Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Đã có ai TTON tại bệnh viện phụ sản hải phòng chưa?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 9.26K Lượt đọc
  • 14 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 30 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Em định làm TTON tại bệnh viện phụ sản hải phòng. Đã có ai làm ở đó thành công chưa?

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 30 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Minh định làm TTON ở chỗ BS Hải, trưởng khoa HTSS bệnh viện PS Hải Phòng. Có ai ở HP khám và điều trị ở đó không chia sẻ với mình với
    • 62 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi happyduck Xem bài viết
    Minh định làm TTON ở chỗ BS Hải, trưởng khoa HTSS bệnh viện PS Hải Phòng. Có ai ở HP khám và điều trị ở đó không chia sẻ với mình với
    Chào chị, em là người đã từng làm IVF ở PSHP nhưng ko có kết quả gì, mặc dù vậy em cũng có một chút ít kinh nghiệm từ việc cũng lên diễn đàn học hỏi các mẹ đi trước, tâm lý của em hồi trước là ngại đi xa, làm ở HP cho gần nhà, ko phải nghỉ làm nữa, nhưng em thấy đó là sai lầm. Em thì em thấy ở đó, kinh nghiệm và kỹ thuật của các bác sĩ không có nhiều, cho dù kinh phí rẻ hơn chút ít, em làm 1 lần được chuyển 1 phôi và ko đậu. Hồi đó nản lắm, nhưng sang năm sau lại làm tiếp và lần này em vào Vạn Hạnh, kết quả là hiện tại em mới sinh được 2 vịt mới được 4 tháng, nói chung là trong đó làm việc nhanh chóng, trình độ bác sĩ hơn hẳn, yên tâm luôn. Em cũng ko lên Viện C làm gì, vì suy cho cùng, ở C cũng có khác gì ở HP, thế nên em vào trong Nam luôn. Đấy là một số chia sẻ đối với trường hợp của em, cũng còn tùy thuộc vào điều kiện, hoàn cảnh của từng người, nhưng em vẫn khuyên chị là nên vào trong kia, mất công, mất sức, mất tiền một thể nhưng có vẻ yên tâm hơn, ngoài ra còn vấn đề may mắn nữa, chị năng đi chùa chiền là cũng gặp may đấy, em cũng thế. Vậy nhé, có gì chị cần hỏi thì nhắn tin cho em, em biết sẽ chia sẻ, cũng là giúp nhau thôi.
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 30 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Cám ơn vì đã chia sẻ king nghiẹm với mình. Mình cũng đang băn khoăn không biết có nên làm ở HP ko. Đúng vậy Mình cũng có tâm lý là ngại đi xa.
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 30 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Lúc đàu mình cũng định làm ở trung tâm công nghệ phôi 103 nhung Ox ngại nghỉ làm nên mình nghĩ làm ở HP cũng được. nghe bạn nói thế mình cũng hơi lo. Bạn làm ở Vạn Hạnh mất bao nhiêu và có mất thời gian nhiều ko. Mình sợ phải nghỉ làm nhiều.
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi happyduck Xem bài viết
    Bạn ơi! Chữa ở bs hải thì bạn yên tâm rùi. mình chữa ở đó và kết quả là mình đã có thai. Cô ấy mở phòng khám tư. Bạn tới đó vào tầm ngoài 5h thì không ảnh hưởng tới cviec đâu.
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 79 Bài viết

• 68 Được cảm ơn

Mình cũng đang định làm TTON ở PSHP đây mà gà mờ quá, chị nào có kinh nghiệm chia sẻ đi. Có nên lên PK của Cô Thủy, GD BV nhờ cô ấy tư vấn trước cho ko các chị nhỉ? từ lúc mình đăng ký làm hồ sơ đến lúc chuyển phôi có lòng vòng lâu la ko?
    • 25 Bài viết

• 48 Được cảm ơn

Có ai khám vô sinh ở bác sỹ Huy-bệnh viện phụ sản Hải Phòng không. Mình đang định theo bác sỹ Huy làm IUI có mẹ nào đã làm IUI chỗ Bs Huy thì chỉ cho mình ít kinh nghiệm nhé.
    • 10 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi baby_love_2010;18406730
    Bạn ơi! Chữa ở bs hải thì bạn yên tâm rùi. mình chữa ở đó và kết quả là mình đã có thai.
    Cô ấy mở phòng khám tư. Bạn tới đó vào tầm ngoài 5h thì không ảnh hưởng tới cviec đâu.

Chào mọi người!
    VC mình cũng đang tìm hiểu bệnh viện TTON, mình có qua PSHP, đã gặp bác Hải nhưng chưa cần xem phim chụp tử cung_Vòi trứng mà bác đã phán là mổ nội soi, hỏi nguyên nhân bác bảo: " nghi tắc giả" --> tuy bác làm theo kinh nghiệm bản thân nhưng thật sự mình có cảm giác không yên tâm để làm TTON ở PSHP mặc dù mình rất muốn vì tiện đi lại.

Note: mình có gặp bác Tiến - GĐ PS C bác bảo TTON vì mổ nội soi cũng ko có tác dụng.
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 301 Bài viết

• 37 Được cảm ơn

Haiz, đọc comment của các mẹ mà hoang mang quá, mình cũng đang cân nhắc có theo pk Bsi Hải làm ivf không hay là nam tiến vào Ngọc Lan đây, có bạn nào chia sẻ thông tin thêm về TTON 2016 ở PSHP không.
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chi mango da lam chua qk.ket qua sao ak.e muon xin tu van ma chua biet hoi ai
    comment by WTT mobile view
    • 26 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

b oi b co the cho m dia chi cu the cua bs hải dc k

Gởi từ ứng dụng Webtretho của Khatkhaolamme_102
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 301 Bài viết

• 37 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Khatkhaolamme_102 Xem bài viết
    b oi b co the cho m dia chi cu the cua bs hải dc k

Bác sĩ Hải có phòng khám trên đường Văn Cao bạn nhé, địa chỉ cụ thể thì mình k nhớ chính xác, nhưng nếu bạn đi từ hướng đường Nguyễn bỉnh Khiêm rẽ vào Văn Cao thì phòng khám bên tay phải của bạn, khoảng đâu đó gần gần tòa nhà Techcombank, mình nghĩ hỏi ai nhà ở Văn Cao thì chắc biết.
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 301 Bài viết

• 37 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi niemtincuamegao Xem bài viết
    Chi mango da lam chua qk.ket qua sao ak.e muon xin tu van ma chua biet hoi ai
    comment by WTT mobile view
    Em ơi, chị đã k làm ở Hải Phòng mà làm vào trong SG làm pk Ngọc Lan từ cuối năm ngoái, trộm vía thai đang 3 tháng chị đang trong SG theo dõi thai nên kinh nghiệm ivf trong SG thì có mà ở HP thì không có nhưng em cần hỏi kinh nghiệm chung ivf thì cứ hỏi biết gì chị sẽ giúp nhé.
    • 26 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mangohp Xem bài viết
    Bác sĩ Hải có phòng khám trên đường Văn Cao bạn nhé, địa chỉ cụ thể thì mình k nhớ chính xác, nhưng nếu bạn đi từ hướng đường Nguyễn bỉnh Khiêm rẽ vào Văn Cao thì phòng khám bên tay phải của bạn, khoảng đâu đó gần gần tòa nhà Techcombank, mình nghĩ hỏi ai nhà ở Văn Cao thì chắc biết.
    cảm ơn b nhiều nhá