TIN TÀI TRỢ.

Đã có ai uống Inotir mà có hiệu quả chưa ạ???

• 0 Lượt chia sẻ
  • 11.9K Lượt đọc
  • 59 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 58 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Hi mọi người. Nay ngày 2 ck đi khám tớ đc quả trứng to đùng 22.2mm Laughing
     khả năng là do uống ovaq1, tại tớ vẫn cố uống nốt cho hết thuốc. bs bảo lúc cần to ko to, lúc ko cần to lại to. Thế là tớ ko đc kích trứng nữa mà đc kê thuốc cho uống. 14 ngày sau đế theo dõi tiếp. T đc kê thuốc pregnasitol. Thành phần chính myo inositol 4000mg. Để tớ uống 2 tuần đi soi lại rồi update cả nhà nhé.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 32 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi gotze Xem bài viết
    Hi mọi người. Nay ngày 2 ck đi khám tớ đc quả trứng to đùng 22.2mm Laughing
    khả năng là do uống ovaq1, tại tớ vẫn cố uống nốt cho hết thuốc.bs bảo lúc cần to ko to, lúc ko cần to lại to. Thế là tớ ko đc kích trứng nữa mà đc kê thuốc cho uống. 14 ngày sau đế theo dõi tiếp. T đc kê thuốc pregnasitol. Thành phần chính myo inositol 4000mg. Để tớ uống 2 tuần đi soi lại rồi update cả nhà nhé.
    Chúc mừng mẹ nhé, m lại ko được kiên trì như bạn lại quay sang uông Inotir chắc lầm này phải kiên trì lâu đây, có kết quả gì báo cho cả nhà với nhé
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Bạn giống y mình, m cũng đang định chuyển sang inotir mà ko biết có tốt ko. Ko thấy mom nào sử dụng inotir review lại nhỉ !
    • 32 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

M đang uống Inotir mới được 5 ngày nếu có kết quả gì mình báo cho mn nhé.
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 58 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Cái pregnasitol mà bs kê cho tớ hàm lượng cũng y như cái inotir ấy. tớ nghĩ cũng tương đương nhau thôi. nếu mình uống cái đó có kết quả thì khả năng mọi ng uống inotir cũng có kết quả đó.
    mà đợt vừa rồi tớ chăm uống sữa đậu nành và đi bộ 30p buổi tối, sau 2 tuần từ trứng lít nhít thành quả 22.2mm kia ấy.
    • 32 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Gotze uống sữa đậu nành vào thời gian nào vậy, t cũng đang uống sữa đậu nành nhưng vào buổi tối trước khi đi ngủ, nay chắc t cũng phải chăm đi bộ thôi chứ hơi lười vận động quá
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 58 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi buon123654 Xem bài viết
    Gotze uống sữa đậu nành vào thời gian nào vậy, t cũng đang uống sữa đậu nành nhưng vào buổi tối trước khi đi ngủ, nay chắc t cũng phải chăm đi bộ thôi chứ hơi lười vận động quá
    T uống ban ngày, đóng vào cái chai, ngồi làm văn phòng buồn buồn lại uống. Ngày uống tầm 500ml thôi bạn ạ.
    à với t nghe ngóng trên wtt, mọi người bảo uống sữa đậu nành làm dày niêm mạc, nhưng tránh trước, trong và sau rụng trứng mấy ngày. ko thì sữa đậu nành sẽ tạo ra môi trường giết chết tinh trùng khi vào âm đạo đấy.
    • 32 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Hiện tại thì t cứ uống thôi, vì t đang trị viêm lộ tuyến phải kiêng 3 tháng nên để qua tết ms chiến đấu xem có hy vọng gì không.
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 58 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Hiện tại thì t cứ uống thôi, vì t đang trị viêm lộ tuyến phải kiêng 3 tháng nên để qua tết ms chiến đấu xem có hy vọng gì không.
    bạn uống Inotir đã có tác dụng gì chưa? Update cho mọi người hóng với.
    • 32 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi gotze Xem bài viết
    bạn uống Inotir đã có tác dụng gì chưa? Update cho mọi người hóng với.
    Mình đang uống bạn ạ, chưa thấy gì cả
    À cho m hỏi với đây là kết quả đợt tháng 7 m đi xét nghiệm AMH bs bảo m bình thường nhưng đi siêu âm ở nơi khác bs lại bảo bị buồng trứng đa nang ko biết kq nào chính xác hơn bạn nhỉoMa9_LMpk-hlOeIwC9Qk5scPXryA28OXVnQ7-UOWQE5z5MeQxFCDyf7BsH3n3FGiyajgWYr20-ssDAP2v_tkn1TTZ3051A
    • 32 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Chào các mom, mình uống Inotir được 13 ngày rồi và hai hôm nay mình thấy mình ra khí hư có màu giống lòng trắng trứng ra nhiều hơn bình thường mình nghi là ngày rụng trứng đi mua que rụng trứng về thử thì rụng thật =]], mọi người đợi kết quả từ mình nhé.
    Mọi người chúc mình may mắn đi ạ. Mình cảm ơn!
    • 32 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Sáng nay mình thử lên 2v rồi các mẹ ạ, mừng muốn khóc đi ý đợi từng ngày nay đã có.
    • 138 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

