TIN TÀI TRỢ.

dấu hiệu bị đau bụng giống sắp có kinh co giống có thai không

• 0 Lượt chia sẻ
  • 130K Lượt đọc
  • 149 Trả lời

• Trang 1/8

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 8

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 59 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

có mẹ nào giống minh không thi tư vẫn cho mình với. Chẳng là tháng này minh có đi canh trứng, ngày 10/5/2013 trứng đạt kích thước 22 mm, này hôm sau mình bận không đi canh trứng được, nhưng mình thấy bị đau lưng và đau bụng khoảng 2h, mình nghĩ là trứng sắp rụng. Mình và Ox gần nhau trước ngày 10/5 cho đến sáng 12/05( vi 12/5 Ox phải đi công tác). Hôm nay thì được 12 ngày sau ngày RT roi , minh lo lắng nên đã mua que về thử nhứng KQ 1v.Mấy ngày nay mình thấy bụng cứ râm râm đau giống như sắp có kinh ý. Mình lo quá ( Vc mình đang mong có em bé lắm). Không biết mình có thai không nữa. Có ai giống mình thi chia sẻ kinh nghiệm với.( ngày kinh cuối của mình la21/3/13)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 59 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

ngày kinh cuối của minh ls 21/4/13
    • 71 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

Mình cũng vậy nè cũng có mấy hiện tượng đó đau bụng mệt mỏi khó thở nữa nhưng rốt cuộc trễ kinh đến ngày thứ 5 thì bị lại chán quá bạn ơi
    • 59 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

hu hu. 2 này trước mình bi dau lưng khong di noi , gio lai bi dau bung lamram. vhan quá di. Mong con mai ma khong thay
    • 59 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

thags này mình lại trượt rồi. hom nay lai đến chu kỳ tiếp theo. Buồn quá , buồn quá
    • 200 Bài viết

• 52 Được cảm ơn

mình cũng vậy nè, tháng này chậm 1 tuần rồi mà thử que chỉ 1 vạch, sáng sớm hôm qua thấy đau bụng lâm râm nghĩ là chắc sắp có kinh rồi mà đau mỗi lúc buổi sáng xong rồi lại ko đau nữa. Những tháng trước cứ hễ thấy đau bụng dưới lâm râm ý ngay rằng là sẽ có ngay, mình đang mong quá, chu kì cuối của mình ngày 22/4. Liệu có còn hi vọng gì ko các mẹ
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 59 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Chắc là không có đâu bạ ơi. Cố gáng ở tháng tiếp theo thôi. MÌnh có hiện tượng như vậy. Gio có QKD rồi
    • 200 Bài viết

• 52 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi meocon-25 Xem bài viết
    Chắc là không có đâu bạ ơi. Cố gáng ở tháng tiếp theo thôi. MÌnh có hiện tượng như vậy. Gio có QKD rồi
    vậy là tháng này hết hi vọng thật sao huhu
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Xin chào các mẹ. Mình là thành viên mới gia nhập nên có gì mong các mẹ chia sẻ kinh nghiệm nhé. Mình cưới được gần 7 tháng rồi nhưng chồng mình công tác xa, vợ chồng rất ít gặp. Mình cũng tính chu kì để ra với chồng nhưng mãi mà vẫn chưa có tin vui. Tháng này mình cũng hi vọng mãi nhưng cuối cùng thì lai có QKD rồi, buồn quá. Lên đây mới biết cũng rất nhiều mẹ còn khó hơn mình. các mẹ hãy cố gắng nhé.
    • 200 Bài viết

• 52 Được cảm ơn

mọi tháng cứ đau bụng là sau đó 1-2 tiếng có ngay, tháng này hơi khác biệt 1 tí thế là cứ hi vọng thôi hihi. Mình đi siêu âm cách đây 13 ngày thì bác sĩ bảo sắp có kinh, đợi mãi mà chẳng thấy e đèn đỏ ghé thăm, lại còn bị đau đầu ti 1 tuần, rồi sau đó bầu ngực cũng đau, chẳng biết thế nào nữa...
    • 200 Bài viết

• 52 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi huyentram88 Xem bài viết
    Xin chào các mẹ. Mình là thành viên mới gia nhập nên có gì mong các mẹ chia sẻ kinh nghiệm nhé. Mình cưới được gần 7 tháng rồi nhưng chồng mình công tác xa, vợ chồng rất ít gặp. Mình cũng tính chu kì để ra với chồng nhưng mãi mà vẫn chưa có tin vui. Tháng này mình cũng hi vọng mãi nhưng cuối cùng thì lai có QKD rồi, buồn quá. Lên đây mới biết cũng rất nhiều mẹ còn khó hơn mình. các mẹ hãy cố gắng nhé.
    Mình cũng cưới được hơn 6 tháng rồi, nhưng mà 4 tháng đầu mình kế hoạch vì tiêm rubella muộn với lại bị ốm, giờ chưa có mọi người cứ hỏi mà thấy sốt ruột quá bạn huyentran88 à, tháng này mình cũng đang hi vọng đây, chậm 1 tuần rồi mà chẳng biết có kết quả ko
    • 59 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Không sao đâu bạn. 2 tháng trước minh cũng bị chậm kinh. đi khám bác sy cho uồng thuốc dupason tuấn sau la có QKD liền. hai chu kỳ này của mình đều lắm. Nên đang canh trứng để đi gặp ông xã . Mình bị đa nang nên sợ lắm. Mong con yêu về với tất cả các mẹ( cả mình nữa)
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 59 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

