TIN TÀI TRỢ.

Đã có ai uống Inotir mà có hiệu quả chưa ạ???

• 0 Lượt chia sẻ
  • 12.1K Lượt đọc
  • 59 Trả lời

• Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 32 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Chào các mẹ.
    Em bị BTDN và niêm mạc mỏng đợt trước em có dùng Ovaq1 nhưng hiệu quả không được cao nên em đang định chuyển sang Inotir, các mẹ nào đã uống loại thuốc này mà có hiệu quả chưa ạ, cho em xin ý kiến với ạ.
    EM cảm ơn!

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 138 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Mình cũng đang định sử dụng Ovaq1,nhưng bạn dùng rồi k có hiệu quả ah bạn, mình cũng bị BTDN, mình uống thuốc bắc nhưng k thấy tiến triển gì đang định dùng Ovaq1.
    • 32 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Annapham207 Xem bài viết
    Mình cũng đang định sử dụng Ovaq1,nhưng bạn dùng rồi k có hiệu quả ah bạn, mình cũng bị BTDN, mình uống thuốc bắc nhưng k thấy tiến triển gì đang định dùng Ovaq1.
    Cũng tuỳ cơ địa bạn à, mình uống 3 tháng thấy 2 tháng đầu thì kinh nguyệt đều nhưng sang tháng thứ 3 thì m đang chậm 17 ngày vẫn chưa thấy KN đâu, hôm qua có đi khám bs bảo vẫn có nhiều nang nên m ko uống ovaq1 nữa mà chuyển sang inotir thấy thành phần của inotir cao hơn ovaq1 đấy bạn.
    • 138 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

thế ah, mình uống thuốc bắc, cách đây 3 tháng mình đi siêu âm k thấy bs nói gì đến nang, tháng này mình đang chậm kinh so vs 2 tháng trước là 12 ngày rui, sáng nay 8h mình có thử que 1 lúc có vs 2 nhưng mù mịt lm, nhìn kĩ mới thấy, chả biết có lm lên gì k, mình lấy ck dc 3 năm rồi, và bị lưu thai cách đây 2 năm rồi
    • 32 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

thế ah, mình uống thuốc bắc, cách đây 3 tháng mình đi siêu âm k thấy bs nói gì đến nang, tháng này mình đang chậm kinh so vs 2 tháng trước là 12 ngày rui, sáng nay 8h mình có thử que 1 lúc có vs 2 nhưng mù mịt lm, nhìn kĩ mới thấy, chả biết có lm lên gì k, mình lấy ck dc 3 năm rồi, và bị lưu thai cách đây 2 năm rồi
    Bạn thử đi siêu âm hoặc thử Beta đi cho an tâm, đỡ phải đợi nếu có baby thì kiêng luôn ko lại giống đứa đầu
    • 138 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

bạn có mua thuốc Inotirr chưa . mụ kinh lại đến rồi, thôi mình k uống thuốc bắc nữa, vc minh đang định mua Ovaq1 uống xem sao,
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 58 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    mình uống Ovaq1 được 4 tháng rồi, đc 3 tháng đầu đều đều tầm 35 37 ngày. tháng này bị châm 1 tuần rồi mà ko có thai.
    mình đi khám bác sĩ cho uống duphaston 20v/10 ngày, ngày 2 kì kinh đến khám lại và kích trứng. Mình cũng BTDN nhé.
    Về vụ que thử thì nản lắm , mình thử phải 4 cái que 2v rồi mà toàn dương tinh giả ấy. giờ chán chả muốn dùng que thử nữa b ah.
    • 32 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Bạn cũng thử uống Inotir thử xem, mình đang đặt thuốc chắc mai mới có thuốc thành phần thuốc của Inotir cao hơn gấp 4 lần so với Ovaq1 có lẽ sẽ hiệu quả hơn, chứ uống Ovaq1 t thấy không có hiệu quả vẫn bị chậm kinh, có lẽ do cơ địa mình ko hợp.
    • 138 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

