarlet_82, Mimixuxi, chị Nghvan75, lovesongs(Q.C), Baby_old, heo_me_xinh, susu_suhao, Umbalamora, nhatnga19, mekittyty, traumeo8587 :Kiss:… Hy vọng tầng này sẽ mang lại que 2V đỏ thắm đến với mọi người.

Chúc bầu bì nhà mình: maimoivaoduoc, meaudi, beri, chị Boom, mot_chut, beheodethuong, meKeo, mocmien, dc_songngu, susubmt, thuy313, mebeancon, dinhlongkimhong, melucky, codai, .Pepsi, vuha86 :Kiss:… mạnh khỏe, bình an cán đích.

Chúc các bé Chivas và Kem ăn nhanh chóng lớn. :Kiss:

Tập thể dục đón chào nhà mới:

xSGtLyTxSGtp7
    Ôm Ta Rê, Tút Ta Rê, Tu Rê Soa Ha
    Điều kỳ diệu đã đến. Ngoan nha bé yêu của mẹ.
    GUJUZcEGUJUp7xjBvp7

MẸ CHÁU BÁN BUÔN BÁN LẺ LĂN KHỬ MÙI PERSPIREX - CÁC CÔ CÁC BÁC ỦNG HỘ NHÉ - GIÁ 250K - 098.359.8182
    SỮA DEVONDALE - HÀNG ÚC CÓ BILL MUA TẠI SIÊU THỊ - GIÁ 380K/GÓI/KG
    • 99 Bài viết

• 178 Được cảm ơn

cho mình xí tí mặt tiền.hihi,hi vọng tầng này m có 2v à.haha.xí viên gạch cho mebeoliu, mevabe82 và ccas mẹ nữa nha
    • 749 Bài viết

• 2,398 Được cảm ơn

mừng tân gia nhà mới! mong nhà mới nhiều 2v, thanh lý hết hàng tồn kho. cảm ơn các mẹ đã cho em cái mặt tiền. chúc cả nhà vui vẻ và may mắn:Kiss:
    Q2IUp8
    wEESp7
    • 223 Bài viết

• 522 Được cảm ơn

xí cái mặt tiền
    9 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 99 Bài viết

• 178 Được cảm ơn

Chúc các mẹ nhà mình trong tầng này 2v hết nha.hihi, lần đầu tiên em xí được mặt tiền ne.xúc động quá.chúc các mẹ bầu bí nhà mình mạnh khỏe để lấy sức ủn mông cả nhà dh sang nhà mang thai nha.hihi
    10 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 749 Bài viết

• 2,398 Được cảm ơn

Dâu ơi đậu ơi về với mẹ ở tầng 23 con nhé! lên cao quá mẹ chóng mặt lắm huhu
    Q2IUp8
    wEESp7
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 1,505 Bài viết

• 5,741 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi biin_xinh Xem bài viết
    Em xí thêm cho : baoanhkhang , lovesongs <Q.C> , HYC , mevabe , mebeliu , hh1503 nữa ạ.Chắc h này các mẹ đang trên dg về nhà hoặc đang phải nấu cơm.Em thì rảnh dỗi quá nên em xí hộ các mẹ hết .hehe
    Cảm ơn em gái iu đã xí chỗ cho chị. Avatar của em đẹp thế?
    xSGtLyTxSGtp7
    GUJUZcEGUJUp7xjBvp7

MẸ CHÁU BÁN BUÔN BÁN LẺ LĂN KHỬ MÙI PERSPIREX - CÁC CÔ CÁC BÁC ỦNG HỘ NHÉ - GIÁ 250K - 098.359.8182
    7 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Q.C
      Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 47 Bài viết

• 279 Được cảm ơn

Chúc mừng nhà mới :Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::R ose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Ros e::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose: :Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::R ose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Ros e::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose: :Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::R ose::Rose:

Lần đầu tiến xí được mẹt tiền nhà DH, mình đặt gạch cho các mẹ đang mong 2v Cinderella, katieneo, huyenthoa, mebeoliu, mevabe, me bé Dâu, medongdong, traumeo8587, hh1503, mebechu, beyeu88 (mebebin 2012), bebum, voiucachia, hunganh, kixu, mexuxi, nhatnga, Scarlet_82, Kokubu-kari, Huongsea, Chip2011, Babydeer, Mimixuxi, Ann87, coupon, meomup, Telexa Ngoc, huongdat, chery1, susu-suhao, umbalamora ... và các mẹ đang mong 2v khác mà mình k nhớ hết. Chúc các mẹ chiến đấu hăng say k mệt mỏi không đầu hàng mau mau 2v nét căng.

Không quên đặt gạch cho các mẹ bầu Meo2011, beri, motchut, maimoivaoduoc, codai83, dinhlonkimhong, me Audi, mebeancon, vuha86, methu09, hoavu, trolaieobienxanh.. và nhiều mẹ bầu khác. Chúc các mẹ bầu luôn khỏe mạnh, bé yêu phát triển tốt

Và tất nhiên là đặt gạch cho các mẹ của các bé yêu nhà dấu hiệu jessicanguyen và mẹ binhminhtim. Chúc các bé hay ăn chóng nhớn, các mẹ nhiều sữa cho bé ti nhé

Nhảy chuối mừng nhà mới nào
    TÌNH HÌNH NHÀ DẤU HIỆU NGÀY 08/06/2011

As the time goes by, I realize that there is nothing more valuable than a family with babies' smiles and cries. Where are you now, our dear baby? Why don't you come and share your life with us?