bạn cư từ từ. Imhf 2 tháng trước cũng nư bạn. Máy ngày sau khi uồng thuốc điều hòa kinh nguyệt là minh có QKD lại . Giờ thấy chu kỳ rất đều . Không biết sao nữa. Chúc bạn sớm có 2v
    • 200 Bài viết

• 52 Được cảm ơn

cán ơn bạn meocon nhé, mình vừa bị rồi, tháng này chiến đấu tiếp thôi, khi nào có tin vui thì thông báo cho mọi người được lấy nhé bạn hihi
    • 87 Bài viết

• 45 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Có tớ có dấu hiệu như các bạn kể và giờ đã có bầu đc 4 tuần 5 ngày rùi đây. Tớ vào xông nhà lấy hên cho các mẹ này, tớ bị vỡ kế hoạch đấy, hy vọng là mang may mắn cho các mẹ. Chúc các mẹ tháng tới đều 2v ầm ầm như tớ nhé. Từ khi có nhóc con hàng tháng bị tớ ko thấy sao cả, tự dưng tháng này đến ngày thì lại đau ngực, đau lưng và đau bụng như muốn báo có kinh, nhưng chỉ tầm 10-15 phút thôi các mẹ nhé. Tớ bị 2 lần như thế, lần đầu là buổi sáng lúc tớ ở cty, thấy biểu hiện thế cứ ra vào nhà vs để xem có phải ko. Rồi lần 2 là vào đêm hôm đó, đang ngủ thì thấy râm râm đau bụng, tớ lại lọ mọ dậy đóng BVS, rồi lên giường ngủ. Ngủ một mạch tới sáng dậy đi vs ko thấy gì thế là tớ thử que thì ôi thôi lên 2v. Hì, thế là vỡ kế hoạch cả nhà ạ. Một lần nữa chúc các bạn sớm săn được ngựa vàng, cả nhà vui vẻ...
    • 200 Bài viết

• 52 Được cảm ơn

ôi ước gì mình được như bạn chithu2012 quá!!! mình cũng mong có con ngựa con để 2 mẹ con ngựa dắt nhau đi chơi he he (mình tuổi ngựa mà)
    • 59 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

dang chuẩn bị vào trận đây các mẹ ơi. Cố lên tất cả. Ai co tin vui thi báo cho cả nhà biết để lấy hên nhé.tháng này minh canh gần ngayd rụng trứng để XX không biết bắn có trúng không nữa.Cố lên, cố lên cả nhà
    • 6 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

các chị cho tư vấn cho em với.em mới cưới tháng trước.lại trúng ngay ngày có kinh.nên chị em mua cho em thuốc gì em cũng kg rõ.màu hồng nhỏ nhỏ.ngày em ngưng uống là có kinh lại luôn.tháng này thì em trễ 8 ngày rồi.sáng nay thử que thì có 1v thôi.em kg có cảm giác đau bụng hay buồn nôn.mà chỉ đau lưng thôi.em mới cưới.đang muốn làm giàu,chưa muốn nghỉ sản đâu.chị nào có kinh nghiệm chỉ cho em với.hik.
    con cai la tai san vo gia doi voi bo me.
    • 200 Bài viết

• 52 Được cảm ơn

mình cũng sắp đến ngày rụng trứng rồi cơ mà những hôm ý đang tính đi biển, hi vọng là đi tắm mát, tinh thần thoải mái thì sẽ đậu hihi
    • 200 Bài viết

• 52 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi me_thang_nam Xem bài viết
    các chị cho tư vấn cho em với.em mới cưới tháng trước.lại trúng ngay ngày có kinh.nên chị em mua cho em thuốc gì em cũng kg rõ.màu hồng nhỏ nhỏ.ngày em ngưng uống là có kinh lại luôn.tháng này thì em trễ 8 ngày rồi.sáng nay thử que thì có 1v thôi.em kg có cảm giác đau bụng hay buồn nôn.mà chỉ đau lưng thôi.em mới cưới.đang muốn làm giàu,chưa muốn nghỉ sản đâu.chị nào có kinh nghiệm chỉ cho em với.hik.
    bạn phải hỏi chị mình xem thuốc đó là thuốc gì chứ
  • Trang 1/8

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 8