TIN TÀI TRỢ.

Đã có ai uống Inotir mà có hiệu quả chưa ạ???

• 0 Lượt chia sẻ
  • 12.1K Lượt đọc
  • 59 Trả lời

• Trang 3/3

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 2 năm
    • 23 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi gotze Xem bài viết
    chưa hiểu em nói uống như thế nào là về liều lượng hay cách sử dụng???
    nếu là liều lượng thì tùy thuộc vào tình trạng ĐNBT của em, bị nặng thì 2 gói/ ngày, bị nhẹ hơn thì 1 gói/ ngày.
    nhẹ hơn nữa thì dùng loại liều lượng thấp hơn.
    về cách sử dụng thì uống sau ăn thôi em. theo kinh nghiêm của mình thì là vậy
    cam on chi nhe.
    ho cu bao e uong truoc an sang 30' c oi

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 12 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chào chị! Công ty mình là nhà phân phối độc quyền sp inotir.
    Về cách dùng theo đúng chỉ định từ nhà sản xuất từ Ý:
    - Uống trước khi ăn sáng ít nhất 30 phút
    - Ngày dùng 1-2 gói. Nếu tình trạng nặng như đa nang 2 bên, mất kinh, kinh thưa kéo dài nên dùng 2 gói/ ngày. tuy nhiên không phải ai cũng đủ điều kiện mình dùng 1 gói/ ngày cũng được
    - Khi dùng chị nhớ nên sử dụng với vitamin E để tạo môi trường cho trứng và tinh trùng gặp nhau thuận lợi

Hãy hạn chế ăn đồ dầu mỡ, chiên rán, đồ ngọt và chăm chỉ tập thể dục chj nhé!
    Đặc biệt, hãy giữ tinh thần lạc quan, vui vẻ!
    Hiện nay, inotir đang được phân phối trong bv từ dũ, bv bưu điện, bv sản trung ương nên các chị có thể yên tâm
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chào các mom,
    Các mom cho e hỏi chút ạ: Cách đây khoảng 1,5 tháng e có đi khám tại bệnh viện Bưu điện thì được bác sĩ chuẩn đoán bị buồng trứng đa nang. Bác sĩ có kê cho e uống inotir và Ovaq1. Bình thường chu kì kinh của em kéo dài khoảng >40 ngày. E đọc thì thấy các mom cũng có chu kì kinh dài như vậy thì sau 1 tháng uống Inotir là đã có kinh trở lại. Nhưng hiện tại em vẫn chưa thấy có kinh, mà ngực thì bị đau cũng được khoảng 15 ngày rồi. Vợ chồng em cưới cũng được 1 năm rồi, mong con quá mà mãi vẫn chưa thấy gì, tết gần đến rồi, e thấy áp lực quá ạ. Các M cho e lời khuyên với ạ
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 58 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Báo cáo cả nhà là tớ 2v rồi nhé. Hạnh phúc lắm ạ.
    • 7 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Báo cáo cả nhà là tớ 2v rồi nhé. Hạnh phúc lắm ạ.
    chào mẹ gotze, mình cũng bị btdn và đang uống pregnasitol được gần 1 tháng, mẹ gotze sau khi dùng thuốc này thì kích trứng và có bé luôn hay sao ạ?
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 58 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi milo_29101803 Xem bài viết
    chào mẹ gotze, mình cũng bị btdn và đang uống pregnasitol được gần 1 tháng, mẹ gotze sau khi dùng thuốc này thì kích trứng và có bé luôn hay sao ạ?
    tớ uống thuốc kích lần 1 thì trứng bị xuất huyết nên ko đc. tháng sau uống kích tiếp thì được 1 quả to 20. nm 10 mà và mình có bầu tháng đó b ah.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 7 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

