TIN TÀI TRỢ.

dấu hiệu bị đau bụng giống sắp có kinh co giống có thai không

• 0 Lượt chia sẻ
  • 130K Lượt đọc
  • 149 Trả lời

• Trang 3/8

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3
  • 4
  • ...
  • 8

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên webtretho
    • 6 năm
    • 1,485 Bài viết

• 298 Được cảm ơn

Mình cũng giống các bạn lắm. Sáng nay ngủ dậy đau bụng ghê, nghĩ là có mà giờ thì lại yên rồi. Nhưng bụng dưới của mình thì lại cứ cứng cứng. Mà sợ cái que thứ quá nên k dám thử, sợ thử rồi lại thất vọng, huhu.
    Tối qua đi ngủ thấy chồng xoa xoa bụng mình, chắc chồng mình cũng mong mình có bầu lắm rồi. Thật là buồn quá

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 59 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Lan trước minh cũng căn đúng ngày rụng trứng để xxx. Nhưng say 14 ngày mình thấy bụng đau lâm râm rồi bị. Đu lưng nữa.thế là tháng đó mình tạch. Bạn đừng lo lắng quá.cứ thoải mái đi.nhất định con yêu sẽ về ma vì tất cả chúng mình đều đang chờ mà.cố lên....
    • 59 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Chu kỳ tiep Theo da đến ma chưa thấy em nguyệt San ghé thăm. Cũng không thấy có gì khác.liệu có thể hi vọng duọc không các mẹ ơi
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 27 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi meocon-25 Xem bài viết
    Chu kỳ tiep Theo da đến ma chưa thấy em nguyệt San ghé thăm. Cũng không thấy có gì khác.liệu có thể hi vọng duọc không các mẹ ơi
    tự mình tạo hi vọng cho mình thôi bạn ạ, tháng này mình cũng chậm 3 ngày rồi mà thấy dấu hiệu cũng giống như gần đến ngày kqd thôi ấy, đợi vài ngày nữa thử que xem thế nào
    • 200 Bài viết

• 52 Được cảm ơn

mình cũng bị đau bụng dưới như sắp có kinh 4 hôm nay rồi, sáng nay là ngày 12 sau RT mình thử mà chỉ có 1v thôi huhu, còn 4 ngày nữa là tới ngày dự kiến của mình. Ko bít có còn hi vọng gì ko các mẹ ơi
    • 59 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Hi vọng nhiều thì thất vọng cũng nhiều.tháng trước mình cũng giống bạn.thử hết 3 que mà vẫn 1 v.mấy ngày say thì em nguyệt San ghé thăm .tháng này cũng dc 14 ngày rùi mà khong giám thử que.sợ 1 v quá rùi
    • 249 Bài viết

• 65 Được cảm ơn

Chồng bạn giống chồng mình ghê,cứ thỉnh thoảng xoa bụng rồi còn hôn vào bụng mìn bảo hôn con trời ạ ảo tưởng quá rồi ý,mìn thì vẫn giữ niềm hy vọng,mong rằng mình và các mẹ đều 2v đỏ chót nhaaa
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Keokids Xem bài viết
    Mình cũng giống các bạn lắm. Sáng nay ngủ dậy đau bụng ghê, nghĩ là có mà giờ thì lại yên rồi. Nhưng bụng dưới của mình thì lại cứ cứng cứng. Mà sợ cái que thứ quá nên k dám thử, sợ thử rồi lại thất vọng, huhu.
    Tối qua đi ngủ thấy chồng xoa xoa bụng mình, chắc chồng mình cũng mong mình có bầu lắm rồi. Thật là buồn quá