mình đang định mua, nh ck minh nói thôi k uống gì nữa, uống hết thuốc bắc tháng sau vẫn không có thì 2 vc đi khám, t đang co KN hôm nay ngày thứ 2 rồi, đấy chậm kinh 14 ngày,rồi KN lại cũng đến ,chả hiểu
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 58 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    sao ko thấy thông báo có người bình luận vào topic này vào trong mail nhỉ?
    nếu bạn đang ngày thứ 2 kì kinh thì có thể đi soi trứng và xát nghiệm nội tiết.
    mà bạn uống inotir có theo chỉ dẫn bác sĩ ko hay cứ uống thôi?
    • 32 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mình cứ uống thôi bạn ạ, thấy mọi người từng bị bảo uống nó được nên mình uống chứ mình đi khám bs ko cho thuốc gì cả bảo về thả 1 năm nếu ko được thì quay lại để kích trứng, mình nản quá nên đi hỏi mn xem có thuốc nào hiệu quả thì thấy bảo thuốc này được.
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 58 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi buon123654 Xem bài viết
    Mình cứ uống thôi bạn ạ, thấy mọi người từng bị bảo uống nó được nên mình uống chứ mình đi khám bs ko cho thuốc gì cả bảo về thả 1 năm nếu ko được thì quay lại để kích trứng, mình nản quá nên đi hỏi mn xem có thuốc nào hiệu quả thì thấy bảo thuốc này được.
    à mình khám hồi cuối tháng 5, bs bảo thả thêm 3-6 tháng nữa. 28/10 vừa rồi đến khám lại bs mới cho duphaston uống cho ra kinh, ngày 2 kì kinh đến soi trứng và kích, chích máu xét nghiệm NT và khám tinh dịch đồ cho chồng. M uống hết thuốc đc 2 ngày rồi vẫn chưa có kinh nên hơi sốt ruột. thuốc này bạn mua giá bao nhiêu? mà xét nghiệm nội tiết thì AMH của bạn được bao nhiêu?
    • 138 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

mình định hết kinh 1 tuần đi siêu âm canh trứng thui b ạ, chứ cứ uống thuốc rồi tự canh mông lung lắm, mình thả tự do 3 năm rồi mà k được, mình đi siêu âm canh trứng tháng này k được thì tháng sau ca 2 vc đi về HN khám
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 58 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    mình định hết kinh 1 tuần đi siêu âm canh trứng thui b ạ, chứ cứ uống thuốc rồi tự canh mông lung lắm, mình thả tự do 3 năm rồi mà k được, mình đi siêu âm canh trứng tháng này k được thì tháng sau ca 2 vc đi về HN khám
    thả tận 3 năm rồi mà bạn chưa đi khám lại và điều trị chính thức lần nào à? Bạn kiên trì quá.
    mình thì đây là lần tái khám thứ 2 và chính thức điều trị theo phác đồ bác sĩ rồi. mình thì dùng que thửu rụng trứng tự canh nhưng chẳng đúng gì cả.
    • 138 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

cách đây 4 tháng mình đi siêu âm tổng thể và xem có bị viêm hay nấm gì không, nhưng chả bị sao b ạ
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 58 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    mình vừa xem trên mạng thì Myo-inositl dùng để chữa trị BTĐN nhé. Hàm lượng trong Ovaq1 là 100mg, của Inotir là 2000mg, liều lượng cao hơn gấp 20 lần thì khả năng sẽ tác động mạnh hơn nhé. mình có đi hỏi thì oVaq1 chỉ điều trị ĐNBT nhẹ thôi. bạn buon123654 dùng thử xem sao rồi review lại nhé. chúc mọi ng sớm 2v đậm đà.
    • 32 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Thuốc này một hộp là 780k 20 gói, Đợt m xét nghiệm nột tiết AMH thì m ko lấy kết quả bs chỉ gọi điện và báo thì các chỉ số của m đều bình thường. Nhưng đi siêu âm vẫn có hiện tượng BTDN nên m cũng hoang mang lắm.
    • 32 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Cảm ơn bạn nhé, m còn bị niêm mạc mỏng nữa cơ đang uống vitamin E và sữa đậu nành xem có kết quả ko
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 58 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi buon123654 Xem bài viết
    Cảm ơn bạn nhé, m còn bị niêm mạc mỏng nữa cơ đang uống vitamin E và sữa đậu nành xem có kết quả ko
    nếu vậy bạn ăn thêm quả bơ nhé, bơ làm dày niêm mạc lắm lại đẹp da. thấy bảo sầu riêng cũng làm dày niêm mạc mà mình sự ăn nhiều mọc mụn
    • 32 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mình thì ko ăn được sầu riêng, m còn bị viêm lộ tuyến nặng nữa chứ nhưng ko dám đốt sợ khó có baby khổ quá hết bệnh này đến bênh nó.
  • Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3