chúc mừng mẹ nó nhé, mình mãi chưa thấy gì, mình đang uống trinh nữ hoàng cung, theo chỉ định của bác sĩ, k biết có ăn thua gì không
    • Thành viên Webtretho
    • 2 năm
    • 23 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

chúc mừng c nhé.
    c uong inotir la tu uong hay theo chi dinh bac si vay?
    c mua thuoc nay o dau vay?
    • 32 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Annapham207 Xem bài viết
    chúc mừng mẹ nó nhé, mình mãi chưa thấy gì, mình đang uống trinh nữ hoàng cung, theo chỉ định của bác sĩ, k biết có ăn thua gì không
    Mẹ nó cứ uống đi xem có thay đổi gì ko? m cũng may mắn hợp thuốc ms có đấy. ủn mông cho mẹ nó được 2v căng đét nhé.
    • 32 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Thidaoqn Xem bài viết
    chúc mừng c nhé.
    c uong inotir la tu uong hay theo chi dinh bac si vay?
    c mua thuoc nay o dau vay?
    M tự uống thôi bạn à. m đi khám bs ko cho thuốc gì cả chán nên lên mạng đọc tìm hiểu thì được biết thuốc này đk nên mua về uống, minh mua trên fb họ tư vấn cho m.
    • Thành viên Webtretho
    • 2 năm
    • 23 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

M tự uống thôi bạn à. m đi khám bs ko cho thuốc gì cả chán nên lên mạng đọc tìm hiểu thì được biết thuốc này đk nên mua về uống, minh mua trên fb họ tư vấn cho m.
    Chịuống nhưthếnàovậyạ,tạitrênws the thấy họ nói uống khác, còn trên fb e mua họ bảo uông khác không biết có phải mua trúng hàng giả không nửa
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 58 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    [QUOTE=buon123654;36798931]Mình đang uống bạn ạ, chưa thấy gì cả
    À cho m hỏi với đây là kết quả đợt tháng 7 m đi xét nghiệm AMH bs bảo m bình thường nhưng đi siêu âm ở nơi khác bs lại bảo bị buồng trứng đa nang ko biết kq nào chính xác hơn bạn nhỉoMa9_LMpk-hlOeIwC9Qk5scPXryA28OXVnQ7-UOWQE5z5MeQxFCDyf7BsH3n3FGiyajgWYr20-ssDAP2v_tkn1TTZ3051A[/Q

UOTE]

mình thấy chỉ số của bạn vẫn trong ngưỡng, nhưng chỉ số này chỉ cho biết nội tiết của bạn thế nào thôi, chứ không kết luận 100% là bạn có ĐNBT hay ko? kết quả siêu âm đầu dò là chính xác nhất bạn ạ. nếu hình ảnh siêu âm thấy có nhiều trứng nhỏ thì là ĐNBT đấy b?
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 58 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Thidaoqn Xem bài viết
    Chịuống nhưthếnàovậyạ,tạitrênws the thấy họ nói uống khác, còn trên fb e mua họ bảo uông khác không biết có phải mua trúng hàng giả không nửa
    chưa hiểu em nói uống như thế nào là về liều lượng hay cách sử dụng???
    nếu là liều lượng thì tùy thuộc vào tình trạng ĐNBT của em, bị nặng thì 2 gói/ ngày, bị nhẹ hơn thì 1 gói/ ngày.
    nhẹ hơn nữa thì dùng loại liều lượng thấp hơn.
    về cách sử dụng thì uống sau ăn thôi em. theo kinh nghiêm của mình thì là vậy
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 58 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Sáng nay mình thử lên 2v rồi các mẹ ạ, mừng muốn khóc đi ý đợi từng ngày nay đã có.
    ôi giờ mới đọc đc đoạn 2v, chúc mừng bạn nhé.