vậy là bạn theo bác sỹ uống thuốc kích rồi IUI và có bé luôn đúng ko bạn ? chúc mừng bạn nha! chúc 2 mẹ con chạm đích an toàn nhé ! . Mình khám hồi giữa tháng 1 và phát hiện đa nang 2 bên, chán lắm ! bác sỹ chỉ kê đơn cho uống pregnasitol và bảo về thả tự nhiên tiếp, vài tháng sau chưa có thì đến chụp vòi trứng chứ chưa chỉ định làm gì hết. Mà cái pregnasitol hay inotir thì nó có tác dụng gì bạn nhỉ ? mình đang uống mà cũng ko rõ tác dụng của nó. hihi
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 58 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi milo_29101803 Xem bài viết
    vậy là bạn theo bác sỹ uống thuốc kích rồi IUI và có bé luôn đúng ko bạn ? chúc mừng bạn nha! chúc 2 mẹ con chạm đích an toàn nhé ! . Mình khám hồi giữa tháng 1 và phát hiện đa nang 2 bên, chán lắm ! bác sỹ chỉ kê đơn cho uống pregnasitol và bảo về thả tự nhiên tiếp, vài tháng sau chưa có thì đến chụp vòi trứng chứ chưa chỉ định làm gì hết. Mà cái pregnasitol hay inotir thì nó có tác dụng gì bạn nhỉ ? mình đang uống mà cũng ko rõ tác dụng của nó. hihi
    thành phần chính của 2 cái đấy là myo-inositol, về tác dụng của myo-inositol thì bạn gg sẽ biết. nhưng cũng phải tùy cơ địa và độ thích ứng thuốc của bạn nữa. chúc bạn thành công
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 7 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

thanks mẹ gotze nhé! mình vẫn đang uống và kết hợp tập yoga đều đặn,hi vọng mình hợp thuốc ! gian nan nhưng không được nản, phải cố thôi !
    • 32 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    chúc mừng gotze nhé,
    Inotir này t tìm hiểu thì thấy nó là 1 dạng thực phẩm chức năng, vậy mình tự sử dụng ko cần kê đơn cũng đc hả các mẹ?
    • 12 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hoaphonglan105 Xem bài viết
    chúc mừng gotze nhé,
    Inotir này t tìm hiểu thì thấy nó là 1 dạng thực phẩm chức năng, vậy mình tự sử dụng ko cần kê đơn cũng đc hả các mẹ?
    INOTIR sử dụng không cần sự kê đơn của bác sĩ nhé
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 58 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    nay em ỉn nhà tớ tròn 14w. mò lại tự dưng thấy topic này, ko biết đã mom nào 2v chưa nhỉ?
    • 32 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    nay em ỉn nhà tớ tròn 14w. mò lại tự dưng thấy topic này, ko biết đã mom nào 2v chưa nhỉ?
    Em chưa nha
    Tháng này dự kiến đặt inotir uống
    Các mom ủn mông cho may nha

Gởi từ ứng dụng Webtretho của hoaphonglan105
    • Thành viên Webtretho
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình cũng vừa đặt inotir để uống
    Hy vọng may mắn mỉm cười như chủ thớt
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

bạn ơi bạn dùng inotir có thấy hiệu quả không?
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi buon123654 Xem bài viết
    Thuốc này một hộp là 780k 20 gói, Đợt m xét nghiệm nột tiết AMH thì m ko lấy kết quả bs chỉ gọi điện và báo thì các chỉ số của m đều bình thường. Nhưng đi siêu âm vẫn có hiện tượng BTDN nên m cũng hoang mang lắm.
    Mình mua ở từ vũ hơn 1tr/ hộp lận. Mà cũng k dám mua bên ngoài sợ thuốc giả mạo. Haiz.... Mình uống gần 6 hộp rồi. Kinh có đúng ngày ( 3 tháng nay đều trùng ngày) nhưng rất rất rất ít ( chỉ ra 1 vệt nhỏ). K bik như nào nữa . mong đợi☺️
    • Thành viên Webtretho
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Huynhsonca Xem bài viết
    Mình mua ở từ vũ hơn 1tr/ hộp lận. Mà cũng k dám mua bên ngoài sợ thuốc giả mạo. Haiz.... Mình uống gần 6 hộp rồi. Kinh có đúng ngày ( 3 tháng nay đều trùng ngày) nhưng rất rất rất ít ( chỉ ra 1 vệt nhỏ). K bik như nào nữa . mong đợi☺️
    Bạn cũng bị BTĐN hả bạn?
    Mình inbox bạn không được
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ilsj66 Xem bài viết
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Huynhsonca Xem bài viết
    Bạn cũng bị BTĐN hả bạn?
    Mình inbox bạn không được
    Mình dc chuẩn đoán là có nhìu nang thôi chứ chưa phải là đnbt. Bsi bảo uống thuốc này
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Hi ban, ban uong Inotir chua, ban co ket qua 2v chua? Minh dang tinh mua Inotir uong hic
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chị ơi, chị dùng inotir có kết quả không? Em giờ mới bắt đầu dùng mà lo lắng quá.
  • Trang 3/3

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3