Hic, có một phép màu nào cho ta 2v vào đúng ngày 10/6?
    • Q.C
      Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 47 Bài viết

• 279 Được cảm ơn

Ui trời, mình gõ xong tên các mẹ, post xong thì bài nhảy lên tầng 2 roài
    Cảm ơn các mẹ đã xí mẹt tiền cho mình nhá.[U Chúc cả nhà tầng mới 2v ào ào][/U]

As the time goes by, I realize that there is nothing more valuable than a family with babies' smiles and cries. Where are you now, our dear baby? Why don't you come and share your life with us?

7 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Q.C
      Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 47 Bài viết

• 279 Được cảm ơn

Ui trời, mình gõ xong tên các mẹ, post xong thì bài nhảy lên tầng 2 roài
    Cảm ơn các mẹ đã xí mẹt tiền cho mình nhá.[U Chúc cả nhà tầng mới 2v ào ào][/U]

Mẹ bé Dâu ơi, ngày mai báo 2v cho cả nhà nhảy chuối reo hò nha em.

6 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 1,418 Bài viết

• 4,366 Được cảm ơn

E vẫn kịp tầng 2 nè! Chúc mừng nhà mới! Mẹ con cháu ủn mông cho các mẹ nhà mình 2v nét căng ở tầng 23 này nhé!

Hôm nay mẹ cháu rất vui! Thấy nhà mình có ý nghĩa quá! Không chỉ với E và với nhiều mẹ nữa. Các chị em đã làm cho nhà mình ko chỉ là ngôi nhà ảo mà là cái gì đó rất thiêng liêng, rất gắn bó. Cảm giác thật khó tả!

Cảm ơn nhà mình, cảm ơn tất cả các mẹ đã gắn bó bây lâu nay. Mẹ cháu yêu nhà mình lắm! Cảm ơn cả Audi nữa, nhờ có con mà mẹ đóng góp tích cực vào tình hình xây dựng nhà mình nhiều hơn. Mẹ ao ước sau này con sẽ tình cảm như Bác Cher và bác mẹvabe, Con sẽ vui tính như bác huyenthoa, con sẽ trẻ trung, dễ thương như dì MBC, con sẽ nhiệt tình như Bác Boom, con sẽ có nhiều nét đẹp như các bác, các cô trong nhà mình. Con nhé!
    :Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::R ose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Ros e::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose: :Rose::Rose::Rose::Rose::Rose:
    :Rose:Cảm ơn con đã về bên ba mẹ. Luôn mạnh khỏe và bình an con nhé!:Rose:an1cJX-0g410000NzIzNjMxfDczNDU2ZGF8QXVkaSBiZVwnIGJvbmc-IGN1YT8gbWUgZHVvYyA
    Audi: 8w: Bé tí xíu;:Kiss: 12w: 66gr;:Applause: 14w: 47gr;:Thinking: 18w: 223gr; 22w: 491gr; :Battin ey: 27w: 1150gr; 32w: 1858gr :Kiss: 35w: 2280gr :Thinking: 39w: 3010gr
    Mẹ Audi: 8w: 46kg;:Battin ey: 12w: 46kg;:Thinking: 14w: 46kg;:Crying: 18w: 47kg :Smiling: 22w: 48kg;:Smiling: 27w: 51Kg :Battin ey: 32w: 53kg:Sad: 35w: 55kg :Crying: 39w: 56kg :Crying:
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 662 Bài viết

• 1,675 Được cảm ơn

Ôi, nhà mới, vẫn còn mặt tiền, hí hí. Chúc cả nhà ta tháng này ======= ngập tràn :Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::R ose::Rose:
    Chuyện của tôi là một ngày nắng ấm, chuyện của tôi là một ngày mưa rơi ...
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 662 Bài viết

• 1,675 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mai_yeu Xem bài viết
    Ôi, nhà mới, vẫn còn mặt tiền, hí hí. Chúc cả nhà ta tháng này ======= ngập tràn :Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::R ose::Rose:
    Ôi zời ơi, sang tầng 2 roài, thôi cũng tạm an ủi :Laughing:
    Chuyện của tôi là một ngày nắng ấm, chuyện của tôi là một ngày mưa rơi ...
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 1,505 Bài viết

• 5,741 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi meaudi Xem bài viết
    E vẫn kịp tầng 2 nè! Chúc mừng nhà mới! Mẹ con cháu ủn mông cho các mẹ nhà mình 2v nét căng ở tầng 23 này nhé!

Hôm nay mẹ cháu rất vui! Thấy nhà mình có ý nghĩa quá! Không chỉ với E và với nhiều mẹ nữa. Các chị em đã làm cho nhà mình ko chỉ là ngôi nhà ảo mà là cái gì đó rất thiêng liêng, rất gắn bó. Cảm giác thật khó tả!
    Cảm ơn nhà mình, cảm ơn tất cả các mẹ đã gắn bó bây lâu nay. Mẹ cháu yêu nhà mình lắm! Cảm ơn cả Audi nữa, nhờ có con mà mẹ đóng góp tích cực vào tình hình xây dựng nhà mình nhiều hơn. Mẹ ao ước sau này con sẽ tình cảm như Bác Cher và bác mẹvabe, Con sẽ vui tính như bác huyenthoa, con sẽ trẻ trung, dễ thương như dì MBC, con sẽ nhiệt tình như Bác Boom, con sẽ có nhiều nét đẹp như các bác, các cô trong nhà mình. Con nhé!:Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::R ose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Ros e::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose: :Rose::Rose::Rose::Rose::Rose:
    Hic hic, xúc động quá! :Crying:
    xSGtLyTxSGtp7
    GUJUZcEGUJUp7xjBvp7

3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)