Gởi từ ứng dụng Webtretho trên iPhone
    • 698 Bài viết

• 529 Được cảm ơn

Hi vọng nhiều thì thất vọng cũng nhiều.tháng trước mình cũng giống bạn.thử hết 3 que mà vẫn 1 v.mấy ngày say thì em nguyệt San ghé thăm .tháng này cũng dc 14 ngày rùi mà khong giám thử que.sợ 1 v quá rùi
    Mẹ này QKĐ cùng ngày vs mình đây này, cũng đang mong con iu lắm mà ko bik tháng này con có về ko, chúc mẹ nó 2v nét căng nhé
    ID MELINHSEN pass 3B768
    -https://www.webtretho.com/forum/f92/c.../#post30152446
    - Mong ngày 28/8/2014 con yêu cán đích mạnh khỏe bình an cùng mẹ :*
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 59 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Mẹ ơi cố lên nhé.mong tất cả sơm.có 2v.mẹ linh sent cũng cô lên nhé.co gì mới thì báo cho cả nhà cùng vui nhe
    • 59 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Cham kinh 1 ngày rùi ma không giám thử que. Có mẹ.nào giống mình không.lo lắng quá di.không biết con yêu có về với mình không nữa
    • 249 Bài viết

• 65 Được cảm ơn

Mình chậm 4 ngày rồi ^^ chồng cứ giục thử que đi mà mình vânz chưa có can đảm

Gởi từ ứng dụng Webtretho trên iPhone
    • 698 Bài viết

• 529 Được cảm ơn

Mẹ ơi cố lên nhé.mong tất cả sơm.có 2v.mẹ linh sent cũng cô lên nhé.co gì mới thì báo cho cả nhà cùng vui nhe
    cảm ơn mẹ meocon nhé, mình cũng sắp QKĐ mà cũng sợ thử que quá đi mất, sợ lại như mọi khi 1v nét căng ;Sad , mình thấy là khi có thai thì hay xì hơi ( xấu hổ lắm ) nước bọt tiết ra nhiều ở miệng và gan bàn tay đỏ + nóng ( hoặc ngứa) , mong 2 vạch sớm đến với mẹ meocon và tất cả các mẹ đang mong 2v và mong bình an với tất cả các mẹ đang có baby chúc 9d10n thật mạnh khỏe
    ID MELINHSEN pass 3B768
    • 59 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Mình sẽ cố gắng chờ thêm mấy ngày nữa vậy. Among 2 v quá
    • 698 Bài viết

• 529 Được cảm ơn

Mong là sẽ có , ông trời ko phụ công ai bao giờ mẹ nó nhờ ... cố lên
    ID MELINHSEN pass 3B768
    • 224 Bài viết

• 95 Được cảm ơn

Mình kỳ kinh là 2/7 đây mong mong ngóng ngóng mà cũng sợ tới ngày đó quá. Ôi ước gì
    • 59 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Uh.hai gay nay that lo Lang qua di mat
    • 59 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

True king 3 ngày rồi ma chưa Giám thử que.ma Sao thấy mệt và lo lắng quá.khong biết con yêu có vê không
    • 68 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

Em chào mọi người, mọi người cho em gia nhập hội với, chu kỳ của em bình thường là 31 ngày, nhưng tháng trước là 38 ngày. Em tính hôm nay 1/7 là ngày có rồi. Nhưng vẫn chưa thấy gì, thấy khí hư ra nhiều, hơi tức bụng, và hay xì hơi, người thì lúc nào cũng nóng, bật quạt vù vù (trước kia thì tránh xa quat). Miệng thì đắng khó chịu, liệu em có em bé chưa nhỉ. Mấy tháng trước đều thử nhưng không có, thấy thất vọng quá cơ. Mẹ nào có kinh nghiệm tư vấn cho em với.
    • 698 Bài viết

• 529 Được cảm ơn

True king 3 ngày rồi ma chưa Giám thử que.ma Sao thấy mệt và lo lắng quá.khong biết con yêu có vê không
    chậm kinh 3 ngày rồi thì sao ko mua que về thử xem sao, chứ cứ thấp thỏm thì lại càng làm rối loạn chu kỳ của mình đấy, cứ thử phát cho thoải mái tinh thần có thì loa lên nhé ko có thì chuẩn bị tinh thần chiến đấu tiếp
    ID MELINHSEN pass 3B768
    • 698 Bài viết

• 529 Được cảm ơn

Trời ơi hình như con bé QKĐ sắp ghé thăm rồi cảm giác như sắp có ý huhuhuhuhuhuhuhuhuhuhu
    ID MELINHSEN pass 3B768
  • Trang 3/8

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3
  • 4
  • ...
  • 8